Idan ba'a jera na'urorin sauraron ku a Saituna ba > Dama > Na'urorin Ji, kana buƙatar haɗa su da iPod touch.
- Buɗe ƙofofin batir akan na'urorin ji.
- A kan iPod touch, je zuwa Saituna> Bluetooth, sa'an nan tabbatar da cewa Bluetooth yana kunne.
- Je zuwa Saituna> Samun dama> Na'urorin Ji.
- Rufe kofofin baturi akan na'urorin sauraron ku.
- Lokacin da sunayensu suka bayyana a ƙasa Na'urorin Ji na MFi (wannan na iya ɗaukar minti ɗaya), taɓa sunayen kuma amsa buƙatun haɗin gwiwa.
Haɗawa na iya ɗaukar tsawon sakan 60 - kar a yi ƙoƙarin watsa sauti ko in ba haka ba amfani da na'urorin ji har sai an gama haɗawa. Lokacin da aka gama haɗawa, za ku ji jerin sautuka da sautin murya, kuma alamar dubawa tana bayyana kusa da na'urorin ji a cikin jerin Na'urori.
Kuna buƙatar haɗa na'urorin ku sau ɗaya kawai (kuma likitan audio naku zai iya yi muku). Bayan haka, na'urorin sauraron ku ta atomatik sake haɗawa zuwa iPod touch a duk lokacin da suka kunna.
Abubuwan da ke ciki
boye