A cikin aikace -aikace akan iPod touch, zaku iya amfani da madannin allo don zaɓar da shirya rubutu a filayen rubutu. Hakanan zaka iya amfani da madannai na waje ko magana.

Zaɓi da shirya rubutu

  1. Don zaɓar rubutu, yi kowane ɗayan waɗannan:
    • Zaɓi kalma: Danna sau biyu da yatsa ɗaya.
    • Zaɓi sakin layi: Taɓa sau uku da yatsa ɗaya.
    • Zaɓi toshe na rubutu: Danna sau biyu ka riƙe kalmar farko a cikin toshe, sannan ja zuwa kalma ta ƙarshe.
  2. Bayan zaɓar rubutun da kuke son yin bita, kuna iya bugawa, ko matsa zaɓi don ganin zaɓuɓɓukan gyara:
    • Yanke: Taɓa Yanke ko tsunkule rufe tare da yatsu uku sau biyu.
    • Kwafi: Matsa Kwafi ko tsunkule rufe tare da yatsu uku.
    • Manna: Taɓa Manna ko tsunkule buɗe da yatsu uku.
    • Sauya: View rubutun da aka ba da shawarar, ko Siri ya ba da shawarar madadin rubutu.
    • B/I/U: Tsara rubutun da aka zaɓa.
    • maɓallin Nuna Ƙari: View ƙarin zaɓuɓɓuka.
      A sampsaƙon imel tare da wasu rubutun da aka zaɓa. Sama da zaɓin akwai Yanke, Kwafi, Manna, da Nuna ƙarin maɓallan. Ana haskaka rubutun da aka zaɓa, tare da hannaye a kowane ƙarshen.

Saka rubutu ta hanyar bugawa

  1. Sanya wurin sakawa inda kuke son saka rubutu ta hanyar yin ɗayan waɗannan masu zuwa:
    Daftarin imel ɗin da ke nuna alamar shigar da aka sanya inda za a saka rubutu.

    Lura: Don kewaya doguwar daftarin aiki, taɓa kuma riƙe gefen dama na takaddar, sannan ja da scroller don gano rubutun da kuke son yin bita.

  2. Buga rubutun da kake son sakawa. Hakanan zaka iya saka rubutun da ka yanke ko kwafi daga wani wuri a cikin takaddar. Duba Zaɓi da shirya rubutu.

Tare da Allon allo na duniya, zaku iya yanke ko kwafa wani abu akan na'urar Apple ɗaya sannan ku liƙa zuwa wani. Hakanan zaka iya matsar da rubutun da aka zaɓa cikin app.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *