fasaha mai jiwuwa AT897 Line Plus Gradient Condenser Manual's Mawallafin Makirufo

AT897 Line Plus Gradient Condenser Microphone

"

Ƙayyadaddun bayanai:

  • Samfura: AT897
  • Nau'in: Layi + Makirifo Mai ɗaukar Gradient
  • Aikace-aikace: Watsa shirye-shirye & Samfura
  • Tsarin Polar: Layi + Gradient
  • Bukatun Wuta: 11V zuwa 52V Fatalwa Power ko 1.5V AA
    Baturi
  • Mai Haɗin fitarwa: 3-pin XLRM-nau'in
  • Tace mai girma: Haɗin kai 80Hz
  • Na'urorin haɗi: AT8405a Tsaya Clamp, Gilashin iska, 2 O-ring,
    Baturi, Case mai ɗaukar nauyi

Umarnin Amfani da samfur:

1. Ƙarfafa Microphone:

Ana iya kunna makirufo AT897 ta amfani da fatalwa 11V zuwa 52V
iko ko baturi AA 1.5V. Bi waɗannan matakan:

  1. Idan ana amfani da baturi, cire ɓangaren ƙananan makirufo
    jiki kuma saka sabon baturi 1.5V AA (+ ƙarewa).
  2. Don ƙarfin fatalwa, ba a buƙatar baturi.
  3. Cire baturin yayin ajiya na dogon lokaci don gujewa
    yabo.

2. Haɗin Fitarwa:

Fitowar makirufo ta hanyar haɗin nau'in XLRM mai 3-pin ne.
Tabbatar da ingantaccen wayoyi don daidaitaccen fitarwa.

3. Tace mai wuce gona da iri:

Makirifon yana da babban tacewa mai wucewa 80Hz. Zuwa
shigar da tacewa, zame maɓalli ta amfani da ƙaramin mai nuni
kayan aiki.

4. Hawan Microphone:

Yi amfani da AT8405a tsaye clamp don hawa akan kowane
Makirifo tsaya tare da zaren 5/8-27. Don babban dutsen kamara
masu riƙe, yi amfani da zoben o-ring da aka kawo don amintaccen wuri.

5. Kulawa:

Don kyakkyawan aiki, yi amfani da batura na alkaline kuma cire su
a lokacin ajiya na dogon lokaci. Tabbatar da daidaiton wayoyi na kebul na mic zuwa
kauce wa soke lokaci.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ):

Q: Mene ne dalilin high-wuce tace a kan AT897
makirufo?

A: Maɗaukakin maɗaukakin maɗaukaki yana taimakawa rage ƙaramar ƙarar ƙarar yanayi
karba, kamar zirga-zirga ko reverberation na daki, samar da tsabta
audio.

Tambaya: Zan iya amfani da makirufo AT897 tare da dutsen kamara
mariƙin?

A: Ee, zaku iya amfani da makirufo tare da mariƙin dutsen kamara ta
Yin amfani da zoben o-ring da aka kawo don amintaccen wuri.

"'

AT897
Layi + Makirifo mai ɗaukar nauyi na Gradient

watsa shirye-shirye & samar da microphones

Fasaloli · An tsara shi don samar da bidiyo da watsa shirye-shirye (ENG/EFP) audio
saye · Gajeren tsayi yana tabbatar da cewa mic ba ya fita daga harbi koda lokacin amfani da shi
tare da ƙananan kyamarori na dijital · Yana ba da kunkuntar kusurwar karɓa wanda ake so don nisa
Ɗaukar sauti · Santsi, ingancin sauti na axis · Yana ba da sauƙi na baturi ko aikin ƙarfin fatalwa · Ƙirƙirar ƙira da gini don ingantaccen aiki · Mai sauyawa 80 Hz matattara mai ƙarfi mai ƙarfi yana rage ɗaukar abubuwan da ba a so.
ƙananan sautuka
Bayanin AT897 makirufo ce mai kayyadadden caji mai ɗaukar hoto tare da layi + ƙirar polar gradient. An tsara shi don samar da bidiyo, watsa shirye-shirye (ENG / EFP) sayan sauti, rikodin namun daji da ƙarfafa sauti mai inganci.
Makirifo yana buƙatar 11V zuwa 52V ƙarfin fatalwa ko baturin AA 1.5V don aiki. Ba buƙatar baturi ya kasance a wurin don aikin wutar lantarki na fatalwa ba.
Tsarin polar na makirufo yana ba da ƙunƙuntaccen kusurwar karɓa tare da kintsattse, haɓakar sauti mai hankali wanda ake so don ɗaukar sauti mai nisa.
Fitowar makirufo ita ce nau'in nau'in XLRM mai nau'in 3-pin.
Canjawa yana ba da izinin zaɓi na amsa mai faɗi ko ƙaramar jujjuyawar juzu'i (ta hanyar matatar babban wucewar 80 Hz) don taimakawa sarrafa hayaniyar da ba a so.
An rufe makirufo a cikin katafaren gida. An haɗa AT8405a tsayawa clamp yana ba da izinin hawa akan kowane madaidaicin makirufo mai zaren 5/8″-27. An haɗa da gilashin iska, zoben o-ring guda biyu, baturi da akwati mai kariya.
Aiki da Kulawa AT897 na buƙatar 11V zuwa 52V ƙarfin fatalwa ko baturi 1.5V AA don aiki. Ba buƙatar baturi ya kasance a wurin don aikin ƙarfin fatalwa ba.
Don shigar da baturin, cire ƙananan sashin jikin makirufo, kusa da farantin suna. Saka sabon baturi 1.5V AA a cikin sashin hannu (“+” ya ƙare), sannan sake haɗa makirufo. Ana ba da shawarar batir alkaline don tsawon rayuwa. Cire baturin yayin ajiya na dogon lokaci.
Fitowa yana da ma'auni maras nauyi (Lo-Z). Alamar tana bayyana a fadin Fil

2 da 3; Fin 1 yana ƙasa (garkuwa). Lokacin fitarwa shine "Filin 2 zafi" - matsi mai inganci yana haifar da ingantaccen voltagda Pin 2.
Don guje wa sokewar lokaci da sauti mara kyau, duk kebul na mic ɗin dole ne a haɗa su akai-akai: Fin 1-to-Pin 1, da sauransu.
Babban matattara mai mahimmanci na 80 Hz yana ba da sauƙin sauyawa daga amsawar mitar lebur zuwa ƙaramar ƙarewa. Matsayin jujjuyawar yana rage ɗaukar ƙaramar ƙaramar ƙaramar amo (kamar zirga-zirga, tsarin sarrafa iska, da sauransu), sake maimaita ɗaki da girgizar injinan haɗe-haɗe. Don shigar da matatar mai tsayi, yi amfani da ƙarshen ƙarshen shirin takarda ko wasu ƙananan kayan aiki mai nuni don zamewa mai sauyawa zuwa layin "lankwasa".
Ka guji barin makirufo a buɗe rana ko a wuraren da yanayin zafi ya wuce 110°F (43°C) na tsawan lokaci. Yakamata kuma a guji tsananin zafi.
Lura: Don amfani da makirufo mai riƙe da makirufo mai Dutsen kamara wanda diamita ya yi girma da yawa don kiyaye makirufo, zana zoben o-ring guda biyu da aka kawo a kan maƙiyin makirufo, sarari yadda ɗaya ya yi daidai a gabansa, ɗayan kuma ya yi daidai a bayansa, robar ya nus cikin mariƙin microphone. Lokacin da aka rufe saman mariƙin makirufo kuma aka ƙara matsawa ƙasa, o-ringin ya kamata su riƙe makirufo amintacce.

An sauke daga thelostmanual.org

AT897

Don rage tasirin muhalli na rubuce-rubuce da harsuna da yawa, ana samun bayanan samfur akan layi akan layi www.audio-technica.com a cikin zaɓin harsuna.
Afin de réduire l'impact sur l'environnement de l'impression de plusieurs langues, don ƙarin bayani game da abubuwan da suka shafi sont disponibles sur le site www.audio-technica.com dans une manyan sélection de langue.
Don ƙarin bayani game da abubuwan da ke faruwa a cikin yanar gizo: www.audio-technica.com.
Koyi yadda za a yi amfani da ilimin kimiyyar ilimin kimiyya da ilimin harshe, da Audio-Technica providência as informações dos seus produtos em diversas linguas na www.audio-technica.com.
Per evitare l'impatto ambientale che la stampa di questo documento deciderebbe, don sanar da sui prodotti sono disponibili online in different languages ​​sul sito www.audio-technica.com.
Der Umwelt zuliebe finden Sie die Produktinformationen in deutscher Sprache und weiteren Sprachen auf unserer Homepage: www.audio-technica.com.
Om de gevolgen van een gedrukte meertalige handleiding op het milieu te verkleinen, is productinformatie in verschillende talen "on-line" beschikbaar op: www.audio-technica.com.
audio-technica.com

Ƙayyadaddun bayanai

Abun ciki
Alamar Polar Mitar Amsar ƙaƙƙarfan mitar mitoci Buɗe hazakar kewayawa
Impedance
Matsakaicin matakin sauti
Dynamic range (na hali)
Rabo sigina-zuwa amo1 Bukatun ikon fatalwa
Nau'in baturi Baturi halin yanzu / rayuwa
Canja Girman Nauyi
Salon harka na Audio-Technica
An sanya kayan haɗi

Kafaffen-cajin baya farantin, Layin madadi mai ƙarfi na dindindin + gradient 20-20,000 Hz 80 Hz, 12 dB/ octave fatalwa: 40 dB (10.0 mV) sake 1V a 1 Pa Baturi: 41 dB (8.9 mV) sake 1V a oh1 oh200ms: 300 Pah129ms Fatu: 1 dB SPL, 1 kHz a 115% THD Baturi: 1 dB SPL, 1 kHz a 112% THD fatalwa: 1 dB, 98 kHz a Max SPL Baturi: 1 dB, 77 kHz a Max SPL 1 dB, 1 kHz a 11V 52 na al'ada DC. AA / UM2 1.5 mA / 3 hours hankula (alkali) Flat, mirgine-kashe 0.4 g (1200 oz) 145 mm (5.1 ″) tsayi, 279.0 mm (10.98 ″) diamita Integral 21.0-pin XLRM-nau'in SG0.83 AT3a tsayeamp don 5/8 ″-27 madaurin zaren; 5/8 "-27 zuwa 3/8"-16 adaftar zaren; AT8134 gilashin iska; baturi; zobba biyu; akwati mai kariya

A cikin sha'awar ci gaban ka'idoji, ATUS yana ba da cikakkun bayanai game da hanyoyin gwajin sa ga sauran masana'antu
ƙwararru akan buƙata.
1 Pascal = 10 dynes/cm2 = 10 microbars = 94 dB SPL
1 Na al'ada, A-nauyi, ta amfani da Tsarin Daidaitaccen Sauti na Ɗaya.
Ana iya canza ƙayyadaddun bayanai ba tare da sanarwa ba.

amsa mitar: 20 20,000 Hz

Amsa a cikin dB

10db ku

LABARI NA 50

Mitar 100 200 500 1k 2k a cikin Hertz
12 ″ ko fiye akan axis Roll-off

iyakacin duniya juna

330°

30°

5k10 ku 20k

300°

60°

270°

90°

240°

120°

210°

150°

180°

SASALI NE MAI BANBANTA RABA 5

LEGEND 200 Hz 1 kHz 5 kHz 8 kHz

Kamfanin Audio-Technica audio-technica.com ©2017 Audio-Technica
An sauke daga thelostmanual.org

Saukewa: P51973-02

Takardu / Albarkatu

fasaha mai jiwuwa AT897 Line Plus Gradient Condenser Microphone [pdf] Littafin Mai shi
AT897 Layi Plus Marufo Mai ɗaukar hoto na Gradient, AT897, Line Plus Gradient Condenser Microphone

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *