ANALOG NA'urorin MAX86180 Tsarin kimantawa
Babban Bayani
Tsarin kimantawa na MAX86180 (tsarin EV) yana ba da izini don saurin kimantawa na MAX86180 na gani AFE don aikace-aikace a wurare daban-daban akan jiki, musamman wuyan hannu. Tsarin EV yana goyan bayan musaya masu dacewa da I2C da SPI. Tsarin EV yana da tashoshi biyu masu karantawa waɗanda ke aiki a lokaci ɗaya. Tsarin EV yana ba da damar daidaitawa masu sassauƙa don haɓaka ingancin siginar auna a ƙarancin wutar lantarki. Tsarin EV yana goyan bayan file shiga da shigar da walƙiya, ƙyale mai amfani ya cire haɗin kai daga kwamfutar don ƙarin lokutan ɗaukar bayanai masu dacewa, kamar gudu na dare ko waje.
Tsarin EV ya ƙunshi alluna biyu. MAXSENSORBLE_ EVKIT_B shine babban allon sayan bayanai yayin da MAX86180_OSB_EVKIT_B shine allon 'yar firikwensin MAX86180. Don ba da damar ma'aunin PPG, allon firikwensin ya ƙunshi LED guda bakwai (OSRAM SFH7016 ɗaya, ja, kore, da fakitin LED IR 3-in-1, OSRAM SFH4053 IR LED ɗaya, QT-BRIGHTER QBLP601-IR4 IR LED ɗaya, Würth Elektronik ɗaya. INC. W150060BS75000 Blue LED da QT-BRIGHTERQBLP595-AG1 koren LED) photodiodes guda huɗu masu hankali (VISHAY VEMD8080), da na'urar accelerometer.
Ana yin amfani da tsarin EV ta batirin LiPo da ke makale da shi kuma ana iya cajin ta ta amfani da tashar tashar Type-C. EV Sys yana sadarwa tare da MAX86180GUI (ya kamata a sanya shi a cikin tsarin mai amfani) ta amfani da Bluetooth® da aka gina a cikin Windows® (Win BLE). EV sys ya ƙunshi sabon firmware amma ya zo tare da allon da'ira MAXDAP-TYPE-C idan ana buƙatar haɓaka firmware. Bayanin oda yana bayyana a ƙarshen takaddar bayanan. Ziyarci Web Taimako don kammala yarjejeniyar rashin bayyanawa (NDA) da ake buƙata don karɓar ƙarin bayanin samfur.
Siffofin
- Rahoton da aka ƙayyade na MAX86180
- Yana goyan bayan Haɓaka Kanfigareshan
- Yana sauƙaƙe Fahimtar MAX86180 Tsarin Gine-gine da Dabarun Magani
- Kulawa na Gaskiya
- Iyawar Login Data
- Accelerometer A kan-Board
- Bluetooth® LE
- Windows® 10-Masu jituwa GUI Software
Abubuwan Tsarin EV
- MAX86180 EV tsarin wuyan hannu, gami da
- allo MAXSENSORBLE_EVKIT_B
- Saukewa: MAX86180_OSB_EVKIT_B
- Flex na USB
- 105mAh Li-Po baturi LP-401230
- USB-C zuwa kebul na USB-A
- MAXDAP-TYPE-C allon shirye-shirye
- Micro USB-B zuwa kebul na USB-A
Saukewa: MAX86180EV Files
Lura
- Saitin GUI files za a iya samu ta hanyar da aka bayyana a cikin Quick Start sashe
- MAXSENSORBLE_EVKIT da ƙirar EVKIT files suna haɗe a ƙarshen wannan takarda.
Windows alamar kasuwanci ce mai rijista da alamar sabis mai rijista na Microsoft Corporation. Alamar kalma ta Bluetooth da tambura alamun kasuwanci ne masu rijista mallakin Bluetooth SIG, Inc. Bayanin da aka samar ta na'urorin Analog an yi imanin ingantaccen kuma abin dogaro ne. Koyaya, babu wani alhaki da na'urorin Analog ɗin ke ɗaukar nauyin amfani da shi, ko don kowane keta haƙƙin mallaka ko wasu haƙƙoƙin ɓangare na uku waɗanda zai iya haifar da amfani da shi. Ana iya canza ƙayyadaddun bayanai ba tare da sanarwa ba. Babu lasisi da aka bayar ta hanyar aiki ko akasin haka ƙarƙashin kowane haƙƙin mallaka ko haƙƙin mallaka na Na'urorin Analog. Alamomin kasuwanci da alamun kasuwanci masu rijista mallakin masu su ne.
Takardu / Albarkatu
![]() |
ANALOG NA'urorin MAX86180 Tsarin kimantawa [pdf] Umarni MAX86180, MAX86180 Tsarin Ƙimar, Tsarin Aiki, Tsarin |