Shiga ciki tare da Amazon: Haɗa tare da Tsarin Asusunku na yanzu
Hakkin mallaka © 2017 Amazon.com, Inc., ko kuma rassanta. Duk haƙƙoƙi.
Amazon da tambarin Amazon alamun kasuwanci ne na Amazon.com, Inc. ko kuma rassansa. Duk sauran alamun kasuwanci ba mallakin Amazon bane mallakar masu mallakar su ne.
Gabatarwa
Wannan jagora ne don haɗa pro abokin cinikifile bayanai daga Login tare da asusun mai amfani na Amazon tare da a website ko aikace-aikacen hannu wanda tuni yana da tsarin sarrafa asusu.
Za ku koyi yadda za ku iya ba da damar rukunin yanar gizonku ko app don barin masu amfani su shiga ta amfani da asusun Amazon, da kuma yadda za ku iya barin masu amfani da ku na yanzu. webrukunin yanar gizon ya haɗa ainihin Amazon don su shiga tare da takaddun shaidar Amazon.
Abin da kuke Bukatar Ku samu
Wannan jagorar yana ɗauka cewa a baya kun yi rajista don Shiga tare da Amazon, yi rijistar ku website ko aikace-aikacen hannu azaman Shiga tare da Aikace-aikacen Amazon, kuma suna da daidaitattun SDK ko hanyoyin gefen uwar garke don sadarwa tare da Shiga tare da sabis na Amazon.
Wannan jagorar kuma yana ɗaukar rukunin yanar gizonku ko ƙa'idar aikinku a halin yanzu tana da waɗannan fasalulluka:
- Asusun ajiyar asusun ajiya inda zakuyi rikodin bayani game da kowane asusun mai amfani:
a. Masu amfani suna da wani nau'in ganowa na musamman
b. Masu amfani a halin yanzu suna shiga ta amfani da sunan mai amfani / kalmar wucewa - Shafin shiga don masu amfani masu rijista.
- Shafin rajista don yin rijistar sabbin masu amfani ta hanyar ɗaukar profile bayanai (suna, imel, da dai sauransu).
- Wasu hanyoyin sarrafa yanayin tantancewa bayan mai amfani ya yi nasarar shiga ta yadda shafi na gaba ya san cewa a halin yanzu an shigar da mai amfani (na misali.ample, adana wannan bayanin a cikin kukis ko bayanan bayanan ƙarshen baya).
Abin da kuke Bukatar Yi
Waɗannan su ne manyan canje-canjen da kuke buƙatar yin don haɗa abokan cinikin Amazon cikin tsarin kula da asusunka:
- Canje-canjen Bayanan Bayanai: Kuna buƙatar tsara alamun masu amfani da Amazon zuwa masu ganowa na ciki. Wannan na iya ɗaukar nau'ikan ƙarin filin a cikin teburin masu amfani a cikin bayanan ku.
- Canje-canje UI Canje-canje: Kuna buƙatar canza shafin shiga, shafin rajista, da kuma wurin biya (idan an zartar). Shafin shiga naka zai buƙaci samun zaɓi don masu amfani don zaɓar maɓallin "Shiga tare da Amazon" don gaskatawa ta amfani da takardun shaidarka na Amazon. Matakan aiwatar da wannan an rufe su a cikin Shiga ciki tare da Sha'idodin Style na Amazon.
- Irƙiri Mai Kula da Amsa: Wannan sabon shafi ne a rukunin yanar gizonku, ko aiki a cikin aikace-aikacenku don ɗaukar amsoshin tabbatarwa daga Amazon.
Yi Canje-canjen Bayanan Bayanai
Kuna buƙatar gyara bayanan asusunku don yin rikodin taswira tsakanin masu gano asusun Amazon da asusunku na gida. Wannan na iya ɗaukar nau'ikan sabon filin a cikin tebur ɗin asusunka ko teburin da ke taswira tsakanin masu gano asusun Amazon da masu gano asusunku na gida.
Ana dawo da masu gano asusun Amazon azaman kayan mai amfani_ID, a cikin sigar amzn1.accountVALUE.
Don misaliample: amzn1.account.K2LI23KL2LK2.
Kafa Shiga tare da Amazon
Amfani da dacewa SDK ko hanyoyin gefen uwar garken don ku website ko app, samar da wata hanya don mai amfani don shiga tare da Amazon takardun shaidarka. Wannan ya haɗa da yin canje-canje ga UI na shiga da shafukan rajista. Shafin shiga ku zai buƙaci samun zaɓi don masu amfani don zaɓar maɓallin "Shiga da Amazon" don tantancewa ta amfani da takaddun shaida na Amazon. Don ƙarin cikakkun bayanai kan yadda ake tantance masu amfani ta amfani da Login tare da Amazon, da fatan za a duba jagororin masu haɓaka mu don iOS, android-gsg._TTH [PDF], da website-gsg._TTH.
Sami kuma Amintaccen Abokin Ciniki na Amazon Profile Bayanai
Da zarar mai amfani ya yi ma'amala da Shiga ciki tare da sabis na Amazon don tantancewa (kuma, a farkon ziyarar, ba da izinin raba bayanai), za ku karɓi amsa ta hanyar tabbatarwa.
Lokacin da ka karɓi amsar tabbatarwa ya kamata:
- Aika alamar samun dama a cikin amsar izinin ku zuwa sabarku ta amfani da HTTPS.
- Daga gefen uwar garken, kira profile karshen ta amfani da alamar shiga. Duba sashin mai take Amfani da Alamar Samun damar karanta Abokin Ciniki Profile na Shiga ciki tare da Amazon webjagora-mai haɓaka-rubutu._TTH [PDF] don cikakkun bayanai kan kiran profile gefen uwar garken ƙarshe, gami da lambar samples a cikin harsuna da yawa. Shiga tare da Amazon zai dawo da abokin ciniki profile amsa tare da ƙima (kamar user_id, imel, suna, da/ko postal_code) zaka iya ajiyewa akan sabar ka. Ɗaukar wannan mataki zai tabbatar da profile bayanan da kuka ajiye zuwa uwar garken ku na abokin ciniki ne wanda ya sanya hannu cikin abokin cinikin ku.
- Bincika the user’s Amazon account identifier within your user database to see if they have signed in before. If they have not then you will need to create a new account for them.
- Bincika the user’s email address in your account system. If they have a local account with that email address, prompt them to enter their local credentials to allow Login with Amazon to log in that account.
- Irƙiri kukis a cikin burauzan mai amfani ko kuma yin rikodin su kamar yadda aka tabbatar da su ta rukunin yanar gizonku ko aikace-aikacenku.
Nemo ko Createirƙiri Asusun Gida
Mai amfani profile martani koyaushe zai ƙunshi siga mai suna user_id. Ƙimar wannan ma'auni shine kirtani wanda ke gano asusun Amazon na dindindin wanda mai amfani ya shiga. Amazon koyaushe zai dawo da mai ganowa iri ɗaya ga kowane mai amfani.
Ya kamata ku bincika bayanan mai amfani don ganin idan wannan asusun na Amazon ya riga ya shiga cikin rukunin yanar gizonku ko aikace-aikacenku. Idan baku taɓa ganin asusun na Amazon ba kafin ku buƙaci ƙirƙirar sabon shigarwa a cikin bayanan asusun ku na gida kuma ku haɗa shi da mai gano asusun Amazon don lokaci na gaba da suka shiga. Idan asusun Amazon bai dace da asusun gida na yanzu ba, sa mai amfani don kalmar sirri ta gida don haɗo asusun biyu.
Amsar tantancewa na iya ƙunsar ƙarin bayanan mai amfani, misaliample, sunan mai amfani da adireshin imel. Kuna iya kwafin wannan bayanin cikin bayanan asusun ku na gida lokacin ƙirƙirar sabbin asusu ko don sabunta asusun da ke akwai (misaliampDon haka, mai amfani zai iya canza adireshin imel ɗin su akan Amazon tun lokacin ƙarshe da suka shiga).
Idan kuna buƙatar tattara ƙarin bayani daga mai amfani kafin ƙirƙirar asusu to wannan shine inda zaku so nuna shafin rajista. Kuna iya cika shi tare da bayanin da kuka samu a cikin amsar tabbatarwa ko kuna iya nuna ƙarin ƙarin filayen da kuke buƙata.
Lura: Idan naku webGudanar da asusun gida na rukunin yanar gizo ko app ya haɗa da sake saita kalmomin shiga, kuna iya tabbatar da cewa Login tare da masu amfani da Amazon ba su ruɗe ba game da yadda hakan ke haifar da asusun Amazon ɗin su. Wannan na iya nufin ɓoye hanyar haɗin "Sake saitin kalmar wucewa" idan masu amfani sun shiga ta hanyar Shiga tare da Amazon, ko bayanin kula akan shafin sake saitin kalmar sirri yana jagorantar su zuwa. https://www.amazon.com idan suna so su canza kalmar shiga.
Alamar Mai amfani a matsayin Ingantacce
Da zarar ka karɓi amsar ingantaccen inganci kuma ka samo ko ƙirƙirar asusu mai dacewa a cikin asusun ajiyar asusunka, ya kamata kayi alama mai amfani ya tabbatar. Wannan matakin na iya aiki daidai kamar yadda yake a tsarin tabbatarwar ku ta yanzu.
Shiga ciki tare da Amazon Haɗa tare da Tsarin Asusunku na yanzu - Zazzage [gyarawa]
Shiga ciki tare da Amazon Haɗa tare da Tsarin Asusunku na yanzu - Zazzagewa



