Jagoran Jagora
- Karamin mai juyawa wanda ke karanta nisan firikwensin akan sadarwar RSD kuma yana fitar da voltage ko ƙimar analog na yanzu
- Ƙaƙƙarfan ƙirar ƙira ta haɗu da IP65, IP67, da IP68
- Yana haɗa kai tsaye zuwa firikwensin ko ko'ina cikin layi don sauƙin amfani
Samfura
Samfuran masu sauya R45C-RSDW-xx sun dace da na'urori masu zuwa:
Samfuran masu sauya R45C-RSDG-xx sun dace da na'urori masu zuwa:
Ƙarsheview
R45C RSD zuwa Analog Output Converter yana haɗi zuwa firikwensin nesa, kuma akan hanyar sadarwar RSD, yana karɓar tazarar firikwensin. Ana canza wannan nisa zuwa ƙimar analog don amfani da gefen mai masaukin baki.
- Voltage kewayon 0 V zuwa 10 V
- Kewayon yanzu shine 4mA zuwa 20mA
Alamun Matsayi
R45C RSD zuwa Analog Output Converter yana da alamomin amber LED guda biyu a ɓangarorin biyu don matsayin firikwensin da aka haɗa kuma yana ba da isassun gani na nuni. Hakanan akwai alamar koren LED a ɓangarorin biyu na mai canzawa, wanda ke nuna matsayin ƙarfin na'urar.
Shigarwa
Shigar Injiniya
Shigar da R45C don ba da damar samun damar duba aiki, kulawa, da sabis ko sauyawa. Kar a shigar da R45C ta irin wannan hanya don ba da izinin shan kashi da gangan. Duk kayan aikin hawa ana kawo su ta mai amfani. Dole ne masu ɗaure su kasance da isasshen ƙarfi don kiyaye karyewa. Ana ba da shawarar yin amfani da na'urorin haɗi na dindindin ko na'urar kullewa don hana sassautawa ko ƙauracewa na'urar. Ramin hawa (4.5 mm) a cikin R45C yana karɓar kayan aikin M4 (#8). Duba hoton da ke ƙasa don taimakawa wajen tantance mafi ƙarancin tsayin dunƙule.
HANKALI: Kar a danne ma'aunin hawan R45C yayin shigarwa. Overtighting zai iya shafar aikin R45C.
Zaɓuɓɓukan haɗi
- Lokacin haɗa R45C zuwa na'urar firikwensin ko tsarin sarrafawa, ana iya buƙatar adaftar dangane da firikwensin.
- Don R45C-RSDG-xx, Pin 5 (waya launin toka) ana amfani da ita don sadarwa tare da firikwensin haɗe.
- Don R45C-RSDW-xx, Pin 2 (farin waya) ana amfani da shi don sadarwa tare da firikwensin haɗe.
Waya
Siffofin wayoyi masu zuwa sune exampLes na daban-daban abubuwan R45C. Wiring ya dogara da firikwensin da aka haɗa da R45C.
Ƙayyadaddun bayanai
Ƙara Voltage
- 18V DC zuwa 30V DC a matsakaicin 50mA
Kariya Kariya
- An kare shi daga juzu'in polarity da voltages
Ciwon Kariya na Yanzu
- 400 .A
Ƙaddamarwa
- 14 bits
Daidaito
- 0.5%
Manuniya
- Kore: Wutar Lantarki
- Amber: Matsayi 1 LED
- Amber: Matsayi 2 LED
Haɗin kai
- Haɗin namiji/mace 5-pin M12 mai saurin cire haɗin gwiwa
Gina
- Abubuwan Haɗawa: Tagulla-plated nickel
- Jikin mai haɗawa: PVC translucent baki
Faɗakarwa da girgiza Inji
- Haɗu da buƙatun IEC 60068-2-6 (Vibration: 10 Hz zuwa 55 Hz, 0.5 mm amplitude, 5 minutes share, 30 minutes zaune)
- Haɗu da buƙatun IEC 60068-2-27 (Shuga: 15G 11 ms duration, rabin sine kalaman)
Takaddun shaida
Banner Engineering Turai Park Lane, Culliganlaan 2F bas 3, 1831 Diegem, BELGIUM Turck Banner LTD Blenheim House, Kotun Blenheim, Wickford, Essex SS11 8YT, Burtaniya
Ƙimar Muhalli
- IP65, IP67, IP68
- NEMA/UL Nau'in 1
Yanayin Aiki
- Zazzabi: -40 ° C zuwa +70 ° C (-40 ° F zuwa +158 ° F) 90% a +70 ° C matsakaicin zafi na dangi (ba condensing)
- Yanayin Ajiya: -40°C zuwa +80°C (-40°F zuwa +176°F)
Kariya na yau da kullun da ake buƙata GARGADI: ƙwararrun ma'aikata dole ne su haɗa haɗin lantarki bisa ga ƙa'idodin lantarki da na gida da na ƙasa. Ana buƙatar kariya ta wuce gona da iri ta hanyar aikace-aikacen samfur na ƙarshe ta kowane tebur da aka kawo. Za a iya ba da kariya ta wuce gona da iri tare da fusing na waje ko ta Ƙayyadaddun Ƙididdiga na Yanzu, Samar da Wuta na Class 2. Hanyoyin samar da wayoyi <24 AWG ba za a raba su ba. Don ƙarin tallafin samfur, je zuwa www.bannerengineering.com.
Girma
An jera duk ma'aunai cikin milimita [inci], sai dai in an lura da haka.
Na'urorin haɗi
Abubuwan igiyoyi
Ana iya amfani da waɗannan igiyoyi masu zuwa don haɗa R45C-RSDG-xx zuwa firikwensin 4-pin inda ake amfani da farar waya (pin 2) don sadarwa (na misali.ample, Q5XLAF5000 da Q5XLAF2000 firikwensin).
Ana iya amfani da waɗannan igiyoyi masu zuwa don tsawaita tazara tsakanin firikwensin da R45C-RSDG-xx ko R45C-RSDW-xx.
Banner Engineering Corp. yana ba da garantin samfuransa don su kasance marasa lahani a cikin kayan aiki da aiki har tsawon shekara guda bayan ranar jigilar kaya. Banner Engineering Corp. zai gyara ko rufe lalacewa ko alhaki don rashin amfani, cin zarafi, ko aikace-aikacen da bai dace ba ko shigar da samfurin Banner. WANNAN GARANTI MAI IYAKA BA KABATA NE KUMA A MATSAYIN DUKKAN WASU GARANTI KO BAYANI KO BAYANI (HADA, BA TARE DA IYAK'A, KOWANE GARANTIN SAUKI KO K'ARYA GA WANI HANNU NA MUSAMMAN) ING KO CINIKI AMFANI. Wannan Garanti keɓantacce kuma iyakance ne don gyarawa ko, bisa ga shawarar Banner Engineering Corp., sauyawa. BABU ABUBUWAN DA BANNER ENGINEERING CORP BA ZAI IYA DOKA DOMIN SAYA KO WANI MUTUM KO MUTUM DON WANI KARIN KUDI, KUDI, RASHI, RASHIN RIBA, KO WANI MALAMI, SABODA SAMUN AMFANI KO SAMUN SAMUN AMFANI. RASHIN IYAWA DOMIN AMFANI DA KYAUTA, KO YA TASHE A HANGADI KO WARRANTI, DOKA, AZABA, MULKI MAI KARFIN, sakaci, ko SAURAN.
Banner Engineering Corp. yana da haƙƙin canzawa, gyara ko haɓaka ƙirar samfurin ba tare da ɗaukar kowane wajibai ko wajibai da suka shafi kowane samfurin da Banner Engineering Corp ya kera a baya ba. na samfurin don aikace-aikacen kariya na sirri lokacin da aka gano samfurin kamar yadda ba a yi niyya ba don irin waɗannan dalilai zai ɓata garantin samfurin. Duk wani gyare-gyare ga wannan samfur ba tare da izini na farko ta Banner Engineering Corp ba zai ɓata garantin samfurin. Dukkan bayanai dalla-dalla da aka buga a cikin wannan takarda suna iya canzawa; Banner yana da haƙƙin canza ƙayyadaddun samfur ko sabunta takaddun a kowane lokaci. Ƙididdiga da bayanan samfuri a cikin Ingilishi sun maye gurbin abin da aka bayar a kowane harshe. Don sabon sigar kowane takarda, koma zuwa: www.bannerengineering.com.
Don bayanin lamba, duba www.bannerengineering.com/patents.
FCC
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da shi, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma aka yi amfani dashi daidai da littafin koyarwa, na iya haifar da kutse mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: 1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba; da 2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Masana'antu Kanada
Wannan na'urar ta dace da CAN ICES-3 (B)/NMB-3(B). Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: 1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba; da 2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so. Cet appareil est conforme a la norme NMB-3(B). Don ƙarin bayani game da sharuɗɗan da suka dace: (1) cewa ba za a iya magance su ba, da (2) duk abin da ke tattare da hulɗar juna, da kuma abubuwan da ke haifar da rashin jin daɗi.
Takardu / Albarkatu
![]() |
BANNER R45C RSD zuwa Analog Output Converter [pdf] Jagoran Jagora R45C RSD zuwa Analog Output Converter, R45C, RSD zuwa Analog Output Converter, Analog Output Converter |
![]() |
BANNER R45C RSD zuwa Analog Output Converter [pdf] Jagorar mai amfani R45C RSD zuwa Analog Output Converter, R45C, RSD zuwa Analog Output Converter, Analog Output Converter |