AUTHENTREND AuthFi Passwordless ko MFA Web Software na Sabis
Ƙarsheview
Kuna iya fara mara kalmar sirri ko MFA web sabis don masu amfani da ku!
AuthFi Overview
Cimma mara kalmar wucewa/MFA
ID/Password
- Rashin dacewa
- Rashin tsaro
- Yi ƙoƙari don magance
Mara kalmar sirri/MFA
- Dace
- Tsaro
- Mai sauƙin sarrafawa
Saita AuthFi don fara mara kalmar sirri
Kuna iya farawa da ATKey ko zazzage APP azaman mai ingantawa daga baya.
Kalmomi don fara tafiya mara kalmar sirri
Fara tafiyar AuthFi tare da tebur ko kwamfutar tafi-da-gidanka za su sami ƙwarewa mafi kyau.
Yi rajista don gwaji kyauta a AT.AuthFi: https://authfi.authentrend.com/
Cikakken matakai a cikin shafuka masu zuwa ->
Kuna iya tuntuɓar mu don keɓance shirin bayan gwaji kyauta.
Matakai don fara tafiya mara kalmar sirri
Kar a manta da tuntuɓar mu don aiki bayan gwajin ku na kyauta!
A cikin shafuka masu zuwa, za mu taimake ka saita mataki-mataki.
Yi rajista ta Imel
- Yi rajista
- Tabbatar da imel
Idan ba za ku iya samun imel ɗin tabbatarwa ba, da fatan za a bincika spam ɗinku ko saƙon talla.
Idan har yanzu ba za ku iya samun lambar tantancewa ba, da fatan za a tuntuɓe mu ta imel: abokin ciniki.support@authentrend.com
Za mu taimake ku don fara gwajin.
Mai tabbatar da rajista - ATKey.Pro - 3A Zaɓi "Maɓallin tsaro na USB" kuma yi rajistar mai gaskatawa ta ATKey.Pro.
* Idan baku da ATKey, zaku iya siyan ATKey akan Amazon. Ko karanta shafi na gaba.
Mai tabbatar da rajista - APP
3B Idan baka da ATKey saika danna “cancel” sannan kayi downloading na APP din sannan ka bi matakai domin yin rijistar authenticator.
iOS
Android
- Danna "Next" akan AuthFi.
- Bude Authenticator APP, kuma danna gunkin lambar QR a cikin APP don bincika lambar QR akan AuthFi.
- Yi rijistar na'urar tafi da gidanka azaman mai tabbatarwa.
- Yi rijista mai tabbatarwa
Suna don mai tabbatar da ku
Aiwatar da sabuwar Jam'iyyar Dogara - Aiwatar da sabuwar ƙungiya ta dogara
* Jam'iyyar Relying:
Relying Party (RP) sabar ce da ke aiwatar da buƙatun samun damar shiga albarkatun kan layi. Web aikace-aikace iri ɗaya ne na RP.
Aiwatar da API - Karanta takaddar API kuma sami "Maɓallin API" & "Maɓallin ƙarshen API".
- Ƙaddamar da lambar zuwa ƙungiyar dogararku
Yana iya ɗaukar kwanaki 3 ~ 4 na ƙungiyar IT don aiwatar da API
Idan kuna da wasu tambayoyi, sanar da mu!
Da fatan za a aika wasiku abokin ciniki.support@authentrend.com
Fara zama mara kalmar sirri!
A cikin wannan dashboard, zaku iya bin sahihancin masu amfani da ku.
Lokacin da kuka ƙare gwajin ku na kyauta, zaku iya tuntuɓar mu don tsarin kasuwancin ku na musamman.
Bayan gwaji kyauta
Tuntube mu don aiki na yau da kullun!
Shirin mu yana da sassauƙa. Farashin ya dogara da adadin masu amfani da sabis.
Sarrafa ayyukan masu amfani da ku
Shiga AuthFi kuma zaku iya sanin yadda masu amfani ke tantancewa a cikin dashboard.
Dashboard
Kanfigareshan
Masu Amfani Masu Rijista
Tsari & Biyan Kuɗi
Saitin Asusu
AuthFi yana tallafawa
Na'urori da OS
AuthFi yana tallafawa
*Yi amfani da Na'ura: Yi amfani da na'urar azaman mai tantancewa.
Admin | Gwajin RP | ||||||||||
Bude AuthFi a cikin na'urar | IPhone 7+ | iPad | Iphone12 | iPhone 14 pro | Android | IPhone 7+ | iPad | iPhone 14 pro | Android | ||
tsarin | 15.7 | 16.2 | 16.2 | 16.1.1 | 13 | 15.7 | 16.2 | 16.1.1 | 13 | ||
Safari | Yi amfani da na'ura* | Yi rijista | V | V | V | V | – | V | X | V | – |
Shiga | V | V | V | V | – | V | V | V | – | ||
Yi amfani da ATKey | Yi rijista | X | V | X | X | – | X | V | X | – | |
Shiga | V | V | V | V | – | V | V | V | – | ||
Chrome | Yi amfani da na'ura* | Yi rijista | V | V | V | V | V | V | V | V | V |
Shiga | V | V | V | V | V | V | V | V | V | ||
Yi amfani da ATKey | Yi rijista | X | X | X | X | X | X | X | X | X | |
Shiga | V | V | V | V | X | V | V | V | X |
Tuntube mu!
Za a iya keɓance shirin AuthFi ga ku web hidima.
Ya danganta da adadin masu amfani da ku ko ƙungiyoyin dogaro daban-daban,
za mu iya samar da wani tsari wanda ya fi dacewa da bukatun ku.
Tuntuɓar
abokin ciniki.support@authentrend.com
https://authentrend.com/at-authfi/
Kafofin watsa labarun
Takardu / Albarkatu
![]() |
AUTHENTREND AuthFi Passwordless ko MFA Web Software na Sabis [pdf] Jagorar mai amfani AuthFi, AuthFi Passwordless ko MFA Web Software na Sabis, Mara kalmar wucewa ko MFA Web Software na sabis, MFA Web Software na Sabis, Software |