AOC-LOGO

Bayani na AOC32G2

AOC-C32G2-LCD-Monitor-samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

  • Samfura: C32G2
  • Hasken Baya: LED
  • Tushen wutar lantarki: 100-240V AC, Min. 5A
  • Nau'in Toshe: Filogi mai ƙafa uku
  • Shawarar Shigarwa: Katanga ko shiryayye tare da ingantaccen kayan hawa

Umarnin Amfani da samfur

Tsaro

  • Tabbatar cewa ana sarrafa mai saka idanu daga ƙayyadadden tushen wutar lantarki da aka nuna akan lakabin. Yi amfani da filogi mai filogi mai fuska uku kuma kar a karya manufar amincin sa.
  • Cire naúrar yayin guguwar walƙiya ko tsawon lokacin rashin aiki don hana lalacewa daga hawan wuta. Guji yin lodin igiyoyin wutar lantarki da igiyoyi masu tsawo.

Shigarwa

  • Guji sanya na'urar a kan filaye marasa ƙarfi don hana rauni da lalacewar samfur. Bi umarnin masana'anta don shigarwa kuma yi amfani da na'urorin haɗe da aka ba da shawarar.
  • Kar a saka abubuwa a cikin ramummuka ko zubar da ruwa a kai. Lokacin hawan bango, yi amfani da kayan hawan da aka amince da shi kuma kula da wurin da aka ba da shawarar samun iska a kusa da na'ura.

Tsaftacewa

  • A kai a kai tsaftace majalisar ministoci da zane ta amfani da abu mai laushi don cire tabo. Guji yin amfani da kayan wanka masu ƙarfi waɗanda zasu lalata samfur.
  • Tabbatar cewa babu wanki ya zubo cikin samfurin kuma yi amfani da kyalle mai tsabta don hana karce a saman allo.

Tsaro

Taron kasa

Ƙananan sassan da ke gaba suna bayyana ƙa'idodin ƙa'idodin da aka yi amfani da su a cikin wannan takarda.

Bayanan kula, Gargaɗi, da Gargaɗi

  • A cikin wannan jagorar, tubalan rubutu na iya kasancewa tare da gunki kuma a buga shi cikin nau'in m ko rubutun rubutu.
  • Waɗannan tubalan bayanin kula ne, gargaɗi, da gargaɗi, kuma ana amfani da su kamar haka.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-1NOTE: NOTE yana nuna mahimman bayanai waɗanda ke taimaka maka yin amfani da tsarin kwamfutarka da kyau.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-2HANKALI: Tsanaki yana nuna yiwuwar lalacewar hardware ko asarar bayanai kuma yana gaya muku yadda zaku guje wa matsalar.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-3GARGADI: WARNING yana nuna yuwuwar cutar da jiki kuma yana gaya muku yadda zaku guje wa matsalar.
  • Wasu gargaɗin na iya bayyana a madadin tsari kuma ƙila ba su tare da gunki.
  • A irin waɗannan lokuta, ƙayyadaddun gabatar da gargaɗin yana da izini ta hanyar hukuma.

Ƙarfi

  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-3Ya kamata a yi aiki da mai saka idanu kawai daga nau'in tushen wutar lantarki da aka nuna akan lakabin. Idan ba ku da tabbacin nau'in wutar lantarki da ake bayarwa ga gidanku, tuntuɓi dillalin ku ko kamfanin wutar lantarki na gida.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-3Ana sanye da na'urar saka idanu tare da filogi mai tushe mai fuska uku, filogi tare da fil na uku (ƙasa). Wannan filogi zai dace ne kawai a cikin madaidaicin wutar lantarki azaman fasalin aminci.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-3Idan hanyar sadarwar ku ba ta ɗauki filogin waya uku ba, sa ma'aikacin wutar lantarki ya shigar da madaidaicin wurin, ko amfani da adaftan don ƙasa na'urar lafiya.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-3Kar a kayar da manufar aminci na filogi mai tushe.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-3Cire na'urar yayin guguwar walƙiya ko lokacin da ba za a yi amfani da shi na dogon lokaci ba. Wannan zai kare na'urar duba daga lalacewa saboda hauhawar wutar lantarki.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-3Kar a yi lodin igiyoyin wuta da igiyoyin tsawo. Yin lodin abu zai iya haifar da gobara ko girgiza wutar lantarki.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-2Don tabbatar da aiki mai gamsarwa, yi amfani da na'urar saka idanu kawai tare da kwamfutoci da aka jera UL waɗanda ke da madaidaitan madaidaitan ma'auni masu alama tsakanin 100-240V AC, Min. 5A.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-3Za a shigar da soket ɗin bango a kusa da kayan aiki kuma ya zama mai sauƙi.

Shigarwa

  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-3Kada a sanya abin dubawa a kan keken da ba shi da ƙarfi, tsayawa, ko hanya uku, sashi, ko tebur.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-3Idan mai saka idanu ya faɗi, zai iya cutar da mutum kuma ya haifar da mummunar lalacewa ga wannan samfurin.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-3Yi amfani da keken keke, tsayawa, tafki, madaidaici, ko tebur wanda masana'anta suka ba da shawarar ko aka sayar da wannan samfur.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-2Bi umarnin masana'anta lokacin shigar da samfurin kuma yi amfani da na'urorin haɗi waɗanda masana'anta suka ba da shawarar.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-2Samfura da haɗin keken ya kamata a motsa da kulawa.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-2Kada a taɓa tura kowane abu zuwa cikin ramin kan ma'aunin saka idanu. Yana iya lalata sassan da'ira, haifar da gobara ko girgiza wutar lantarki. Kada a taɓa zubar ruwa a kan duba.

An shigar dashi tare da tsayawaAOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-4

Tsaftacewa

  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-2Tsaftace majalisa akai-akai da zane. Kuna iya amfani da abu mai laushi don shafe tabon, maimakon mai ƙarfi mai ƙarfi, wanda zai kula da majalisar samfurin.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-2Lokacin tsaftacewa, tabbatar da cewa ba a zubar da wanki a cikin samfurin ba. Tufafin tsaftacewa bai kamata ya zama mai tauri ba saboda zai tarar da fuskar allo.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-2Da fatan za a cire haɗin wutar lantarki kafin tsaftace samfurin.AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-5

Sauran

  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-2Idan samfurin yana fitar da wani bakon kamshi, sauti ko hayaki, cire haɗin wutar lantarki NAN TAKE kuma tuntuɓi Cibiyar Sabis.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-2Tabbatar cewa ba'a toshe wuraren buɗewar da tebur ko labule.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-2Kada a sa na'urar duba LCD a cikin tsananin girgiza ko yanayin tasiri yayin aiki.
  • AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-2Kar a ƙwanƙwasa ko sauke na'urar duba yayin aiki ko sufuri.

Saita

Abubuwan da ke cikin AkwatiAOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-6

  • Ba duk kebul na sigina ba za a samar da shi ga duk ƙasashe da yankuna.
  • Da fatan za a bincika tare da dila na gida ko ofishin reshe na AOC don tabbatarwa.

Saita Tsaya & Tushe

  • Da fatan za a saita ko cire tushe ta bin matakan kamar ƙasa.

Saita:AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-7

Cire:AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-8

Daidaitawa Viewcikin Angle

  • Don mafi kyau duka viewAna ba da shawarar duba cikakkiyar fuskar mai duba, sannan daidaita kusurwar na'urar zuwa abin da kuke so.
  • Rike tsayawar don kada ku kifar da mai duba lokacin da kuka canza kusurwar mai duba.

Kuna iya daidaita mai duba kamar a ƙasa:AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-9

AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-1NOTE: Kada ku taɓa allon LCD lokacin da kuke canza kusurwa. Yana iya haifar da lalacewa ko karya allon LCD.

Haɗa Monitor

Haɗin Kebul A Bayan Kula da Kwamfuta.AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-10

  1. HDMI-2
  2. HDMI-1
  3. DisplayPort
  4. D-SUB
  5. Wayar kunne
  6. Ƙarfi

Haɗa zuwa PC

  1. Haɗa igiyar wutar lantarki zuwa bayan nuni da ƙarfi.
  2. Kashe kwamfutarka kuma cire igiyoyin wutar lantarki.
  3. Haɗa kebul ɗin siginar nuni zuwa mai haɗin bidiyo a bayan kwamfutarka.
  4. Toshe igiyar wutar lantarki na kwamfutarku da nunin ku zuwa mashigar da ke kusa.
  5. Kunna kwamfutarka kuma nunawa.
    • Idan duban ku ya nuna hoto, shigarwa ya cika. Idan bai nuna hoto ba, da fatan za a koma zuwa Shirya matsala.
    • Don kare kayan aiki, koyaushe kashe PC da LCD duba kafin haɗawa.

AMD FreeSync Premium aiki

  1. AMD FreeSync Premium aikin yana aiki tare da DP/HDMI
  2. Katin Zane mai jituwa: Jerin shawarwarin shine kamar haka, kuma ana iya bincika ta ziyartar www.AMD.com
    • Radeon™ RX Vega jerin
    • Radeon™ Farashin RX500
    • Radeon™ Farashin RX400
    • Radeon™ jerin R9/R7 300 (R9 370/X, R7 370/X, R7 265 sai dai)
    • Radeon™ Pro Duo (2016)
    • Radeon™ R9 Nano jerin
    • Radeon™ R9 Fury jerin
    • Radeon™ Jerin R9/R7 200 (R9 270/X, R9 280/X banda)

Daidaitawa

HotkeysAOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-11

1 Source/Auto/Fita
2 Yanayin Wasan
3 Kiran Kira
4 Menu/Shiga
5 Ƙarfi
  • Menu/Shiga
    • Latsa don nuna OSD ko tabbatar da zaɓin.
  • Ƙarfi
    • Danna maɓallin wuta don kunna mai duba.
  • Kiran Kira
    • Lokacin da babu OSD, danna maɓallin bugun kira don nunawa/ɓoye wurin bugun kiran.
  • Yanayin Wasan
    • Lokacin da babu OSD, danna "AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-31"maɓalli don buɗe aikin yanayin wasan, sannan danna"AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-31"ko" AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-32Maɓalli don zaɓar yanayin wasa (FPS, RTS, Racing, Gamer 1, Gamer 2 ko Gamer 3) dangane da nau'ikan wasan.
  • Source/Auto/Fita
    • Lokacin da OSD ke rufe, danna maɓallin Source/Auto/Fita zai zama aikin maɓalli mai zafi na Tushen.
    • Lokacin da OSD ke rufe, danna Maɓallin Maɓalli/Auto/Fita ci gaba da kusan daƙiƙa 2 don daidaitawa ta atomatik (kawai don samfuran tare da D-Sub).

Saitin OSD

Umarni na asali da sauƙi akan maɓallan sarrafawa.AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-12

Bayanan kula:

  1. Idan samfurin yana da shigarwar sigina ɗaya kawai, abu na "Zaɓan Shigarwa" ba a kashe don daidaitawa.
  2. Hanyoyin ECO (sai dai Yanayin Daidaitawa), Yanayin DCR, Yanayin DCB, da Ƙarfafa Hoto, na waɗannan jihohi huɗu, jiha ɗaya ce kawai ke iya wanzuwa.

Hasken haske

AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-13

Lura: Lokacin da aka saita "Yanayin HDR" zuwa "mara-kashewa", abubuwan "Bambanci", "Haske", "Gamma" ba za a iya daidaita su ba.

Saitin Hoto

AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-14

 

AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-15

Agogo 0-100 Daidaita agogon hoton don rage amo a tsaye-Layi.
Mataki 0-100 Daidaita Matakin Hoto don rage amo a tsaye-Line
Kaifi 0-100 Daidaita kaifin hoto
H. Matsayi 0-100 Daidaita matsayi a kwance na hoton.
V. Matsayi 0-100 Daidaita matsayi na tsaye na hoton.

Saita LauniAOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-16

AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-17 Zazzabi Launi. Dumi   Tuna Zazzaɓin Launi mai Dumi daga EEPROM.
Na al'ada   Tuna Yanayin Launi na Al'ada daga EEPROM.
Sanyi   Tuna Zazzaɓin Launi mai sanyi daga EEPROM.
sRGB   Tuna Yanayin Launi na SRGB daga EEPROM.
Mai amfani   Mayar da zafin launi daga EEPROM.
Yanayin DCB Cigaba Kunna Ko Kashe A kashe ko Kunna Cikakken Yanayin Haɓakawa
Nature Fata Kunna Ko Kashe A kashe ko Kunna Yanayin fata na yanayi
Filin Green Kunna Ko Kashe A kashe ko Kunna Yanayin Filin Kore
Sky-blue Kunna Ko Kashe A kashe ko Kunna Yanayin Sky-blue
Gano kansa Kunna Ko Kashe A kashe ko Kunna Yanayin AutoDetect
KASHE Kunna Ko Kashe A kashe ko Kunna Yanayin KASHE
Demo na DCB   Kunna Ko Kashe A kashe ko Kunna Demo
Ja   0-100 Jan riba daga Digital-rejista.
Kore   0-100 Green riba daga Digital-rejista.
Blue   0-100 Blue riba daga Digital-rejista.
  • Lura: Lokacin da aka saita "Yanayin HDR" a ƙarƙashin "Hasken haske" zuwa "mara kashewa", duk abubuwan da ke ƙarƙashin "Saitin Launi" ba za a iya daidaita su ba.

Haɓaka HotoAOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-18

AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-19 Firam mai haske kunnawa ko kashewa A kashe ko Kunna Firam mai haske
Girman Firam 14-100 Daidaita Girman Firam
Haske 0-100 Daidaita Tsarin Haske
Kwatancen 0-100 Daidaita Ma'auni na Frame
H. matsayi 0-100 Daidaita Frame a kwance Matsayi
V. matsayi 0-100 Daidaita Frame Matsayi na tsaye
  • Lura: Daidaita haske, bambanci, da matsayi na Firam ɗin Haske don mafi kyau viewgwaninta.
  • Lokacin da aka saita “Yanayin HDR” a ƙarƙashin “Hasken haske” zuwa “ba a kashe”, duk abubuwan da ke ƙarƙashin “Boost Hoto” ba za a iya daidaita su ba.

OSD SaitaAOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-20

AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-21 Harshe   Zaɓi harshen OSD
Lokaci ya ƙare 5-120 Daidaita Lokacin OSD
Damar DP 1.1/1.2 Idan abun cikin bidiyo na DP yana goyan bayan DP1.2, da fatan za a zaɓa

DP1.2 don Ƙarfin DP; in ba haka ba, don Allah zaɓi DP1.1.

Lura cewa DP1.2 kawai ke goyan bayan aikin AMD FreeSync Premium

H. Matsayi 0-100 Daidaita matsayi na kwance na OSD
V. Matsayi 0-100 Daidaita matsayi na OSD a tsaye
Ƙarar 0-100 Daidaita Ƙarar.
Gaskiya 0-100 Daidaita nuna gaskiya na OSD
Tunatarwa Hutu kunnawa ko kashewa Rage tunatarwa idan mai amfani ya ci gaba da aiki fiye da awa 1
Madaidaicin Counter Kashe / Dama- sama / Dama-saukar / hagu-saukar / hagu- sama Nuna mitar V akan kusurwar da aka zaɓa

Saitin WasanAOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-22

AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-23 Yanayin Wasan FPS Don kunna wasannin FPS (Farkon Mutum mai harbi).

Yana inganta cikakkun bayanai matakin baƙar fata.

RTS Don kunna RTS (Dabarun Lokaci na Gaskiya). Yana inganta

ingancin hoto.

Racing Don kunna wasannin tsere, yana ba da lokacin amsa mafi sauri da jikewar launi.
Gamer 1 An adana saitunan zaɓin mai amfani azaman Gamer 1.
Gamer 2 An adana saitunan zaɓin mai amfani azaman Gamer 2.
Gamer 3 An adana saitunan zaɓin mai amfani azaman Gamer 3.
kashe Babu ingantawa ta hanyar wasan hoto na Smart
Ikon Inuwa 0-100 Default Control Shadow shine 50, sannan mai amfani na ƙarshe zai iya daidaitawa

daga 50 zuwa 100 ko 0 don ƙara bambanci don bayyananniyar hoto.

1. Idan hoto ya yi duhu sosai don ganin cikakken bayani a sarari, daidaita daga 50 zuwa 100 don cikakken hoto.

2. Idan hoto ya yi fari sosai don ganin cikakken bayani a sarari, daidaitawa daga 50 zuwa 0 don cikakken hoto

Launin Wasan 0-20 Launin Wasan zai samar da matakan 0-20 don daidaita saturation don samun hoto mai kyau.
 

Ƙarƙashin Yanayin Blue

Karatu / Ofis / Intanit / Multimedia / A kashe Rage igiyar hasken shuɗi ta hanyar sarrafa zafin launi.
Karancin Shigar Lag Kunna/Kashe Kashe firam ɗin buffer don rage jinkirin shigarwa
Overdrive Mai rauni Daidaita lokacin amsawa.
Matsakaici
Mai ƙarfi
Ƙara
Kashe
MBR 0 ~ 20 Daidaita Mutuwar Rufewar Motsi.
AMD FreeSync kunnawa ko kashewa A kashe ko Kunna AMD FreeSync Premium.

AMD FreeSync Premium Run Tunatarwa: Lokacin da aka kunna fasalin AMD FreeSync, ana iya samun walƙiya a wasu wuraren wasan.

Lura:

  1. Ayyukan MBR da Overdrive Boost suna samuwa ne kawai lokacin da AMD FreeSync ke kashe kuma mitar a tsaye ya kai 75 Hz.
  2. Za a rage hasken allo lokacin daidaita saitin direba ko MBR zuwa Boost.
  3. Lokacin da aka saita "Yanayin HDR" a ƙarƙashin "Haske" zuwa "mara-kashewa", abubuwan "Yanayin Wasan", "Sarrafa Shadow", "Launin Wasanni", "Ƙananan Yanayin Blue" ba za a iya daidaita su ba.

ƘariAOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-24

AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-25 Input Zabi   Zaɓi Tushen Siginar shigarwa
Sanya atomatik. eh ko a'a Daidaita hoton ta atomatik zuwa tsoho
A kashe mai ƙidayar lokaci 0hrs Zaɓi lokacin kashe DC
Girman Hoto Fadi Zaɓi rabon hoto don nunawa.
4:3
1:1
17" (4:3)
19" (4:3)
19" (5:4)
19" W (16:10)
21.5" W (16:9)
22" W (16:10)
23" W (16:9)
23.6" W (16:9)
24" W (16:9)
27" W (16:9)
DDC/CI eh ko a'a Kunna/KASHE Tallafin DDC/CI
Sake saiti E ko a'a Sake saita menu zuwa tsoho

FitaAOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-26

AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-27 Fita Fita daga babban OSD

Alamar LED

Matsayi Launi na LED
Cikakken Yanayin Ƙarfi Fari
Yanayin Kashe Aiki Lemu

Shirya matsala

Matsala & Tambaya Mahimman Magani
Wutar Wuta Ba a Kunnawa Tabbatar cewa maɓallin wuta yana ON kuma an haɗa Igiyar Wutar da kyau zuwa tashar wutar lantarki da ke ƙasa da na'urar duba.
Babu hotuna akan allon Ana haɗa igiyar wutar lantarki daidai?

Duba haɗin igiyar wutan lantarki da wutan lantarki. An haɗa kebul daidai?

(An haɗa ta amfani da kebul na VGA) Duba haɗin kebul na VGA. (An haɗa ta amfani da kebul na HDMI) Duba haɗin kebul na HDMI. (An haɗa ta amfani da kebul na DP) Duba haɗin kebul na DP.

* Ba a samun shigarwar VGA/HDMI/DP akan kowane samfurin.

Idan wuta tana kunne, sake kunna kwamfutar don ganin allon farko (allon shiga), wanda za'a iya gani.

Idan allon farko (allon shiga) ya bayyana, kunna kwamfutar a cikin yanayin da ya dace (yanayin aminci don Windows 7/8/10) sannan canza mitar katin bidiyo.

(Duba zuwa Saitin Mafi kyawun Ƙimar)

Idan allon farko (allon shiga) bai bayyana ba, tuntuɓi Cibiyar Sabis ko dilan ku.

Shin kuna iya ganin "Ba a Tallafin Shigarwa" akan allon?

Kuna iya ganin wannan saƙon lokacin da sigina daga katin bidiyo ya wuce iyakar ƙuduri da mitar da mai duba zai iya ɗauka da kyau.

Daidaita matsakaicin ƙuduri da mitar da mai duba zai iya ɗauka da kyau.

Tabbatar cewa an shigar da Direbobi na AOC.

 

Hoto Mai Haushi ne & Yana Da Matsalolin Shadowing Fatalwa

Daidaita Ƙarfi da Ƙarfafawa. Danna don daidaitawa ta atomatik.

Tabbatar cewa ba kwa amfani da kebul na tsawo ko akwatin canzawa. Muna ba da shawarar toshe mai duba kai tsaye zuwa mai haɗa fitarwar katin bidiyo

a baya.

Hoto Bounces, Flickers Ko Tsarin Kalamai Ya Bayyana A Hoton Matsar da na'urorin lantarki waɗanda zasu iya haifar da tsangwama na lantarki zuwa nesa

daga mai saka idanu kamar yadda zai yiwu.

Yi amfani da matsakaicin ƙimar wartsakewa mai saka idanu zai iya a ƙudurin da kuke amfani da shi.

Monitor Yana Makale A Yanayin Kashewa " Ya kamata Maɓallin Wutar Kwamfuta ya kasance a wurin ON.

Katin Bidiyon Kwamfuta yakamata a sanya shi da kyau a cikin ramin sa.

Tabbatar cewa kebul ɗin bidiyo na mai duba yana da alaƙa da kwamfutar yadda ya kamata. Duba kebul na bidiyo na mai duba kuma tabbatar da cewa ba a lanƙwasa fil ba.

Tabbatar cewa kwamfutarka tana aiki ta hanyar buga maɓallin CAPS LOCK akan madannai yayin kallon CAPS LOCK LED. LED ya kamata ko dai

Kunna ko Kashe bayan danna maɓallin LOCK CAPS.

Rasa ɗayan manyan launuka (RED, GREEN, ko BLUE) Duba kebul na bidiyo na mai saka idanu kuma tabbatar da cewa babu fil da ya lalace. Tabbatar cewa kebul ɗin bidiyo na mai duba yana da alaƙa da kwamfutar yadda ya kamata.
Hoton allo baya tsakiya ko girmansa yadda ya kamata Daidaita H-Position da V-Position ko latsa hot-key (AUTO).
Hoton yana da lahani masu launi (farin ba ya kama da fari) Daidaita launi RGB ko zaɓi zafin launi da ake so.
Rikici a kwance ko a tsaye akan allon Yi amfani da yanayin rufe Windows 7/8/10 don daidaita CLOCK da FOCUS. Danna don daidaitawa ta atomatik.
Ka'ida & Sabis Da fatan za a koma zuwa Doka & Bayanin Sabis, wanda ke cikin littafin CD ko www.aoc.com (don nemo samfurin da kuka saya a cikin ƙasarku kuma don nemo Dokoki & Bayanin Sabis a cikin shafin Tallafi.

Ƙayyadaddun bayanai

Ƙididdigar Gabaɗaya

Panel Sunan samfurin C32G2
Tsarin tuki TFT launi LCD
Viewiya Girman Hoto 80.1 cm diagonal
Matsakaicin pixel 0.36375mm(H) x 0.36375mm(V)
Bidiyo HDMI lnterface & DP Interface & VGA Interface
Rarraba Daidaitawa. H/V TTL
Nuni Launi 16.7M Launuka
Wasu Takaitaccen sikelin sikelin 30k-160kHz(D-SUB)

30k-200kHz (HDMI, DP)

Girman sikanin kwance (Mafi girman) 698.4mm ku
Tsayin sikelin tsaye 48-144Hz(D-SUB)

48-165Hz (HDMI, DP)

Girman Duban Tsaye (Mafi girman) 392.85mm ku
Mafi kyawun ƙudurin saiti 1920×1080@60Hz
Matsakaicin ƙuduri 1920×1080@60Hz(D-SUB)

1920×1080@165Hz(HDMI, DP)

Toshe & Kunna VESA DDC2B/CI
Mai Haɗa Input HDMIx2/DP/VGA
Siginar Bidiyo ta Shiga ciki Analog: 0.7Vp-p (daidaitacce), 75 OHM, TMDS
Mai Haɗin Kaɗawa Phonearar kunne ta fita
Tushen wutar lantarki 100-240V ~, 50/60Hz
Amfanin Wuta Na al'ada (Tsohuwar haske da bambanci) 43W
Max. (haske = 100, bambanci = 100) ≤55W
Ajiye wuta ≤0.3W
Halayen Jiki Nau'in Haɗawa VGA/HDMI/DP/Wayar kunne
Nau'in Siginar Kebul Mai iya cirewa
Muhalli Zazzabi Aiki 0° ~ 40°
Mara Aiki -25° ~ 55°
Danshi Aiki 10% ~ 85% (ba mai sanyawa)
Mara Aiki 5% ~ 93% (ba mai sanyawa)
Tsayi Aiki 0 ~ 5000 m (0 ~ 16404 ft)
Mara Aiki 0 ~ 12192m (0 ~ 40000ft)

Hanyoyin Nuni da Saiti

STANDARD HUKUNCI TAKAITACCEN HANKALI (kHz) GASKIYAR TSAYUWA (Hz)
VGA 640×480@60Hz 31.469 59.94
VGA 640×480@67Hz 35 66.667
VGA 640×480@72Hz 37.861 72.809
VGA 640×480@75Hz 37.5 75
VGA 640×480@100Hz 51.08 99.769
VGA 640×480@120Hz 61.91 119.518
Tsarin DOS 720×400@70Hz 31.469 70.087
Tsarin DOS 720×480@60Hz 29.855 59.710
SD 720×576@50Hz 31.25 50
Farashin SVGA 800×600@56Hz 35.156 56.25
Farashin SVGA 800×600@60Hz 37.879 60.317
Farashin SVGA 800×600@72Hz 48.077 72.188
Farashin SVGA 800×600@75Hz 46.875 75
Farashin SVGA 800×600@100Hz 63.684 99.662
Farashin SVGA 800×600@120Hz 76.302 119.97
Farashin SVGA 832×624@75Hz 49.725 74.551
Farashin XGA 1024×768@60Hz 48.363 60.004
Farashin XGA 1024×768@70Hz 56.476 70.069
Farashin XGA 1024×768@75Hz 60.023 75.029
Farashin XGA 1024×768@100Hz 81.577 99.972
Farashin XGA 1024×768@120Hz 97.551 119.989
WXGA+ 1440×900@60Hz 55.935 59.887
SXGA 1280×1024@60Hz 63.981 60.02
SXGA 1280×1024@75Hz 79.975 75.025
HD 1280×720@50Hz 37.071 49.827
HD 1280×720@60Hz 45 60
HD 1280×1080@60Hz 67.173 59.976
CVT 1680×1050@60Hz 64.674 59.883
Cikakken HD 1920×1080@60Hz 67.5 60
Cikakken HD 1920×1080@100Hz 113.21 99.93
Cikakken HD 1920×1080@120Hz 137.26 119.982
Cikakken HD 1920×1080@144Hz 158.1 144
Cikakken HD 1920×1080@165Hz 183.154 165

Sanya Ayyuka

AOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-28

Fil A'a Sunan siginar Fil A'a Sunan siginar Fil A'a Sunan siginar
1. Bayanan TMDS 2+ 9. Bayanan TMDS 0- 17. DDC/CEC Ground
2. TMDS Data 2 Garkuwa 10. TMDS agogo + 18. + 5V Power
3. Bayanan TMDS 2- 11. Garkuwan agogo na TMDS 19. Gano Toshe mai zafi
4. Bayanan TMDS 1+ 12. Kwanan TMDS    
5. Bayanan TMDS 1Shield 13. CEC    
6. Bayanan TMDS 1- 14. Ajiye (NC akan na'urar)    
7. Bayanan TMDS 0+ 15. SCL    
8. TMDS Data 0 Garkuwa 16. SDA    

20-Cable Signal Cable Signal CableAOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-29

Fil A'a Sunan siginar Fil A'a Sunan siginar
1 ML_Lane 3 (n) 11 GND
2 GND 12 ML_Lane 0 (p)
3 ML_Lane 3 (p) 13 Sanyawa1
4 ML_Lane 2 (n) 14 Sanyawa2
5 GND 15 AUX_CH (shafi)
6 ML_Lane 2 (p) 16 GND
7 ML_Lane 1 (n) 17 AUX_CH (n)
8 GND 18 Gano Toshe mai zafi
9 ML_Lane 1 (p) 19 Koma DP_PWR
10 ML_Lane 0 (n) 20 DP_PWR

15-Cable Signal Cable Signal CableAOC-C32G2-LCD-Monitor-fig-30

Fil A'a Sunan siginar Fil A'a Sunan siginar
1 Bidiyo-Ja 9 +5V
2 Bidiyo-Green 10 Kasa
3 Bidiyo-Blue 11 NC
4 NC 12 DDC-Serial data
5 Gano Cable 13 H-aiki tare
6 GND-R 14 V-sync
7 GND-G 15 DDC-Serial agogo
8 GND-B    

Toshe kuma Kunna

Toshe & Kunna fasalin DDC2B

  • Wannan saka idanu yana sanye da damar VESA DDC2B bisa ga VESA DDC STANDARD.
  • Yana ba mai saka idanu damar sanar da tsarin runduna ainihin sa kuma, dangane da matakin DDC da aka yi amfani da shi, sadar da ƙarin bayani game da iyawar nuninsa.
  • DDC2B tashar bayanai ce ta gaba-gaba bisa ka'idar I2C. Mai watsa shiri na iya buƙatar bayanin EDID akan tashar DDC2B.
  • www.aoc.com
  • © 2019 AOC. Duka Hakkoki.

FAQ

  • Tambaya: Zan iya amfani da kowane tushen wutar lantarki don mai duba?
    • A: A'a, ya kamata a yi amfani da na'urar kawai daga nau'in tushen wutar lantarki da aka ƙayyade akan lakabin (100-240V AC, Min. 5A).
  • Tambaya: Shin yana da lafiya a tsaftace na'urar tare da kayan wanka masu ƙarfi?
    • A: A'a, ana ba da shawarar yin amfani da abu mai laushi don tsaftacewa don guje wa cauterizing majalisar samfurin.

Takardu / Albarkatu

Bayani na AOC32G2 [pdf] Manual mai amfani
C32G2 LCD Monitor, C32G2, LCD Monitor, Kulawa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *