Njia ya Gharama

COSTWAY GT3479 Hydraulic Lawn Mower Lift Jack kwa Matrekta na Vyombo vya Kupanda Nyasi za Kugeuza Sufuri 500lbs.

COSTWAY-Hydraulic-Lawn Mower -Lift-Jack-for-Tractors-Mowers-Uwezo

MCHORO & ORODHA YA SEHEMU COSTWAY-Hydraulic-Lawn Mower -Lift-Jack-for-Tractors-Mowers-Capacity-1

1 Pini ya Kufuli ya Cradle M10x55 2 15 Pini ya Brake 2
2 Sura ya juu 1 16 Spring 2
3 Tamaa 2 17 Ekseli ya Kati 1
4 Kushughulikia 1 18 Ekseli ya chini 1
5 Funga Nut Ml0 4 19 Caster 2
6 Axle ya Juu 1 20 Hex Nut Ml0 Ndogo 2
7 R-pini 1.5mm 8 21 Sura ya chini 1
8 Washer wa M12 4 22 Sura ya mbele 2
9 Kuinua Mkono 1 23 Pini ya silinda M12x40 1
10 Hex Bolt M10x50 2 24 Jack Base Pin M12x60 1
11 Hex Nut Ml0 2 25 Jack ya majimaji 1
12 Fimbo ya Upande 2 26 Hex Bolt M10x80 2
13 Kivuta Breki 2 27 Ml0Washer 2
14 Rivet M4x18 2      

Specifications

  • Kiwango cha Juu cha Uwezo: LBS 500.
  • Masafa ya Kuinua: 0-24in.
  • Upeo wa Tairi Upana: 10.5in.
  • Fit Tire Dia.: 10-17in.
  • Kukanyaga kwa Gurudumu la Ndani: 18.5-26in.
  • Kukanyaga kwa Gurudumu la Nje: 40-47.6in.

JINSI YA KUFUNGA?

  1. Unapopokea kipengee hiki, karibu sehemu zote zilikuwa tayari zimesakinishwa.
  2. Weka kuinua na uweke kwenye ardhi imara ya gorofa. Ingiza Axle ya chini {18) kwenye lifti kama mchoro unavyoonyesha (huenda tayari umesakinishwa), ongeza Casters 2 {19) kwenye pande zote za ekseli na imefungwa na R-Pin (7) na washers (27) ndani.
  3. Sakinisha Cradle (3) kwenye Fremu ya Juu (2) kutoka pande zote mbili, rekebisha mkao (upana) wa Cradles zote mbili na ufunge nafasi kwa Pini ya Kufungia (1), hakikisha viganja vinatoshea chini ya gurudumu la ATV/Mower kikamilifu, Usiruhusu gurudumu nje ya ukingo wa utoto, inaweza kusababisha ATV/Mower kuanguka wakati wa kuinua na kusababisha uharibifu na majeraha ya kibinafsi.

VUJADAMU
MUHIMU! kabla ya matumizi ya kwanza, angalia kiwango sahihi cha kiowevu cha hydraulic kwenye hydraulic Jack {25). Kisha jaribu kikamilifu Lift kwa uendeshaji sahihi kabla ya matumizi yake halisi. Ikiwa Lift inaonekana haifanyi kazi vizuri, inaweza kuwa muhimu kumwaga mfumo wake wa majimaji ya hewa ya ziada. 1. Ondoa Plug ya Kujaza Maji kwenye kando ya Jack ya Chupa. 2. Weka mizigo (mizito) kwenye lifti kwanza, kisha ugeuze mpini wa pampu kinyume cha saa (4) ili kutoa vali. 3. Wakati ushikilie uzito na pampu katika hali iliyotolewa, pampu haraka mpini (4) juu na chini mara kadhaa ili kusafisha hewa kutoka kwa mfumo. 4. Angalia tundu la kujaza viowevu na, ikibidi, weka juu ya Hifadhi ya Maji ya jaketi na umajimaji wa hali ya juu (unaouzwa kando). 5. Badilisha Plug ya Kujaza Majimaji. 6. Jaribu Kuinua mara kadhaa kwa uendeshaji sahihi kabla ya kujaribu kuinua mzigo. Ikiwa, baada ya kusafisha, Kuinua bado haionekani kufanya kazi vizuri, usitumie Kuinua mpaka imetengenezwa na fundi wa huduma aliyestahili. Kuongeza Majimaji ya Kioevu 1. Ondoa Plug ya Kujaza Maji kwenye kando ya Jack ya Chupa. 2. Ongeza umajimaji wa hali ya juu wa majimaji (unaouzwa kando) kwenye shimo la ujazo wa kiowevu polepole hadi umajimaji uanze kukimbia nje ya shimo. 3. Badilisha Plug ya Kujaza Majimaji.

KUINUA

  1. Vuta (fungua) Kivuta Breki (13) kwa kifaa cha usalama cha pande zote za lifti.
  2. Punguza Kiinua kwa kukiuka zungusha mpini (4), weka uzito kwenye utoto ikiwa inahitajika.
  3. Pangilia mower/magurudumu ya mbele ya ATV pamoja na mikundu yote miwili, sogeza polepole mashine ya kukata/ATV kwenye utoto, ukishawekwa chini ya mzigo, sukuma nyuma Kivuta Breki (13) kwenye pande zote za Lift. (Unaweza kuhitaji kuweka choki za magurudumu kwenye upande wa nyuma wa viboreshaji ili kuweka lifti thabiti wakati unaendesha mower/ATV).
  4. Tumia kamba za kufunga (zinazouzwa kando) ili kuhifadhi mzigo. punguza mpini mara kwa mara (4) polepole ili kuinua Lift. Wakati Lift inapogusana na mzigo, hakikisha mzigo unakaa sawasawa kwenye Cradle (3) kabla ya kuinua mzigo. Iwapo mzigo hautasambazwa sawasawa kwenye Cradle mbili (3) au haujafungwa mahali pake kwa mikanda ya kuifunga, unaweza kuanguka kutoka kwa Lift, na kusababisha majeraha ya kibinafsi na uharibifu wa mali.
  5. Endelea kuinua Lift hadi urefu uliotaka. Funga Lifti kwenye mojawapo ya sehemu tatu za kufunga kwenye Kivuta Breki (13). Kutoshiriki Kivuta Breki (13) kunaweza kusababisha jeraha mbaya au kifo, na kuharibu Lifti. (Angalia ATV au mwongozo wa mmiliki wa pikipiki kwa pointi zinazopendekezwa za kuinua.)

KUSHUSHA 

  1. Ondoa kwa uangalifu zana zote, sehemu, nk kutoka chini ya Lift.
  2. Punguza mpini (4) polepole ili kuinua Lift ya kutosha kutenganisha Kivuta Breki (13).
  3. Contra zungusha Kishikio (4) polepole na kwa upole ili kupunguza mzigo. Usiruhusu kamwe mzigo ushuke haraka au ghafla.
  4. Mara mzigo ukiwa chini, ondoa kamba za kufunga.
  5. Safisha nyuso za nje za Lift kwa kitambaa safi na kikavu. Hifadhi Nyanyua katika eneo kavu, la ndani lisiloweza kufikiwa na watoto.

Matengenezo na Huduma

A Taratibu hazijaelezewa mahususi katika mwongozo huu lazima zifanywe na fundi aliyehitimu pekee.

WARNING:
ILI KUZUIA MAJERUHI MAKUBWA KUTOKANA NA KUSHINDWA KWA ZANA: Usitumie vifaa vilivyoharibika. Iwapo kelele isiyo ya kawaida au mtetemo hutokea, rekebisha tatizo kabla ya kutumia funher.

Kusafisha, Matengenezo, na Kupaka Mafuta

  1. KABLA YA KILA MATUMIZI, kagua hali ya jumla ya Lifti. Angalia kwa:
    • sehemu zilizovunjika, zilizopasuka, au zilizopinda
    • sehemu zilizolegea au kukosa
    • hali nyingine yoyote ambayo inaweza kuathiri utendaji wake salama.
      Ikiwa prot>lem itatokea, rekebisha tatizo kabla ya matumizi zaidi. Usitumie eguiement iliyoharibiwa.
  2. Kabla ya kila matumizi, jaribu kikamilifu Lift kwa uendeshaji sahihi kabla ya matumizi yake halisi. Ikiwa Lift inaonekana haifanyi kazi ipasavyo, fuata maagizo ya Kutokwa na Damu kwenye ukurasa wa 7.
  3. Badilisha maji ya majimaji angalau mara moja kila baada ya miaka mitatu:
    • Kwa Lift ikiwa imeshushwa kikamilifu, ondoa Plug ya Kujaza Majimaji (39a) kwenye kando ya Jack ya Chupa (30).
    • Kwa usaidizi, weka Lifti kando yake ili kuruhusu umajimaji wa zamani wa majimaji kutoka kwenye Hifadhi ya Maji ya jaketi (11a) kabisa, na utupe maji ya zamani ya majimaji kwa mujibu wa kanuni za ndani.
    • Ukiwa umesimama wima, jaza Hifadhi ya Maji ya jaketi na kiowevu cha hali ya juu cha majimaji (kinachouzwa kando) hadi umajimaji huo uanze tu kukimbia kutoka kwenye shimo la kujaza maji.
    • Sakinisha tena Plug ya Kujaza Maji.
  4. Futa wrth kavu kitambaa safi. Hifadhi Lifti katika sehemu salama, kavu isiyoweza kufikiwa na watoto na watu wengine ambao hawajaidhinishwa.

Nyaraka / Rasilimali

COSTWAY GT3479 Hydraulic Lawn Mower Lift Jack kwa Matrekta na Vyombo vya Kupanda Nyasi za Kugeuza Sufuri 500lbs. [pdf] Mwongozo wa Mtumiaji
GT3479, Hydraulic Lawn Mower Lift Jack kwa Matrekta na Zero Turn Riding Lawn Mowers 500lbs Capacity, GT3479 Hydraulic Lawn Mower Lift Jack kwa Matrekta na Zero Turn Riding Mowers 500lbs.

Acha maoni

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.