Pulse 2 Hub | Saita Umarni don iOS da Android
Pulse 2 App
Pulse 2 yana haɗa zuwa cibiyoyin sadarwar gida don buɗe alatu na sarrafa inuwa mai sarrafa kansa. Ƙware gyare-gyare tare da zaɓuɓɓukan yanayi da mai ƙididdigewa gami da sarrafa murya ta Google Assistant, Amazon Alexa, da Apple HomeKit.
APPLICATION YI KYAUTA:
- Ikon mutum ɗaya da ƙungiya - Ƙungiya Mai sarrafa inuwa ta ɗaki kuma a sauƙaƙe sarrafa su daidai.
- Haɗin nesa - Sarrafa inuwa daga nesa, ko gida ko nesa akan hanyar sadarwar gida ko haɗin intanet.
- Ayyukan Hasashen Smart Shade wanda ke buɗe ko rufe inuwa tare da famfo ɗaya ya danganta da lokacin rana
- Ikon yanayi – Keɓance sarrafa inuwa kuma tsara yadda inuwarku ke aiki ta takamaiman abubuwan yau da kullun.
- Ayyukan mai ƙidayar lokaci – Saita kuma manta. Ƙarƙasa, ɗaga kuma kunna yanayin inuwa ta atomatik a mafi kyawun lokaci.
- Faɗuwar rana da faɗuwar rana - Yin amfani da yankin lokaci da wuri, Pulse 2 na iya ɗagawa ta atomatik ko rage inuwa ta atomatik gwargwadon matsayin rana.
- Haɗin IoT masu jituwa:
- Amazon Alexa
– Gidan Google
- IFTTT
- Abubuwan Wayo
- Apple HomeKit
FARAWA:
Domin samun ƙwarewar sarrafa inuwa ta atomatik ta atomatik Pulse 2 app, kuna buƙatar samun:
- Zazzage ƙa'idar kyauta ta atomatik Pulse 2 App ta Apple App Store (akwai a ƙarƙashin aikace-aikacen iPhone) ko aikace-aikacen iPad don na'urorin iPad.
- Sayi ɗaya ko fiye da Hub's ya danganta da girman yankin da kuke son rufewa.
- Kun san kanku da jagorar kewayawa app da ke ƙasa.
- Ƙirƙiri Wuri sannan a haɗa cibiya zuwa wurin. Jagoranmu na mataki-mataki zai yi bayani dalla-dalla.
BAYANIN FASAHA NA WI-FI HUB:
- Kewayon Mitar Rediyo: ~ ƙafa 60 (babu cikas)
- Mitar Rediyo: 433 MHz
- Wi-Fi 2.4 GHz ko Ethernet Haɗin kai (CAT 5)
- Powerarfi: 5V DC
- Don Amfanin Cikin Gida Kawai
KYAUTA KYAUTA DON HADA HUB DA WI-FI NETWORK:
- Haɗa cibiyar sadarwar ku kawai ta hanyar 2.4GHZ Wi-Fi (Lan Pairing baya tallafawa) Kada ku haɗa ethernet zuwa cibiyar.
- Dole ne Hub ɗin ya kasance tsakanin kewayon siginar duka inuwa mai sarrafa kansa da 2.4GHz Wi-Fi.
- Tabbatar cewa an kashe 5Ghz akan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na Wi-Fi ko kuma an cire haɗin daga na'urar tafi da gidanka.
- Bincika wayarka kuma tabbatar da idan an shigar da Home App.
- Muhalli tare da WAP da yawa (madaidaicin hanyar shiga mara waya) na iya buƙatar duka amma babban na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na ɗan lokaci.
- Saitunan tsaro akan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa da kan wayar na iya buƙatar kashe su na ɗan lokaci.
- Sanya Hub ɗin a wuri a kwance. (kauce wa shingen ƙarfe / rufi ko kowane wuri wanda zai iya shafar kewayon.
- Kafin fara shigarwa na Hub, tabbatar cewa duk inuwarku suna aiki kuma an caje su. Kuna iya gwada inuwar ta amfani da nesa ko latsa maɓallin "P1" a kan motar.
- Idan akwai matsalolin kewayo, ana ba da shawarar tura eriya ko sake sanya cibiya a cikin shigarwar ku.
- Ƙara ƙarin masu maimaitawa idan ana buƙata (biyu kawai a kowace Hub).
WUTA:
- Motoci a kowace Hub: 30
- Wurare a kowace asusu: 5
- Makasudin kowane wuri: 5
- Dakuna a kowane Wuri: 30 kowace Hub
- Hotuna a kowace Hub: 20 (100 kowane wuri)
- Masu ƙidayar lokaci: 20 (100 kowace wuri)
MENENE ACIKIN Akwatin?
Gida: Ƙirƙiri jerin inuwarku, ɗakuna da al'amuran ku a wuri ɗaya.
Inuwa: Duk inuwar da ke da alaƙa da Pulse 2 Hub za su bayyana a nan
Dakuna: Ƙara inuwa zuwa dakuna kuma sarrafa duka ɗaki tare da maɓallin 1
Al'amuran: Ƙirƙiri Yanayin da ke saita inuwarku zuwa wani matsayi na musamman misali fitowar rana (duk Buɗe)
Masu ƙidayar lokaci: Nuna jerin masu ƙidayar lokaci waɗanda zasu iya kunna yanayi ko na'ura guda ɗaya Shafin App: 3.0
Nau'in Na'urar Tallafawa: iOS 11 da Nau'in Na'ura mafi girma, Android OS 6.0 KO KYAUTA Wayar hannu da Allunan - Tablet (ana goyan bayan shimfidar ƙasa)
IOS - APP SHANGE:
Mataki 1 - Buɗe App | Mataki na 2 - Shiga | Mataki na 3 - Shiga | MATAKI NA 4 – Shiga |
![]() |
|||
Bude Ka'idar Waya ta atomatik Pulse 2. | Idan an buƙata, ƙirƙiri sabon asusu. Zaɓi Rajista a saman kusurwar dama na allon. | Ƙirƙirar asusu zai buƙaci adireshin imel da kalmar sirri. |
Idan kun riga kuna da asusu Shiga tare da bayanan asusun ku. |
IOS - SAI KYAUTA MAI KYAU:
NOTE: Ba za ku iya haɗa cibiyar ta hanyar haɗin kebul na Ethernet ba, Wi-Fi kawai ta hanyar haɗin 2.4GHz.
Saurin farawa da sauri zai faru ne kawai idan babu wurare a cikin App ɗin.
MATAKI NA 1 – Saurin Farawa | Mataki na 2 - Ƙara Wuri | MATAKI 3 – Ƙara Hub | Mataki na 4 – Duba Hub |
![]() |
|||
Da fatan za a kunna Cibiyar sadarwa sannan ku bi jagorar farawa mai sauri. Zaɓi "YES". (Tabbatar da akwai wuraren da ke nan). | Zaɓi Sabon Wuri wanda zai biyo baya na gaba. |
Tabbatar an haɗa Hub zuwa Ƙarfi Ci gaba don ƙara ci gaba zuwa HomeKit. |
Duba lambar QR da ke ƙasan cibiya don aiki tare da HomeKit. |
Mataki na 5 - Gano HomeKit | Mataki na 6 - HK Wuri | Mataki na 7 - Sunan Hub | MATAKI NA 8 – Yankin Lokacin Hub |
![]() |
|||
Zaɓi Ƙara zuwa Gidan Apple. | Zaɓi Wurin da Hub za a sanya. Zaɓi Ci gaba. |
Idan kana da Wuri fiye da ɗaya za ka iya so ka ba Hub ɗin Sunan Na Musamman. Zaɓi Ci gaba. | Gungura sama da ƙasa don zaɓar Wurin Lokaci don Cibiyar kuma idan kuna son amfani da Adana Hasken Rana. |
Mataki na 9 - Saita Cikakke
An shirya Hub don amfani! Danna 'Gama' Ko Zaɓi Biyu Inuwa don saita Inuwar ku ta farko.
KARA KARIN HUKUNCI ZUWA WURI DA YAKE:
MATAKI 1 – Sanya Tambayoyi | MATAKI 2 – Ƙara Hub | MATAKI NA 3 – Sabuwar Wuri | Mataki na 4 – Ƙara Tashar |
![]() |
|||
Zaɓi menu sannan wurin da ake so. | Danna "KARA WANI HUB" don fara tsari don saita HUB ɗin ku akan App. |
Zaɓi "NEW HUB" kuma danna gaba. | Tabbatar cewa an haɗa Hub ɗin zuwa Wuta. Yanzu za a ƙara Hub zuwa HomeKit. |
Mataki na 5 – Duba Hub | Mataki na 6 - Gano HomeKit | Mataki na 7 - HK Wuri | Mataki na 8 - Sunan Hub |
![]() |
|||
Duba lambar QR da ke ƙasan cibiya don aiki tare da HomeKit. | Zaɓi ƙara zuwa Gida. | Zaɓi wurin da za a sanya Cibiyar. Zaɓi Ci gaba. | Idan kana da Wuri fiye da ɗaya za ka iya so ka ba Hub ɗin Sunan Na Musamman. Zaɓi Ci gaba. |
MATAKI NA 9 – Yankin Lokacin Hub | Mataki na 9 - Saita Cikakke |
![]() |
|
Gungura sama da ƙasa don zaɓar Wurin Lokaci don Cibiyar kuma idan kuna so yi amfani da Tashin Rana. |
An shirya Hub don amfani! Danna 'Gama' Ko Zaɓi Biyu Inuwa don saita Inuwar ku ta farko. |
TSARIN A CIKIN APPLE HOMEKIT MANHAJ ko CANCANCI:
Mataki 1 - Buɗe HomeKit App | Mataki na 2 – Duba Hub | Mataki na 3 – Zaɓi Tashar | MATAKI NA 4 – Shigar Code na Manual |
![]() |
|||
Bude Home App. | Duba lambar QR a ƙasan da Hub. Idan Code ɗin bai duba ba zaɓi "Ba ni da Code ko kuma ba zan iya duba". |
Zaɓi RA Pulse… Na'ura. | Shigar da lambar lambobi 8 da hannu dake ƙarƙashin Hub. |
MATAKI 1 –Zaɓi wurin Taɗi | MATAKI 2 – Sanya Tambayoyi | MATAKI 3 – Sanya Tambayoyi | MATAKI 4 – Sanya Tambayoyi |
![]() |
|||
Zaɓi wurin da Hub zai a shigar a ciki. |
Shigar da Sunan Musamman don Tashar ku. | Saita cikakke zaɓi view cikin Gida. | Tabbatar da Hub. |
ANDROID - APPLICATION SING:
Mataki 1 - Buɗe App | Mataki na 2 - Shiga | Mataki na 3 - Shiga | MATAKI NA 4 – Shiga |
![]() |
|||
Bude Ka'idar Waya ta atomatik Pulse 2. | Idan an buƙata, ƙirƙiri sabon asusu. Zaɓi Rajista a gefen dama na allon. | Ƙirƙirar asusu zai buƙaci adireshin imel da kalmar sirri. |
Idan kana da asusu Shiga tare da bayanan asusun ku. |
ANDROID - SAI KYAUTA:
NOTE: Ba za ku iya haɗa cibiyar ta hanyar haɗin kebul na Ethernet ba, Wi-Fi kawai ta hanyar haɗin 2.4GHz.
Koma zuwa gyara matsala don ƙarin bayani.
MATAKI NA 1 – Saurin Farawa | Mataki na 2 - Ƙara Wuri | MATAKI NA 3 – Wuri | MATAKI NA 4 – Wuri |
![]() |
|||
Da fatan za a kunna Cibiyar sadarwa sannan ku bi jagorar farawa mai sauri. Zaɓi "YES". | Zaɓi sabon wuri kuma latsa na gaba. | Ƙirƙiri sunan wuri kamar "My gida". |
Zaɓi wurin da kuke da shi kawai halitta. |
MATAKI NA 5 – Sabuwar Wuri | Mataki na 6 - Yanki | MATAKI NA 7 – Yankin Lokaci | Mataki na 8 - Haɗin kai |
![]() |
|||
Zaɓi Sabuwar Wuri kuma latsa na gaba (Cibiyar rabawa tana da iyakataccen aiki). | Zaɓi yankin lokacin da kuke ciki. | Kunna ko kashe ajiyar hasken rana kuma danna gaba. |
Tabbatar da Wi-Fi da za ku je Ana nuna amfani a haɗin yanzu. |
Mataki na 9 - Haɗin kai | Mataki na 10 - Haɗin kai | Mataki na 11 - Haɗin kai | MATAKI NA 12 – Takardun shaida |
![]() |
|||
Jeka saitunan Wi-Fi kuma Nemo Ra-Pulse… | Tabbatar cewa kun karɓi duk wani bugu har zuwa ba da damar haɗi zuwa Hub kuma Ra-Pulse… ana nunawa a halin yanzu haɗi |
Tabbatar da lambar serial a kan cibiya ta dace da haɗin yanzu. | Yanzu shigar da Wi-Fi na yanzu takardun shaida a hankali kuma zaɓi na gaba. |
MATAKI 13 – Cloud Sync | Nasara |
![]() |
|
Ana haɗawa… | Cikakkun Yanzu haɗa wani cibiya ko fara ƙara inuwa. |
Ƙirƙirar WURI:
Mataki na 1 - Ƙara Wuri | Mataki na 2 - Ƙara Wuri | Mataki na 3 - Sabunta Suna | Mataki na 4 – Juyawa |
![]() |
|||
Bude App daga allon gida kuma zaɓi maɓallin menu, danna “KARA SABO LOCATION da HUB”. |
Zaɓi sabon wuri kuma latsa na gaba. | Canja Bayanin Wuri. | Zaɓi gunkin wurin, da Doguwa danna wurin don canja wurin wurare. |
YADDA AKE HADA MOTOR ZUWA APP:
Yayin saitin, cibiyar tana iya buƙatar matsar da ita ɗaki zuwa ɗaki yayin aikin haɗin gwiwa.
Muna ba da shawarar kafa injinan ku tare da na'ura mai nisa kafin daidaitawa tare da App.
MATAKI NA 1 | Mataki na 2 – Zaɓi Tashar | Mataki na 3 - Nau'in Na'ura | Mataki na 4 - Sunan inuwa |
![]() |
|||
A kan allon inuwa zaɓi alamar 'Plus' don ƙara sabuwar inuwa.
|
Daga lissafin zaɓi HUB da kuke so don haɗa motar kuma. |
Zaɓi nau'in na'ura mafi kyawun wakiltar inuwar ku. (LURA wannan ba za a iya canzawa daga baya ba). |
Zaɓi sunan inuwa daga lissafin ko ƙirƙirar suna na al'ada. Danna gaba. |
Mataki na 5 - Sunan Shade | Mataki na 6 - Sunan Shade | Mataki na 7 - Shirya Tashar | MATAKI NA 8 - Hanya guda biyu |
![]() |
|||
Buga sunan al'ada kuma zaɓi ajiyewa. | Za a nuna sunan al'ada kuma danna gaba. Za a iya gyara sunan inuwa daga baya. |
Tabbatar cewa cibiyar tana kusa danna gaba. |
Zaɓi hanyar haɗin haɗin ku: 'BAYA AMFANI DA MATAKI' ko 'BAYA Kai tsaye ZUWA INUWA" |
Mataki na 6 - Haɗa tare da Nesa | Mataki na 7 - Haɗa ba tare da Nesa ba | Mataki na 8 - Haɗa Inuwa | MATAKI NA 9 – Nasara |
![]() |
|||
Tabbatar an kunna remote ɗin zuwa ga tashar inuwa ɗaya (ba Ch 0 ba). Cire murfin baturin nesa kuma latsa maɓallin P2 na hagu na sama sau biyu, sannan "Na gaba". |
Latsa ka riƙe maɓallin P1 akan kan motar ~ 2 seconds. Motar za ta yi gudu sama da ƙasa sau ɗaya kuma za ku ji ƙara guda ɗaya mai ji. Danna 'PAIR' akan allon app. Sannan danna gaba. | Jira yayin da ƙa'idar ke haɗuwa da nau'i-nau'i inuwar ku. Inuwa zai amsa cewa an haɗa shi. |
Idan tsarin haɗin biyu ya yi nasara, Danna 'An yi'' ko haɗa wata inuwa. |
MATAKI NA 10 – Duba | MATAKI NA 11 – Duba cikakkun bayanai | MATAKI NA 12 – Shirye Shade |
![]() |
||
Matsa tayal don gwada inuwar dogon danna tayal don ci gaba zuwa allo na gaba. | Duba gumaka suna nan, duba ƙarfin siginar da baturi. Latsa alamar saituna don duba bayanan inuwa. | Ƙarin saitunan inuwa. |
YADDA AKE KIRKIRA DAKI:
MATAKI NA 1 – Ƙirƙiri daki | MATAKI NA 2 – Ƙirƙiri daki | MATAKI NA 3 – Ƙirƙiri daki | MATAKI NA 4 – Ƙirƙiri daki |
![]() |
|||
Da zarar an haɗa Inuwa zuwa App. Danna 'ROOMS' shafin. Zaɓi alamar "Plus" don ƙara sabon ɗaki. | Zaɓi cibiyar da za a haɗa zuwa dakin. Idan ba a sani ba zaɓi kowane hubba. |
Zaɓi sunan ɗakin daga lissafin ko ƙirƙirar suna na al'ada. Danna gaba. | Zaɓi 'HOTUNAN DAKI' don zaɓar wani icon don wakiltar ɗakin. |
MATAKI NA 5 – Ƙirƙiri daki
Zaɓi duk inuwar da ke da alaƙa da waccan ɗakin. Sannan danna Ajiye.
YADDA AKE KIRKIRA WURI:
Kuna iya ƙirƙirar al'amuran don saita jiyya ko rukunin jiyya zuwa takamaiman tsayi ko kama duk na'urorin da kuka matsa zuwa matsayin da ake so ko da daga App ɗin ko ta amfani da nesa.
MATAKI NA 1 – Ƙirƙiri Wuri | MATAKI NA 2 – Ƙirƙiri Wuri | MATAKI NA 3 – Ƙirƙiri Wuri | MATAKI NA 4 – Ƙirƙiri Wuri |
![]() |
|||
Zaɓi Scenes sannan, 'Ƙirƙiri Sabon Scene' don fara tsara yanayin da kuke so. | Zaɓi sunan Scene daga lissafin ko ƙirƙirar suna na al'ada. Danna gaba. |
Zaɓi Hoton Scene mafi kyau ya dace da yanayin ku. |
Ko dai matsayi na yanzu na inuwa ko Ƙirƙiri wurin da hannu tare da da hannu saita matsayi. |
rolleaseacmeda.com
© 2022 Rollease Acmeda Group
Takardu / Albarkatu
![]() |
AUTOMATE Pulse 2 App [pdf] Jagorar mai amfani Pulse 2 App, Pulse 2, App |