Apple ID

ID ɗin ku na Apple shine asusun da kuke amfani da shi don samun dama ga ayyukan Apple kamar App Store, Apple Music, iCloud, FaceTime, Store ɗin iTunes, da ƙari.

  • ID na Apple ya ƙunshi adireshin imel da kalmar sirri. A wasu wurare, zaku iya amfani da lambar waya maimakon adireshin imel. Duba labarin Tallafin Apple Yi amfani da lambar wayar hannu azaman ID na Apple.
  • Shiga tare da ID ɗin Apple iri ɗaya don amfani da kowane sabis na Apple, akan kowace na'ura. Ta wannan hanyar, lokacin da kuke yin sayayya ko zazzage abubuwa akan na'ura ɗaya, ana samun abubuwa iri ɗaya akan sauran na'urorin ku. Ana daura sayayyarku zuwa ID na Apple, kuma ba za a iya canjawa wuri zuwa wani ID na Apple ba.
  • Yana da kyau ka sami ID na Apple naka kuma kada ka raba shi. Idan kun kasance ɓangare na ƙungiyar iyali, kuna iya amfani da Rarraba Iyali don raba sayayya tsakanin 'yan uwa - ba tare da raba ID na Apple ba.

Don ƙarin koyo game da Apple ID, duba Shafin Tallafin ID na Apple. Don ƙirƙirar ɗaya, je zuwa Asusun ID na Apple website.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *