AJAX MultiTransmitter Haɗin Module Mai Amfani

AJAX MultiTransmitter Haɗin Module Mai Amfani

https://ajax.systems/support/devices/multitransmitter/

Rayuwa ta biyu na tsohuwar ƙararrawa mai waya

AJAX MultiTransmitter Integration Module User Manual - Rayuwa ta biyu na tsohuwar ƙararrawa mai wayaMultiTransmitter yana buɗe sabbin kasuwanni kuma yana ba da damar gina hadaddun tsaro na zamani dangane da kayan aikin waya da aka shigar a wurin.

Masu amfani da tsarin tsaro na Ajax suna samun kulawar tsaro ta hanyar app, sanarwar wadatattun bayanai, da al'amuran tare da wannan tsarin haɗin kai da tsoffin na'urori masu wayoyi na ɓangare na uku.

Mai sakawa zai iya saita tsarin ko na'urar a cikin app na PRO, duka yayin da yake kan yanar gizo da kuma nesa.

Matsakaicin dacewa tare da sabon firmware

MultiTransmitter yana ba da damar haɗa nau'ikan firikwensin waya masu yawa. Tsarin haɗin kai tare da sigar firmware 2.13.0 kuma mafi girma tana goyan bayan nau'ikan haɗin NC, NO, EOL, 2EOL, da 3EOL. Juriya na EOL yana gano ta atomatik a cikin Ajax PRO app.

Na'urar tana goyan bayan EOL's tare da juriya daga 1k zuwa 15 k1 tare da haɓaka 100. Don ƙara kariya daga sabotage, EOL's tare da juriya daban-daban ana iya amfani da su a cikin firikwensin guda ɗaya. MultiTransmitter yana da firikwensin wutar lantarki 12 V uku masu zaman kansu don na'urori masu auna firikwensin waya na ɓangare na uku: ɗaya don firikwensin wuta da biyu don sauran na'urori.

Za mu dakatar da jigilar tsoffin nau'ikan MultiTransmitter don goyon bayan sabon. Sabbin na'urori za su sami marufi daban-daban tare da gumakan 3EOL don guje wa rudani. Zaɓi kuma shigar da kayan aikin da suka dace daidai da bukatun abokin ciniki.

Bayanan fasaha

AJAX MultiTransmitter Integration Module User Manual - Bayanan fasaha AJAX MultiTransmitter Integration Module User Manual - Bayanan fasaha AJAX MultiTransmitter Integration Module User Manual - Bayanan fasaha AJAX MultiTransmitter Integration Module User Manual - Bayanan fasaha

1 - Akwai akan MultiTransmitter tare da sigar firmware 2.13.0 da sama. Tare da sigar firmware ƙarƙashin 2.13.0 akwai juriya na EOL daga 1k zuwa 7.5k tare da haɓaka 100.
2 - 2EOL / 3EOL goyon bayan haɗin haɗin gwiwa da juriya na EOL daga 1k zuwa 15k suna samuwa akan MultiTransmitter tare da sigar firmware 2.13.0 da mafi girma.

Takardu / Albarkatu

Module Haɗin kai na MultiTransmitter AJAX [pdf] Manual mai amfani
MultiTransmitter Haɗin kai Module, MultiTransmitter, Module Haɗin kai, Module

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *