Manual mai amfani
Misali: Bluedio T6
(iya-tushen version)

Lasifikan kai Akanview

Lasifikan kai Akanview

Umarnin aiki:

Ƙaddamarwa:
lokacin da belun kunne yake kashe, latsa ka riƙe MF button har! ka ji "Power on".

Kashe wuta:
Lokacin da belun kunne yake kunne, latsa ka riƙe MF button har! ka ji “kashe wuta”.

Yanayin haɗin kai:
Lokacin da belun kunne yake kashe, latsa ka riƙe maɓallin MF har sai ka ji “Shirya don haɗawa”.

Haɗin Bluetooth:
Tabbatar cewa lasifikan kai ya shiga yanayin haɗawa (duba umarni “Yanayin haɗi”), kuma kunna aikin Bluetooth na wayarka, zaɓi “T6”.

Ikon kiɗa:
Lokacin kunna kiɗa, latsa maɓallin MF sau ɗaya don Dakata / Kunna. (Masu amfani na iya haɓaka / rage ƙara, ko tsallaka zuwa waƙa ta baya / ta gaba ta hanyar kula da salula.)

Amsa / Amince da kira:
Karɓar kira mai shigowa, danna maɓallin MF sau ɗaya don Amsa / Endarshe; Latsa ka riƙe shi na sakan 2 don ƙi.

Canza ANC:
Tura turawar ANC don kunna aikin ANC, cikin kimanin daƙiƙa 3, ANC zai kunna, kuma hasken LED ya zama kore.

Sake kunnawa kiɗa cikin layi:
Haɗa naúrar kai ta wayarka ta hannu da kwamfutoci ta hanyar kebul na odiyo na Type-C na 3.5mm don kunna waƙa. Lura: Da fatan za a kashe belun kunne kafin amfani da wannan aikin. (ba a bayar da kebul na sauti ba, idan kuna buƙatarsa, da fatan za a yi odar ɗaya daga tashar sayan hukuma ta Bluedio.)

sake kunna kiɗan layi-fita:
Haɗa belun kunne na 1 tare da waya ta Bluetooth, sannan kashe fasalin ANC. Haɗa belun kunne na 1 tare da belun kunne 2with 3.5 mm Type-C kebul na odiyo don kunna kiɗa. Lura: Da fatan za a kashe fasalin ANC kafin amfani da wannan aikin, kuma lasifikan kai 2 ya kamata ya goyi bayan haɗin audio na 3.5 mm. (ba a bayar da kebul na sauti ba, idan kuna buƙatarsa, da fatan za a yi odar ɗaya daga tashar sayan hukuma ta Bluedio.)

Cajin belun kunne:
Kashe lasifikan kai kafin caji, kuma yi amfani da kebul na caji mai caji don haɗa belun kunne ko caja bango, lokacin da yake caji, hasken LED yana ja. Bada awanni 1.5-2 don cikakken caji, da zarar anyi caji sosai, hasken shuɗi mai haske yana ci gaba.

Ayyukan girgije:
Belun kunne yana tallafawa sabis na Cloud. Masu amfani za su iya zazzage APP ta hanyar duba lambar QR a shafin ƙarshe.

Tashi girgije (sanya girgije APP akan wayarka)
Haɗa naúrar kai tare da wayarka, sannan danna maɓallin MF sau biyu don farka gajimare. Sabis ɗin girgije yana kunne, zaku iya more sabis ɗin gajimare mai kaifin baki.

Ƙayyadaddun bayanai:
Sigar Bluetooth: Bluetooth5.0
Yankin Bluetooth: sama l0 10 m (sarari kyauta)
Mitar watsawa: 2.4GHz-2.48GHz
Bluetooth Profiles: A2DP, AVRCP, HSP, HFP
Rukunan raka'a: 57mm
Sauti mai soke hankali: - 25dB Rashin Imani: 160
Yanayin amsawa: 15 Hz-25KHz
Matakin matsa lamba (SPL): 115dB
Lokacin jiran aiki: kamar sa'o'i 1000
Kiɗa na Bluetooth/lokacin magana: kimanin awa 32
Lokacin aiki (Don Gudanar da ANC kawai): kimanin awanni 43
Lokacin caji: 1.5-2 hours don cikakken caji
Tsarin yanayin zafin aiki: -10.0 zuwa 50.0 kawai
Cajin voltage/halin yanzu: 5V/500rnA
Amfani da :arfi: 50mW, 50mW

Tabbatar da siyi
Kuna iya nemo lambar tabbatarwa ta hanyar goge murfin daga alamar tsaro da aka liƙa a ainihin marufi. Shigar da lambar akan jami'in mu website: www.bluedo.com don tabbatar da siyan.

Ƙara koyo kuma sami tallafi
Barka da zuwa ziyarci jami'in mu webshafin: www.bluedio.com;
Ko kuma yi mana email a aftersales@bluedio.com;
Ko kuma a kira mu a 400-889-0123.

Batutuwa na yau da kullun da mafita:

Batutuwan gama gari da mafita

Tambayoyi game da Manual ɗin ku? Sanya a cikin sharhi!

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *