Bayanin Samfura
Wannan samfurin shine maɓallin fita infrared TLEBR tare da mai sarrafa nesa. Tsarin samfurin yana da ayyuka da yawa kamar gano nesa, buɗewa nesa (Jog, kulle kai, koyo, sharewa), da sauransu, waɗanda za'a iya zaɓa ta kanku.
Sigar Fasaha
- Mai aiki Voltage: DC12V
- Tsayayyen halin yanzu: ≤50mA
- 433 Nisa mai nisa: > 15M Adana: masu amfani 30
- Buɗe lokacin jinkiri: 0 ~ 30s (Mai daidaitawa)
- Hankali nesa: 5 ~ 20 cm
Girma: 115×70×37mm
Aiki Aiki
Sanarwa: Bayan kunna wuta, shuɗin haske koyaushe yana kunne kuma injin yana cikin yanayin jiran aiki.
433 Ayyukan sarrafawa mai nisa
–>Gajeren hula
–> Matsayin da za a iya saka hular gajere.
- Matsayin S-Ayyukan ilmantarwa: Saka hular gajeriyar madauwari zuwa matsayin S na alamar fitilun fitin dual fitarwa, hasken shuɗi mai walƙiya, kuma injin yana cikin yanayin koyo; latsa 433 remote control (mai buzzer zai yi sauti sau ɗaya) don nuna cewa an shigar da bayanin koyo cikin nasara.
Sanarwa: Ikon nesa na iya yin rikodin har zuwa masu amfani 30 a lokaci guda. Idan kana son yin rikodin mai amfani na 31, za a canja wurin bayanin mai amfani na 31 zuwa mai amfani na farko, kuma bayanan mai amfani na farko za su zama mara inganci; da sauransu - N Matsayi – Aikin Jog: Bayan an saka hular gajarta a cikin matsayi N na alamar alamar fitarwa biyu, hasken shuɗi yana kunne koyaushe. Danna maballin sarrafa nesa (hasken kore yana kunne, buzzer yana ƙara sau ɗaya) don buɗewa, kuma zai sake saitawa ta atomatik bayan daƙiƙa 0.5.
Sanarwa: A yanayin jog, ana iya buɗe na'urar ramut na maɓalli ɗaya ko maɓallin sau biyu ta latsa kowane maɓalli, kuma zai sake saita kanta bayan daƙiƙa 0.5. - L Matsayi-Aikin kulle kai: Bayan an shigar da gajeriyar hular a cikin matsayi na L na alamar alamar fitarwa biyu, danna maɓallin A na sarrafa ramut (mai buzzer yana sau ɗaya, hasken kore yana kunne, kuma kullun yana buɗewa)
-> Danna maɓallin B akan ramut kuma, buzzer zai yi sauti sau ɗaya, kuma za'a sake saita shuɗin haske.
Sanarwa: A cikin yanayin kulle kai, maɓallin nesa na maɓalli ɗaya zai iya buɗewa kawai amma ba kulle ba; Ikon nesa na maɓalli biyu A maɓalli yana buɗewa da sake saitin maɓallin B.
- D Matsayi-Bayyana aikin: Saka hular gajeriyar hanya zuwa matsayin D na alamar alamar fitarwa biyu, hasken shuɗi yana haskakawa, da dogon ƙara bayan ƙara biyar, yanayin ƙarar dogon lokaci yana nuna cewa an goge bayanan nesa cikin nasara.
Ayyukan daidaita nisa
Daidaita nisan ji ta hanyar karkatar da shuɗiyar murabba'in potentiometer a bayan allon kewayawa. Matsakaicin daidaitacce na nisa: shine 5 ~ 20cm; jujjuyawar ta agogo baya karama, kuma karkatar da kai tana da girma.
Bayanin Tsarin Waya
Takardu / Albarkatu
![]() |
DUKAN KAYAN TSARO FAS-TLEBR Maɓallin Fita mara ƙarfi tare da TLEBR mai nisa da mai karɓa [pdf] Manual mai amfani FAS-TLEBR Maɓallin Fita mara taɓawa tare da TLEBR mai nisa da mai karɓa, FAS-TLEBR, Maɓallin Fita mara ƙarfi tare da TLEBR mai nisa da mai karɓa, Maɓallin Fita mara taɓawa, Maɓallin Fita, Maɓalli |