axis - Logo

Saukewa: JS043K
KARANTAVIEW MADUBI MONITOR/TSARIN KAMERA
INTEGRATED 4.3 ″ NUNA CLIP A SALI

Bayani na JS043Kview Mirror MonitorCamera - Rufi

BAYANI

LABARI
- Kwamitin TFT: 4.3 ”Sabon TFT LCD (Digital) Super Slim DesignTouch Screen Button Control
- Madubi: Anti-Glare Multi-Layer Glass
- Tsarin: 16: 9 Fuskokin allo
- Tsarin Bidiyo: PAL / NTSC Sauyawa ta atomatik
- Ƙuduri: 480 x 272
- Haske: 350CD / M2
- Abubuwan Bidiyo: Bidiyo na 1-2nd ko Multimedia/NAV Bidiyo 2-Kamara-Cikin
- Temp na aiki: -10 ~ 60 ° C
- Amfani da Wuta: 1.5W (0.4W Jiran aiki)
– Shigarwa: Clip Over madubin masana'anta na asali
CAMERA
- Lens: 1/4 "Clip Hoto COS P3030 Chip Sensor Inganci
– Viewcikin Angle: 150° Fadi View
- Kariya: IP66 - Ingantaccen Ruwa & Ƙura
- Tsarin Bidiyo: PAL
- Hoton: Hoton madubi
- Haske: Mafi qarancin 0.5 Lux
- Tushen Wuta: 12 volt DC
– Shigarwa: Dutsen saman ko Sakawa
1. Lambar lamba, Lidin Boot ko wani Surface
2. Sakawa zuwa Bumper (An Kashe Ramin Ruwa)
- igiyoyi: 8M Kamara don Kula da Jagora
HADA 
- Shugabannin Dual Dual don Kamara
- 8M RCA ~ RCA Video Cable
- Hardware Installation

MANIN SHIGA

KARANTAVIEW TSARIN KYAUTATA MADIGO

SAURARA:
Wannan bayaview shirye -shiryen bidiyo a hankali akan madubin abin hawa kuma yana kunna karamin kamara ta atomatik lokacin da aka zaɓi kayan juyawa. Wannan yana ba da cikakkiyar hoto ga direba kuma yana kare yara, masu tafiya a ƙasa, da sauransu daga rauni, kuma yana guje wa gyare -gyare masu tsada don hakora da sauran lalacewa lokacin juyawa. Shigar da Bidiyo na biyu yana ba da damar kyamara ta biyu ko shigarwa don multimedia/kewayawa/DVD.

KAMERA:

Tsarin DUAL HEAD wanda aka haɗa tare da siyan ku yana ba da damar zaɓuɓɓukan shigarwa masu sassauƙa, ko dai saman dutsen (misali farantin lamba ko murfin taya) ko ɓoyayyen sakawa (misali humper). Kebul ɗin bidiyo yana haɗawa kawai tare da madubin madubi da aka kawo. Hakanan za'a iya ƙara kamara ta biyu ko tushen multimedia.

HANKALI: A hankali duba jerin +/- wayoyi yayin shigarwa. Tabbatar da aminci lokacin shigar da wayoyi kusa da tankin mai.

Bayani na JS043Kview Madubi MonitorCamera - RARIYAVIEW TSARIN KYAUTATA MADIGO

  1. V1/V2 - Canja tsakanin abubuwan kyamara biyu
  2. Kibiya ta sama - Ƙara ƙima
  3. Menu - Danna don buɗe menu;
    Latsa akai -akai don zaɓar zaɓuɓɓuka daban -daban don daidaitawa tare da kibiyoyi sama da ƙasa
  4. Kibiya ƙasa - Rage vaiue
  5. Ƙarfi - Kunna allo da kashewa

SHIGA:

KYAUTATA MONITOR

  1. Kawai a kan madaidaicin madubi
  2. A hankali a yi amfani da wayoyi a kusa da gilashin iska ko rufin mayafi
  3. Haɗa kebul na faɗaɗa kyamara (RCA M) zuwa Bidiyo 2
  4. Haɗa kebul na RED zuwa 12V+
  5. Haɗa kebul na BLACK zuwa ƙasa
  6. Haɗa kebul na GREEN zuwa Reverse Light 12V+
  7. A hankali rufe duk hanyoyin sadarwa don gujewa gajerun da'irori

GABATARWA CAMERA

  1. Ƙayyade wurin shigarwa (yawanci tsakiyar-baya na abin hawa)
    a) Nau'in Malam buɗe ido-Dutsen a farfajiya ta amfani da tef mai gefe biyu ko dunƙule
    b) Saka Nau'in - A hankali a haƙa rami (ramin da aka kawo rami) a cikin damina kuma saka kyamara
  2. Haɗa kebul na RED zuwa kebul na wutar lantarki na 12V+ na Reversing Light circuit
  3. Haɗa kebul na BLACK zuwa ƙasa
  4. Haɗa kebul na faɗaɗa siginar
  5. Haɗa kebul na bidiyo na RCA (Yellow) zuwa mai saka idanu na LCD

ZABUBAN MAJALISAR CAMERA:

Ana ba da JS043K Kamara tare da Shugabannin Dual Dutsen:
Dubi zane a ƙasa:
Bayani na JS043Kview Mirror MonitorCamera - Zaɓuɓɓukan Majalisar CAMERA

CABLE Haɗa:

Dubi zane na wayoyi a ƙasa:
Bayani na JS043Kview Mirror MonitorCamera - CABLE HAUSA

MAGANIN MULROR MONITOR:

Dubi zane na wayoyi a ƙasa:
Bayani na JS043Kview Mirror MonitorCamera - HADIN MAI GIRMA

GARANTI

Taya murna akan siyan inganci Tsarin Tsaro na Waya! Kuna shiga dubunnan abokan cinikin da suka gamsu waɗanda ke jin daɗin & samun fa'idar samfuran da muke rabawa. A cikin abin da ba a zata ba cewa wasu matsalolin fasaha sun taso tare da siyan ku, tabbatar cewa mun fi damuwa don ganin an gyara matsalar cikin sauri don gamsuwa. Da fatan za ku san kanku da waɗannan sharuɗɗa masu sauƙi na garantin mu.

Wannan garanti yana rufe kurakurai ta hanyar gazawar ɓangaren ko gazawar samfurin don yin aiki daidai da takamaiman bayanan da aka buga. Kuskuren samfur sakamakon yanayin muhalli mara kyau, haɗari, rashin amfani, shigarwa mara kyau, gyara mara izini, wutar lantarki ko lalatattun wayoyi ko sakaci da sauransu, wannan garanti ba zai rufe ba. Kudin cirewa da shigarwa, idan akwai, mai shi ne zai biya duk wani kaya ko postage farashin jigilar samfur zuwa AudioXtra. AudioXtra ba zai zama abin dogaro ko alhakin kowane asarar amfani da wannan samfur ko kowane nau'i na asara mai fa'ida ba.

GARANTIN MASU SAUKI
Audioxtra International Pty Ltd ne ke ba da garantin wannan samfurin don ya zama mai lahani a cikin kayan aiki da aiki a ƙarƙashin AMFANIN AL'ADA na tsawon lokaci WATANNI ASHIRIN DA HUDU daga ranar sayayya.

CIKIN KWANA 30 NA RANAR SIYAYYA: Da fatan za a sake dawo da naúrar don maye gurbin Cibiyar Sabis ta Ƙasa ko Mai siyarwa daga inda kuka sayi. Duk kayan haɗi dole ne a haɗa su. Dole ne tabbacin ranar siye ta kasance tare da samfuran.

AETER KWANAKI 30 NA RANAR SAYE: Gyaran garanti da sabis ne Cibiyar Sabis ɗinmu ta Ƙasa take aiwatarwa. Za a yi gyare -gyare da sabis ba tare da tsada ga mai shi ba idan za a iya tabbatar da tabbacin mallakar da ranar siye don gamsar da cibiyar da aka ba da izini game da wannan gyara. Wannan hujja yakamata ta kasance ta ko dai:
a) Katin garanti mai rakiyar wannan samfurin, stamped da kwanan wata ta dila.
b) Takardar Haraji ko Karba wanda ke nuna cikakkun bayanai na mai siyarwa na asali, mai siye, lambar ƙirar da lambar serial.

GARANTIN CIKI: Samfurin da aka yi amfani da shi a cikin ko alaƙa da aikace -aikacen kasuwanci zai ɗauki iyaka WATA SHIDA garanti. Aikace -aikacen kasuwancin da ba na al'ada ba shine inda amfani, ƙura, rawar jiki, zafi/sanyi da sauran yanayin muhalli ke cikin matsanancin matakin.

Kayayyakinmu sun zo tare da garanti waɗanda ba za a iya keɓance su ba a ƙarƙashin Dokar Masu Amfani da Australiya. Kuna da haƙƙin sauyawa ko mayar da kuɗi don babban gazawa da kuma biyan diyya ga duk wata hasarar da ake iya hangowa ko lalacewa. Hakanan kuna da damar a gyara kayan ko maye gurbinsu idan kayan sun gaza kasancewa masu inganci kuma gazawar ba ta kai ga gazawa ba.

Da fatan za a cika cikakkun bayanai a ƙasa idan ana buƙatar sabis na garanti.
Sunan masu saye: _____________________________________________________________
Adireshin Mai Sayarwa: __________________________________________________________
________________________________________________________________
Lambar Model: JSO43K SerialNumber. _________________________________________
Sunan mai siyarwa: _________________________Ranar Siyarwa: _________________________
Adireshin mai siyarwa: _____________________________________________________________
Daftari/Alamar Sales no: ______________________________________
Janar Bayani: Don hanzarta sabis da sake dawo da kayan aikin, da fatan:
a) Bayyana kuskuren a sarari
b) Tsaro da tsaro suna tattara naúrar don jigilar kaya
c) Haɗa adireshin dawo da ku
d) Ba da tabbacin ranar siye kamar yadda aka tsara a sama

Cibiyar Bautar Kasa:
10 STODDART ROAD, PROPPECT, SYDNEY NSW 2148 Australia
Waya: (02) 8841 9000 Fax: (02) 9636 1204
imel: services@audioxtra.com.au


www.audioxtra.com.au 

Takardu / Albarkatu

Bayani na JS043Kview Madubin Dubawa/Tsarin Kamara [pdf] Jagorar mai amfani
Na bayaview Duban madubi, Tsarin Kyamara, JS043K, 4.3 KYAUTATA KYAUTATA KYAUTATA

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *