Hanyoyin Biyan Kuɗi na Kasuwancin Amazon Jagorar mai amfani
Zaɓuɓɓukan hanyar biyan kuɗi
Tare da Kasuwancin Amazon, zaku iya saita hanyoyin biyan kuɗi na mutum ɗaya da rabawa don siyan kasuwancin ku akan Amazon.com. Don shirya ko saita zaɓuɓɓukan hanyar biyan kuɗi, zaɓi Sarrafa hanyar haɗin kasuwancin ku, wanda ke cikin menu na buɗewa na Asusunku don Kasuwanci, kamar yadda aka nuna a ƙasa. Wannan menu na kasuwanci yana nunawa a duk lokacin da aka shiga cikin Amazon tare da asusun mai amfani da kasuwancin ku.
Bayan mai gudanarwa ya ƙara mutane ɗaya ko fiye zuwa asusun, daga shafin Saitunan Asusu, za su iya zaɓar ko dai:
- kiyaye hanyoyin biyan kuɗi guda ɗaya - saitunan tsoho
- ba da damar raba hanyoyin biyan kuɗi
Hanyoyin biyan kuɗi da adiresoshin jigilar kaya suna ba masu buƙatu damar amfani da kowace hanyar biyan kuɗi ko adireshin da suka zaɓa. Ana saka hanyoyin biyan kuɗi da adireshi ko dai a cikin Asusunku, ko kuma lokacin biya. Masu gudanarwa kuma za su iya zaɓar don kunna hanyoyin biyan kuɗi da adireshi, kamar katunan kuɗi ko zare kudi, ko wani Amazon.com Layin Kirkirar Kamfanoni wanda duk masu buƙatar za su iya amfani da su don siye a madadin kasuwancin. Masu buƙatun kawai za su iya ganin lambobi 4 na ƙarshe na hanyar biyan kuɗi ɗaya yayin biya. Idan an kafa kasuwancin ku, ko ƙungiyar ku don amfani da zaɓuɓɓukan hanyar biyan kuɗi, masu buƙatun siyayya a madadin kasuwancin ku, ko ƙungiyar, za su iya amfani da waɗannan hanyoyin biyan kuɗi da adireshi kawai.
Tukwici
Don ƙyale masu buƙatu su zaɓi daga kowane ɗayansu da hanyoyin biyan kuɗi na tarayya, kunna ƙungiyoyi da kafa takamaiman hanyoyin biyan kuɗi na ƙungiya. Ana iya saita kowace ƙungiya don amfani da daidaikun mutane ko hanyoyin biyan kuɗi. Duba Kunna ƙungiyoyi a ƙasa.
Saitin farko-hanyar biyan kuɗi..ds
Bayan rajistar kasuwanci, asusun kasuwancin yana lalacewa ta atomatik zuwa hanyoyin biyan kuɗi ɗaya.
Tare da hanyoyin biyan kuɗi guda ɗaya, masu buƙatar-ba masu gudanarwa ba- na iya ƙara hanyar biyan kuɗi a kowane lokaci. Ana ƙara ko gyara hanyoyin biyan kuɗi ɗaya a ɗayan wurare biyu:
- a lokacin biya
- a cikin Asusunku, ana samun dama daga menu na buɗewa na Asusunku don Kasuwanci
Bayanan kula game da adiresoshin jigilar kaya
Idan kuna amfani da hanyoyin biyan kuɗi ɗaya, kuna amfani da adiresoshin jigilar kaya ta atomatik. Wataƙila an ƙayyade adireshin jigilar kaya yayin rajistar Kasuwanci.
Lokacin dubawa
bayan kun zaɓi (ko ƙara) adireshin jigilar kaya, sannan zaɓi zaɓin saurin jigilar kaya, shafin Zaɓi hanyar biyan kuɗi yana nunawa. Shigar da hanyar biyan kuɗi, zaɓi Ci gaba, zaɓi adireshin jigilar kaya, kuma zaɓi Sanya odar ku.
Hanyoyin biyan kuɗi na mutum ɗaya don ƙungiyoyi
Hakanan zaka iya ba da damar ƙungiyoyi don kasuwancin, kuma yi amfani da tsoffin hanyoyin biyan kuɗi na yau da kullun ga kowane rukuni (ƙari akan kunna hanyoyin biyan kuɗi na ƙasa). Lokacin da kuka kunna ƙungiyoyi, shafin Saitunan Ƙungiya yana nuni ga kowace ƙungiya. Zaɓuɓɓukan hanyar biyan kuɗi sune saitunan matakin rukuni. Tabbatar kewaya zuwa takamaiman ƙungiya don ba da izinin hanyoyin biyan kuɗi ɗaya. Don ƙarin bayani game da ƙungiyoyi, duba jagorar Ƙungiyoyi - wanda ke samuwa akan shafin gida FAQ Accounts Business Accounts.
Kunna hanyoyin biyan kuɗi na rabawa
Lokacin da kasuwanci ke da mutane da yawa, masu gudanarwa(s) za su iya zaɓar raba hanyoyin biyan kuɗi da adireshi ta hanyar gyara zaɓuɓɓukan hanyar biyan kasuwanci daga mutum ɗaya zuwa rabawa ta yadda duk wanda aka ƙara cikin kasuwancin zai iya amfani da hanyoyin biyan kuɗi.
- Jeka shafin Saitunan Asusu kuma zaɓi Shirya don kunna saitunan da aka raba.
- Canja zaɓuɓɓukan biyan kuɗi daga Mutum ɗaya zuwa hanyoyin biyan Raba.
Zaɓi Sabuntawa don adana hanyoyin biyan kuɗi.
Bayan kun kunna saitunan da aka raba, kuna iya buƙatar ƙara hanyar biyan kuɗi na rabawa (wanda ake kira Group) don baiwa masu amfani damar sanya buƙatun a wurin biya.
Daga shafin hanyar biyan kuɗi, zaɓi Ƙara hanyar biyan kuɗi.
Shigar da hanyar biyan kuɗi da adireshin lissafin kuɗi don duk masu amfani waɗanda ke ɓangaren kasuwancin don rabawa.
Kuna iya gyara kasuwancin zuwa hanyoyin biyan kuɗi ɗaya daga saitunan kasuwanci kowane lokaci. Idan kun kunna ƙungiyoyi, an ƙayyade zaɓuɓɓukan siyayya ga kowace ƙungiya.
Ana iya gyara waɗannan ta daidaikun mutane ko raba su akan shafin saitin rukuni.
Idan har yanzu ba a shigar da adireshin jigilar kaya ba, mai gudanarwa yana buƙatar ƙara ɗaya daga shafin Saitunan Asusu kafin asusun ya ba da oda. Kuna iya zaɓar shigo da adireshi daga asusunku, idan an ba da umarni ta amfani da imel ɗin da ke da alaƙa da asusunku.
Raba hanyoyin biyan kuɗi don ƙungiyoyi
Hakanan zaka iya ba da damar ƙungiyoyi don kasuwancin, kuma saka hanyoyin biyan kuɗi ɗaya don kowace ƙungiya. Lokacin da kuka kunna ƙungiyoyi, shafin saitunan Kasuwanci ba zai sake nunawa ba. Madadin haka, nunin saitunan rukuni. Tabbatar kewaya zuwa takamaiman ƙungiya don saita hanyoyin biyan kuɗi. Don ƙarin bayani game da ƙungiyoyi, duba jagorar Ƙungiyoyi - wanda ke samuwa akan shafin gida FAQ Accounts Business Accounts.
Ƙara ƙungiyoyi don ba da damar hanyoyin biyan kuɗi na rabawa da na mutum ɗaya
Maimakon zaɓin daidaikun mutane ko hanyoyin biyan kuɗi na gaba ɗaya don kasuwancin ku gaba ɗaya, kuna da zaɓi don kunna ƙungiyoyi da saita zaɓuɓɓukan hanyar biyan kuɗi daban-daban don kowace ƙungiya.
Don misaliampDon haka, idan kuna son kowa da kowa a ofishin Seattle ya yi amfani da hanyar biyan kuɗi ɗaya, zaku iya kiran ƙungiyar 'Seattle-shared'… ko kawai 'Seattle' tunda kun kunna hanyoyin biyan kuɗi na ƙungiyar gaba ɗaya, ta yaya. Ko dai Rabawa ko Ba a kunna nunin matsayi a cikin shafukan gudanarwa ba.
Don ƙyale masu buƙatu su zaɓi daga hanyoyin biyan kuɗi na mutum ɗaya da na raba, kunna ƙungiyoyi kuma saita takamaiman hanyoyin biyan kuɗi:
- Ƙirƙiri ƙungiyoyi masu yawa.
- Ƙirƙiri ƙungiya ɗaya don amfani da hanyoyin biyan kuɗi, da wata ƙungiya daban don amfani da hanyoyin biyan kuɗi ɗaya.
- Ƙara masu amfani (s) zuwa ƙungiyoyin biyu.
Bayan an kafa wannan zaɓi, masu buƙatar za su iya zaɓar tsakanin hanyoyin biyan kuɗi da aka raba da ɗaya a wurin biya. Kama da saitunan Kasuwanci, zaku iya gyara ƙungiya zuwa saitunan mutum ɗaya a kowane lokaci. Dubi FAQ na Kasuwancin Kasuwancin Amazon don jagorori da hotunan kariyar kwamfuta game da Ƙungiyoyi da Amincewa.
Dubawa ta amfani da hanyoyin biyan kuɗi
Lokacin da mai buƙatu ya sami damar yin amfani da hanyoyin biyan kuɗi na tarayya, lambobi 4 na ƙarshe na hanyar biyan kuɗin da mai gudanarwa ya ƙara a cikin shafukan gudanarwa suna nuni yayin biya. Idan mai gudanarwa ya ƙara hanyoyin biyan kuɗi da yawa-a cikin kasuwanci ko shafin saitin ƙungiyoyi- duk zaɓuɓɓukan da aka raba suna nuni.
Amazon.com Kamfanonin Credit Line
Idan kana da Layin Kiredit na Kamfanin Amazon.com, ana iya amfani da shi don daidaikun mutane ko hanyoyin biyan kuɗi. Don ƙarin bayani ziyarci Amazon.com Corporate Credit Line.
Hanyoyi masu sauri
- Lokacin da kasuwanci ke saita hanyoyin biyan kuɗi na rabawa, kuma ta atomatik tana saita adiresoshin jigilar kaya.
- Masu buƙatu waɗanda ke amfani da hanyoyin biyan kuɗi ɗaya na iya sabunta hanyar biyan kuɗi da adiresoshin jigilar kaya yayin biya.
- Duk sabunta hanyoyin biyan kuɗi da adiresoshin jigilar kaya dole ne mai gudanarwa ya yi akan shafin Saitunan Kasuwanci (Sarrafa Kasuwancin ku).
- Masu buƙatun ba za su iya ƙara sabon adireshin jigilar kaya ko kowane nau'i na hanyar biyan kuɗi yayin biyan kuɗi idan mai gudanarwa ya zaɓi hanyar biyan kuɗi.
- Lokacin da ƙungiya ko kasuwanci ke amfani da hanyoyin biyan kuɗi na mutum ɗaya, mai buƙatar dole ne ya sabunta hanyoyin biyan kuɗi da adiresoshin jigilar kaya a cikin shafin Asusunku; ba daga shafin Saitunan Asusu (Sarrafa Kasuwancin ku) ba.
- Kuna iya ƙyale masu buƙatun yin amfani da hanyoyin biyan kuɗi guda ɗaya da na raba da adiresoshin jigilar kaya.
- Kafa ƙungiya tare da hanyoyin biyan kuɗi, kuma kafa wata ƙungiya mai hanyoyin biyan kuɗi ɗaya. Masu buƙatu suna zaɓar ƙungiyar yayin biyan kuɗi, kuma takamaiman hanyoyin biyan kuɗi za a tallafa musu.
Idan kuna da tambayoyi don Allah ziyarci shafin gida FAQ Accounts, ko tuntuɓi Sabis na Abokin Ciniki na Kasuwanci. Na gode da zabar Kasuwancin Amazon. Haƙƙin mallaka ©2015 Amazon.com | Asusun Kasuwancin Amazon- Jagorar Hanyoyin Biyan Kuɗi | Shafin 1.1, 07.22.15. Sirri. Duka Hakkoki. Kar a rarraba ba tare da izini daga wakilin Amazon mai izini ba.
Sauke PDF: Hanyoyin Biyan Kuɗi na Kasuwancin Amazon Jagorar mai amfani