Jagoran Fara Mai Sauri

SWING
32-MIDI Key, CV da Kebul/MIDI Keyboard Controller tare da
Mataki na Mataki Na Biyu na Harshen Harshe, Yanayin Chord da Arpeggiator
Muhimman Tsaro
Umarni

Terminals da aka yiwa alama tare da wannan alamar suna ɗauke da ƙarfin lantarki wanda ya isa ya zama haɗarin girgiza wutar lantarki.
Yi amfani da igiyoyin lasifika masu ƙwarewa masu inganci kawai tare da ¼ ”TS ko kuma an riga an shigar da matosai masu kulle-kulle. Duk sauran shigarwa ko gyare-gyare yakamata a yi su ne ta ƙwararrun ma'aikata.
Wannan alamar, a duk inda ta bayyana, tana faɗakar da ku game da kasancewar ƙaramin voltage cikin yadi - voltage wanda zai iya isa ya zama haɗarin girgiza.
Wannan alamar, a duk inda ta bayyana, tana faɗakar da ku ga mahimman umarnin aiki da kulawa a cikin wallafe-wallafen da ke biye. Da fatan za a karanta littafin.
Tsanaki
Don rage haɗarin girgiza wutar lantarki, kar a cire murfin saman (ko sashin baya).
Babu sassan mai amfani mai amfani a ciki. Koma hidimtawa kwararrun ma'aikata.
Tsanaki
Don rage haɗarin wuta ko girgiza wutar lantarki, kar a bijirar da wannan na'urar ga ruwan sama da danshi. Kada a fallasa na'urar ga ɗigowa ko watsa ruwa kuma babu wani abu da aka cika da ruwa, kamar vases, da za a sanya a kan na'urar.
Tsanaki
Waɗannan umarnin sabis na ma'aikatan sabis ne kawai don amfani.
Don rage haɗarin girgizar lantarki kar ayi wani aiki banda wanda yake ƙunshe cikin umarnin aikin. Dole ne ma'aikatan sabis masu ƙwarewa su yi gyare-gyare.
- Karanta waɗannan umarnin.
- A kiyaye waɗannan umarnin.
- Ku kula da duk gargaɗin.
- Bi duk umarnin.
- Kar a yi amfani da wannan na'urar kusa da ruwa.
- Tsaftace kawai da bushe bushe.
- Kada a toshe kowane buɗewar samun iska. Shigar daidai da umarnin masana'anta.
- Kada a shigar kusa da kowane tushen zafi kamar radiators, rajistan zafi, murhu, ko wasu na'urori (ciki har da amplifiers) masu samar da zafi.
- Kar a kayar da manufar aminci na filogi mai nau'in polarized ko ƙasa. Filogi na polarized yana da ruwan wukake guda biyu tare da fiɗa ɗaya fiye da ɗayan. Filogi mai nau'in ƙasa yana da ruwan wukake biyu da na ƙasa na uku. An tanadar da faffadan ruwa ko na uku don amincin ku. Idan filogin da aka bayar bai dace da mashin ɗin ku ba, tuntuɓi ma'aikacin wutar lantarki don maye gurbin wanda ya daina aiki.
- Kare igiyar wutar lantarki daga tafiya a kai ko a danne su musamman a matosai, madaidaitan ma'auni, da wurin da suke fita daga na'urar.
- Yi amfani da haɗe-haɗe/na'urorin haɗi kawai da mai ƙira ya ƙayyade.
- Yi amfani kawai tare da keken keke, tsayawa, tudu, sashi, ko tebur wanda masana'anta suka ƙayyade, ko sayar da na'ura. Lokacin da ake amfani da keken keke, yi amfani da taka tsantsan lokacin motsi haɗin keke/kayan don guje wa rauni daga faɗuwa.

- Cire wannan na'urar yayin guguwar walƙiya ko lokacin da ba a yi amfani da ita na dogon lokaci ba.
- Koma duk hidima ga ƙwararrun ma'aikatan sabis.
Ana buƙatar hidimar lokacin da na'urar ta lalace ta kowace hanya, kamar igiyar wutan lantarki ko toshe ta lalace, ruwa ya zubo ko abubuwa sun faɗi cikin naúrar, na'urar ta fallasa ruwan sama ko danshi, baya aiki yadda yakamata, ko yana da
an sauke. - Za a haɗa na'urar zuwa madaidaicin soket na MAINS tare da haɗin ƙasa mai karewa.
- Inda aka yi amfani da filogi na MAINS ko na'urar haɗa kayan aiki azaman na'urar cire haɗin, na'urar cire haɗin za ta kasance cikin sauƙin aiki.
- Daidaitaccen zubar da wannan samfur: Wannan alamar tana nuna cewa ba dole ba ne a zubar da wannan samfurin tare da sharar gida, bisa ga umarnin WEEE (2012/19/EU) da dokar ku ta ƙasa. Ya kamata a kai wannan samfurin zuwa cibiyar tattarawa mai lasisi don sake yin amfani da kayan lantarki da na lantarki (EEE). Rashin sarrafa irin wannan sharar gida na iya yin mummunan tasiri ga muhalli da lafiyar ɗan adam saboda abubuwa masu haɗari waɗanda gabaɗaya ke da alaƙa da EEE. Hakazalika, haɗin gwiwar ku wajen zubar da wannan samfurin daidai zai ba da gudummawa ga ingantaccen amfani da albarkatun ƙasa. Don ƙarin bayani game da inda za ku iya ɗaukar kayan aikin sharar ku don sake amfani da su, tuntuɓi ofishin ku na birni, ko sabis ɗin tattara sharar gida.

- Kada a girka a cikin keɓantaccen wuri, kamar akwatin littattafai ko makamancin naúrar.
- Kada a sanya tushen haske na tsirara, kamar su kyandirori masu haske, a jikin na'urar.
- Da fatan za a tuna da abubuwan muhalli na zubar da baturi. Dole ne a zubar da batura a wurin tarin baturi.
- Ana iya amfani da wannan na'urar a cikin wurare masu zafi da matsakaicin yanayi har zuwa 45 ° C.
RA'AYIN DOKA
Triungiyar kiɗa ba ta karɓar alhaki don kowane asara da zai iya wahala ga kowane mutum wanda ya dogara da duka kan ko sashi kan kowane bayanin, hoto, ko bayanin da ke ciki. Bayanan fasaha, bayyanuwa, da sauran bayanai ana iya canza su ba tare da sanarwa ba. Duk alamun kasuwanci mallakar masu mallakar su ne. Midas, Klark Teknik, Lab Gruppen, Lake, Tannoy, Turbosound, TC Electronic, TC Helicon, Behringer, Bugera, Auratone, da Coolaudio alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci ne masu rijista na Music Tribe Global Brands Ltd. © Music Tribe Global Brands Ltd. 2020 Duk haƙƙoƙi tanada
GARANTI MAI KYAU
Don sharuɗɗa da sharuɗɗan garanti da ƙarin bayani game da Garanti mai iyaka na Music Tribe, da fatan za a duba cikakkun bayanai akan layi a musictribe.com/karanti.
Haɗin SWING
Mataki 1: Kunna-Up
Tsarin Studio


Tsarin Aiki
Tsarin Synth na Modular
Sarrafa SWING

Mataki 2: Sarrafa
- KEYBOARD - allon madannai yana da madaidaitan madaidaitan 32, tare da gudu da bayan baya.
Idan aka danna SHIFT aka riƙe, to maɓallan kowannensu yana da manufa ta biyu, kamar yadda aka nuna ta rubutun da aka buga a sama da maɓallan: Maɓallan 16 na farko daga hagu, na iya canza tashar MIDI daga 1 zuwa 16.
Maɓallan 5 na gaba za su iya canza GATE daga 10% zuwa 90% yayin aikin arpeggiator ko aikin bin sawu.
Maɓallan 11 na ƙarshe daga dama, na iya canza SWING daga KASHE (50%) zuwa 75% yayin aikin arpeggiator ko aikin bin sawu. - BINCIN GINDI - ɗaga ko rage sautin a sarari. Pitch ya dawo matsayin tsakiyar lokacin da aka sake shi (kamar dabaran farar ƙasa).
- MULKIN - ana amfani dashi don daidaita yanayin sigogi daga mafi ƙanƙanta zuwa matsakaici. Matakin zai kasance lokacin da aka sake shi (kamar motar dabaran).
- OCT + - ƙara farar da octave ɗaya a lokaci guda (+4 max). Sauyawa yana walƙiya da sauri, mafi girman octave.
Latsa OCT - don ragewa, ko riƙe duka don sake saitawa.
Latsa SHIFT da OCT + don ba ku damar kunna madannai (KYBD PLAY) yayin da mai kunnawa ke kunnawa.
Don sake saitawa, riƙe duka OCT + da OCT - yayin haɗa igiyar USB. - OCT - -rage farar da octave ɗaya a lokaci guda (-4 max). Sauyawa yana walƙiya da sauri, ƙananan octave.
Danna OCT + don ƙarawa, ko riƙe duka don sake saitawa.
Latsa SHIFT da OCT - yayin wasan sequencer, sannan danna kowane maɓalli a kan madannai kuma shirin zai FITA zuwa wannan maɓallin. - Riƙe - yana riƙe da arpeggio lokacin da aka saki maɓallan, ko ƙara ƙarin bayanai zuwa arpeggio, idan har yanzu ana riƙe maɓallin na ƙarshe.
Danna SHIFT da HOLD don shiga ko fita Yanayin Chord. Dubi Babin Farawa don ƙarin cikakkun bayanai. - SHIFT - yana ba da damar madadin sarrafa sarrafawa, kamar yadda aka nuna ta rubutun rawaya akan naúrar.
Waɗannan sun haɗa da:
Chord, Transpose, Keyboard Play, Append, Share List, Sake kunnawa. Maɓallan maɓallan suna da aiki biyu: tashar MIDI, Ƙofar, da Swing.
Hakanan ana iya amfani da SHIFT don “tsalle” a tsakanin saitunan lokacin daidaita sarrafa juzu'i. - ARP/SEQ - zaɓi tsakanin Arpeggiator ko Sequencer mode.
- MODE -yana zaɓar tsakanin shirye-shiryen 1-8 da aka adana a cikin yanayin saiti ko umarni daban-daban na wasa 8 a yanayin arpeggiator.
- KASHE - zaɓi daga sa hannu 8 lokaci daban -daban: 1/4, 1/8, 1/16, 1/32, 1/4T, 1/8T, 1/16T, da 1/32T (Triplet).
- TEMPO - daidaita arpeggiator ko sequencer playback tempo. Riƙe ƙasa SHIFT don daidaitawa mai kyau. TAP zai haskaka a halin yanzu
lokaci. A madadin haka, yi amfani da maɓallin TAP don saita shi da hannu. - TAFE/REST/TIE - taɓa wannan sau da yawa, har sai an kai lokacin da ake so na arpeggiator ko sake kunna sauti. Canjin TAP zai haskaka a lokacin.
Idan an kunna ƙwanƙwasa TEMPO, to ɗan lokaci zai koma zuwa ƙimar da ƙwallon ya saita.
Hakanan za'a iya amfani da canjin TAP don shigar da hutu ko taye yayin shirye -shiryen bin sawu. - RUBUTA/TAMBAYA- latsa don fara rikodi yayin shirye -shiryen mitar.
Za a adana jerin a wurare 1 zuwa 8, kamar yadda aka nuna ta wurin ƙarar MODE.
Danna SHIFT da RECORD don haɗa jerin ta ƙara bayanin kula. - TSAYA/ BAYAN LAST - - latsa don dakatar da arpeggiator ko sake kunnawa.
Danna SHIFT da STOP don share matakin ƙarshe na jerin. Maimaita idan an buƙata don cire sama da mataki ɗaya. - Dakatar/kunnawa/sake dawowa - danna sau ɗaya don fara rikodin arpeggiator. Hasken zai kunna kuma sauya TAP zai haskaka a halin yanzu.
Latsa sake don tsayar da sake kunna arpeggiator, kuma sauyawa zai haska don nuna an dakatar.
A lokacin sake kunnawa, danna SHIFT da wannan sauyawa, don sake saita arpeggiator ko sake kunnawa mai kunnawa zuwa farkon.
Rear Panel - USB tashar jiragen ruwa- Haɗa zuwa tashar USB na kwamfuta don ba da damar aiki tare da DAW ta USB MIDI, ko sarrafawa ta amfani da Tribe Control
aikace-aikacen software.
Ana iya kunna SWING ta kebul. - DC IN - haɗa zuwa wutan lantarki na waje na tilas. Wannan yana ba da damar yin amfani da sashin SWING ba tare da amfani da kwamfuta ba.
- CV FITOWA -waɗannan abubuwan suna ba da damar SWING don aika voltages zuwa kayan aiki na kayan masarufi na waje, don sarrafa daidaitawa, faɗaɗa, da farar ƙasa.
- CIGABA - Haɗa zuwa ƙwallon ƙafa na zaɓi na waje. Aikace -aikacen software na Tribe Control yana ba ku damar zaɓar aikin ƙafar ƙafa daga riƙe, riƙewa, ko duka biyun
- SYNC - yana ba da damar haɗin abubuwan shigarwa tare da abubuwan na'urorin waje.
- MIDI CIKIN / FITA- ana amfani dashi don haɗin MIDI zuwa da daga kayan MIDI na waje, kamar sauran maɓallan MIDI, musaya MIDI na kwamfuta, da masu haɗawa.
- SYNC SOURCE - zaɓi tushen aiki tare daga ciki, USB, MIDI, da daidaitawar waje a ciki.
Lura: tabbatar cewa an saita wannan zuwa na ciki idan ba a amfani da tushen aiki tare na waje, ko kuma ba za a sami ikon sarrafa lokaci ba. - LOCK - amfani da wannan don haɗa kebul na tsaro don rage damar sata.
SWING Farawa
KARSHEVIEW
Wannan 'jagorar farawa zai taimaka muku saita mai sarrafa keyboard na SWING kuma gabatar da ikon sa a taƙaice.
HANYA
Don haɗa SWING zuwa tsarin ku, da fatan za a tuntuɓi jagorar haɗi a baya a cikin wannan takaddar.
SAFTWARE SETUP
SWING na'urar MIDI ce mai dacewa da kebul, don haka ba a buƙatar shigar da direba. SWING baya buƙatar ƙarin direbobi don yin aiki tare da Windows da macOS.
TSIRIN HARDWARE
Yi duk haɗin haɗin a cikin tsarin ku, barin haɗin kebul ko adaftar ikon waje na zaɓi har zuwa ƙarshe.
Idan kun haɗa tashar USB ta SWING zuwa tashar USB na kwamfuta, to zai karɓi ƙarfinsa daga kwamfutar. Babu canjin wuta; zai kunna duk lokacin da kwamfutar ke kunne.
Idan ba ku amfani da kwamfuta, to yi amfani da adaftar ikon waje na zaɓi na ƙimar daidai kamar yadda aka nuna a cikin takamaiman shafin wannan jagorar.
Idan kun yi kowane haɗi, kamar ƙara Ƙafafun sawun ƙafa, tabbatar da kashe SWING da farko.
GABATARWA
Idan kuna amfani da DAW, tabbatar an shigar da shigar MIDI zuwa SWING. Galibi ana zaɓar wannan ta amfani da menu na "Zaɓuɓɓuka" na DAW. Tuntuɓi takaddun DAW don ƙarin cikakkun bayanai.
Idan kun canza kowane haɗi zuwa SWING ko cire shi, yakamata ku sake kunna DAW bayan an gama duk haɗin.
Tabbatar cewa an saita canjin ayyukan daidaitawa na baya na SWING zuwa INTERNAL idan ba ku amfani da daidaitawar waje ko daidaitawar MIDI/USB MIDI.
Idan kuna amfani da haɗin MIDI zuwa wasu kayan aikin MIDI, tabbatar cewa an saita tashar fitarwa ta MIDI na SWING daidai. Ana yin wannan ta latsa SHIFT da ɗayan maɓallan 16 na farko.
Ana iya amfani da aikace -aikacen software na Tribe Control don saita sigogi da yawa na SWING, gami da shigarwar MIDI da tashoshin fitarwa.
Lura: Idan yayin aiki, kun rasa ikon sarrafa MIDI na waje, duba MIDI na SWING na tashar ba a canza tashar da gangan ba.
WASA
Lokacin da aka haɗa SWING zuwa tashar USB mai rai, ko aka haɗa ta amfani da adaftar ƙarfin waje na zaɓi, zai wuce ta gwajin kansa, kuma ya ƙare lokacin da aka kunna kunna STOP. Sannan zai kasance a shirye ya yi wasa.
Don sake saita SWING, riƙe duka OCT +/- sauyawa yayin yin kebul ko haɗin adaftar wutar waje. Kuna iya sake kunna DAW ko kayan aikinku na waje.
Kunna allon madannai zai sarrafa madaidaicin plug-in DAW ɗinku ko synths software na kai tsaye, ko zai sarrafa synth na waje ko wasu kayan aiki ta amfani da MIDI ko haɗin fitarwa na CV.
Zaɓuɓɓukan OCT+ da OCT suna ƙaruwa ko rage octave, har zuwa matsakaicin 4 a kowane shugabanci.
Masu sauyawa za su yi haske da sauri, yayin da ragin octave ke ƙaruwa. Lokacin da ba a kunna kowane juyawa ba, to madannin yana komawa zuwa saitin sa. Latsa duka biyun a lokaci guda don dawo da sauri da sauri.
Yanayin, sikeli, da TEMPO
Ana amfani da waɗannan sarrafawa ne kawai a lokacin arpeggiator ko aiki na sakewa. Ana iya daidaita su a kowane lokaci.
MODE
- A cikin yanayin ARP, ƙimar MODE tana ba ku damar saita umarnin sake kunnawa daga:
UP - tsari mai hawa
DOWN - tsari mai saukowa
INC - kunna sama da ƙasa, gami da ƙaramin bayanan a duka kwatance
EXC - yi wasa sama da ƙasa, ban da ƙarshen bayanan a cikin hanya ɗaya
RAND - yana kunna duk bayanan ba da daɗewa ba
TAKARDAR - wasa a cikin tsari da aka yi rikodin bayanai
UP x2 - tsari mai hawa, kowane bayanin kula yana wasa sau biyu
DOWN x2 - tsari mai saukowa, kowane bayanin kula yana wasa sau biyu - A cikin yanayin SEQ, ƙuƙwalwar MODE tana ba ku damar adanawa da tuna shirye -shiryen jerin abubuwa daga 1 zuwa 8.
SCALE
- Kullin SCALE yana ba da damar zaɓin lokacin bayanin (a cikin ARP ko yanayin SEQ) daga:
1/4, 1/8, 1/16, 1/32
1/4T (sau uku), 1/8T, 1/16T, 1/32T
Triplet shine bayanin kula guda 3 daidai gwargwado, wanda aka buga tsakanin lokacin bayanin rubutu ɗaya.
TEMPO
- Daidaita lokacin ta amfani da ƙwanƙwasa TEMPO.
- Ana iya yin gyara mai kyau ta latsa SHIFT da juyawa TEMPO a lokaci guda.
- Hakanan za'a iya canza Tempo ta danna sauyawa TAP sau da yawa a lokacin da ake buƙata.
Zai haskaka a halin yanzu. Idan an juya ƙarar TEMPO, lokacin zai dawo zuwa saitin ƙwanƙwasa.
GIDA DA SWING
Ana amfani da waɗannan sarrafawa ne kawai a lokacin arpeggiator ko sake kunnawa. Idan arpeggiator ko sequencer suna wasa, ana iya yin gyare -gyare kamar haka:
KOFA
Mukullai guda biyar akan madannai ana yiwa lakabi da GATE, kuma suna da zaɓuɓɓuka daga 10%, 25%, 50%, 75%, da 90%. Wannan shine lokacin bayanin kula, a matsayin percentage na lokacin tsakanin bayanin kula.
- Latsa SHIFT da ɗayan waɗannan maɓallan don zaɓar ƙofar. Saurari tasirin sa akan sake kunnawa.
SWING
Mukullai goma sha ɗaya a hannun dama na madannai ana yiwa alama SWING, kuma suna da zaɓuɓɓuka daga KASHE (50%), 53%, 55%, 57%, 61 $, 67%, 70%, 73%, da 75%.
- Latsa SHIFT da ɗayan waɗannan maɓallan don zaɓar SWING. Saurari tasirin sa akan sake kunnawa.
CHORD
Yanayin ƙuƙwalwa yana ba ku damar kunna kida ta amfani da maɓalli ɗaya. Ana iya amfani da Chords akan yanayin ARP ko SEQ, amma suna amfani da adadin bayanan da aka yarda ko matakai.
- Latsa SHIFT da HOLD, kuma riƙe su ƙasa. HOLD zai yi haske da sauri.
- Kunna ƙira (har zuwa 8 bayanin kula max).
- Saki SHIFT da riƙe. HOLD zai yi walƙiya a hankali, azaman tunatarwa kuna cikin yanayin ƙira.
- Kunna kowane bayanin kula kuma mawaƙin zai yi wasa, an canza shi zuwa wannan bayanin.
- Don fita yanayin ƙira, latsa SHIFT da HOLD sake.
- Latsa SHIFT da RIKE na ɗan lokaci don amfani da ƙirar yanzu, ko riƙe su duka don shigar da sabon (maimaita mataki na 1).
- Lura: Idan kuna cikin yanayin ƙira (HOLD yana walƙiya) kuma kuna son riƙe arpeggio don tsohonample, za ku iya sake latsa HOLD, kuma zai yi haske da sauri.
Sannan zai riƙe arpeggio, har yanzu yana cikin yanayin ƙira. Danna HOLD sau ɗaya don barin yanayin riƙewa, kuma latsa SHIFT+HOLD don barin yanayin ƙira.
AIKIN ARPEGGIATOR
- Saita sauyawa ARP/SEQ zuwa ARP.
- Yi amfani da MODE don zaɓar odar sake kunnawa.
- Yi amfani da SCALE don saita tsawon bayanin kula.
- Za'a iya daidaita yanayin, sikelin, ƙofar, SWING, da TEMPO kafin ko lokacin wasa.
- Danna Kunna/Dakata sau ɗaya. TAP yana walƙiya a lokacin.
- Idan an kashe HOLD:
Latsa ka riƙe bayanan da ake so.
Ana cire bayanan da aka saki daga arpeggio.
Ana ƙara sabbin bayanan kula zuwa bayanan da aka riƙe.
Arpeggio yana tsayawa lokacin da aka fitar da duk bayanan.
Yayin TAP yana walƙiya, danna kowane bayanin kula don fara sabon arpeggio.
Latsa TSAYA. - Idan ana riƙe HOLD:
Latsa ka riƙe duk bayanan da ake so.
Za'a iya ƙara sabbin bayanan kula idan har yanzu ana riƙe aƙalla bayanin kula guda ɗaya.
Wasan yana ci gaba koda lokacin da aka fitar da duk bayanan.
Yayin TAP yana walƙiya, danna kowane bayanin kula don fara sabon arpeggio.
Latsa TSAYA.
Yayin HOLD yana kan kunnawa, zaku iya amfani da Play/Dakata don kunna ko dakatar da arpeggio.
Lura: HOLD na iya zama na ɗan lokaci, ko lanƙwasawa, ta amfani da aikace -aikacen ƙabilar Sarrafa
YADDA AKE RUBUTA
- Saita sauya ARP/SEQ zuwa SEQ.
- Yi amfani da MODE don zaɓar 1 zuwa 8. Za a adana sabon jerinku a wannan wurin.
- Saita SCALE zuwa lokacin bayanin da ake so.
- Danna REC sau ɗaya. Ya koma ja.
- Latsa da saki bayanan rubutu ɗaya bayan ɗaya don yin rikodin jerinku. Jerin zai matsa zuwa mataki na gaba kowane lokaci.
- Don shigar da hutu, danna TAP. (Maimaita don ƙara ƙarin hutu.)
- Don shigar da taye, riƙe bayanin kula don ɗaure, kuma latsa TAP.
(Maimaita don ƙara ƙarin alaƙa.) - Don ƙirƙirar Legato, riƙe TAP yayin shigar da bayanan Legato. Saki TAP lokacin da aka gama.
- Latsa TSAYA. Ana adana jerin a cikin wurin da ƙwallon MODE ya saita.
WASA DAIDAI
- Saita ARP/SEQ zuwa SEQ.
- Yi amfani da ƙarar MODE don zaɓar jerin.
- Danna Kunna/Dakata.
- Daidaita sikeli, TEMPO, SWING da GATE kamar yadda ake so, duba sama.
- Danna SHIFT da OCT-/TRANSPOSE. Kunna bayanin kula don canza jeri.
- Danna SHIFT da OCT+/KYBD PLAY. Yi wasa tare da mai bi.
SIFFOFIN MASALLACI
- Saita ARP/SEQ zuwa SEQ.
- Yi amfani da ƙarar MODE don zaɓar jerin.
- Danna Kunna/Dakata.
- Don share bayanin ƙarshe, riƙe SHIFT da STOP/CLEAR LAST. Maimaita don share ƙarin bayanai.
- Don ƙara bayanin kula, danna SHIFT, da REC/APPEND.
Ya koma ja. Ƙara bayanin kula yayin da yake ja, sannan danna STOP lokacin da aka gama ƙara bayanin kula. - Danna Kunna/Dakata don saurare.
RAYUWAR RAYUWA
Aikace -aikacen software na Tribe Control yana ba ku damar adana jerinku don tunawa daga baya.

FIRMWARE KYAUTA
Da fatan za a duba mu webshafin behringer.com akai -akai don kowane sabuntawa zuwa firmware na SWING.
Aikace -aikacen software na Tribe Control yana ba da damar haɓaka firmware kamar haka:
- Latsa HOLD, SHIFT, OCT+ da OCT- kafin kunna naúrar. Duk huɗu za su haskaka.
- Bude software na Tribe Control kuma zaɓi
Haɓaka Na'ura/ Firmware - Haɓaka firmware zai fara. Kada ku kashe naúrar har sai an gama haɓakawa.

KUYI NISHADI
Muna fatan zaku ji daɗin sabon SWING ɗin ku.
Cibiyar Kula da SWING
KARSHEVIEW
Ana iya amfani da aikace -aikacen software na Tribe Control na kyauta don saita sigogi da yawa na SWING, gami da shigarwar MIDI da tashoshin fitarwa.
Haɗa SWING zuwa kwamfutarka ta USB kuma gudanar da aikace -aikacen (PC ko MacOS).
Duba mu webrukunin yanar gizo akai -akai don kowane sabuntawa ga Ƙungiya Mai Kulawa ko takaddun shaida.
Hotunan hotunan da ke ƙasa suna nuna shafi na Ƙabilar Gudanarwa da shafi na Sequencer.


| Duniya | |
| Hanyoyi | Sequencer, arpeggiator, wasan ƙwanƙwasa |
| Sarrafa | |
| Allon madannai | Maɓallan madaidaitan 32, tare da gudu da kuma bayan baya |
| Kwankwasawa | Tempo, mai canzawa |
| Yanayin, sauyawa matsayi 8 | |
| Sikeli, sauyawa matsayi 8 | |
| Masu sauyawa (backlit) | Canjawa, riƙe/ƙira, oct-/transpose, wasan oct +/kybd |
| Arp/seq juyawa | |
| Modulation | Taɓa-tsiri |
| Farar lankwasa | Taɓa-tsiri |
| Sufuri (seq da am) | Taɓa/huta/ƙulla, rikodi/append, dakatar/share na ƙarshe, dakatarwa/wasa/sake kunnawa |
| Masu haɗawa | |
| MIDI Ciki/Fita | 5-pin DIN |
| Dorewa | 1/4 ″ TS |
| USB | USB 2.0, micro type B |
| Aiki tare | 3.5 mm TRS a ciki, waje |
| Zaɓin daidaitawa | Zaɓuɓɓukan tsoma -tsaki zaɓi: na ciki, usb, midi, aiki tare |
| Abubuwan CV | 3.5 mm TS mod, ƙofar, farar |
| Tushen wutan lantarki | |
| Nau'in | 9V AC/DC adaftan (ba a kawota ba) ko kebul na USB |
| Amfanin wutar lantarki | 1.5W max (USB) ko 2.7W max (9V DC adaftan) |
| USB mai ƙarfi | 0.3A @ 5V |
| Ana amfani da adaftan | OSA @9V |
| Na zahiri | |
| Girma (H x da W. x D) | 52 x 489 x 149 mm (2.0 ″ x 19.3 ″ x 5.91 |
| Nauyi | 1.5Kg (3.3 lbs) |
Wasu muhimman bayanai
Bayani mai mahimmanci
- Yi rijista akan layi. Da fatan za a yi rijistar sabon kayan aikin ku na Kabilar kai tsaye bayan kun saya ta ziyartar musictribe.com. Yin rijistar sayan ku ta amfani da fom ɗinmu mai sauƙi na kan layi yana taimaka mana mu aiwatar da da'awar gyaran ku cikin sauri da inganci. Hakanan, karanta sharuddan
da sharuɗɗan garantin mu, idan ya dace. - Rashin aiki. Idan ba za a sake siyar da Mai siyar da izini na Ƙabilarku ba a cikin kusancin ku, kuna iya tuntuɓar Mai Bayar da Izini na Ƙabilar Kiɗa don ƙasarku da aka jera a ƙarƙashin “Tallafi” a musictribe.com.
Idan ba a lissafa ƙasarku ba, da fatan za a bincika idan za a iya magance matsalar ta “Tallafin kan layi” wanda kuma ana iya samunsa a ƙarƙashin “Tallafi” a musictribe.com.
A madadin, da fatan za a gabatar da da'awar garantin kan layi a musictribe.com KAFIN dawo da samfurin. - Haɗin Wuta. Kafin shigar da naúrar a cikin soket ɗin wuta, da fatan za a tabbatar cewa kuna amfani da madaidaicin madannin wutar lantarkitage don samfurin ku na musamman.
Dole ne a maye gurbin fis ɗin da ba shi da kyau da nau'ikan fis ɗinsu iri ɗaya da kimantawa ba tare da togiya ba.
BAYANIN KIYAYEWA HUKUMAR SADARWA TA TARAYYA
Behringer
SWING
Sunan Jam'iyya Mai Alhaki: Wakokin Kabilar Kasuwanci NV Inc.
Adireshi: 901 Grier Drive
Las Vegas, NV 89118
Amurka
Lambar tarho: +1 702 800 8290
SWING
ya bi dokokin FCC kamar yadda aka ambata a cikin sakin layi na gaba:
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi da bin ƙa'idodi don na’urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙera waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsoma baki mai cutarwa a shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar, yana amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar dashi ba kuma yayi amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Koyaya, babu garantin cewa tsangwama ba zai faru a cikin shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin yana haifar da tsangwama mai cutarwa ga rediyo ko karɓar tarho, wanda za'a iya ƙaddara ta kashe kayan aikin da kashewa, ana ƙarfafa mai amfani don ƙoƙarin gyara tsangwama ta ɗaya ko fiye daga cikin matakan masu zuwa:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
(2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba'a so.
Bayani mai mahimmanci:
Canje-canje ko gyare-gyare ga kayan aikin da ƙungiyar kiɗa ba ta amince da ita ba na iya ɓata ikon mai amfani na amfani da kayan.
Muna Jin Ku

Takardu / Albarkatu
![]() |
behringer SWING 32 Keys MIDI CV da USB MIDI Keyboard Mai Sarrafa [pdf] Jagorar mai amfani SWING 32 Maɓallan MIDI CV da kebul, MIDI Keyboard Controller, Mataki na Mataki na Mataki na 64, Chord da Yanayin Arpeggiator |




