Jagoran Jagora
Ajiyayyen ya isa: saduwa da Blue ta ADT Cellular Ajiyayyen Gada. Don tabbatar da tsarin tsaro na gidanku ya ci gaba da samun ajiyar wayar salula, dole ne ku shigar da gadar kafin 22 ga Fabrairu, 2022.
Kawai bi matakan da ke ƙasa:
- Toshe Blue ɗin ku ta ADT Cellular Backup Bridge a cikin ɗaki ɗaya da LifeShield Base ɗin ku. Wutar wutar lantarki ta gadar zata zama kore mai kauri.
- Jira LED's LTE na gadar ya zama ja mai ƙarfi kuma don Sync LED ɗinsa ya zama shuɗi mai ƙarfi. Wannan ya kamata ya ɗauki kimanin minti 5.
- Bude Blue ɗinku ta ADT app kuma gungura ƙasa zuwa Tarihi.
Tabbatar ya ce "Sauyin Ajiyayyen Gadar Nasara da Nasara."
Don ƙarin bayani da matakan warware matsala, da fatan za a ziyarci https://support.bluebyadt.com/s/article/Cellular-Backup-Bridge
Muhimman bayanan aminci
- Saita daidai da umarnin masana'anta.
- Tsaftace kawai da busasshiyar kyalle kuma kar a bijirar da na'urar ga ruwa.
- Kar a sanya wannan na'urar a cikin keɓaɓɓen wuri kamar akwatin littafi ko makamancinsa ba tare da samun iskar da ya dace ba.
- Kada a saita kusa da kowane tushen zafi kamar radiators, rajistan zafi, murhu, ko wasu na'urori (ciki har da amplifiers) masu samar da zafi.
- Na'urar ta ƙunshi baturin lithium-ion. Bi duk sharar gida da dokokin sake yin amfani da su lokacin zubar da samfur.
- GARGADI: Wannan samfurin ya ƙunshi sinadarai da aka sani ga Jihar California don haifar da ciwon daji da nakasa ta haihuwa ko wata cutar da haihuwa. Wanke hannu bayan mu'amala.
Bayanin aiki
Yanayin aiki: -4°F zuwa 122°F (-20°C zuwa 50°C)
Yanayin ajiya: -22°F zuwa 158°F (-30°C zuwa 70°C)
Dokokin FCC:
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
-Sake daidaitawa ko sake matsugunin eriyar karɓa.
-Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
-Haɗa kayan aiki zuwa wani maɓalli a kan wata da'ira daban-daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare ta.
— Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Bayanin Bayyanar RF
An gwada wannan na'urar kuma ta cika iyakoki masu dacewa don bayyanar da Mitar Rediyo (RF).
Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na 20cm tsakanin radiyo & jikin ku.
Adireshin Kamfanin ADT: 1501 Yamato Road Boca Raton, FL 33431
Taimako: 877-464-7437
© 2022 ADT. An kiyaye duk haƙƙoƙi. Blue ta ADT da sauran samfur/sunan sabis alamun da/ko alamun masu rijista ne kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi. An haramta amfani da shi mara izini.
www.BluebyADT.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
ADT Blue Cellular Backup Bridge [pdf] Jagoran Jagora D54A4, NKRD54A4, Blue, Salon Ajiyayyen Gadar, Blue Salon Ajiyayyen Gadar |