ALPHAWOLF L1 Android Tablet
UMARNIN BATIRI DA AJATA
- Rayuwar baturi ta bambanta dangane da halaye na sirri
- Lokacin amfani ya bambanta dangane da allon da aikin software
- Ƙwaƙwalwar aiki da ma'auni ana bayyana ta amfani da ma'aunin masana'antu kamar haka: 1 GB=l000MB=l000•l000KB=l000•1000•1oo0B
- Tsari ya ayyana ajiya kamar haka: 1GB=1024MB=1024•1024KB=1024•1024•1024s
GARGADI:
- Akwai haɗarin fashewa idan an maye gurbin baturi tare da ƙirar da ba daidai ba ta asali ta masana'anta. Zubar da baturin da aka maye gurbin bisa ga dokoki da ka'idoji na wurin da abokin ciniki yake.
- Masu amfani yakamata su yi amfani da siyan adaftan baturi na yau da kullun daga masana'anta na asali kuma su guji amfani da adaftan wutar lantarki waɗanda ke da bokan rayuwa kuma basu cika ƙayyadaddun bayanai da ƙa'idodi ba.
- Idan ba a yi amfani da samfurin na dogon lokaci ba, kula da canjin adadin lantarki kuma yi cajin samfurin akai-akai don guje wa lalacewar fiye da fitar baturi.
Allon Gida
- Fuskar allo shine wurin farawa don amfani da na'urar. An saita wasu ƙa'idodi da na'urori masu amfani akan allon gida don dacewa.
- Kuna iya keɓance allon gida a kowane lokaci.
Preview allo
- Matsa ko'ina banda gunkin kan allon gida kuma ka riƙe.
- Canza fuskar bangon waya, ƙara widgets, da Saitunan tebur ana nuna su a ƙasan allon.
- Ƙara widgets zuwa allon gida
- Matsa widget din a kasan preview allo
, matsa ka riƙe aikace-aikacen ko widget ɗin da kake so, ja shi zuwa kowane matsayi da kake so, sannan ka sake shi.
Canja fuskar bangon waya
- Hanyar 1: Je zuwa Saituna> Fuskar bangon waya & salo> Zaɓi fuskar bangon waya kuma zaɓi fuskar bangon waya da kuka fi so.
- Hanyar 2: Matsa ko'ina banda alamar da ke kan allon gida kuma ka riƙe, zaɓi Canja fuskar bangon waya a kasan allon, sannan zaɓi fuskar bangon waya da kake so.
- Matsar da aikace-aikacen zuwa wani allo.
- Matsa ka riƙe aikace-aikacen da kake son motsawa, ja shi zuwa wani allo, sannan ka sake shi inda kake son sanya shi.
Cire aikace-aikacen
Danna kuma ka rike aikace-aikacen don gogewa, shirin zai bayyana a kusurwar hagu na sama, danna don share shirin.
Ƙungiyar sanarwa da maɓallin gajeriyar hanya
Doke ƙasa daga saman allon zuwa view saƙonnin sanarwar tsarin da maɓallan gajerun hanyoyi. Latsa maɓallin gajeriyar hanya don kunna ko kashe ayyuka na gama gari da sauri.
Kuna iya yin ɗayan masu zuwa:
- Zuwa view sanarwa, matsa ƙasa daga saman allon.
- Don rufe kwamitin sanarwa, matsa sama daga kasan allon.
- Don share sanarwar, matsa hagu ko dama akan sanarwar.
- Don kashe sanarwar, matsa zuwa hagu don sanarwar da kake son aiwatarwa kuma danna
- Don share duk sanarwar, danna ƙasan ɓangaren sanarwar.
- Don buɗe gunkin Saitunan gajeriyar hanya, danna ƙasa sau biyu daga saman allon.
- Don rufe gunkin Saitunan gajeriyar hanya, matsa sama daga kasan allon.
Tilas a rufe
Dogon danna maɓallin wuta sama da daƙiƙa 10 don rufewa da ƙarfi.
Cibiyar sadarwa
Kafin haɗawa da Intanet, kuna buƙatar saita cibiyar sadarwar ku mara igiyar waya.
- Saita WLAN Network
- Saita hanyar sadarwar wayar hannu
Saita hanyar sadarwa ta VPN
Hakanan zaka iya raba hanyar sadarwar tafi-da-gidanka tare da wasu ta hanyar saita wuri mai zafi. Saita WLAN Network:
- Zaɓi Saituna > Network & intanit.
- Fara tsarin WLAN, matsa Hotspot & tethering a cikin jerin, sannan shigar da kalmar wucewa ta WLAN don haɗawa da Intanet.
Saita hanyar sadarwa ta VPN
Kuna iya amfani da VPN don haɗawa da samun damar albarkatu a cibiyar sadarwar yanki, kamar cibiyar sadarwar kamfani. Kuna iya buƙatar saita VPN kafin amfani da shi. Don cikakkun bayanai, tuntuɓi mai gudanar da cibiyar sadarwar ku. Don ayyana Saitunan VPN ɗaya ko fiye, zaku iya:
- Je zuwa Saituna> Network & internet> VPN.
- Latsa+ don gyara VPN profile, gami da sunan uwar garken, nau'in uwar garken, da adireshin uwar garken, sannan latsa don adana saitin.
- Matsa sunan uwar garken VPN, shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa, sannan ka matsa Haɗa don haɗawa zuwa cibiyar sadarwar VPN.
- Matsa ka riƙe sunan uwar garken VPN don gyara ko share VPN.
Saita wuri mai zafi.
Kuna iya amfani da wurin zama na sirri don raba haɗin Intanet tare da kwamfuta ko wata na'ura. Je zuwa Saituna> Network & intanit> Hotspot & tethering kuma yi haka:
- Bude ma'aunin matsayi kusa da hotspot ɗinku don raba wurin hotspot.
- Matsa Network don rabawa don saita nau'in cibiyar sadarwa don rabawa.
- Danna Saitunan Hotspot don saita hotspot.
Hakanan ana samun raba hanyar sadarwa ta Bluetooth da raba hanyar sadarwa ta USB.
Lura: gaya wa abokanka SSID NETWORK da kalmar wucewa kuma za su iya raba hanyar sadarwar wayar hannu.
aiki tare
Kuna iya canja wurin bayanai tsakanin na'urar da kwamfutar. Canja wurin kiɗa, hotuna, bidiyo, takardu, fakitin aikace-aikacen Android (APK) files, da sauransu.
Haɗa na'urarka zuwa kwamfutarka
Yi amfani da kebul na bayanai don haɗa na'urarka zuwa kwamfutarka kuma ka matsa ƙasa daga saman allon don gani fileAna canjawa wuri ta hanyar USB a mashaya sanarwa.
Zaɓi yanayin haɗin kwamfuta
Kuna iya zaɓar yadda ake haɗa kwamfutarka:
- Caji kawai: Zaɓi wannan yanayin idan kuna son a cika na'urar da sauri da wuri.
- File Canja wurin: Zaɓi wannan yanayin idan kuna son canja wurin mai jarida files kamar hotuna, bidiyo, da sautunan ringi tsakanin na'urarka da kwamfutarka. View Hotuna: Zaɓi wannan yanayin idan kana son aika hotuna da bidiyo kawai tsakanin na'urarka da kwamfutarka.
Shigar da apk
Yi matakai masu zuwa:
- Kuna buƙatar saita na'urar don ba da damar shigar da aikace-aikacen daga tushen da ba a sani ba.
- Je zuwa Saituna> Aikace-aikace danna a kusurwar dama na sama don samun damar izinin aikace-aikacen musamman, danna Shigar Unknown Application, nemo File Gudanarwa, da buɗe izini don ba da izinin aikace-aikace daga wannan tushen. A ciki File Yanayin canja wuri, APK fileAna kwafi s daga kwamfuta zuwa na'urar.
- Bude kunshin shigarwa a cikin gida file Manager, view apk file, kuma shigar.
Saita
Saita harshen
- Zaɓi Saituna> Tsari> Harsuna> Harsunan tsarin.
- Zaɓi yaren da kuke son ƙarawa.
Saitin Kulle allo
Zaɓi Saituna> Tsaro & keɓantawa> Saita kulle allo> Zaɓi makullin allo kuma zaɓi yanayin kulle allo da kake son saitawa.
Saita muryar
Zaɓi Saituna> Sauti. Za ka iya saita Kar a dame, da sautin ringi. Hakanan zaka iya saita ƙarar sautin.
Yanayin kariyar baturi
Zaɓi Saituna> Baturi> Kashi na baturitage Matsa sandar matsayi kusa da yanayin Kariyar baturi don kunna ko kashe wannan aikin.
Kulawa da Kulawa
Samfurin kula da ido da jagorar lafiya
Yanayin da ke kare ido
- Idan kun kunna yanayin kariyar ido, zaku iya canza launi na allon zuwa amber, wanda ke rage tasirin hasken shuɗi yadda ya kamata kuma yana sa ya fi dacewa don view allon ko karanta rubutu a cikin yanayin haske mara nauyi.
- Don kunna yanayin kariyar ido, je zuwa Saituna> Nuni> Hasken dare. Matsa halin yanzu don kunna/ kashe yanayin kariyar ido.
- Bude yanayin kariyar ido akai-akai: Je zuwa Saituna> Nuni> Hasken dare, danna maballin matsayi kusa don buɗe yanayin kariyar ido akai-akai, sannan saita lokacin farawa/ƙarshen kamar yadda ake buƙata.
Jagoran lafiya
Da fatan za a yi amfani da na'urar a wuri mai haske. Ka kiyaye tazara mai kyau tsakanin idanunka da allon lokacin amfani da na'urar kuma rufe idanunka ko duba nesa bayan amfani da na'urar na wani lokaci don guje wa gajiyawar ido. Sake saitin bayanan masana'anta Mayar da Saitunan masana'anta zai shafe duk bayanan da ke cikin ƙwaƙwalwar ajiyar na'urar. Kafin maido da Saitunan masana'anta, adana mahimman bayanai akan na'urar. Je zuwa Saituna> Tsarin> Sake saitin zaɓuɓɓuka kuma danna Goge duk bayanan (sake saitin masana'anta).
Sabunta tsarin
- Lokacin da sabon nau'in software na tsarin ya sami samuwa, na'urar tana tunatar da kai kai tsaye don saukewa da shigar da sabuntawa.
- Zaɓi Saituna> Tsari> Sabunta tsarin zuwa view sigar yanzu ko da hannu duba ko akwai sabon sigar.
Lura: An shawarci masu amfani su sabunta tsarin ta hanyar tashoshi na hukuma. Ɗaukaka tsarin ta hanyoyin da ba na hukuma ba na iya kawo haɗarin tsaro.
Gargadi:
Hana rashin ji
- Lokacin amfani da belun kunne, da fatan za a sarrafa ƙarar da ta dace don guje wa lalacewar ji.
Lura: Kuna iya buƙatar siyan ƙarin belun kunne. - Yi hankali lokacin amfani da kayan aiki a cikin mota ko keke
- Koyaushe ba da fifiko ga amincin ku da amincin wasu. Bi doka. Dokoki da ƙa'idoji na gida na iya sarrafa yadda ake amfani da na'urorin lantarki ta hannu, kamar naku, yayin tuƙin mota ko hawan keke.
- Zubar bisa ga dokokin da ƙa'idodin yankin
- Lokacin da kayan aikin ku ya kai ga amfaninsa, kada ku matse, ƙone, nutsewa cikin ruwa, ko jefar da kayan aikin ku ta kowace hanya da ta keta dokokin gida da ƙa'idodi. Wasu sassa na ciki na iya fashe, zubewa ko samun mummunan tasirin muhalli idan ba a kula da su yadda ya kamata ba.
- Duba Sake amfani da Bayanin Muhalli don ƙarin bayani.
- Tsare kayan aiki da na'urorin haɗi daga jarirai
- Ƙananan abubuwan da ke cikin wannan na'urar na iya haifar da haɗari ga jarirai da ƙananan yara. Bugu da kari, allon gilashin na iya tarwatse ko fashe idan an jefar da shi ko aka jefar da shi a wani wuri mai wuyar gaske.
Kare bayanai da software
- Kar a share wanda ba a sani ba files ko canza sunayen files ko kundayen adireshi da wasu suka kirkira. In ba haka ba, software na na'urar bazai aiki ba.
- Ku sani cewa shiga albarkatun cibiyar sadarwa yana barin na'urori masu rauni ga ƙwayoyin cuta na kwamfuta, hackers, spyware, da sauran munanan ayyuka waɗanda zasu iya lalata na'urori, software, ko bayanai. Ya kamata ku tabbatar da cewa na'urorinku suna da isassun kariya tare da Firewalls, software na riga-kafi, da anti-spyware, kuma kuna ci gaba da sabunta irin wannan software.
- Ajiye na'urar daga kayan aikin gida, kamar fanfo, rediyo, lasifika masu ƙarfi, na'urorin sanyaya iska da tanda na microwave. Filayen maganadisu masu ƙarfi waɗanda na'urorin lantarki ke samarwa na iya lalata bayanai akan allo da na'urori.
- Kula da zafin da kayan aikin ku ke samarwa.
- Wasu sassa na iya yin zafi sosai lokacin da na'urar ke kunne ko cajin baturi. Yanayin zafin da waɗannan abubuwan haɗin ke kaiwa ya dogara da mitar ayyukan tsarin da adadin ƙarfin baturi. Tuntuɓar jiki (har ma ta hanyar tufafi) na dogon lokaci na iya sa ku ji rashin jin daɗi kuma yana iya ƙone fata. Kada ku kiyaye hannayenku, gwiwoyi, ko wani sashe na jikinku cikin hulɗa da ɓangaren zafi na na'urar na dogon lokaci.
Shirya matsala
- Rashin isassun ƙwaƙwalwar ajiya ana nuni da shi yayin Tsarin shigarwa na aikace-aikacen.
- Yanke wasu ƙwaƙwalwar ajiya kuma sake gwada shigarwa.
- Allon taɓawa baya aiki ko hankali.
- Da fatan za a daɗe danna maɓallin wuta da farko don rufewa da ƙarfi. Sannan, dogon danna maɓallin wuta don farawa akai-akai.
An kasa farawa ko tsarin ya fadi
Da fatan za a fara cajin baturin na rabin sa'a, sannan a dade da danna maɓallin wuta don kashewa da karfi. A ƙarshe, dogon danna maɓallin wuta don farawa akai-akai. Ba za ku iya shiga Intanet ta hanyar sadarwa mara waya ba Sake kunna na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ko je zuwa Saituna don sake kunna WLAN.
An kasa tayar da kwamfutar hannu daga yanayin barci
Da fatan za a daɗe danna maɓallin wuta da farko don rufewa da ƙarfi. Sannan, dogon danna maɓallin wuta don farawa akai-akai.
DA'AWAR KARE MAHALI
Teburin Abubuwan Haɗari
- O: Yana nuna cewa wannan abu mai haɗari da ke ƙunshe a cikin duk kayan haɗin gwiwa na wannan ɓangaren yana ƙasa da ƙayyadaddun buƙatunGB/T 26572-2011
- Lokacin amfani yana aiki ne kawai lokacin da samfurin ke aiki a ƙarƙashin yanayin da aka ayyana a cikin littafin samfurin.
Takardu / Albarkatu
![]() |
ALPHAWOLF L1 Android Tablet [pdf] Jagorar mai amfani 2A369-L1, 2A369L1, L1, L1 Android Tablet, L1, Android Tablet, Tablet |