Tambarin ST

X-CUBE-AWS-H5
Takaitaccen bayani
STM32H5 Amazon Web Services®
Fadada software na IoT don STM32Cube

STM32H5 Amazon Web Ayyukan IoT Software

STM32H5 Amazon Web Ayyukan IoT Software - Hoto 1

(1) Files gama gari ga FreeRTOS™ IoT hadewar tunani don B-U585I-IOT02A a cikin Fakitin Faɗin X-CUBE-AWS tare da STM32U5.

mahaɗin halin samfur
X-CUBE-AWS-H5

STM32H5 Amazon Web Ayyukan IoT Software - Alama 1

Siffofin

  • Shirye-shiryen firmware exampYi amfani da haɗin Ethernet ko Wi‑Fi® don tallafawa saurin kimantawa da haɓaka Amazon Web Ayyuka® aikace-aikace masu haɗin girgije bisa tsarin STM32H5 microcontrollers
  • Amazon Free RTOS™ IoT hadewar magana don STM32H573I-DK Gano kit
  • Ethernet
  • Wi‑Fi® MXCHIP EMW3080B module akan SPI ta hanyar haɗin STMod + na kayan ganowa
  • Tarin TCP/IP mai daidaitawa
  • TLS boye-boye
  • Sabunta firmware
  • AWS IoT Core™ rijistar asusu da yawa
  •  AWS IoT Core™ rajista kawai-lokaci
  •  Haɗin AWS IoT Core™, inuwar na'ura, ayyuka, mai tsaro
  • AWS IoT Core ™ OTA sabunta firmware
  •  Telemetry
  • Ƙididdigar layin umarni:
    – Samar da na'ura
    - Ajiye tsari zuwa NVM
    - Kula da ayyukan kernel na RTOS™ Kyauta da amfanin ƙwaƙwalwar ajiyar su
  • Ayyukan shiga mai sauƙi, ba tare da Arm® Trust Zone® ba
  • STMicroelectronics amintaccen mai sarrafa aikin da aka kunna:
    – Arm® Trust Zone®
    – Amintaccen taya
    - Tabbacin na'ura na musamman wanda aka fara bayarwa ta STMicroelectronics a lokacin masana'antu: maɓalli na na'ura da takardar shaidar X.509
    - Amintaccen ajiyar maɓalli na sirri da sirrin mai amfani
    - Ayyuka masu ma'ana waɗanda aka kashe a cikin keɓe muhalli

Bayani

Kunshin Faɗin Faɗin X-CUBE-AWS-H5 ya ƙunshi daidaitawa na Amazon Free RTOS™ STM32U5 IoT haɗin haɗin kai wanda aka aika zuwa kayan Gano STM32H573I-DK azaman na'urar ƙarewa.
X-CUBE-AWS-H5 yana ba da shawarar ayyuka huɗu waɗanda ke fallasa ayyuka iri ɗaya ga mai amfani: telemetry, inuwa, mai kare na'urar, ayyuka, da sabunta firmware sama-da-iska. Bayanan telemetry sun ƙunshi ƙididdige fakitin IP da ke shiga da fita daga cibiyar sadarwa.
Ayyukan shigarwa cikin sauƙi, aws_eth da aws_ri (no-Trust Zone®), adana bayanan na'urar da saituna a cikin ƙwaƙwalwar ajiyar waje NOR filasha na STM32H573I-DK Discovery kit. Suna ba da haɗin Ethernet da Wi-Fi®, bi da bi.
Ayyukan tunani, aws_eth_tz aws_ri_tz (Arm®
Trust Zone® da STMicroelectronics amintaccen manajan), kiyaye bayanan na'urar da saituna a rufaffen ma'ajiya ta MCU. Bayanan tsaro da ayyuka suna kasancewa a cikin amintaccen yanki, inda ba a fallasa su ga aikace-aikacen mai amfani ba. Amintaccen tsari na taya yana aiki azaman tushen aminci ga aikace-aikacen kafin ƙaddamar da shi. Yana kula da ingantaccen sabunta firmware da zarar an sauke sabon hoto ta aikace-aikacen mai amfani. Bugu da ƙari, a lokacin masana'antu na MCU, STMicroelectronics yana ba da ainihin asali a cikin guntu. Ya ƙunshi nau'in maɓalli na ECDSA da takardar shedar X.509 da SMicroelectronics ya sa hannu. Wannan aikin yana amfani da wannan takaddun shaida don haɗawa zuwa AWS IoT Core™.
Kafin gudanar da aws_eth_tz ko aws_ri_tz, mai amfani dole ne ya shigar da amintaccen manajan akan maƙasudin STM32H573I-DK. Ana samun amintaccen kayan samun damar sarrafa manajan azaman X-CUBE-SEC-M-H5 daga amintaccen manajan STM32TRUSTEE-SM STMicroelectronics web shafi.
Kit ɗin Gano STM32H573I-DK, wanda a asali ke goyan bayan haɗin Ethernet, yana nufin duka AWS IoT Core ™ da cancantar RTOS Kyauta.

Janar bayani

An nuna Kunshin Fadada X-CUBE-AWS-H5 akan STM32H5 32-bit microcontroller bisa na'urar sarrafa Arm® Cortex® ‑M33 tare da Arm® Trust Zone®.
Lura:
Yankin Arm da Trust alamun kasuwanci ne masu rijista na Arm Limited (ko rassan sa) a cikin Amurka da/ko wani wuri.

1.1 Bayanin oda
X-CUBE-AWS-H5 yana samuwa don saukewa kyauta daga www.st.com website.

1.2 Menene STM32Cube?
STM32Cube shine yunƙurin asali na STMMicroelectronics don haɓaka aikin ƙira sosai ta hanyar rage ƙoƙarin haɓakawa, lokaci, da farashi. STM32Cube ya rufe dukkan fayil ɗin STM32. STM32Cube ya hada da:

  • Saitin kayan aikin haɓaka software na abokantaka masu amfani don rufe haɓakar ayyukan daga tunani zuwa ganewa, daga cikinsu akwai:
    - STM32CubeMX, kayan aikin daidaitawar software na zane wanda ke ba da damar tsara atomatik na lambar ƙaddamar da C ta amfani da mayukan hoto
    - STM32CubeIDE, kayan aikin ci gaba gabaɗaya tare da daidaitawar gefe, tsara lamba, haɗa lambar, da fasalin gyara kuskure
    - STM32CubeCLT, kayan aikin haɓaka layin umarni duka-cikin-ɗaya tare da haɗa lamba, shirye-shiryen allo, da fasalin gyara kuskure
    - STM32CubeProgrammer (STM32CubeProg), kayan aikin shirye-shirye da ake samu a cikin zane-zane da sigogin layin umarni.
    - STM32CubeMonitor (STM32CubeMonitor, STM32CubeMonPwr, STM32CubeMonRF, STM32CubeMonUCPD), kayan aikin sa ido masu ƙarfi don daidaita ɗabi'a da aiwatar da aikace-aikacen STM32 a cikin ainihin lokaci.
  • Fakitin STM32Cube MCU da MPU, cikakkun dandamali-software dandamali na musamman ga kowane microcontroller da jerin microprocessor (kamar STM32CubeH5 don jerin STM32H5), waɗanda suka haɗa da:
    - STM32Cube kayan aikin abstraction Layer (HAL), yana tabbatar da girman ɗaukar hoto a cikin fayil ɗin STM32
    - STM32Cube ƙananan APIs, yana tabbatar da mafi kyawun aiki da sawun ƙafa tare da babban matakin sarrafa mai amfani akan kayan aiki
    - Daidaitaccen saiti na abubuwan haɗin tsakiya kamar ThreadX, FileX / LevelX, NetX Duo, USBX, USB-PD, mbd-crypto, API mai tsaro mai tsaro, MCUboot, da OpenBL
    - Duk kayan aikin software da aka haɗa tare da cikakkun saiti na gefe da na aikace-aikacen examples
  • Fakitin Faɗaɗɗen STM32Cube, waɗanda ke ƙunshe da kayan aikin software waɗanda suka dace da ayyukan STM32Cube MCU da Fakitin MPU tare da:
    – Middleware kari da aikace-aikace yadudduka
    – Examples yana gudana akan wasu takamaiman allunan ci gaban STMicroelectronics

Software architecture examples

Hoto 1 yana gabatar da tubalan software masu aiki don aikace-aikacen exampAbubuwan da ke amfani da Arm® Trust Zone®. Sauran tubalan sun yi launin toka.
Hoto 1. Aikace-aikace exampAmfani da Arm® Trust Zone®

STM32H5 Amazon Web Ayyukan IoT Software - Hoto 2

  1. Ba a amfani dashi a cikin exampLes tare da Arm® Trust Zone®
  2. Files gama gari zuwa Haɗin kai na RTOS ™ IoT na Kyauta don B-U585I-IOT02A a cikin Fakitin Faɗin X-CUBE-AWS tare da STM32U5.
Hoto 2 yana gabatar da tubalan software masu aiki don aikace-aikacen exampwanda ba sa amfani da Arm®.
Sauran tubalan sun yi launin toka.
Amintaccen Zone®
Hoto 2. Aikace-aikace exampKada a yi amfani da Arm® Trust Zone®

STM32H5 Amazon Web Ayyukan IoT Software - Hoto 3

Lasisi

Ana isar da X-CUBE-AWS-H5 ƙarƙashin yarjejeniyar lasisin software na SLA0048 da Ƙarin Sharuɗɗan Lasisin sa.

Tarihin bita

Tebur 1. Tarihin bitar daftarin aiki

Kwanan wata Bita Canje-canje
4-Satumba-23 1 Sakin farko.

MUHIMMAN SANARWA – KU KARANTA A HANKALI

STMicroelectronics NV da rassan sa ("ST") sun tanadi haƙƙin yin canje-canje, gyare-gyare, haɓakawa, gyare-gyare, da haɓakawa ga samfuran ST da/ko ga wannan takaddar a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba. Ya kamata masu siye su sami sabbin bayanai masu dacewa akan samfuran ST kafin yin oda. Ana siyar da samfuran ST bisa ga sharuɗɗa da sharuɗɗan siyarwa na ST a wurin lokacin amincewa.
Masu siye ke da alhakin zaɓi, zaɓi, da amfani da samfuran ST kuma ST ba ta ɗaukar alhakin taimakon aikace-aikacen ko ƙirar samfuran masu siye.
Babu lasisi, bayyananne ko fayyace, ga kowane haƙƙin mallakar fasaha da ST ke bayarwa a nan.
Sake siyar da samfuran ST tare da tanadi daban-daban da bayanan da aka gindaya a ciki zai ɓata kowane garantin da ST ya bayar don irin wannan samfurin.
ST da tambarin ST alamun kasuwanci ne na ST. Don ƙarin bayani game da alamun kasuwanci na ST, koma zuwa www.st.com/trademarks. Duk sauran samfuran ko sunayen sabis mallakin masu su ne.
Bayanin da ke cikin wannan takarda ya maye gurbin bayanan da aka kawo a baya a cikin kowane juzu'in wannan takaddar.
© 2023 STMicroelectronics – Duk haƙƙin mallaka

Tambarin ST

Takardu / Albarkatu

ST STM32H5 Amazon Web Ayyukan IoT Software [pdf] Jagorar mai amfani
STM32H5 Amazon Web Ayyukan IoT Software, STM32H5, Amazon Web Ayyukan IoT Software, Web Ayyukan IoT Software, Sabis na IoT Software, IoT Software, Software

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *