Alamar Acronis Ingantattun Kayayyakin Kayayyakin Yanar Gizon Yanar Gizo-Ingantacciyar Kuɗi da Maganin Kayayyakin Manufa Masu Mahimmanci
Jagorar Mai Amfani
Acronis Cyber ​​Infrastructure Cost-Ingantattun Kuɗi da Maƙasudi Masu Maƙasudi Masu Mahimmanci Saitin 11

acronis.com
Acronis Cyber ​​Infrastructure
5.0

Gabatarwa

Acronis Cyber ​​Infrastructure yana wakiltar sabon ƙarni na manyan abubuwan more rayuwa masu haɗuwa waɗanda aka yi niyya ga masu samar da sabis da abokan ciniki na ƙarshe. Yana da ma'auni-fita, farashi mai mahimmanci, da kuma mafita mai mahimmanci wanda ya haɗu da ajiya na duniya da babban aiki mai mahimmanci.
Wannan jagorar yana bayyana yadda ake saita gunkin ajiya cikakke akan nodes guda uku, tura gungu mai ƙididdigewa a samansa, da ƙirƙirar injin kama-da-wane.

Hardware bukatun

Mafi ƙarancin shigarwa na Acronis Cyber ​​Infrastructure da aka ba da shawarar don samarwa ya ƙunshi nodes guda uku don ajiya da ƙididdige sabis tare da samun dama mai yawa don kumburin gudanarwa. Wannan don tabbatar da cewa tarin zai iya tsira daga gazawar kumburi ɗaya ba tare da asarar bayanai ba. Tebur mai zuwa yana lissafin ƙarancin buƙatun kayan masarufi don duk nodes uku. Ana ba da shawarwarin da aka ba da shawarar a cikin "Buƙatun tsarin" a cikin Jagorar Gudanarwa.

Nau'in Kullin gudanarwa tare da ajiya da ƙididdigewa
CPU 64-bit x86 na'urori masu sarrafawa tare da AMD-V ko Intel VT haɓaka haɓaka haɓakar kayan aikin da aka kunna. guda 16*
RAM 32 GB
Adana 1 faifai: tsarin + metadata, 100+ GB SATA HDD 1 faifai: ajiya, SATA HDD, girman kamar yadda ake buƙata
Cibiyar sadarwa 10 GbE don zirga-zirgar ajiya da 1 GbE don sauran zirga-zirga

* Cibiyar CPU anan ita ce ainihin zahiri a cikin na'ura mai sarrafa multicore (ba a la'akari da karatun hyperthreading).

Shigar da Acronis Cyber ​​Infrastructure

Muhimmanci
Lokacin yana buƙatar aiki tare ta hanyar NTP akan duk nodes a cikin tari ɗaya. Tabbatar cewa nodes na iya samun dama ga uwar garken NTP.
Don shigar Acronis Cyber ​​Infrastructure, yi masu zuwa:

  1. Samu hoton ISO rarraba. Don yin hakan, ziyarci shafin samfurin kuma ƙaddamar da buƙatar sigar gwaji. Hakanan zaka iya sauke ISO daga Acronis Cyber ​​Cloud: a. Je zuwa tashar gudanarwa kuma zaɓi SETTINGS > Wurare a menu na hagu. b. Danna Add madadin ajiya da kuma danna Download ISO button a cikin bude taga.
  2. Shirya kafofin watsa labaru masu bootable ta amfani da hoton ISO na rarraba (hana shi zuwa rumbun kwamfutarka ta IPMI, ƙirƙirar kebul na USB mai bootable, ko saita sabar PXE).
  3. Boot uwar garken daga zaɓaɓɓen kafofin watsa labarai.
  4. A kan allon maraba, zaɓi Shigar Acronis Cyber ​​Infrastructure.
  5. A mataki na 1, karanta a hankali Yarjejeniyar Lasisin Mai Amfani. Karɓi ta ta zaɓin Na karɓi Yarjejeniyar Lasisi na Ƙarshe, sannan danna Next.
  6. A mataki na 2, saita adireshin IP na tsaye don mahaɗin cibiyar sadarwa kuma samar da sunan mai masauki: ko dai cikakken sunan yankin da ya cancanta ( . ) ko gajere suna ( ). Ba a ba da shawarar IP mai ƙarfi ba saboda yana iya haifar da matsala tare da isa ga nodes. Duba cewa saitunan cibiyar sadarwa daidai ne.
  7. A mataki na 3, zaɓi yankin lokacin ku. Za a saita kwanan wata da lokaci ta hanyar NTP. Kuna buƙatar haɗin Intanet don aiki tare don kammalawa.
  8. A mataki na 4, saka nau'in kumburin da kuke girka. Na farko, tura kumburin farko guda ɗaya. Sa'an nan, ƙaddamar da yawan nodes na sakandare kamar yadda kuke buƙata.
    Idan kun zaɓi ƙaddamar da kumburi na farko, zaɓi mu'amalar hanyar sadarwa guda biyu: don gudanarwa na ciki da daidaitawa da samun dama ga kwamitin gudanarwa. Hakanan, ƙirƙira da tabbatar da kalmar wucewa don babban asusun gudanarwa na kwamitin gudanarwa. Wannan kumburin zai zama kumburin gudanarwa.
    Idan kun zaɓi ƙaddamar da kumburi na biyu, samar da adireshin IP na kumburin gudanarwa da alamar. Dukansu suna samuwa daga admin panel. Shiga cikin admin panel akan tashar jiragen ruwa 8888. Ana nuna adireshin IP na panel a cikin na'ura mai kwakwalwa bayan ƙaddamar da kumburi na farko. Shigar da tsoho admin sunan mai amfani da kalmar sirrin asusun super admin. A cikin rukunin gudanarwa, buɗe Infrastructure> Nodes, sannan danna Haɗa node, don kiran allo tare da adireshi na gudanarwa da alamar. Ƙirar ƙila ta bayyana a kan Infrastructure> Nodes allon tare da matsayin da ba a sanya shi ba da zaran alamar ta tabbata. Koyaya, zaku iya haɗa shi zuwa gunkin ajiya kawai bayan an gama shigarwa.
  9. A mataki na 5, zaɓi faifai don tsarin aiki. Wannan faifan zai sami ƙarin tsarin aikin, kodayake har yanzu za ku iya saita shi don ajiyar bayanai a cikin rukunin gudanarwa. Hakanan zaka iya ƙirƙirar software RAID1 don faifan tsarin, don tabbatar da babban aiki da samuwa.
  10. A mataki na 6, shigar da tabbatar da kalmar sirri don tushen asusun, sannan danna Fara shigarwa.

Da zarar an gama shigarwa, kumburin zai sake yin aiki ta atomatik. Za a nuna adireshin IP na kwamitin gudanarwa a cikin maraba da sauri.

Ƙirƙirar gunkin ajiya

Don ƙirƙirar gunkin ajiya, yi abubuwan da ke biyowa:

  1. Bude Infrastructure> Allon nodes, sannan danna Ƙirƙiri tarin ajiya.
  2. [Na zaɓi] Don saita matsayin diski ko wurin kumburi, danna gunkin cogwheel.
  3. Shigar da suna don gungu. Yana iya ƙunsar haruffan Latin kawai (az, AZ), lambobi (0-9), da saƙa ("-").
  4. . Kunna boye-boye, idan an buƙata.
  5. Danna Ƙirƙiri.

Kuna iya sa ido kan ƙirƙirar gungu akan Kayan kayan more rayuwa> allon nodes. Ƙirƙirar na iya ɗaukar ɗan lokaci, ya danganta da adadin faifai da za a saita. Da zarar tsarin ya cika, an ƙirƙiri tari.
Don ƙara ƙarin nodes zuwa gunkin ajiya, yi masu zuwa:

  1. A kan Kayayyakin Gida> Allon nodes, danna kumburin da ba a sanya shi ba
  2. A kan kullin dama, danna Haɗa zuwa tari.
  3. Danna Haɗa don sanya ayyukan zuwa fayafai ta atomatik kuma ƙara kumburin zuwa wurin da aka saba. A madadin, danna gunkin cogwheel don saita ayyukan diski ko wurin kumburi.

Samar da kumburin gudanarwa babban samuwa

Don samar da ababen more rayuwa da ƙarfi da ƙarfi, za ku iya ƙirƙira babban tsari (HA) na nodes uku.
Kullin gudanarwa HA da tarin ƙididdiga an haɗa su sosai, don haka canza nodes a ɗaya yawanci yana rinjayar ɗayan.
Kula da waɗannan abubuwan:

  • Duk nodes a cikin tsarin HA za a ƙara su zuwa gungu mai ƙididdigewa.
  • Ba za a iya cire nodes guda ɗaya daga gungu na lissafi kamar yadda aka haɗa su a cikin tsarin HA. A irin wannan yanayin, za a iya lalata gunkin lissafin gaba ɗaya, amma tsarin HA zai kasance. Wannan kuma gaskiya ne kuma akasin haka, ana iya share tsarin HA, amma gunkin lissafin zai ci gaba da aiki.

Don ba da damar samuwa mai yawa don kumburin gudanarwa da panel admin, yi masu zuwa:

  1. A kan Saituna> allon kumburin gudanarwa, buɗe babban samuwa shafin Gudanarwa.
    Acronis Cyber ​​Infrastructure Cost-Ingantattun Kuɗi da Maƙasudi Masu Maƙasudi Masu Mahimmanci Saitin 10
  2. Zaɓi nodes uku, sannan danna Create HA. An zaɓi kumburin gudanarwa ta atomatik.
  3. A saita cibiyar sadarwa, tabbatar da cewa an zaɓi madaidaitan mu'amalar cibiyar sadarwa akan kowace kumburi. In ba haka ba, danna gunkin cogwheel don kumburi kuma sanya cibiyoyin sadarwa tare da gudanarwar ciki da nau'ikan zirga-zirgar panel Admin zuwa mu'amalar hanyar sadarwar sa. Danna Ci gaba.
  4. A Kan Sanya cibiyar sadarwa, samar da adiresoshin IP guda ɗaya ko fiye na musamman don babban kwamiti na gudanarwa da ake da shi, ƙididdige ƙarshen API, da saƙon tsaka-tsaki. Danna Anyi.

Da zarar an kunna babban damar kumburin gudanarwa, zaku iya shiga cikin kwamitin gudanarwa a ƙayyadadden adireshin IP (a kan tashar 8888 guda ɗaya).

Ana tura gunkin lissafi

Kafin ƙirƙirar gungu mai ƙira, tabbatar cewa an cika waɗannan buƙatu:

  • Nau'in zirga-zirgar ababen hawa na VM masu zaman kansu, jama'a VM, Compute API, da VM madadin ana sanya su zuwa cibiyoyin sadarwa. An kwatanta cikakken tsarin hanyar sadarwar da aka ba da shawarar a cikin "Kafa cibiyoyin sadarwa don tarin lissafin" a cikin Jagorar Gudanarwa.
  • An haɗa nodes ɗin da za a ƙara zuwa gungu mai ƙididdigewa zuwa waɗannan cibiyoyin sadarwa kuma zuwa cibiyar sadarwa iri ɗaya tare da nau'in zirga-zirgar jama'a na VM.
  • Ƙididdigar da za a ƙara zuwa gungu mai ƙididdigewa suna da ƙirar CPU iri ɗaya (koma zuwa "Setting Virtual machine CPU model" a cikin Jagorar Gudanarwa).
  • (An ba da shawarar) Babban samuwa ga kumburin gudanarwa an kunna (koma zuwa "Samar da kullin gudanarwa mai girma" (shafi na 8)).

Don ƙirƙirar gungu mai ƙira, yi waɗannan:

  1. Bude allon Compute, sannan danna Ƙirƙiri cluster compute.
  2. A kan matakin nodes, ƙara nodes zuwa gungu mai ƙididdigewa:
    a. Zaɓi nodes don ƙarawa zuwa gungu mai ƙididdigewa. Za ka iya zaɓar nodes kawai tare da Kafaffen yanayin cibiyar sadarwa. Nodes a cikin kullin gudanarwa babban yawan samun gungu ana zaɓar ta atomatik don shiga tarin ƙididdiga.
    b. Idan ba a daidaita musaya na hanyar sadarwa na node ba, danna gunkin cogwheel, zaɓi cibiyoyin sadarwar kamar yadda ake buƙata, sannan danna Aiwatar.
    c. Danna Gaba.
    Acronis Cyber ​​Infrastructure Cost-Ingantattun Kuɗi da Maƙasudi Masu Maƙasudi Masu Mahimmanci Saitin 9
  3. A matakin hanyar sadarwa ta jiki, yi kamar haka:
    a. Kunna ko musaki sarrafa adireshin IP: l Tare da ikon sarrafa adireshin IP, VMs da ke da alaƙa da hanyar sadarwar za a sanya su ta atomatik adiresoshin IP daga wuraren waha da sabar DHCP da aka gina a ciki kuma suyi amfani da sabar DNS na al'ada. Bugu da ƙari, za a ba da damar kariya ga duk tashoshin sadarwar VM ta tsohuwa. Kowane cibiyar sadarwar VM za ta iya karba da aika fakitin IP kawai idan tana da adiresoshin IP da MAC da aka sanya. Kuna iya musaki kariya ta spoofing da hannu don ƙirar VM, idan an buƙata. l Tare da naƙasasshen sarrafa adireshin IP, VMs da ke da alaƙa da hanyar sadarwar za su sami adiresoshin IP daga sabar DHCP a waccan hanyar sadarwar, idan akwai. Har ila yau, za a kashe kariya ta spoofing ga duk tashoshin sadarwa na VM, kuma ba za ku iya kunna ta da hannu ba. Wannan yana nufin cewa kowace cibiyar sadarwa ta VM, tare da ko ba tare da sanya adireshin IP da MAC ba, za su iya karɓa da aika fakitin IP. A kowane hali, zaku iya sanya adiresoshin IP na tsaye daga cikin VMs da hannu.
    b. Samar da bayanan da ake buƙata don cibiyar sadarwar jiki:
    i. Zaɓi hanyar sadarwar abubuwan more rayuwa don haɗa cibiyar sadarwar ta zahiri zuwa.
    ii. Zaɓi nau'in cibiyar sadarwa ta zahiri: zaɓi VLAN kuma saka ID na VLAN don ƙirƙirar hanyar sadarwa ta tushen VLAN, ko zaɓi Un.tagged don ƙirƙirar cibiyar sadarwa mai lebur.
    iii. Idan kun kunna sarrafa adireshin IP, kewayon IP na subnet a cikin tsarin CIDR za a cika ta atomatik. Zabi, saka ƙofa. Idan ka bar filin Ƙofar babu kowa, za a cire ƙofar daga saitunan cibiyar sadarwa.
    c. Danna Gaba.
    Acronis Cyber ​​Infrastructure Cost-Ingantattun Kuɗi da Maƙasudi Masu Maƙasudi Masu Mahimmanci Saitin 8Zaɓaɓɓen hanyar sadarwa ta zahiri za ta bayyana a cikin jerin hanyoyin sadarwar kwamfuta akan shafin cibiyar sadarwa ta gungu. Ta hanyar tsoho, za a raba shi tsakanin duk ayyukan gaba. Za ka iya musaki damar hanyar sadarwa a kan cibiyar sadarwar dama ayyuka daga baya.
  4. Idan kun kunna sarrafa adireshin IP, zaku matsa zuwa matakin DHCP da DNS, inda zaku iya saita saitunan cibiyar sadarwar don sarrafa adireshin IP:
    a. Kunna ko kashe ginanniyar uwar garken DHCP:
    • Tare da kunna uwar garken DHCP, hanyoyin sadarwar VM za a ba su adiresoshin IP ta atomatik: ko dai daga wuraren waha ko, idan babu wuraren waha, daga duk kewayon IP na cibiyar sadarwa. Sabar DHCP za ta karɓi adiresoshin IP biyu na farko daga tafkin IP. Don misaliampda:
    o A cikin hanyar sadarwa ta yanar gizo tare da CIDR 192.168.128.0/24 kuma ba tare da ƙofa ba, za a sanya uwar garken DHCP adiresoshin IP 192.168.128.1 da 192.168.128.2.
    o A cikin subnet tare da CIDR 192.168.128.0/24 da adireshin IP na ƙofar da aka saita zuwa 192.168.128.1, uwar garken DHCP za a sanya adiresoshin IP 192.168.128.2 da 192.168.128.3.
    • Tare da naƙasasshiyar uwar garken DHCP, hanyoyin sadarwar VM za su sami adiresoshin IP, amma dole ne ku sanya su da hannu cikin VMs.
    Sabis na DHCP na kama-da-wane zai yi aiki ne kawai a cikin hanyar sadarwa na yanzu kuma ba za a fallasa shi zuwa wasu cibiyoyin sadarwa ba.
    b. Ƙayyade wuraren waha guda ɗaya ko fiye (jeri na adiresoshin IP waɗanda za a sanya su ta atomatik zuwa VMs).
    c. Ƙayyade sabar DNS waɗanda injunan kama-da-wane za su yi amfani da su. Ana iya isar da waɗannan sabar zuwa VMs ta hanyar ginanniyar uwar garken DHCP ko ta amfani da saitin cibiyar sadarwar init (idan an shigar da girgije-init a cikin VM).
    d. Danna Ƙara.
    Acronis Cyber ​​Infrastructure Cost-Ingantattun Kuɗi da Maƙasudi Masu Maƙasudi Masu Mahimmanci Saitin 7
  5. A kan matakin sabis na Ƙarawa, ba da damar ƙarin ayyukan da za a shigar yayin ƙaddamar da tari. Hakanan zaka iya shigar da waɗannan ayyukan daga baya. Sa'an nan, danna Next.
    Lura Shigar da Kubernetes ta atomatik yana shigar da sabis na ma'aunin nauyi shima.
    Acronis Cyber ​​Infrastructure Cost-Ingantattun Kuɗi da Maƙasudi Masu Maƙasudi Masu Mahimmanci Saitin 6
  6. A kan Takaitaccen mataki, sakeview da sanyi, sa'an nan kuma danna Create cluster. Kuna iya saka idanu kan aikin lissafin gungu akan allon Compute.

Ƙirƙirar injin kama-da-wane

Lura
Don goyan bayan tsarin aiki na baƙo da sauran bayanai, koma zuwa “Sarrafa injunan kama-da-wane” a cikin Jagorar Gudanarwa.

  1. A allon na'ura ta Virtual, danna Ƙirƙiri na'ura mai mahimmanci. Taga zai buɗe inda za ku buƙaci tantance sigogin VM.
  2. Ƙayyade suna don sabon VM.
  3. Zaɓi kafofin watsa labarai na boot na VM:
    l Idan kuna da hoton ISO ko samfuri
    a. Zaɓi Hoto a cikin Deploy daga sashe, sannan danna Specify a cikin sashin Hoto.
    b. A cikin Hotunan taga, zaɓi hoton ISO ko samfuri sannan danna Anyi.
    Acronis Cyber ​​Infrastructure Cost-Ingantattun Kuɗi da Maƙasudi Masu Maƙasudi Masu Mahimmanci Saitin 5• Idan kana da ƙididdige ƙarar taya
    a. Zaɓi Ƙarfafa a cikin Ƙarfafawa daga sashin, sannan danna Specify a cikin sashin juzu'i.
    b. A cikin Ɗaukaka Ƙara, danna Haɗa.
    c. A cikin Haši volume taga, nemo kuma zaži girma, sa'an nan kuma danna Attach.
    Acronis Cyber ​​Infrastructure Cost-Ingantattun Kuɗi da Maƙasudi Masu Maƙasudi Masu Mahimmanci Saitin 4Idan ka haɗa ƙarar fiye da ɗaya, ƙarar da aka haɗe ta farko ta zama ƙarar taya, ta tsohuwa. Don zaɓar wani ƙara a matsayin wanda za'a iya ɗauka, sanya shi farko a cikin lissafin ta danna maɓallin kibiya na sama kusa da shi.
    Lura
    Idan ka zaɓi hoto ko ƙara tare da wurin da aka sanya, VM ɗin da aka ƙirƙira shima zai gaji wannan wurin.
    Bayan zaɓar kafofin watsa labarai na boot, kundin da ake buƙata don wannan kafofin watsa labaru don yin taya za a ƙara ta atomatik zuwa sashin juzu'i.
  4. Sanya faifan VM:
    a. A cikin tagar Juzu'i, tabbatar da tsohuwar ƙarar taya ta isa girma don ɗaukar OS baƙo. In ba haka ba, danna gunkin ellipsis kusa da shi, sannan Shirya. Canja girman girman kuma danna Ajiye.
    b. [Na zaɓi] Ƙara ƙarin fayafai zuwa VM ta ƙirƙira ko haɗa juzu'i. Don yin wannan, danna alamar fensir a cikin sashin juzu'i, sa'an nan kuma Ƙara ko Haɗa a cikin taga Juzu'i.
    c. Zaɓi kundin da za a cire yayin shafewar VM. Don yin wannan, danna alamar fensir a cikin sashin juzu'i, danna gunkin ellipsis kusa da ƙarar da ake buƙata, sannan Shirya. Kunna Share akan ƙarewa kuma danna Ajiye.
    d. Lokacin da ka gama daidaita faifan VM, danna Anyi.
  5. Zaɓi adadin RAM da albarkatun CPU waɗanda za a keɓe ga VM a cikin ɓangaren Flavor. A cikin taga Flavor, zaɓi dandano, sannan danna Anyi.
    Muhimmanci Lokacin zabar ɗanɗano don VM, tabbatar ya gamsar da buƙatun kayan masarufi na OS baƙo.
    Lura Don zaɓar ɗanɗano tare da jeri da aka sanya, zaku iya tace dandano ta wurin jeri. VM da aka ƙirƙira daga irin wannan ɗanɗanon shima zai gaji wannan wurin.
    Acronis Cyber ​​Infrastructure Cost-Ingantattun Kuɗi da Maƙasudi Masu Maƙasudi Masu Mahimmanci Saitin 3
  6. Ƙara hanyoyin sadarwa zuwa VM a cikin sashin hanyoyin sadarwa:
    a. A cikin taga hanyoyin sadarwa na cibiyar sadarwa, danna Ƙara don haɗa haɗin cibiyar sadarwa.
    b. A cikin Ƙara cibiyar sadarwa ta taga, zaɓi cibiyar sadarwar ƙididdigewa don haɗawa, sannan saka adireshin MAC, IPv4 da/ko adiresoshin IPv6, da ƙungiyoyin tsaro. Ta hanyar tsoho, MAC da adiresoshin IP na farko ana sanya su ta atomatik. Don tantance su da hannu, share Akwatunan rajistar Sanya ta atomatik, kuma shigar da adiresoshin da ake so. Da zaɓin, sanya ƙarin adiresoshin IP zuwa cibiyar sadarwa a cikin sashin adiresoshin IP na biyu. Lura cewa ba a samun adireshin IPv6 na biyu don rukunin yanar gizo na IPv6 wanda ke aiki a cikin yanayin SLAAC ko DHCPv6 mara jiha.
    Lura Adireshin IP na biyu, ba kamar na farko ba, ba za a sanya su ta atomatik zuwa cibiyar sadarwar da ke cikin babban baƙo na na'ura na OS ba. Ya kamata ku sanya su da hannu.
    Idan kun zaɓi hanyar sadarwa mai kama da mai sarrafa adireshin IP, A wannan yanayin, ana kunna kariya ta ɓarna kuma an zaɓi tsohuwar ƙungiyar tsaro ta tsohuwa. Wannan rukunin tsaro yana ba da damar duk zirga-zirga masu shigowa da masu fita akan duk tashoshin VM. Idan an buƙata, zaku iya zaɓar wata ƙungiyar tsaro ko ƙungiyoyin tsaro da yawa. Don musaki kariyar spoofing, share duk akwatunan rajistan kuma kashe maɓallin juyawa. Ba za a iya daidaita ƙungiyoyin tsaro tare da kariyar ɓarna ba.
    • Idan ka zaɓi hanyar sadarwa mai kama da naƙasasshiyar sarrafa adireshin IP, A wannan yanayin, kariya ta tsohuwa tana kashe ta tsohuwa kuma ba za a iya kunna ta ba. Ba za a iya saita ƙungiyoyin tsaro don irin wannan hanyar sadarwa ba.
    • Idan ka zaɓi hanyar sadarwa ta zahiri da aka raba A wannan yanayin, mai amfani da sabis na kai ba zai iya daidaita kariyar zube ba. Idan kuna son kunna ko kashe kariyar zube, tuntuɓi mai gudanar da tsarin ku.
    Acronis Cyber ​​Infrastructure Cost-Ingantattun Kuɗi da Maƙasudi Masu Maƙasudi Masu Mahimmanci Saitin 2Bayan tantance sigogin mu'amalar cibiyar sadarwa, danna Ƙara. Cibiyar sadarwa za ta bayyana a cikin jerin hanyoyin sadarwa na hanyar sadarwa.
    c. [Na zaɓi] Idan an buƙata, shirya adiresoshin IP da ƙungiyoyin tsaro na sabbin hanyoyin sadarwa na cibiyar sadarwa. Don yin wannan, danna gunkin ellipsis, danna Shirya, sannan saita sigogi. d. Lokacin da kuka gama saita mu'amalar hanyar sadarwar VM, danna Anyi.
  7. [Na zaɓi] Idan kun zaɓi yin taya daga samfuri ko girma, wanda ke da girgije-init da buɗe SSH:
    Muhimmanci
    Kamar yadda hotunan girgije ba su da kalmar sirri ta tsoho, zaku iya samun damar VMs da aka tura daga gare su kawai ta amfani da hanyar tantance maɓalli tare da SSH.
    • Ƙara maɓallin SSH zuwa VM, don samun damar shiga ta hanyar SSH ba tare da kalmar sirri ba. A cikin Zaɓi maɓallin SSH, zaɓi maɓallin SSH sannan danna Anyi.
    Acronis Cyber ​​Infrastructure Cost-Ingantattun Kuɗi da Maƙasudi Masu Maƙasudi Masu Mahimmanci Saitin 1• Ƙara bayanan mai amfani don keɓance VM bayan ƙaddamarwa, misaliampko, canza kalmar sirri ta mai amfani. Rubuta rubutun gajimare ko harsashi a cikin filin rubutun Musamman ko bincika a file akan uwar garken gida don loda rubutun daga.
    Acronis Cyber ​​Infrastructure Cost-Ingarfint da Multi-Purpose Infrastructure Solution saitinDon allurar rubutun a cikin Windows VM, koma zuwa takaddun Cloudbase-Init. Don misaliampDon haka, zaku iya saita sabon kalmar sirri don asusun ta amfani da rubutun mai zuwa:
    #ps1 net mai amfani
  8. [Na zaɓi] Kunna filogi mai zafi na CPU da RAM don VM a cikin Zaɓuɓɓukan Babba, don samun damar canza ɗanɗanon sa lokacin da VM ke gudana. Hakanan zaka iya kunna hotplug bayan an ƙirƙiri VM.
    Lura Idan baku ga wannan zaɓin ba, an kashe zafi da zafi na CPU da RAM a cikin aikin ku. Don kunna ta, tuntuɓi mai sarrafa tsarin ku.
  9. Bayan saita duk sigogin VM, danna Deploy don ƙirƙira da kora VM. Idan kuna tura VM daga hoton ISO, kuna buƙatar shigar da OS baƙo a cikin VM ta amfani da na'ura mai kwakwalwa ta VNC. Na'urori masu ƙayatarwa waɗanda aka ƙirƙira daga samfuri ko ƙarar taya tuni suna da OS ɗin baƙo wanda aka riga aka shigar.
    Alamar Acronis

Takardu / Albarkatu

Acronis Cyber ​​Infrastructure Cost-Ingantattun Kuɗi da Magani Mai Manufa Masu Mahimmanci [pdf] Jagorar mai amfani
Abubuwan da ke haifar da yanar gizo, ingantacciyar farashi da mafi inganci na samar da kayayyaki da yawa, manufar manufar mafita, maganin samar da kayayyaki, kayan aikin yanar gizo, ababen ciki

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *