APC AP5202 Multi-Platform Analog KVM Canja
Gabatarwa
APC AP5202 Multi-Platform Analog KVM Canjawa shine madaidaicin bayani kuma alhakin muhalli don sarrafa uwar garke. Tare da ɗimbin takaddun takaddun shaida da bin ka'idodin muhalli, shaida ce ga sadaukarwar Schneider Electric don isar da samfuran inganci. Ko kuna sarrafa cibiyar bayanai, ɗakin uwar garken, ko haɗin dandamali, wannan canjin KVM zai iya taimaka muku daidaita ayyukanku da inganci da dorewa. Girma mai ɗorawa da kuma sanya shi mai ɗorewa kuma sanya shi kyakkyawan zabi don kwararrun masu savvvy da ke neman mafita.
Ƙayyadaddun samfur
- Lokacin Jagora: Yawancin lokaci a Stock
- Adadin Raka'a: 1U
- Adadin igiyoyi: 1 (Lura: Ba a haɗa kebul na KVM ba)
- Launi: Baki
- Tsayi: 1.73 a ciki (4.4 cm)
- Nisa: 17.01 a ciki (43.2 cm)
- Zurfin: 8.27 a ciki (21 cm)
- Cikakken nauyi: 10.03 lb (4.55 kg)
- Wurin Hauwa: Gaba ko Baya
- Zaɓin Haɗawa: Babu fifiko
- Yanayin hawa: Rack-saka
- Matsakaicin Input: 50/60 Hz
- Takaddun shaida na samfur:
- AS/NZS 3548 (C-Tick) Class A
- CE
- yarda da TAA
- Farashin VCCI
- Matsayi:
- FCC Part 15 A
- Bayanan ICES-003
- Farashin UL60950
- Zazzabi na yanayi don Aiki: 32…122°F (0…50°C)
- Danshi na Dangi: 0… 85%
- Zazzabi na yanayi don Ajiyewa: -4…122°F (-20…50°C)
- GTIN: 731304221289
- Rukunin tattara kaya:
- Nau'in Kunshin 1: PCE
- Adadin Raka'a a cikin Kunshin 1: 1
- Kunshin 1:
- Tsayi: 5.00 a ciki (12.7 cm)
- Nisa: 12.99 a ciki (33 cm)
- Tsawon: 20.00 a ciki (50.8 cm)
- Nauyi: 11.02 lb (5 kg)
- Garanti: 2 shekaru gyara ko musanya
Me ke cikin Akwatin
- APC AP5202 Multi-Platform Analog KVM Canja naúrar
- C13-C14 igiyar wuta
- Takardun CD
- Kebul na haɓaka firmware
- Manual mai amfani
- Kebul na daidaitawa
- Maƙallan hawa na Rack
Siffofin Samfur
- Daidaita Multi-Platform: An ƙera maɓallin KVM don yin aiki tare da nau'ikan kwamfuta da dandamali na uwar garke, yana mai da shi dacewa don sarrafa tsarin daban-daban.
- 1U Rack-Mount Design: Maɓalli na KVM yana da ƙanƙanta kuma mai ɗorewa, yana ɗaukar sararin samaniya 1U kawai a cikin rakiyar uwar garken ku, wanda ke da mahimmanci ga sarrafa cibiyar bayanai.
- Kayan Aiki: Kunshin ya haɗa da kayan aiki masu mahimmanci kamar igiyar wutar lantarki ta C13-C14, CD ɗin takardu, kebul na haɓaka firmware, da littafin mai amfani don sauƙaƙe saiti da aiki.
- Babu Kebul KVM Haɗe: Lura cewa igiyoyin KVM don haɗawa zuwa sabar ko kwamfutoci ba a haɗa su cikin kunshin kuma suna buƙatar siyan su daban.
- Igiyar wutar lantarki ta NEMA 5-15: Samfurin ya zo da igiyar wutar lantarki ta NEMA 5-15, wanda ya sa ya dace da wuraren wutar lantarki na Arewacin Amurka.
- Hawan gaba da baya: Canjin KVM yana goyan bayan zaɓuɓɓukan hawan gaba da na baya don dacewa da abubuwan da kuka zaɓa.
- Matsakaicin Input: Yana aiki tare da mitar shigarwa na 50/60 Hz, yana tabbatar da dacewa tare da hanyoyin samar da wutar lantarki daban-daban.
- Takaddun shaida: Samfurin ya cika ka'idojin masana'antu da takaddun shaida, gami da AS/NZS 3548 (C-Tick) Class A, CE, yarda da TAA, VCCI, FCC Sashe na 15 aji A, ICES-003, da UL 60950.
- Ƙayyadaddun Muhalli: Yana iya aiki a cikin kewayon zafin iska na 32 zuwa 122 ° F (0 zuwa 50 ° C) kuma yana da juriyar yanayin zafi na 0 zuwa 85%. Ana iya adana shi a yanayin zafi daga -4 zuwa 122°F (-20 zuwa 50°C).
- Garanti: Canjin KVM yana da goyan bayan gyare-gyare na shekaru 2 ko garanti na maye gurbin.
- Dorewa: Yana da alamar Schneider Electric's Green PremiumTM, yana nuna ƙaddamar da samfuran da ke da alaƙa da muhalli da bin ƙa'idodin muhalli, gami da Jagoran RoHS na EU.
- Ayyukan Lafiya: Samfurin ba shi da mercury, yana ba da gudummawa ga mafi aminci kuma mafi kyawun aiki na yanayi.
- Ka'idodin RoHS: Yana bin umarnin EU RoHS, wanda ke iyakance amfani da wasu abubuwa masu haɗari a cikin kayan lantarki da lantarki.
- Yarda da WEEE: Bai kamata a zubar da samfurin a cikin daidaitaccen tarin sharar ba amma a cikin bin ƙa'idodin EU's Waste Electrical and Electronic Equipment (WEEE).
Tambayoyin da ake yawan yi
Menene canjin KVM, kuma ta yaya yake aiki?
Canjin KVM, ko Maɓallin Maɓalli, Bidiyo, da Mouse, na'urar kayan aiki ce wacce ke ba ku damar sarrafa kwamfutoci da yawa ko sabobin daga madanni guda ɗaya, nunin bidiyo, da linzamin kwamfuta. Yana aiki ta hanyar jujjuya siginar shigarwa daga madannai, duba, da linzamin kwamfuta tsakanin kwamfutocin da aka haɗa.
Kwamfuta ko sabobin nawa zan iya sarrafawa tare da sauya shekar AP5202 KVM ta APC?
Canjin KVM na APC AP5202 na iya sarrafa kwamfutoci da yawa ko sabobin. Madaidaicin lambar ya dogara da ƙayyadaddun samfuri da daidaitawa. Kuna buƙatar siyan madaidaicin adadin igiyoyin KVM don haɗa na'urorin ku.
Wadanne nau'ikan na'urori ne APC AP5202 KVM canza ta dace da?
APC AP5202 KVM sauyawa an tsara shi don dacewa da dandamali da yawa, yana sa ya dace da nau'ikan kwamfuta da dandamali na uwar garke, gami da PC, wuraren aiki, da sabobin.
Shin yana da sauƙi don shigarwa da saita APC AP5202 KVM sauyawa?
Ee, canjin APC AP5202 KVM yana da sauƙin shigarwa da saitawa. Yawanci ya haɗa da haɗa maɓallin KVM zuwa na'urorin ku ta amfani da igiyoyin KVM sannan kuma haɗa na'ura mai kwakwalwa (keyboard, Monitor, da linzamin kwamfuta) zuwa maɓallin KVM. Ana iya samun cikakken umarnin shigarwa a cikin littafin mai amfani.
Kunshin ya haɗa da igiyoyin KVM, ko ina buƙatar siyan su daban?
Kunshin sauya sheka na APC AP5202 KVM bai hada da igiyoyin KVM ba. Kuna buƙatar siyan igiyoyin KVM masu dacewa daban don haɗa na'urorin ku zuwa maɓalli.
Menene garanti na APC AP5202 KVM sauya?
Canjin KVM na APC AP5202 ya zo tare da gyara na shekaru 2 ko maye gurbin garanti, yana ba da tabbacin amincin samfurin.
Shin APC AP5202 KVM canza yanayin muhalli ne?
Ee, canjin APC AP5202 KVM yana nuna alamar Schneider Electric's Green PremiumTM, yana nuna ƙaddamar da samfuran abokantaka na muhalli. Ya bi ka'idodin muhalli, gami da Jagoran RoHS na EU.
Menene zan yi da samfurin idan ya kai ƙarshen zagayowar rayuwarsa?
Don tabbatar da zubar da kyau, bai kamata a jefa APC AP5202 KVM sauya cikin sharar yau da kullun ba. Dole ne a zubar da shi cikin bin ka'idojin Waste Electrical and Electronic Equipment (WEEE) na Tarayyar Turai. Koyaushe bi dokokin gida don zubar da alhaki.
Shin canjin KVM yana goyan bayan samun dama ko sarrafawa?
APC AP5202 shine maɓalli na KVM analog wanda aka ƙera don sarrafa na'urorin gida na na'urorin da aka haɗa daga na'ura mai kwakwalwa ta tsakiya. Ba ya ba da damar shiga nesa ko ikon sarrafawa.
Zan iya cacade maɓallan APC AP5202 KVM don manyan saiti?
Ee, zaku iya karkatar da maɓallan KVM masu yawa don sarrafa manyan lambobi na na'urorin da aka haɗa. Wannan yana ba ku damar faɗaɗa ikon sarrafa ku kamar yadda ake buƙata.
Menene shari'o'in amfani na farko na APC AP5202 KVM sauya?
Ana amfani da canjin KVM na APC AP5202 a cibiyoyin bayanai, dakunan uwar garken, da wuraren IT inda kwamfutoci da yawa ko sabobin ke buƙatar sarrafa su da inganci da sarrafa su daga na'ura mai kwakwalwa guda ɗaya. Ya dace don ayyuka kamar kulawar uwar garken, sabunta software, da sarrafa tsarin.
Shin akwai wasu batutuwan dacewa tare da takamaiman tsarin aiki ko dandamali na uwar garken?
APC AP5202 KVM sauyawa an tsara shi don dacewa da dandamali da yawa, kuma yawanci yana aiki ba tare da matsala ba tare da tsarin aiki daban-daban, gami da Windows, Linux, da Unix. Daidaituwa na iya bambanta dangane da takamaiman saitin ku, don haka ana ba da shawarar sakeview jagorar mai amfani don kowane takamaiman la'akari da dandamali.
Jagorar mai amfani
Magana: APC AP5202 Multi-Platform Analog KVM Canja Jagorar Mai Amfani-Na'urar.Rahoto