Haɓakawa daga Shirye-shiryen ƙaddamar da Apple
Haɓaka yanzu zuwa Manajan Makarantar Apple ko Manajan Kasuwancin Apple don ci gaba da amfani da Shirin Rijistar Na'urar da Shirin Sayen Ƙarar. Shirin Sayen Ƙarar ya daina samuwa har zuwa Janairu 14, 2021.
Haɓaka zuwa Manajan Makarantar Apple
Idan ƙungiyar ilimin ku a halin yanzu tana amfani da Shirye-shiryen Aiwatar da Apple kamar Shirin Rijistar Na'ura ko Shirin Sayen Ƙarar, zaku iya haɓaka zuwa Manajan Makarantar Apple.
Manajan Makarantar Apple sabis ne da ke ba ku damar siyan abun ciki, saita rajistar na'ura ta atomatik a cikin maganin sarrafa na'urar ku (MDM), da ƙirƙirar asusu don ɗalibanku da ma'aikatanku. Ana iya samun Manajan Makarantar Apple akan web kuma an tsara shi don masu sarrafa fasaha, masu kula da IT, ma'aikata, da masu koyarwa.
Don haɓaka zuwa Apple School Manager,* shiga zuwa makaranta.apple.com ta amfani da asusun Wakilin Shirye-shiryen Aiwatarwa na Apple, sannan ku bi umarnin kan allo.
Haɓaka zuwa Manajan Kasuwancin Apple
Idan ƙungiyar kasuwancin ku a halin yanzu tana amfani da Shirin Rijistar Na'ura, zaku iya haɓakawa zuwa Manajan Kasuwancin Apple. Idan ƙungiyar ku tana amfani da Shirin Siyan Ƙarar (VPP) kawai, zaku iya yin rajista a cikin Manajan Kasuwancin Apple sannan gayyatar masu siyan VPP data kasance zuwa sabon asusun Manager Business na Apple.
Manajan Kasuwancin Apple yana ba ku damar siyan abun ciki da saita rajistar na'ura ta atomatik a cikin maganin sarrafa na'urar ku (MDM). Manajan Kasuwancin Apple yana samun dama akan web, kuma an tsara shi don masu sarrafa fasaha da masu kula da IT.
Don haɓaka zuwa Apple Business Manager,* shiga zuwa kasuwanci.apple.com ta amfani da asusun Wakilin Shirye-shiryen Aiwatarwa na Apple, sannan ku bi umarnin.
Don amfani da Apple Configurator don tura ƙa'idodi tare da mai siyan VPP na yanzu, kuna buƙatar nau'in Configurator na Apple 2.12.1 ko baya.
Ƙara koyo
- Taimakon Manajan Makarantar Apple
- Taimakon Manajan Kasuwancin Apple
- Haɓaka zuwa Manajan Makarantar Apple
- Haɓaka zuwa Manajan Kasuwancin Apple
- IT da Albarkatun Aiwatarwa
- Tuntuɓi Apple don tallafi da sabis
Don haɓaka zuwa Apple School Manager ko Apple Business Manager, kuna buƙatar Mac mai nau'in Safari 8 ko kuma daga baya, ko PC mai nau'in Microsoft Edge 25.10 ko kuma daga baya.