Applied biosystems logoRapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kayan Aiki Mai Amfani
Jagoran Jagora

RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kayan Aiki Mai Amfani

Pre-Sharadi:

  • Dole ne tsarin ya kasance yana gudana RapidLINK v1.1.5 kafin haɓakawa.
  • RapidHIT™ ID System Software yana buƙatar sabuntawa kafin haɓaka software na RapidLINK.
  • Tabbatar cewa kun shiga cikin Asusun Gudanarwa don kwamfutar
  • Bai kamata a haɗa kwamfutar tafi-da-gidanka zuwa intanit lokacin da ake tura haɓaka software ba.
  • Kafin fara aikin haɓakawa ɗauko serial number RapidLINK v1.1.5 ta kewaya zuwa
    C:\RapidLINK dama danna kan RLCConfigUtility.exe kuma gudanar a matsayin mai gudanarwa da kuma bayyana RapidLINK Serial.Appliedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarin Amfani da Software
  • Zazzage mai sakawa RapidLINK mai suna ABRapidLINK-1.3.3-136
    (https://www.thermofisher.com/us/en/home/technical-resources/software-downloads/rapidsoftware.html)
    kuma ajiye shi akan tuƙi "S" akan Thermo Fisher Scientific yana samar da Laptop.
  • Rufe RapidLINK v1.1.5 idan an buɗe.
  • Kewaya zuwa "C: \RapidLINK" kuma tabbatar da cewa bayanan file RapidLinkDB.mdf yana nan
    NOTE: Idan bayanan ba a cikin tsoho directory kuma ba za ku iya gano shi ba kar a ci gaba da haɓakawa kuma tuntuɓi ƙungiyar tallafi da ta dace don taimako.
  • Bincika samfurin kwamfutar tafi-da-gidanka lokacin shigar da RapidLINK uwar garken/abokin ciniki kuma kammala shigarwar sassan sassan kamar haka:
    Lura: ƙananan sassan suna samuwa a cikin babban fayil da aka zazzage
    a. Dell 5580 - shigar da NDP472-KB4054530-x86-x64-AllOS-ENU.exe,
    FixTsarin Shigarwa Tare daInnoSetup.bat da VC_redist.x64.exe
    b. Dell E3541 - shigar da NDP472-KB4054530-x86-x64-AllOS-ENU.exe da VC_redist.x64.exe
    c. Dell E3551 - shigar da FixPendingInstallationIssueWithInnoSetup.batAppedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kayan Aikin Kafaffen Kayan Aiki -

NOTE: Don shigarwa kawai danna sau biyu akan .exe ko .bat files. Ya kamata a yi su ɗaya bayan ɗaya kuma a bar su su kammala kafin a shigar da na gaba. Muna ba da shawarar cire haɗin kwamfutar tafi-da-gidanka daga intanet, Idan kwamfutar tana da haɗin Intanet mai aiki waɗannan abubuwan zasu iya ɗaukar awanni 2 don shigarwa. "NDP472-KB4054530-x86-x64-AllOS-ENU.exe" na iya ɗaukar lokaci mai tsawo.
"FixPendingInstallationIssueWithInnosetup.bat" zai ɗauki daƙiƙa kawai.

Haɓaka umarnin software na RapidLINK:

  1. Danna sau biyu akan RapidLINKSetup.exe danna Ee idan an nuna allon da ke ƙasa.Appliedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarin Kayan Aiki - Danna sau biyu
  2. Karɓi EULA zaɓi "Na karɓi yarjejeniyar" kuma danna na gabaAppedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarewar Kayan Aiki - fig1
  3. Zaɓi duk zaɓuɓɓukan da aka nuna akan allon da ke ƙasa kuma danna kan Na gaba.Appedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarewar Kayan Aiki - fig2
  4. Zaɓi wurin adana bayanai (RapidLinkDB.mdf) ta amfani da maɓallin BincikeAppedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarewar Kayan Aiki - fig3
  5. Danna gaba akan allon da ke sama
  6. Danna Shigar akan taga da ke ƙasaAppedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarewar Kayan Aiki - fig4
  7. A lokacin shigarwa za a nuna allon da ke ƙasa. Zai ɗauki ɗan lokaci, kar a soke, ko katse aikin haɓakawaAppedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarewar Kayan Aiki - fig5Appedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarewar Kayan Aiki - fig6Appedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarewar Kayan Aiki - fig7
  8. Lokacin da aka nuna allon da ke ƙasa tabbatar da cewa Serial Number da ke bayyana a cikin RapidLINK Serial filin daidai yake da RL v1.1.5 kuma danna 'Ok'Appedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarewar Kayan Aiki - fig8
  9. Jira shigarwa don kammala.
  10. Danna Ok lokacin da aka nuna allon da ke ƙasaAppedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarewar Kayan Aiki - fig9
  11. Danna Gama Bayan an gama shigarwaAppedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarewar Kayan Aiki - fig10
  12. Kaddamar da RapidLINK daga gajeriyar hanyar tebur, akan allon shiga shigar da bayanan sirri admin/admin
  13. Bayan kaddamar da tabbatar da cewa RapidLINK version da aka nuna a saman kusurwar hagu shine v1.3.3Appedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarewar Kayan Aiki - fig11

Takardu / Albarkatu

Appliedbiosystems RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Kanfigarin Amfani da Software [pdf] Jagoran Jagora
RapidLINK v1.3.3 Haɓaka Software na Kayan aiki, RapidLINK v1.3.3 Haɓakawa Kanfigancin Utility, Software, RapidLINK v1.3.3 Haɓakawa, Config Utility Software

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *