Jagorar Mai Amfani AiM
Solo 2/Solo 2 DL, EVO4S
da kayan aikin ECUlog na Suzuki
GSX-R 600 (2004-2023)
GSX-R 750 (2004-2017)
GSX-R1000 daga 2005
GSX-R 1300 (2008-2016)
Saki 1.01
Model da shekaru
Wannan jagorar tana bayanin yadda ake haɗa Solo 2 DL, EVO4S da ECUlog zuwa sashin sarrafa injin keke (ECU).
Samfura masu jituwa da shekaru sune:
GSX-R 600 | 2004-2023 |
GSX-R 750 | 2004-2017 |
GSX-R 1000 | daga 2005 |
• GSX-R 1300 Hayabusa Gen. 2 | 2008-2016 |
Gargadi: don waɗannan samfuran/shekara AiM yana ba da shawarar kada a cire dash ɗin hannun jari. Yin haka zai musaki wasu ayyukan babur ko sarrafa tsaro. AiM Tech Srl ba za a ɗauki alhakin kowane sakamako da zai iya haifar da maye gurbin gunkin kayan aiki na asali ba.
Abubuwan da ke cikin Kit da lambobi
AiM ya ƙirƙira takamaiman shingen shigarwa don Solo 2/Solo 2 DL wanda ya dace da wasu ƙirar keke kawai - ƙayyadaddun a cikin sakin layi na gaba - da kebul na haɗin CAN zuwa ECU don Solo 2 DL, EVO4S da ECUlog.
2.1 Brake don Solo 2/Solo 2 DL
Lambar sashi na Solo 2/Solo 2 DL sashi na shigarwa don Suzuki GSX-R - wanda aka nuna a ƙasa - shine: X46KSSGSXR.
Kit ɗin shigarwa ya ƙunshi:
- guda 1 (1)
- 1 Allen dunƙule tare da zagaye kai M8x45mm (2)
- 2 Allen sukurori tare da lebur kai M4x10mm (3)
- 1 mai wanke hakori (4)
- 1 roba dowel (5)
Da fatan za a kula: insta lation bracket bai dace da kekuna Suzuki GSX-R 1000 daga 2005 zuwa 2008 ko Suzuki GSX-R 1300 Hayabusa Gen. 2 daga 2008 zuwa 2016 hada.
2.2 AiM na USB don Solo 2 DL, EVO4S da ECUlog
Lambar ɓangaren kebul ɗin haɗin don Suzuki GSX-R- wanda aka nuna a ƙasa - shine: V02569140.
Hoton da ke gaba yana nuna tsarin ƙirar kebul ɗin.
2.3 Solo 2 DL Kit (AiM USB + bracket)
Solo 2 DL naúrar shigarwa da kebul na haɗin don Suzuki GSX-R kuma ana iya siyan su tare da lambar ɓangaren: V0256914CS. Da fatan za a tuna cewa sashin ba ya dace da Suzuki GSX-R 1000 daga 2005 zuwa 2008 ko Suzuki GSX-R 1300 Hayabusa Gen. 2 daga 2008 zuwa 2016.
Solo 2 DL, EVO4S da haɗin ECUlog
Don haɗa Solo 2 DL, EVO4S da ECUlog zuwa babur ECU yi amfani da farar mai haɗin bincike da aka sanya a ƙarƙashin kujerar keken kuma aka nuna anan ƙasa.
Ɗaga wurin zama na bike mai haɗin bincike na ECU yana nuna hular roba baƙar fata (wanda aka nuna a ƙasa a hoton nan a hannun dama): cire shi kuma haɗa kebul na AiM zuwa mai haɗin Suzuki.
Yana daidaitawa tare da RaceStudio 3
Kafin haɗa na'urar AiM zuwa babur ECU saita duk ayyuka ta amfani da software na AiM RaceStudio 3. Ma'aunin da za a saita a sashin daidaitawar na'urar ("ECU Stream") sune:
- ECU Manufacturer: "Suzuki"
- Model ECU: (RaceStudio 3 kawai)
o "SDS_protocol" don duk samfura ban da Suzuki GSX-R 1000 daga 2017
o "SDS 2 Protocol" don Suzuki GSX-R 1000 daga 2017
Suzuki ladabi
Tashoshin da aka karɓa ta na'urorin AiM waɗanda aka saita su tare da ka'idojin Suzuki suna canzawa bisa ga zaɓaɓɓen yarjejeniya.
5.1 "Suzuki - SDS_Protocol"
Tashoshin da aka karɓa daga na'urorin AiM waɗanda aka saita tare da "Suzuki - SDS_Protocol" suna:
SUNAN CHANNEL | AIKI |
Farashin SDS RPM | RPM |
SDS TPS | Matsayin maƙura na farko |
SDS GEAR | Kayan aiki da aka haɗa |
SDS BATT VOLT | Samar da baturi |
Farashin SDS CLT | Inji mai sanyaya zafin jiki |
SDS IAT | Cikin iska mai iska |
SDS MAP | Matsin iska da yawa |
SDS BAROM | Barometric matsa lamba |
SDS BOOST | Ƙara matsa lamba |
Farashin SDS AFR | Rabon Air/Fuel |
SDS NEUT | Maɓalli na tsaka tsaki |
SDS CLUT | Clutch canza |
SDS FUEL1 pw | Injector mai 1 |
SDS FUEL2 pw | Injector mai 2 |
SDS FUEL3 pw | Injector mai 3 |
SDS FUEL4 pw | Injector mai 4 |
SDS MS | Mai zaɓin yanayi |
SDS XON ON | Canjin XON |
SDS PAIR | BIYU tsarin samun iska |
SDS IGN ANG | kusurwar kunnawa |
Farashin STP | Matsayin maƙura na biyu |
Bayanan fasaha: ba duk tashoshi bayanai da aka zayyana a cikin samfurin ECU ba ne aka inganta ga kowane ƙirar masana'anta ko bambance-bambancen; wasu tashoshi da aka zayyana samfuri ne kuma ƙayyadaddun shekara, sabili da haka ƙila ba za a iya amfani da su ba.
5.2 "Suzuki - SDS 2 yarjejeniya"
Tashoshin da na'urorin AiM suka karɓa waɗanda aka saita su tare da ka'idar "Suzuki - SDS 2 Protocol" sune:
SUNAN CHANNEL | AIKI |
Farashin SDS RPM | RPM |
SDS SPEED R | Gudun dabaran baya |
SDS SPEED F | Gudun dabaran gaba |
SDS GEAR | Kayan aiki da aka haɗa |
SDS BATT VOLT | Baturi voltage |
Farashin SDS CLT | Inji mai sanyaya zafin jiki |
SDS IAT | Cikin iska mai iska |
SDS MAP | Matsin iska da yawa |
SDS BAROM | Barometric matsa lamba |
SDS FUEL1 msx10 | Injector mai 1 |
SDS FUEL2 msx10 | Injector mai 2 |
SDS FUEL3 msx10 | Injector mai 3 |
SDS FUEL4 msx10 | Injector mai 4 |
SDS IGN 1 | Wutar wuta 1 |
SDS IGN 2 | Wutar wuta 2 |
SDS IGN 3 | Wutar wuta 3 |
SDS IGN 4 | Wutar wuta 4 |
Saukewa: TPS1V | TPS1 voltage |
Saukewa: TPS2V | TPS2 voltage |
Bayanin SDS GRIP1 V | Rikici 1 voltage |
Bayanin SDS GRIP2 V | Rikici 2 voltage |
SDS SHIFT SENS | Shift Sensor |
Saukewa: TPS1 | Matsayin maƙura na farko |
Saukewa: TPS2 | Matsayin maƙura na biyu |
Bayanan Bayani na GRIP1 | Riko 1 matsayi |
Bayanan Bayani na GRIP2 | Riko 2 matsayi |
SDS SPIN RATE | Ƙididdiga mai juyawa (TC: kashe) |
SDS SPIN RT TC | Ƙididdiga na juyawa (TC: kunna) |
SDS DH COR AN | kusurwar gyara dashspot |
Bayanan fasaha: ba duk tashoshi bayanai da aka zayyana a cikin samfurin ECU ba ne aka inganta ga kowane samfurin masana'anta ko bambance-bambancen; wasu tashoshi da aka zayyana samfuri ne kuma ƙayyadaddun shekara, sabili da haka ƙila ba za a iya amfani da su ba.
Tashoshi masu zuwa suna aiki ne kawai idan an haɗa tsarin zuwa Yoshimura ECU:
- SDS SPEED F
- SDS SPIN RATE
- SDS SPIN RT TCC
- SDS DH COR AN
Takardu / Albarkatu
![]() |
AiM Solo 2 DL GPS Timer Lap Tare da Shigar ECU [pdf] Jagorar mai amfani Suzuki GSX-R 600 2004-2023 GSX-R 750 2004-2017 Shigar ECU |