CARDO-logo

Cardo Freecom 4x Duo Tsarin Sadarwar Saiti Biyu

Cardo-Freecom-4x-Duo-Duo-Saiti-Sadarwar-Tsarin-samfurin-hoton

 GABATARWA

Na gode don zaɓar tsarin sadarwar Cardo FREECOM 4x da tsarin nishaɗi don kwalkwali na babur.
Muna yi muku fatan alheri na FREECOM 4x kuma muna ƙarfafa ku ku ziyarta
www.cardosystems.com/support/freecom-4x/ dangane da kowace tambaya, shawarwari ko tsokaci da kuke iya samu.
Idan har yanzu ba ku shigar da naúrar FREECOM 4x akan kwalkwali ba, da fatan za a shigar da shi kamar yadda aka bayyana a cikin Jagoran Shigarwa da aka bayar a cikin kunshin. Hakanan zaka iya kallon bidiyon shigarwa akan hanyar haɗin yanar gizon
www.cardosystems.com/freecom-x-installation/
Don sauƙin tunani yayin kan hanya, zazzage Jagorar Aljihu daga www.cardosystems.com/wp-
abun ciki/uploads/jagorori/aljihu/ha/freecom4X.pdf
Kuma kar a manta da yin rijistar FREECOM 4x. Yin rijistar FREECOM 4x ɗin ku yana ba ku damar zazzage sabunta software, jin daɗin sabbin fasalolin da ake bayarwa lokaci zuwa lokaci, kuma yana ba da tabbacin kula da lamuran garanti mai sauƙi. Hakanan a tabbata: Cardo baya raba bayananku ga wasu.
Wannan shine sigar 1.0 na FREECOM 4x Manual. Ana iya samun sabon sigar littattafan jagora a cikin yaren da kuka fi so da koyawa iri-iri a www.cardosystems.com/wp-content/uploads/jagorori/manual/ha/freecom-4x.pdf1.
Kuma kar a manta da yin rijistar FREECOM 4x. Yin rijistar FREECOM 4x ɗin ku yana ba ku damar zazzage sabunta software, jin daɗin sabbin fasalolin da ake bayarwa lokaci zuwa lokaci, kuma yana ba da tabbacin kula da lamuran garanti mai sauƙi. Hakanan a tabbata: Cardo baya raba bayananku ga wasu.
Wannan shine sigar 1.0 na FREECOM 4x Manual. Ana iya samun sabon sigar littattafan jagora a cikin yaren da kuka fi so da koyawa iri-iri a www.cardosystems.com/wp-content/uploads/jagorori/manual/ha/freecom-4x.pdf

FARAWA

SAMUN SANIN FREECOM 4X

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-01

CIGABA DA FREECOM 4X
  •  Tabbatar cewa ana cajin baturin ku na FREECOM 4x na akalla awanni 4 kafin fara amfani da shi.

Don cajin naúrar:

  1.  Amfani da kebul na USB da aka kawo, haɗa kwamfutarka ko cajar bango zuwa tashar USB akan FREECOM 4x.Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-02
  2. . Saurin caji
    • Za ku sami sa'o'i 2 na lokacin magana bayan mintuna 20 na caji. (1.5-2 hours don cikakken caji).
  3.  Caji yayin hawa:
    Idan kuna buƙatar cajin shi, haɗa na'urar ku zuwa tashar wuta. Kuna iya ci gaba da caji yayin hawa.
    Batirin FREECOM 4x ɗin ku yana goyan bayan sa'o'i 13 na lokacin magana.
    •  Yin caji da cajar bango ya fi sauri fiye da ta tashar USB ta kwamfuta.
    • Cajin naúrar ku yana kashe shi ta atomatik. Don amfani da naúrar ku yayin da ake caji, kunna ta. (duba
      Kunnawa / Kashe naúrar ku a shafi na 5).
      Yayin caji, LED ɗin yana nuna matsayin caji kamar haka:
    •  Red LED a kunne - caji
    •  Jajayen LED a kashe - caji cikakke

NASIHA: Kuna iya duba cajin baturi a kowane lokaci ta faɗin "Hey Cardo, halin baturi."

KUNNA/KASHE RAU'ARKU

Don kunna FREECOM 4x:

  • Latsa duka biyu kuma don 2 seconds.
    Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-03Mai magana yana kunna sautin hawa kuma saƙon murya yana gaishe ku.
    LED ɗin yana tabbatar da FREECOM 4x ɗin ku yana kunne:
  •  Batir na al'ada - LED yana haskaka shuɗi sau uku.
  • Ƙananan baturi - LED yana haskaka shuɗi sau uku, sannan ja Don kashe FREECOM 4x:
    ● Danna duka biyu kuma na tsawon daƙiƙa 2.
    Don kashe FREECOM 4x:
    ● Danna duka biyu kuma na tsawon daƙiƙa 2.
    Su FREECOM 4x kashe:
    ● Danna duka biyu kuma na tsawon daƙiƙa 2.

Kashe FREECOM 4x:
● Danna duka biyu kuma na tsawon daƙiƙa 2

 

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-04

LED ɗin yana walƙiya ja sau uku, yana tabbatar da cewa naúrar ku tana kashewa. Mai magana yana wasa saukowa
sautin murya da saƙon murya.

AMFANI DA FREECOM 4X
  •  Danna maɓalli ko haɗin maɓalli akan naúrar
  • Yi amfani da Cardo Connect App akan na'urar tafi da gidanka (da zarar an haɗa shi da naúrar)
  • Yi amfani da aikin murya na halitta (ta faɗin umarni, misaliampda "Hey Cardo, Radio On")
HADA RAUKAR KU ZUWA NA'URAR BLUETOOTH

FREECOM 4x ɗin ku yana da tashoshi biyu na Bluetooth don haɗi zuwa na'urorin Bluetooth kamar wayoyin hannu, na'urorin GPS, da ƴan kiɗan Bluetooth tare da A2DP.

Don haɗa na'urar ku zuwa na'urar Bluetooth, dole ne ku fara haɗa su. Da zarar an haɗa su, suna gane juna ta atomatik a duk lokacin da suke cikin iyaka.

  • Idan kuna haɗa na'ura fiye da ɗaya, Cardo yana ba da shawarar cewa ku haɗa wayar hannu zuwa tashar 1, da ƙarin na'urar (kamar GPS, mai kunna kiɗan ko ƙarin wayar hannu) zuwa tashar 2.
  •  Idan kana haɗa naúrar zuwa wayar hannu fiye da ɗaya, wayar da aka haɗa tare da tashar 1 ita ce tsohuwar wayar don kira masu fita.

Don haɗa tashar Bluetooth 1 zuwa wayar hannu:

  1. . Kunna Bluetooth akan wayar hannu.
  2. A kan naúrar a yanayin jiran aiki, danna don 5 seconds.

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-05

LED ɗin yana haskaka ja da shuɗi.

  • Akan wayar hannu, bincika na'urorin Bluetooth.
  • Lokacin da FREECOM 4x ɗin ku ya bayyana a cikin jerin na'urorin da ake da su, zaɓi shi.
    Idan an nemi PIN ko maɓalli, shigar da 0000 (sifili huɗu).
    Wayar ta tabbatar da cewa yin haɗin gwiwa ya yi nasara kuma LED ɗin yana haskaka purple na 2 seconds.

Don haɗa tashar Bluetooth 2 zuwa wata na'urar Bluetooth:

  • Kunna Bluetooth akan na'urar (misaliample, wayarka ta hannu, na'urar GPS, ko mai kunna kiɗan).

Akan naúrar a yanayin jiran aiki, danna

LED ɗin yana haskaka ja da shuɗi.

  •  Yi abubuwa masu zuwa:
    • Na'urar GPS: Taɓa
    • Wayar hannu: Taɓa
  • LED ɗin yana walƙiya ja da kore.
  •  LED ɗin yana walƙiya ja da kore. Mirgine Dabarun Sarrafa zuwa hagu.
    • A kan na'urar da kuke haɗawa, bincika na'urorin Bluetooth.
  • Lokacin da FREECOM 4x ɗin ku ya bayyana a cikin jerin na'urorin da ake da su, zaɓi shi.
    Idan an nemi PIN ko maɓalli, shigar da 0000 (sifili huɗu).
    Na'urar ta tabbatar da cewa haɗin gwiwa ya yi nasara kuma LED ɗin yana walƙiya purple na 2 seconds.
  •  Idan ba a gama haɗawa cikin mintuna 2 ba, naúrar zata dawo ta atomatik zuwa jiran aiki.
  • Ba duk wayoyin hannu na Bluetooth bane ke watsa kiɗan sitiriyo na Bluetooth (A2DP) ko da wayar tana da aikin mai kunna MP3. Tuntuɓi littafin mai amfani da wayar hannu don ƙarin bayani.
  •  Ba duk na'urorin GPS na Bluetooth ke ba da damar haɗi zuwa na'urorin sauti na Bluetooth ba. Tuntuɓi littafin mai amfani na GPS don ƙarin bayani.

 APPLICIN HANYAR CARDO

Cardo Connect App yana ba ku damar saita saitunan FREECOM 4x ku. Bugu da kari, App ɗin yana ba ku aiki mai sarrafa nesa daga allon wayarku ta smart.

 RIJISTA RAUKAR KU
    • Zazzage Cardo Connect App.

 

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-06 Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-07

  • Yi rijistar FREECOM 4x.

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-08

  •  Zaɓi harshen ku.

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-09

 INGANTA RAUKAR KA

Kafin amfani da naúrar ku a karon farko, kuma a duk lokacin da sabon sabunta software ya kasance, tabbatar da samun sabuwar sabunta software. Ɗaukakawa tare da sabuwar software tana kiyaye rukunin ku daga kwari kuma yana ba ku ƙarin sabbin ayyuka.
Za'a iya sabunta FREECOM 4x ɗin ku akan iska, ta hanyar Cardo Connect app.
Don sabunta rukunin 4x FREECOM ku tare da Haɗin Haɗin Cardo:
A duk lokacin da sabon sabunta software ya kasance, buɗaɗɗen buɗaɗɗen zai buɗe akan allon App ɗin ku. Danna Shigar kuma bi umarnin kan allo.
Idan ka danna Tunatar da ni daga baya, pop-up zai sake buɗewa washegari.

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-10

Don sabunta FREECOM 4x ku a kowane lokaci

  1.  Buɗe Cardo Connect app.
  2. Danna Saituna.
  3. Zaɓi naúrar ku.
  4. Zaɓi sigar software.
  5. Danna Sabunta Yanzu.

Lokacin da sabuntawa ya ƙare, danna Gama don komawa zuwa babban allo. Don sabunta naúrar FREECOM 4x tare da kwamfutarka:

  1. . Zazzage kuma shigar da kayan aikin Sabuntawar Cardo https://www.cardosystems.com/sabunta
  2. Buɗe Cardo Sabuntawa.
  3.  Yi rijista (lokacin farko kawai).
  4. Haɗa naúrar zuwa kwamfuta ta amfani da kebul na USB kuma sabunta firmware.
  • Sabuntawar Cardo akan Windows / Mac - mafi ƙarancin buƙatu - Windows® 7 / macOS X 10.8

 AKAN HANYA

FREECOM 4x yana sauƙaƙa muku karɓar kiran waya da sauraron kiɗa cikin dacewa da aminci.

AYYUKAN AUDIYO NA BASIC

Ayyukan sauti iri ɗaya ne ko kuna sauraron kiɗa, magana akan intercom, ko kuna tattaunawa ta waya.
Don ƙara ƙara:

  • Mirgine Wheel Wheel zuwa hagu ko faɗi "Hey Cardo, ƙara girma".

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-11

 

Ana ƙara ƙarar sautin ƙarar a kan lasifikar har sai kun kai matsakaicin ƙara, kamar yadda mafi girman sautin ƙara ya nuna.

Don kunna ƙarar ƙasa:

  • Mirgine Wheel Wheel zuwa dama ko faɗi "Hey Cardo, ƙara ƙasa". Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-12

Ana ƙara ƙarar sautin shuru akan lasifikar har sai kun kai ƙaramar ƙara, kamar yadda ƙaramar sautin ƙara ya nuna.
Don kashe makirufo gabaɗaya da rage ƙarar mai magana zuwa ƙaramin matakin:

  • Mirgine Wheel Wheel waje sannan zuwa ciki ko faɗi "Hey Cardo, bebe audio" Don cire sautin murya da ɗaga ƙarar lasifikar zuwa matakin da ya gabata:
  • Don cire sautin makirufo da ɗaga ƙarar lasifikar zuwa matakin da ya gabata:
  • Mirgine Dabarun Gudanarwa a kowace hanya ko faɗi "Hey Cardo, cire sautin murya". Ana kunna sautin hawa akan lasifikar.
4.2 YI DA KARBAR KIRAN WAYA

Kuna iya amfani da wayar hannu don yin da karɓar kiran waya yayin da aka haɗa su zuwa 4x na FREECOM.
Kuna iya yin kira mara sa hannu ta amfani da zaɓin bugun kiran muryar wayar hannu ko ta amfani da bugun kiran sauri na Cardo ko sake sake zaɓukan kiran ƙarshe.

Don yin kiran waya:

  •  Don buga ta amfani da zaɓin bugun kiran murya na wayar hannu, matsa ko faɗi "Hey Siri" (idan kuna amfani da na'urar iOS) ko "Ok Google" (idan kuna amfani da na'urar Android), sannan yi kiran ku kamar yadda umarnin na'urar tafi da gidanka.
  • Don sake sake lamba ta ƙarshe da ake kira akan na'urar tafi da gidanka. Danna maɓallin wayar hannu na tsawon daƙiƙa 2 ko a ce “Hey Cardo, lambar sakewa.

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-13

  • Don buga lambar bugun kiran sauri da aka saita, danna sau biyu ko faɗi "Hey Cardo, bugun kiran sauri". Lambar bugun kiran sauri
    dole ne a saita a cikin Cardo Mobile App kafin amfani.
  • Idan kun haɗa wayoyin hannu guda biyu zuwa naúrar ku, ba za ku iya yin ƙarin kiran waya daga ɗayan ba
    waya yayin da tuni kiran waya ke aiki.
  •  Yayin kiran intercom na Bluetooth 3 ko 4-hanyoyi, mahayan da ke da alaƙa a duka tashoshi A da B ba za su iya ba
    karba kiran waya.
  • Don amsa kira:
  • Matsa maɓallin wayar hannu ko matsa Wurin Gudanarwa, ko faɗi “Amsa

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-14

Don watsi da kira:

  • Mirgine Wheel Wheel a waje ko a ce "Kin kula".

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-15

Don ƙare kira:

  •  Matsa Dabarun Gudanarwa

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-16

4.3 MUSULUNCI

Kuna iya jera kiɗa daga na'urar ku guda ɗaya zuwa FREECOM 4x ku.
Don fara yawo kiɗa daga na'urar ku da aka haɗa:

  • Matsa maɓallin Mai jarida ko faɗi "Hey Cardo, kiɗa a kunne" . Don dakatar da yawo na kiɗa:
  •  Matsa Dabarar Sarrafa ko faɗi "Hey Cardo, kashe kiɗa.
    Don tsallake zuwa waƙa ta gaba (yayin da ake yawo):
  • Matsa maɓallin mai jarida ko faɗi "Hey Cardo, waƙa ta gaba".

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-17

Don tsallake baya zuwa waƙar da ta gabata (yayin da ake yawo):

  •  Matsa maɓallin mai jarida sau biyu ko faɗi "Hey Cardo, waƙa ta baya".
    Don kunna tsakanin kiɗan FM da ATDP:
  • Danna don 2 seconds.
 SAURARON FM RADIO
  • FREECOM 4x sanye take da ginanniyar rediyon FM.
    Don kunna rediyon FM:
  • Matsa sau biyu ko faɗi "Hey Cardo, rediyo a kunne" .

Lokacin da kuka kunna rediyon FM ɗinku, tashar da ke kunne lokacin da kuka kashe ta ƙarshe ta dawo kunnawa.
Don kashe rediyon FM:

  • Matsa Dabarun Gudanarwa ko faɗi "Hey Cardo, a kashe rediyo".

Don tsallakewa zuwa tashar ta gaba:

  •  Matsa sau ɗaya ko faɗi "Hey Cardo, tasha ta gaba".
    Don tsallakewa zuwa tashar da ta gabata:
  •  Matsa sau biyu ko faɗi “Hey Cardo, tashar da ta gabata.
    Don bincika kuma zaɓi tasha:

Taɓa sau 3.

  1. Rediyon FM yana kunna kowane tashar da ta samu na daƙiƙa da yawa.
  2. . Lokacin da kuka ji tashar da kuke son zaɓa, matsa .

Don adana tashar da aka bincika a cikin saiti mai aiki:

  • Yi amfani da Cardo Connect App akan na'urar tafi da gidanka.
    Don kunna tsakanin kiɗan FM da ATDP:
  •  Danna don 2 seconds.

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-18

CANCANTAR MASU SAUKI MUSIC

Idan an haɗa tushen jiwuwa na kiɗa guda biyu (A2DP), FREECOM 4x yana amfani da tushen sauti wanda kuka kunna kiɗan ƙarshe.
Don canzawa zuwa wani tushen mai jiwuwa:

  1. Dakatar da sake kunna kiɗan (A2DP) daga na'urar ta yanzu.

Kunna kiɗa (A2DP) daga ɗayan na'urar.
FREECOM 4x yana tunawa ta atomatik na'urar da kuka kunna ta ƙarshe.

4.6 BAYANIN MURYA

Kuna iya amfani da umarnin murya don aikin hannu kyauta na wasu fasalulluka na FREECOM 4x. Umarnin murya suna amfani da aikin murya na halitta. Kuna faɗin umarni da ƙarfi kuma FREECOM 4x yana aiwatar da aikin. Ana samun umarnin murya a cikin yaruka daban-daban. Turanci shine tsofin harshe. Kuna iya canza yaren zuwa wani yare da ke akwai.
FREECOM 4x yana amfani da ƙayyadaddun umarnin murya masu zuwa

Ku… Ka ce…
Amsa kira mai shigowa "Amsa"
Yi watsi da kira mai shigowa "Yi watsi da"
Ƙare kira "Hey Cardo, karshen kira"
Kira tsoho lambar (mai daidaitawa) "Hey Cardo, bugun sauri"
Sake lamba ta ƙarshe "Hey Cardo, lambar turawa"
Kunna kiɗa "Hey Cardo, kiɗa a ciki"
Kashe kiɗa "Hey Cardo, kashe kiɗa"
Kunna waƙar kiɗa ta gaba "Hey Cardo, waƙa ta gaba"
Kunna waƙar kiɗan da ta gabata "Hey Cardo, waƙar da ta gabata"
Don raba kiɗa' "Hey Cardo, raba kiɗa"
Kunna rediyo "Hey Cardo, rediyo na"
Kashe rediyon "Hey Cardo, kashe rediyo"
Tsallake zuwa gidan rediyon da aka saita na gaba "Hey Cardo, tashar gaba"
Tsallake zuwa gidan rediyon da aka saita a baya "Hey Cardo, tashar da ta gabata"
Bude kiran intercom "Hey Cardo, kira intercom"
Don rufe kiran intercom "Hey Cardo, karshen intercom"
Samun damar Siri (lokacin da aka haɗa zuwa na'urar iOS) "Hai Siri"
Shiga Google (lokacin da aka haɗa zuwa na'urar Android) "Ok Google"
Volumeara girma "Hey Cardo, ƙara girma"
Volumeananan ƙara "Hey Cardo, ƙara ƙasa"
Yi shiru "Hey Cardo, muryar sauti"
Cire sautin murya "Hey Cardo, cire muryar sauti"
Duba halin baturi "Hey Cardo, matsayin baturi"

 

HAUWA DA SAURAN

FREECOM 4x ɗin ku yana fasalta nau'ikan hanyoyin sadarwar intercom daban-daban: ƙa'idar Bluetooth ta gargajiya da
Live Intercom..

 BLUETOOTH INTERCOM

Don haɗa naúrar ku zuwa wata naúrar tare da haɗin gwiwar Bluetooth, kamar naúrar Bluetooth ta Cardo ko wani Bluetooth mai kunnawa
na'urori, dole ne ku fara haɗa tashoshin su. Da zarar an haɗa su, naúrar ta atomatik tana gane ɗayan a duk lokacin da suke cikin kewayon (layin gani har zuwa 1.2km / 0.75mi 400m / 0.25mi ƙarƙashin ƙasa).

  •  Haɗa tashoshi yana maye gurbin kowace naúrar haɗaɗɗiyar da ke kan wannan tashar tare da sabuwar naúrar.
  •  Idan kun sayi FREECOM 4x DUO, fakitin dillali ya ƙunshi raka'a biyu da aka riga aka haɗa.
  •  Kewayon Intercom tare da wasu ƙira yana iyakance ga nisa na naúrar tare da guntun kewayo.

 KAFA GROUPS NA BLUETOOTH INTERCOM

Don saita ƙungiyar Bluetooth

  1.  Tabbatar da naúrar ku tana cikin Yanayin jiran aiki (LED yana walƙiya a hankali).

Don fara haɗawa ta hanyoyi biyu:

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-19

A kan naúrar ku, danna tsawon daƙiƙa 5 don shigar da yanayin haɗawa.

  •  LED ɗin yana walƙiya ja.
  • Taɓa sau ɗaya . LED yana haskaka shuɗi.
    Ana jin sanarwar mai zuwa: Haɗin Rider B.
  • Ana buƙatar haɗa haɗin haɗin haɗin gwiwar Bluetooth akan wata na'urar.

Don ƙara mahayi na 4, Rider 1 ko Rider 2 yana haɗi zuwa ƙarin mahayi.
Don haɗa rukunin rukunin intercom na Bluetooth wanda ba na Cardo ba:

  • Naúrar wacce ba ta Cardo ba yakamata ta kasance akan yanayin haɗa waya.
  • Duk matakan iri ɗaya ne da ƙungiyar intercom ta Bluetooth ta Cardo.

Tsarin sadarwa na Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu-Saiti-Sadarwar-20

AMFANI DA BLUETOOTH INTERCOM
  • Don fara ko ƙare sadarwa tare da Rider 1:
  •  Latsa na daƙiƙa 1 ko faɗi “Hey Cardo, kira intercom

Hakanan zaka iya fara intercom ta Bluetooth ta hanyar ƙara ƙara, misaliampda cewa "Hey". Idan tashoshi A da B
an riga an haɗa su zance ya fara duka biyun.
Don fara ko ƙare sadarwa tare da Rider 2:

  •  Matsa sau biyu ko faɗi "Hey Cardo, ƙare intercom".
  • Don fara Taron Bluetooth na 4:
  •  Idan tashoshi A da B an riga an haɗa su, za a fara tattaunawar duka biyun.

KARBAR KIRAN INTERCOM BLUETOOTH

Idan wata naúrar haɗin gwiwar ta kira ku ta hanyar haɗin gwiwar Bluetooth, kiran yana farawa nan take.

RABATARWA MUSIC

Kuna iya raba kiɗa tare da fasinja ko wani mahayi.

  • Kuna iya raba kiɗa kawai a yanayin intercom na Bluetooth.
  •  Ana iya raba kiɗa tare da fasinja/mahaya ɗaya kawai.
  • Ana kashe kiran intercom na Bluetooth lokacin raba kiɗa.
  • Idan kun haɗa naúrar ku zuwa wayoyin hannu guda biyu, za a raba kiɗa daga wayar hannu wacce kuka kunna kiɗan ta ƙarshe.
  • Lokacin da kuka daina raba kiɗa, kiɗan yana ci gaba da kunnawa akan rukunin ku kawai.

Don fara rabawa:

  1.  Fara kunna kiɗa.
  2. Latsa na tsawon daƙiƙa 2 don fara rabawa akan Channel A (ta tsohuwa). Ko kuma a ce "Hey Cardo, raba kiɗa".

Don zaɓar tashar da za a raba kiɗa da hannu:

  1. Fara kunna kiɗa.
  2.  Fara kiran intercom na Bluetooth akan kowane tashoshi.
  3.  Danna don 2 seconds.

Don daina rabawa:

  • Danna don 2 seconds.

CUTAR MATSALAR

SAFITA LAFIYA

Idan FREECOM 4x ɗinku ya daina amsawa, sake saita shi ta ɗayan waɗannan hanyoyin:

  •  Kashe shi sannan a sake kunnawa (duba Kunnawa/Kashe naúrar ku).
  • Amfani da kebul na USB da aka kawo, haɗa na'urar zuwa kwamfuta ko cajar bango na daƙiƙa 30.
SAKE SAKE ZUWA GA SAIRIN FARKO

Wannan zaɓi yana share duk raka'a guda biyu, na'urori da duk saitunan sanyi.
Don yin sake saitin masana'anta ta naúrar:

  1. Bincika cewa FREECOM 4x ɗinku yana cikin Yanayin jiran aiki.
  2.  A lokaci guda danna ++ don 5 seconds.
    LED ɗin yana walƙiya sau 5 a hankali a hankali, yana tabbatar da cewa an sake saita haɗin.
FAQ

Ana iya samun ƙarin amsoshin matsalolin gama gari a www.cardosystems.com/support/freecom-4x/

SADAKARWA NA'URARKU

Yi amfani da mafi kyawun ku na FREECOM 4x ta hanyar canza saitunan da keɓance rukunin ku gwargwadon abubuwan da kuke so, ta amfani da ɗayan waɗannan hanyoyin:

  •  Cardo Connect App akan na'urorin iOS ko Android.
  • Maɓallan naúrar.
  •  Cardo yana ba da shawarar ku daidaita saitunanku kafin fita kan hanya. Kuna iya daidaita kowane ɗayan waɗannan saitunan kamar yadda ake buƙata bayan fuskantar su ƙarƙashin yanayin hanya.
Abu Default Value Bayani Cardo Connect App (iOS/Android)
Hankalin AGC (Kashe/Low/Matsakaici/Maɗaukaki) Matsakaici AGC yana daidaita ƙarar mai magana ta atomatik gwargwadon hayaniyar yanayi da saurin hawa. Don tsohonample, lokacin da aka saita zuwa Ƙasa, ƙara amo na yanayi zai haifar da ƙarar girma don shiga cikin babban matakin.
Fifikon sauti (A2DP/intercom Bluetooth) Sadarwar Bluetooth Fifikon tushen sauti yana kunnawa ta masu magana. Ko dai kiɗa ba ta katse ta kiran intercom, ko akasin haka.
Matsayin Bayanan Fage na Audio N/A Yana saita ƙarar mai jiwuwa ta bango lokacin da aka kunna yawo mai jiwuwa a layi daya (duba Daidaitawar sauti mai gudana a ciki Yanayin Bluetooth (A Kunna/A kashe) kasa).
Sunan sada zumunci na Bluetooth FREECOM 4x Yana saita sunan da ke bayyana akan wayarka yayin haɗawa da kuma cikin aikace-aikacen Cardo.
Banda FM Cewar Yankinku Idan kana cikin Japan, zaɓi Japan. In ba haka ba, zaɓi Duniya.
Harshe Cewar Yankinku Sanarwa na murya da yaren menu na taimakon murya (duba "Sanarwar Matsayin Magana" a ƙasa).
Mobile fifiko Wayar hannu 1 Idan kun haɗa naúrar ku zuwa wayoyin hannu biyu, dole ne ku saita ɗayan su azaman tsoho don kira mai fita.
Yawo mai jiwuwa daidai gwargwado a yanayin Bluetooth (Kuna / A kashe) A kashe Kuna iya jin hanyoyin sauti guda biyu lokaci guda. Don tsohonample, ji GPS yayin sauraron kiɗa.

Lura: Daidaita sautin sauti maiyuwa bazai yi aiki yadda yakamata tare da wasu na'urorin iOS (watau mai kunna kiɗan ko mai kewaya GPS) saboda iyakance na'urar da aka haɗa.

RDS (A Kunna/A kashe) A kashe Tsarin Bayanan Rediyo yana ba rediyo damar sake kunnawa kai tsaye zuwa mafi ƙarfi da ake samu don tashar FM da kuke sauraro lokacin da siginar ta yi rauni sosai.
Saita lambobin bugun kiran sauri Babu komai An riga an saita lambobin waya don bugun kira ta atomatik.
Saita saitunan rediyon FM 6 87.5 An riga an saita tashoshin rediyon FM.
Sanarwa Matsayin Magana (Kunna/Kashe) Kunna Sanarwar murya tana sanar da kai wa ko wane irin na'urar da aka haɗa ka.

AGC da aikin sarrafa murya sun bambanta dangane da yanayin muhalli, gami da saurin hawa, nau'in kwalkwali da hayaniyar yanayi. Don ingantaccen aikin sarrafa murya, rage tasirin iska akan makirufo ta hanyar rufe visor da amfani da soso na makirufo.

AMFANI DA KYAUTA AUDIO STREAMING

Tare da kwararar sauti mai daidaituwa, zaku iya jin umarnin GPS yayin wayar hannu ko kiran intercom na Bluetooth, ko yayin sauraron wasu hanyoyin sauti, kamar kiɗa ko rediyon FM.

  • Daidaitawar sauti mai yuwuwa bazai yi aiki yadda yakamata tare da wasu na'urorin iOS (watau mai kunna kiɗan ko mai kewaya GPS) saboda iyakance na'urar da aka haɗa.
    FREECOM 4x ɗin ku yana saita hanyoyin jiwuwa daban-daban zuwa ko dai gaba (ƙarar ta kasance iri ɗaya) ko bango (ƙarar rage girman) kamar yadda aka bayyana a cikin tebur mai zuwa:
Wayar hannu 1/2 GPS Intercom 1 Intercom 2 Kiɗa Rediyon FM
Gaba Gaba
Gabatarwa1 Gabatarwa1
Gaba Gaba
Gaba Fage
Gaba Fage
Gaba Fage
Gaba Fage
Gabatarwa2,3 Gabatarwa2,3 Fage
Gabatarwa 5

1Idan ka ƙara kiran tsaka-tsaki zuwa kiran wayar hannu ƙirƙirar kiran taro, ƙarar tushen jiwuwa guda biyu iri ɗaya ne.
2Idan kun yi kiran intercom guda biyu a lokaci guda ƙirƙirar kiran taron intercom, ƙarar tushen jiwuwa guda biyu iri ɗaya ne.
3 Idan kayi kiran intercom guda biyu a lokaci guda ƙirƙirar kiran taron intercom, ba za ka iya jin wayar hannu ko GPS ba.
4Idan kuna kunna kiɗa kawai, ba a rage ƙarar kiɗan ba.
5Idan kun kunna rediyon FM kawai, ba a rage ƙarar rediyon FM ba.

  •  A wasu lokuta, daidaitaccen yawo mai jiwuwa bazai yi aiki da kyau ba saboda iyakokin na'urar da aka haɗa (mai kunna kiɗan ko navigator GPS).
  •  Cardo ya ba da shawarar cewa yayin kiran taro na hanyoyin sadarwa na Bluetooth na 3 ko 4, mahayi wanda ke da alaƙa da kiran intercom ɗaya kawai yana sauraron wayar hannu da sanarwar GPS.
  •  Ba za ku iya amfani da raba kiɗa don sautin murya tare da mahaya a lokacin ba
MASU FIMMAN AUDIO SOURCE

Idan Parallel Audio Streaming ya ƙare, FREECOM 4x yana sarrafa hanyoyin sauti da kuke ji ta cikin lasifikar
bisa ga abubuwan fifikon tushen sauti masu zuwa

fifiko Source Audio
Babban fifiko Wayar hannu, umarnin na'urar GPS
Intercom ko Music2
Kiɗa ko Intercom3
Ƙananan Fifiko Rediyon FM

1Kirayen waya da GPS suna kashe intercom na ɗan lokaci, amma membobin ƙungiyar suna kasancewa cikin ƙungiyar intercom.
2 Lokacin da aka saita fifikon mai jiwuwa zuwa Intercom, ba za ku iya jin aikace -aikacen kewayawa ko saƙon SMS daga wayarku ba yayin kiran intercom mai gudana.
3 Lokacin da aka saita fifikon sauti zuwa A2DP (kiɗa), intercom yana kashe yayin sauraron kiɗa (ta hanyar A2DP). Mahayin da ke kiran ku ta intercom yana jin sautin da ke nuna ba ku samuwa.
Idan kun haɗa naúrar ku zuwa wayoyin hannu guda biyu, za a raba kiɗa daga wayar hannu wacce kuka kunna kiɗan ta ƙarshe
Hanyoyin Intercom duk suna da fifiko iri ɗaya, don haka kiran intercom mai gudana ba zai katse ta kowane kiran intercom ba.
Idan kun haɗa naúrar ku zuwa wayoyin hannu guda biyu, za a raba kiɗa daga wayar hannu wacce kuka kunna kiɗan ta ƙarshe.

GLOSSARY

Term/Ragewa Bayani
Farashin A2DP Advanced Audio Distribution Profile (don kiɗa). Yarjejeniya don kunna kiɗa akan Bluetooth.
AGC ji na ƙwarai AGC (Sarrafa Gain Na atomatik) ta atomatik yana daidaita ƙarar lasifika da ƙwarewar makirufo gwargwadon hayaniyar yanayi da saurin hawa.
Na'ura Wayar hannu, GPS ko mai kunna kiɗan.
Harshe Sanarwa murya da harshe umarnin murya.
Naúrar Tsarin Sadarwar Bluetooth na Cardo ko wanda ba na Cardo ba.
Ikon murya Kunna murya (ta faɗin kalma ko jumla) na wasu fasalulluka don aiki mara hannu.
Saurin sarrafa murya Yana daidaita hankalin makirufo don kunna murya yayin da kuke hawa.

 

TAIMAKO

Don ƙarin bayani:

  • Don guje wa yuwuwar matsalolin da kuma karɓar tallafinmu da kewayon garanti, muna ba da shawarar siyan samfuran mu kawai daga masu siyar da Cardo masu izini.
  • Shagon bulo da turmi da kuka fi so koyaushe shine mafi kyawun fare ku. Masu sake siyar da kan layi mara izini da wuraren tallan kan layi irin su eBay basa cikin dilolin da aka ba da izini na Cardo, kuma siyan samfuranmu daga irin waɗannan rukunin yanar gizon zai kasance cikin haɗarin ku. Cardo yayi ƙoƙari don samar da ingantattun kayayyaki da sabis na abokin ciniki na musamman. Muna zaɓar dillalai waɗanda ke raba wannan hangen nesa. Siyan kayan kasuwa mai launin toka daga dillalan kan layi mara izini ba shi da fa'ida kuma yana da illa ga masu amfani da kan layi waɗanda ƙila suna siyan samfuran da aka yi amfani da su, na jabu ko nakasassu ko na'urori waɗanda garantin su ya ɓace. Kare jarin ku ta hanyar siyan samfuran Cardo da scala rider® kawai daga dillalai masu izini.
    © 2022 Cardo Systems An kiyaye duk haƙƙoƙi. Cardo, alamar Cardo da sauran alamun Cardo mallakar Cardo ne kuma ana iya yin rijista. Duk sauran alamun kasuwanci mallakin masu su ne. Cardo Systems ba shi da alhakin kowa Cardo-Freecom-4x-Duo-Biyu- Saitin-Sadarwar-Tsarin-siffar-hotonkurakurai da ka iya bayyana a cikin wannan takarda. Bayanin da ke cikin nan yana iya canzawa ba tare da sanarwa ba.

Takardu / Albarkatu

Cardo Freecom 4x Duo Tsarin Sadarwar Saiti Biyu [pdf] Manual mai amfani
Freecom 4x Duo Biyu Saitin Sadarwar Sadarwa, Freecom 4x, Tsarin Sadarwar Saiti Biyu Duo

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *