AUTEL-logo

AUTEL MS919 Mai Hannun Hannu 5 A cikin 1 VCMI Na'urar Binciken Bincike

AUTEL-.MS919-Mai hankali-5-In-1-VCMI-Diagnostics-Scan-Tool-PRODUCT

Bayanin samfur

Ana samun Sabunta Software na Kayan Aikin Ganewa don samfuran masu zuwa:

  • MaxiSys Ultra
  • MS919
  • MS909
  • Elite II
  • MS906 Pro jerin
  • MaxiCOM MK908 Pro II
  • MaxiSys MS908S Pro
  • MaxiCOM MK908Pro
  • MaxiSys 908S
  • Saukewa: MS906BT
  • MS906TS
  • Saukewa: MK908
  • Saukewa: DS808
  • MaxiPRO MP808 Series

Sabuntawa ya haɗa da nau'ikan software masu zuwa masu kera abin hawa daban-daban:

Mai ƙira Sigar Software
Benz V5.05
GM V7.70
Toyota V4.00
Lexus V4.00
BMW V10.40
MINI V10.40
Peugeot V3.50
DS_EU V3.50
Maserati V5.50 ~ (na MaxiSys MS908S Pro, Elite, da MaxiCOM
MK908Pro)
V5.30~ (na MaxiSys 908S, MS906BT, MS906TS, da MaxiCOM MK908)
VW V17.00
Audi V3.00
Skoda V17.00
Zama V17.00
Citroen V8.10
DS_EU V8.10

Umarnin Amfani da samfur

Tsarin Sabuntawa

  1. Tabbatar cewa an haɗa na'urarka zuwa intanit.
  2. Bude aikace-aikacen sabunta software akan na'urarka.
  3. Zaɓi masana'anta wanda kake son sabunta software don shi.
  4. Danna maɓallin "Update" don fara aiwatar da sabuntawa.
  5. Jira sabuntawa ya cika. Wannan na iya ɗaukar ɗan lokaci ya danganta da saurin haɗin intanet ɗin ku.
  6. Da zarar an gama ɗaukakawa, yanzu zaku iya amfani da sabunta kayan aikin bincike software don ƙera da aka zaɓa.

Lura: Tabbatar ka bi umarnin a hankali kuma kada ka katse tsarin sabuntawa don guje wa duk wani matsala tare da na'urarka.

Sabuntawa don MaxiSys Ultra, MS919, MS909, Elite II, MS906 Pro Series da MaxiCOM MK908 Pro II

Benz 【Sigar:V5.05】AUTEL-.MS919-Mai hankali-5-In-1-VCMI-Diagnostic-Scan-Tool-fig 1

  1. Yana goyan bayan aikin Scan ta atomatik don duk manyan tsarin da samun damar naúrar sarrafawa don duk tsarin don sabbin samfura ciki har da 206, 223, da 232. [Don MaxiSys Ultra, MaxiSys MS919, da MaxiSys MS909 kawai]
  2. Yana goyan bayan aikin Buɗe/Kulle jakar iska don samfura da suka haɗa da 117, 118, 156, 166, 167, 172, 176, 177, 197, 204, 205, 207, 212, 213, 217, 218, 222, 231 238, 243, 246, 247, 253, 257, 290, 292, 293, da 298.
  3. Yana goyan bayan Farawa / Tsaida aikin bayanan rayuwa don ƙira da suka haɗa da 117, 118, 156, 166, 167, 172, 176, 177, 190, 197, 204, 205, 207, 212, 213, 217, 218, 222, 231, 238, 246, 247, 253, 257 290, 292, 293, 298, 463, XNUMX, XNUMX, da XNUMX.
  4. Yana haɓaka aikin Shirye-shiryen da aikin SCN, yana gyara wasu matsaloli, kuma yana haɓaka daidaiton bayanan aikin.

GM 【Sigar:V7.70】

  1. Yana ƙara aikin HV System Diagnosis (Fault Scan, Quick Goge, da Report) don nau'ikan 4 da ke ƙasa: Chevrolet Spark EV (2014-2016), Cadillac ELR (2014-2016), Buick LaCrosse (2012-2016, 2018-2019), da GMC-2016 Sierra (2018) . [Don MaxiSys MS909EV kawai]
  2. Yana ƙara alamar walƙiya don babban voltage tsarin a Auto Scan. [Don MaxiSys MS909EV kawai]
  3. Yana Ƙara Ayyukan Fakitin Baturi don samfura 4 da ke ƙasa: Chevrolet Spark EV (2014-2016), Cadillac ELR (2014-2016), Buick LaCrosse (2012-2016, 2018-2019), da GMC Sierra (2016-2018). [Don MaxiSys MS909EV kawai]
  4. Yana ƙara shigarwa mai zaman kanta don Chevrolet.

Toyota 【Sigar:V4.00】

  1. Yana ƙara goyan bayan bincike don ƙira a ƙasa: Harrier HV/Venza HV, Tundra HEV, Sienta HEV, da bZ4X.
  2. Yana ƙara goyan bayan bincike don tsarin 11 ciki har da Mirror L, Mirror R, Wurin Fasinja, EV, Fuel Cell (FC), Fuel Cell Direct Current (FCDC), da Driver Wheel huɗu (4WD).
  3. Yana ƙara goyan bayan bincike don ƙira 175 (har zuwa sabbin samfura) gami da Camry, Avalon, 86, da RAV4.
  4. Yana goyan bayan aikin Sake saitin mai na Manual don samfura har zuwa 2022.
  5. Yana goyan bayan aikin Topology don samfuran Toyota a Arewacin Amurka da duk samfuran Lexus har zuwa 2022. [Don MaxiSys Ultra kawai]
  6. Yana ƙara ayyuka na musamman 186 ciki har da Kanfigareshan, Calibration da Rajistar Bayanan Mota, mai goyan bayan ƙirar 8083.

Lexus 【Sigar:V4.00】

  1. Yana ƙara goyan bayan bincike don tsarin 11 ciki har da Mirror L, Mirror R, Wurin Fasinja, EV, Fuel Cell (FC), Fuel Cell Direct Current (FCDC), da Driver Wheel huɗu (4WD).
  2. Yana ƙara tallafin bincike don ƙira 175 (har zuwa sabbin ƙira) gami da RX350, ES300h, da UX250h/UX260h.
  3. Yana goyan bayan aikin Sake saitin mai na Manual don samfura har zuwa 2022.
  4. Yana goyan bayan aikin Topology don samfuran Toyota a Arewacin Amurka da duk samfuran Lexus har zuwa 2022. [Don MaxiSys Ultra kawai]
  5. Yana ƙara ayyuka na musamman 186 ciki har da Kanfigareshan, Calibration da Rajistar Bayanan Mota, mai goyan bayan ƙirar 8083.
  6. Yana goyan bayan aikin Zaɓin Tsari a cikin Kambodiya.
  7. Yana inganta tsarin software.

BMW 【Sigar:V10.40】AUTEL-.MS919-Mai hankali-5-In-1-VCMI-Diagnostic-Scan-Tool-fig 2

  1. Yana goyan bayan aikin canza lambar VIN don samfura har zuwa Yuli 2022.
  2. Yana ƙara aikin EOS don iX3. [Don MaxiSys MS909EV kawai]
  3. Yana ƙara goyan bayan bincike don tsarin da ke ƙasa: SRSNML (Side Radar Sensor Short Range Center Hagu), SRSNMR (Side Radar Sensor Short Range Center Dama), da USSS (Ultrasonic Sensor Control Unit, Side).

MINI 【Sigar:V10.40】

  1. Yana goyan bayan aikin canza lambar VIN don samfura har zuwa Yuli 2022.
  2. Yana ƙara aikin EOS don iX3. [Don MaxiSys MS909EV kawai]
  3. Yana ƙara goyan bayan bincike don tsarin da ke ƙasa: SRSNML (Side Radar Sensor Short Range Center Hagu), SRSNMR (Side Radar Sensor Short Range Center Dama), da USSS (Ultrasonic Sensor Control Unit, Side).

Peugeot 【Sigar:V3.50】

  1. Tallafin Bincike na Gwaji na Motoci 23 zuwa 2022: 208, 208 (T91), 301 (T308), 308 (R4), 308, 9 (P308), 408 (P73), 408 (P93), Rier (K508), Kwararre (K8), Matafiya, Dambe 508 Yuro 83/Euro 2008, 3008 (P84), 4008 (P84), da 5008 (P87).
  2. Haɓaka mahimman bayanai da aikin Sabis na 163 ECUs gami da CMM_MG1CS032, CMM_MG1CS042_PHEV, COMBINE_UDS_EV, ESPMK100_UDS, LVNSD, CORNER_RADAR_FL, da MED17_4_4_EP8.
  3. Yana goyan bayan ayyuka na asali waɗanda suka haɗa da Bayanin ECU, Bayanan Rayuwa, Lambobin Karanta, Lambobin Goge, Daskare Firam, da Gwaji mai Aiki.
  4. Yana goyan bayan nau'ikan ayyukan Sabis guda 32 (ciki har da Sake saitin mai, EPB, Immo Keys, SAS, Bleed Brake, Injector, Throttle, BMS, Aftertreatment, EGR, Suspension, TPMS, da Headlamp), da ayyuka na musamman.
  5. Yana goyan bayan ayyukan daidaitawa na kan layi (Ajiyayyen Bayanan Kanfigareshan, Maido da Bayanan Kanfigareshan, da Tsarin Sigar ECU) don 67 ECUs gami da CMM_MD1CS003, ABSMK100, AIO, CMM_MG1CS042, MED17_4_4, da MED17_4_4_EP8.
  6. Yana inganta aikin Topology. [Don MaxiSys Ultra, MaxiSys MS919, da MaxiSys MS909 kawai]

DS_EU 【Sigar:V3.50】

  1. Haɓaka tallafin bincike don ƙira 5 har zuwa 2022: DS 4, DS 7 Crossback, DS 3 Crossback, DS9 E-Tense, da DS4 (D41).
  2. Haɓaka mahimman bayanai da aikin Sabis na 116 ECUs gami da CMM_MG1CS032, CMM_MG1CS042_PHEV, COMBINE_UDS_EV, ESPMK100_UDS, LVNSD, CORNER_RADAR_FL, da MEVD17_4_4.
  3. Yana goyan bayan ayyuka na asali waɗanda suka haɗa da Bayanin ECU, Bayanan Rayuwa, Lambobin Karanta, Lambobin Goge, Daskare Firam, da Gwaji mai Aiki.
  4. Yana goyan bayan nau'ikan ayyukan Sabis guda 27 (ciki har da Sake saitin mai, EPB, Immo Keys, SAS, Bleed Brake, Injector, Throttle, BMS, Aftertreatment, EGR, Suspension, TPMS, da Headlamp), da ayyuka na musamman.
  5. Yana goyan bayan ayyukan daidaitawa na kan layi (Ajiyayyen Bayanan Kanfigareshan, Maido da Bayanan Kanfigareshan, da Tsarin Sigar ECU) don 38 ECUs gami da BVA_AXN8, CMM_DCM71, AIO, CMM_MG1CS042, HDI_SID807_BR2, MED17_4_4, da VD46.

Sabuntawa don MaxiSys MS908S Pro, Elite da MaxiCOM MK908Pro

Maserati 【Sigar:V5.50】

  1. Yana ƙara tallafin bincike don ƙirar 2022 da ke ƙasa: MC20 M240, Grecale M182, Levante M161, Ghibil M157, da Quattroporte M156.
  2. Yana ƙara ayyuka na musamman na 1417 don ƙirar 2019-2022, gami da ECM Reset Oil Life, da Jagorar Angle Calibration.
  3. Yana ƙara Zaɓin atomatik (bayanin ƙirar abin hawa ta hanyar VIN).

Sabuntawa don MaxiSys 908S, MS906BT, MS906TS da MaxiCOM MK908

Maserati 【Sigar:V5.30】

  1. Yana ƙara tallafin bincike don ƙirar 2022 da ke ƙasa: MC20 M240, Grecale M182, Levante M161, Ghibil M157, da Quattroporte M156.
  2. Yana ƙara ayyuka na musamman na 1417 don ƙirar 2019-2022, gami da ECM Reset Oil Life, da Sabis na Rubutun IPC.
  3. Yana ƙara Zaɓin atomatik (bayanin ƙirar abin hawa ta hanyar VIN).

Toyota 【Sigar:V8.30】

  1. Yana ƙara goyan bayan bincike don ƙira a ƙasa: Harrier HV/Venza HV, Tundra HEV, Sienta HEV, da bZ4X.
  2. Yana ƙara goyan bayan bincike don tsarin 11 ciki har da Mirror L, Mirror R, Wurin Fasinja, EV, Fuel Cell (FC), Fuel Cell Direct Current (FCDC), da Driver Wheel huɗu (4WD).
  3. Yana ƙara goyan bayan bincike don ƙira 175 (har zuwa sabbin samfura) gami da Camry, Avalon, 86, da RAV4.
  4. Yana goyan bayan aikin Sake saitin mai na Manual don samfura har zuwa 2022.
  5. Yana ƙara ayyuka na musamman 186 ciki har da Kanfigareshan, Calibration da Rajistar Bayanan Mota, mai goyan bayan ƙirar 8083.

Lexus 【Sigar:V8.30】

  1. Yana ƙara goyan bayan bincike don tsarin 11 ciki har da Mirror L, Mirror R, Wurin Fasinja, EV, Fuel Cell (FC), Fuel Cell Direct Current (FCDC), da Driver Wheel huɗu (4WD).
  2. Yana ƙara tallafin bincike don ƙira 175 (har zuwa sabbin ƙira) gami da RX350, ES300h, da UX250h/UX260h.
  3. Yana goyan bayan aikin Sake saitin mai na Manual don samfura har zuwa 2022.
  4. Yana ƙara ayyuka na musamman 186 ciki har da Kanfigareshan, Calibration da Rajistar Bayanan Mota, mai goyan bayan ƙirar 8083.

VW 【Sigar:V17.00】AUTEL-.MS919-Mai hankali-5-In-1-VCMI-Diagnostic-Scan-Tool-fig 3

  1. Yana ƙara goyan bayan bincike don ƙira a ƙasa: CY - Polo SUV 2022, da D2 - Notchback 2022.
  2. Ayyuka na asali: Yana Haɓaka Ayyukan Bayanai da yawa. Ayyukan haɓakawa (Bayanan Rayuwa, Gwajin Aiki, Daidaitawa, da Saitunan Asali) ƙarƙashin ƙa'idar KWP, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  3. Ayyuka na musamman: Haɓaka Sake saitin Mai, EPB, da Odometer, samfuran tallafi har zuwa 2022. Yana ƙara aikin A/C.
  4. Ayyukan Jagora: Haɓaka Ayyukan Jagora don mahimman tsarin da suka haɗa da Injiniya, Watsawa, da Kwamitin Kayan aiki.
  5. Ayyukan kan layi: Yana Ƙara Ayyukan Ajiyayyen Ƙimar Cloud da Samun Adafta Ayyukan Ƙimar Ajiyayyen.
  6. Tallafin yarjejeniya: Yana goyan bayan binciken ƙa'idar DoIP don wasu samfuran 2019 gaba.

Audi【Sigar:V3.00】

  1. Yana ƙara tallafin bincike don Audi Q5 e-tron 2022.
  2. Aiki na asali: Yana Ƙara Ayyukan Bayanai da yawa. Ayyukan haɓakawa (Bayanan Rayuwa, Gwajin Aiki, Daidaitawa, da Saitunan Asali) ƙarƙashin ƙa'idar KWP, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  3. Ayyuka na musamman: Haɓaka Sake saitin Mai, EPB, da Odometer, samfuran tallafi har zuwa 2022. Yana ƙara aikin A/C.
  4. Ayyukan Jagora: Haɓaka Ayyukan Jagora don mahimman tsarin ciki har da Injin, Watsawa, da Ƙungiyar Kayan aiki.
  5. Ɓoye Aiki: Ƙara / haɓaka Ayyukan Ɓoye don mahimman samfura a ƙasa: A1 2011, A1 2019, A3 2013, A3 2020, A4 2008, A4 2016, A5 2008, A5 2017, A6 2011, A6 2018, A7 2018 A8 2010, Audi e-tron 8, Q2018 2019, Q3 2012, Q5 2009, Q5 2017, Q7 2007, da Q7 2016.
  6. Ayyukan kan layi: Yana Ƙara Ayyukan Ajiyayyen Ƙimar Cloud da Sami Ayyukan Adaftan Ajiyayyen Ajiyayyen.
  7. Taimakon yarjejeniya: Yana goyan bayan binciken ƙa'idar DoIP don wasu samfuran 2019 gaba.

Skoda 【Sigar:V17.00】

  1. Yana ƙara tallafin bincike don Slavia 2022.
  2. Aiki na asali: Yana Ƙara Ayyukan Bayanai da yawa. Ayyukan haɓakawa (Bayanan Rayuwa, Gwajin Aiki, Daidaitawa, da Saitunan Asali) ƙarƙashin ƙa'idar KWP, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  3. Ayyuka na musamman: Haɓaka Sake saitin Mai, EPB, da Odometer, samfuran tallafi har zuwa 2022. Yana ƙara aikin A/C.
  4. Ayyukan Jagora: Haɓaka Ayyukan Jagora don mahimman tsarin ciki har da Injin, Watsawa, da Ƙungiyar Kayan aiki.
  5. Ayyukan kan layi: Yana Ƙara Ayyukan Ajiyayyen Ƙimar Cloud da Sami Ayyukan Adaftan Ajiyayyen Ajiyayyen.
  6. Taimakon yarjejeniya: Yana goyan bayan binciken ƙa'idar DoIP don wasu samfuran 2019 gaba.

Wurin zama 【Sigar:V17.00】

  1. Aiki na asali: Yana Ƙara Ayyukan Bayanai da yawa. Ayyukan haɓakawa (Bayanan Rayuwa, Gwajin Aiki, Daidaitawa, da Saitunan Asali) ƙarƙashin ƙa'idar KWP, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  2. Ayyuka na musamman: Haɓaka Sake saitin Mai, EPB, da Odometer, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  3. Ayyukan kan layi: Yana Ƙara Ayyukan Ajiyayyen Ƙimar Cloud da Sami Ayyukan Adaftan Ajiyayyen Ajiyayyen.
  4. Taimakon yarjejeniya: Yana goyan bayan binciken ƙa'idar DoIP don wasu samfuran 2019 gaba.

Peugeot 【Sigar:V8.10】

  1. Tallafin Bincike na Gwaji na Motoci 23 zuwa 2022: 208, 208 (T91), 301 (T308), 308 (R4), 308, 9 (P308), 408 (P73), 408 (P93), Rier (K508), Kwararre (K8), Matafiya, Dambe 508 Yuro 83/Euro 2008, 3008 (P84), 4008 (P84), da 5008 (P87).
  2. Haɓaka mahimman bayanai da aikin Sabis na 163 ECUs gami da CMM_MG1CS032, CMM_MG1CS042_PHEV, COMBINE_UDS_EV, ESPMK100_UDS, LVNSD, CORNER_RADAR_FL, da MED17_4_4_EP8.
  3. Yana goyan bayan ayyuka na asali waɗanda suka haɗa da Bayanin ECU, Bayanan Rayuwa, Lambobin Karanta, Lambobin Goge, Daskare Firam, da Gwaji mai Aiki.
  4. Yana goyan bayan nau'ikan ayyukan Sabis guda 32 (ciki har da Sake saitin mai, EPB, Immo Keys, SAS, Bleed Brake, Injector, Throttle, BMS, Aftertreatment, EGR, Suspension, TPMS, da Headlamp), da ayyuka na musamman.
  5. Yana goyan bayan ayyukan daidaitawa na kan layi (Ajiyayyen Bayanan Kanfigareshan, Maido da Bayanan Kanfigareshan, da Tsarin Sigar ECU) don 67 ECUs gami da CMM_MD1CS003, ABSMK100, AIO, CMM_MG1CS042, MED17_4_4, da MED17_4_4_EP8.

Citroen 【Sigar:V8.10】

  1. Haɓaka tallafin bincike don samfura 15 har zuwa 2022: C-ELYSEE, C3-XRC3 L, C4 (B7), C4 L/C4 Sedan (B7), C4 Quatre, C5 (X7), C5 Aircross, C6 (X81), Berlingo (K9), Jumpy (K0), Spaceuro3, 5 Eurotourer (C6), da C4X (E41C).
  2. Haɓaka mahimman bayanai da aikin Sabis na 147 ECUs gami da CMM_MG1CS032, CMM_MG1CS042_PHEV, COMBINE_UDS_EV, ESPMK100_UDS, LVNSD, CORNER_RADAR_FL, da MED17_4_4_EP8.
  3. Yana goyan bayan ayyuka na asali waɗanda suka haɗa da Bayanin ECU, Bayanan Rayuwa, Lambobin Karanta, Lambobin Goge, Daskare Firam, da Gwaji mai Aiki.
  4. Yana goyan bayan nau'ikan ayyukan Sabis guda 31 (ciki har da Sake saitin mai, EPB, Immo Keys, SAS, Bleed Brake, Injector, Throttle, BMS, Aftertreatment, EGR, Suspension, TPMS, da Headlamp), da ayyuka na musamman.
  5. Yana goyan bayan ayyukan daidaitawar kan layi (Ajiyayyen Bayanan Kanfigareshan, Maido da Bayanan Kanfigareshan, da Tsarin Sigar ECU) don 61 ECUs gami da CMM_MD1CS003, ABSMK100, AIO, EDC17C10_BR2, MED17_4_4, da MED17_4_4_EP8.

DS_EU 【Sigar:V8.10】

  1. Haɓaka tallafin bincike don ƙira 5 har zuwa 2022: DS 4, DS 7 Crossback, DS 3 Crossback, DS9 E-Tense, da DS4 (D41).
  2. Haɓaka mahimman bayanai da aikin Sabis na 116 ECUs gami da CMM_MG1CS032, CMM_MG1CS042_PHEV, COMBINE_UDS_EV, ESPMK100_UDS, LVNSD, CORNER_RADAR_FL, da MEVD17_4_4.
  3. Yana goyan bayan ayyuka na asali waɗanda suka haɗa da Bayanin ECU, Bayanan Rayuwa, Lambobin Karanta, Lambobin Goge, Daskare Firam, da Gwaji mai Aiki.
  4. Yana goyan bayan nau'ikan ayyukan Sabis guda 27 (ciki har da Sake saitin mai, EPB, Immo Keys, SAS, Bleed Brake, Injector, Throttle, BMS, Aftertreatment, EGR, Suspension, TPMS, da Headlamp), da ayyuka na musamman.
  5. Yana goyan bayan ayyukan daidaitawa na kan layi (Ajiyayyen Bayanan Kanfigareshan, Maido da Bayanan Kanfigareshan, da Tsarin Sigar ECU) don 38 ECUs gami da BVA_AXN8, CMM_DCM71, AIO, CMM_MG1CS042, HDI_SID807_BR2, MED17_4_4, da VD46.

Sabunta don MaxiSys MS906, MS906S, DS808 Series da MaxiPRO MP808 Series

VW 【Sigar:V17.00】

  1. Yana ƙara goyan bayan bincike don ƙira a ƙasa: CY - Polo SUV 2022, da D2 - Notchback 2022.
  2. Ayyuka na asali: Yana Haɓaka Ayyukan Bayanai da yawa. Ayyukan haɓakawa (Bayanan Rayuwa, Gwajin Aiki, Daidaitawa, da Saitunan Asali) ƙarƙashin ƙa'idar KWP, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  3. Ayyuka na musamman: Haɓaka Sake saitin Mai, EPB, da Odometer, samfuran tallafi har zuwa 2022. Yana ƙara aikin A/C.
  4. Ayyukan Jagora: Haɓaka Ayyukan Jagora don mahimman tsarin da suka haɗa da Injiniya, Watsawa, da Kwamitin Kayan aiki.
  5. Ayyukan kan layi: Yana Ƙara Ayyukan Ajiyayyen Ƙimar Cloud da Samun Adafta Ayyukan Ƙimar Ajiyayyen.
  6. Tallafin yarjejeniya: Yana goyan bayan binciken ƙa'idar DoIP don wasu samfuran 2019 gaba.

Audi 【Sigar:V17.00】AUTEL-.MS919-Mai hankali-5-In-1-VCMI-Diagnostic-Scan-Tool-fig 4

  1. Yana ƙara tallafin bincike don Audi Q5 e-tron 2022.
  2. Ayyuka na asali: Yana Haɓaka Ayyukan Bayanai da yawa. Ayyukan haɓakawa (Bayanan Rayuwa, Gwajin Aiki, Daidaitawa, da Saitunan Asali) ƙarƙashin ƙa'idar KWP, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  3. Ayyuka na musamman: Haɓaka Sake saitin Mai, EPB, da Odometer, samfuran tallafi har zuwa 2022. Yana ƙara aikin A/C.
  4. Ayyukan Jagora: Haɓaka Ayyukan Jagora don mahimman tsarin da suka haɗa da Injiniya, Watsawa, da Kwamitin Kayan aiki.
  5. Boye Aiki: Ƙara / haɓaka Ayyukan Ɓoye don mahimman samfura a ƙasa: A1 2011, A1 2019, A3 2013, A3 2020, A4 2008, A4 2016, A5 2008, A5 2017, A6 2011, A6 2018, A7, A2018 8, Audi e-tron 2010, Q8 2018, Q2019 3, Q2012 5, Q2009 5, Q2017 7, da Q2007 7.
  6. Ayyukan kan layi: Yana Ƙara Ayyukan Ajiyayyen Ƙimar Cloud da Samun Adafta Ayyukan Ƙimar Ajiyayyen.
  7. Tallafin yarjejeniya: Yana goyan bayan binciken ƙa'idar DoIP don wasu samfuran 2019 gaba.

Skoda 【Sigar:V17.00】

  1. Yana ƙara tallafin bincike don Slavia 2022.
  2. Ayyuka na asali: Yana Haɓaka Ayyukan Bayanai da yawa. Ayyukan haɓakawa (Bayanan Rayuwa, Gwajin Aiki, Daidaitawa, da Saitunan Asali) ƙarƙashin ƙa'idar KWP, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  3. Ayyuka na musamman: Haɓaka Sake saitin Mai, EPB, da Odometer, samfuran tallafi har zuwa 2022. Yana ƙara aikin A/C.
  4. Ayyukan Jagora: Haɓaka Ayyukan Jagora don mahimman tsarin da suka haɗa da Injiniya, Watsawa, da Kwamitin Kayan aiki.
  5. Ayyukan kan layi: Yana Ƙara Ayyukan Ajiyayyen Ƙimar Cloud da Samun Adafta Ayyukan Ƙimar Ajiyayyen.
  6. Tallafin yarjejeniya: Yana goyan bayan binciken ƙa'idar DoIP don wasu samfuran 2019 gaba.

Wurin zama 【Sigar:V17.00】

  1. Ayyuka na asali: Yana Haɓaka Ayyukan Bayanai da yawa. Ayyukan haɓakawa (Bayanan Rayuwa, Gwajin Aiki, Daidaitawa, da Saitunan Asali) ƙarƙashin ƙa'idar KWP, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  2. Ayyuka na musamman: Haɓaka Sake saitin Mai, EPB, da Odometer, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  3. Ayyukan kan layi: Yana Ƙara Ayyukan Ajiyayyen Ƙimar Cloud da Samun Adafta Ayyukan Ƙimar Ajiyayyen.
  4. Tallafin yarjejeniya: Yana goyan bayan binciken ƙa'idar DoIP don wasu samfuran 2019 gaba.

Sabuntawa don D1

Maserati 【Sigar:V2.50】AUTEL-.MS919-Mai hankali-5-In-1-VCMI-Diagnostic-Scan-Tool-fig 5

  1. Yana ƙara tallafin bincike don ƙirar 2022 da ke ƙasa: MC20 M240, Grecale M182, Levante M161, Ghibil M157, da Quattroporte M156.
  2. Yana ƙara ayyuka na musamman na 1417 don ƙirar 2019-2022, gami da ECM Reset Oil Life, da Sabis na Rubutun IPC.
  3. Yana ƙara Zaɓin atomatik (bayanin ƙirar abin hawa ta hanyar VIN).

VW 【Sigar:V3.00】

  1. Yana ƙara goyan bayan bincike don ƙira a ƙasa: CY - Polo SUV 2022, da D2 - Notchback 2022.
  2. Ayyuka na asali: Yana Haɓaka Ayyukan Bayanai da yawa. Ayyukan haɓakawa (Bayanan Rayuwa, Gwajin Aiki, Daidaitawa, da Saitunan Asali) ƙarƙashin ƙa'idar KWP, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  3. Ayyuka na musamman: Haɓaka Sake saitin Mai, EPB, da Odometer, samfuran tallafi har zuwa 2022. Yana ƙara aikin A/C.
  4. Ayyukan Jagora: Haɓaka Ayyukan Jagora don mahimman tsarin da suka haɗa da Injiniya, Watsawa, da Kwamitin Kayan aiki.
  5. Ayyukan kan layi: Yana Ƙara Ayyukan Ajiyayyen Ƙimar Cloud da Samun Adafta Ayyukan Ƙimar Ajiyayyen.

Skoda 【Sigar:V3.00】

  1. Yana ƙara tallafin bincike don Slavia 2022.
  2. Ayyuka na asali: Yana Haɓaka Ayyukan Bayanai da yawa. Ayyukan haɓakawa (Bayanan Rayuwa, Gwajin Aiki, Daidaitawa, da Saitunan Asali) ƙarƙashin ƙa'idar KWP, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  3. Ayyuka na musamman: Haɓaka Sake saitin Mai, EPB, da Odometer, samfuran tallafi har zuwa 2022. Yana ƙara aikin A/C.
  4. Ayyukan Jagora: Haɓaka Ayyukan Jagora don mahimman tsarin da suka haɗa da Injiniya, Watsawa, da Kwamitin Kayan aiki.
  5. Ayyukan kan layi: Yana Ƙara Ayyukan Ajiyayyen Ƙimar Cloud da Samun Adafta Ayyukan Ƙimar Ajiyayyen.

Wurin zama 【Sigar:V3.00】

  1. Ayyuka na asali: Yana Haɓaka Ayyukan Bayanai da yawa. Ayyukan haɓakawa (Bayanan Rayuwa, Gwajin Aiki, Daidaitawa, da Saitunan Asali) ƙarƙashin ƙa'idar KWP, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  2. Ayyuka na musamman: Haɓaka Sake saitin Mai, EPB, da Odometer, samfuran tallafi har zuwa 2022.
  3. Ayyukan kan layi: Yana Ƙara Ayyukan Ajiyayyen Ƙimar Cloud da Samun Adafta Ayyukan Ƙimar Ajiyayyen.

TEL: 1.855.288.3587 I WEB: AUTEL.COM
Imel: USSUPPORT@AUTEL.COM
KU BI MU @AUTELTOOLS
©2021 Autel US Inc., Duk hakkoki

Takardu / Albarkatu

AUTEL MS919 Mai Hannun Hannu 5 A cikin 1 VCMI Na'urar Binciken Bincike [pdf] Jagorar mai amfani
MS919 Mai hankali 5 A cikin 1 VCMI Diagnostic Scan Tool, MS919, Mai hankali 5 A cikin 1 VCMI Diagnostic Scan Tool, 5 A 1 VCMI Diagnostic Scan Tool, Diagnostic Scan Tool, Scan Tool.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *