Tambarin ZERFUN

ZERFUN G8 Pro Tsarin Makarufin Mara waya

ZERFUN G8
Pro Wireless
Tsarin Makirufo

Da fatan za a karanta duk umarnin kafin amfani don mafi kyawun aikin wannan samfurin. Ajiye waɗannan umarnin don tunani na gaba.

WELCOME

Ya ku Abokin ciniki na ZERFUN G8,
Taya murna kan siyan tsarin Makarufan Mara waya ta ZERFUN G8. Don tabbatar da amincin ku da shekaru masu yawa na aiki ba tare da matsala ba, da fatan za a karanta wannan jagorar a hankali kafin amfani da wannan na'urar kuma ajiye shi a wuri mai aminci don tunani a gaba. Muna fatan kun ji daɗin sabon Tsarin Makaruho mara waya ta ZERFUN G8.

 SASHE NA KARBI & MULKI

ZERFUN G8 Pro Tsarin makirufo mara waya - Sarrafa ƙara

 1. Makirifo A Ikon Ƙarar Ƙarar: Yana daidaita ƙarar fitarwa na Makirufo A, Juya ƙulli a agogon hannu don ƙara ƙarar, kuma kusa da agogo don rage shi.
 2. Makiriphone B Ikon Ƙarar Ƙarar Yana Daidaita ƙarar fitarwa na Makirufo A, Yana juya ƙulli zuwa agogon agogo don ƙara ƙarar, da kuma gefen agogo don rage shi.
 3. Makiriphone C Ƙarar Ƙarar Ƙarar Yana Daidaita ƙarar fitarwa na Makirufo A, Yana juya ƙulli a kusa da agogo don ƙara ƙarar, da kuma gefen agogo don rage shi.
 4. Makiriphone D Ƙwararrun Ƙarar: Yana daidaita ƙarar fitarwa na Makirufo A, Yana juya kullin agogon agogo don ƙara ƙarar, kuma a gaba da agogo don rage shi.
 5. Maɓallin Wutar Mai karɓa: Danna wannan maɓallin zai kunna tsarin, Nunin LED zai haskaka, Lokacin da tsarin ke kunne, riƙe maɓallin don 2 zuwa 3 seconds zai kashe wutar.

SASHE NA KARBI & MULKI

Koma baya

ZERFUN G8 Pro Tsarin makirufo mara waya - kwamitin baya

1. Shigar da wutar lantarki ta DC
2. Haɗin Antenna
3. Daidaitaccen Haɗin Kai 1
4. Daidaitaccen Haɗin Kai 2
5. Daidaitaccen Haɗin Kai 3
6. Daidaitaccen Haɗin Kai 4
7. 3.5 Mixed soket fitarwa audio
8. 6.3 Mixed soket fitarwa audio
9. Haɗin Antenna

 MASU TARBIYYA PORTS & SARAUTA

Shafin Haɗin

ZERFUN G8 Pro Tsarin makirufo mara waya - Haɗin kai

NOTE: Dukan eriya suna aiki a cikin tashoshin jiragen ruwa na Antenna 1 da Antenna 2. Babu bambanci tsakanin tashoshin jiragen ruwa, kuma duka biyu suna aiki tare.

KASHIN MICROPHONE & MULKI

ZERFUN G8 Pro Tsarin makirufo mara waya - Makirufo

 1. Shugaban Makirufo: Ya haɗa da murfin makirufo da harsashi.
 2. LED Nuni Screen: Yana nuna tashar, matakin baturi, kewayon haɗi, da mita.
 3. Maɓallin Ƙarfin Marufo: Danna wannan maɓallin zai kunna makirufo. Lokacin da makirufo ke kunne, riƙe maɓallin ƙasa na tsawon daƙiƙa 2 zuwa 3 zai kashe wutar.
 4. Maɓallin Daidaita Mita: Wannan maballin, mai alamar “HI-LO”, ana samun dama ga ta ta kwance tushen makirufo/ murfin baturi. Danna maballin yana canza tashar/yawanci.

KASHIN MICROPHONE & MULKI

Mai watsa Makirifo LED Nuni

ZERFUN G8 Pro Tsarin makirufo mara waya - LED

 1. Nunin Matsayin Baturi: Wannan gunkin yana nuna ragowar ƙarfin baturi. Lokacin da matakin baturi ya yi ƙasa, gunkin zai yi haske, yana nuna cewa yana buƙatar musanyawa.
 2. Nunin Channel: Wannan nunin haruffa yana nuna tashar ta yanzu.
 3. Nuni akai-akai a cikin MHz: Wannan nunin lamba yana nuna mita na yanzu.

INGANCIN SAUKI

 1. Kunna mai karɓa ta amfani da Maɓallin Ƙarfin Mai karɓa. Nunin LED zai nuna tashar da mita na mai karɓa.
 2. Juya kullin ƙarar makirufo har ƙasa, sannan danna Maɓallan Ƙarfin Marufo don kunna kowace makirufo. (2 x AA batura kowanne ana buƙatar kunna microphones.) Nunin LED zai nuna tashar, matakan RF da AF, matsayi na baturi, da kewayon watsa kowane makirufo.
 3. Don daidaita mitar, yi amfani da Maɓallin Gyara Mitar. Don samun dama ga wannan maballin, buɗe tushen makirufo/ murfin baturi ta karkatar da ƙananan rabin abin hannun agogon a kan agogo har sai an cire shi gaba ɗaya. Danna maɓallin da aka yiwa alama "HI La" don canza tashar / mita. Mai karɓa zai yi daidai da mitar mai watsawa ta atomatik. Mayar da yanki baya bayan kun zaɓi tashar. Ana iya zaɓar tashoshi tsakanin 1 zuwa 50.
  *Microphone A da Microphone B ba za su tsoma baki tare da juna ba, amma idan kuna amfani da nau'ikan microphones da yawa a lokaci guda, yakamata ku saita duk makirufo zuwa mitoci daban-daban.
 4. Don kashe ko dai makirufo ko mai karɓa, danna maɓallin Wutar da ya dace na 2 zuwa 3 seconds.
 5. Hanyar Haɗawa Kunna mai karɓar kuma kashe micn farko. Tabbatar cewa duka mic da mai karɓa suna cikin nisa 20 inci. Riƙe maɓallin tashar-daidaita maɓallin mic da farko, sannan danna maɓallin wuta na mic. Lokacin da allon ya nuna "ZERFUN G8 Pro Tsarin makirufo mara waya - icon1 ", saki maɓallan biyu kuma jira na daƙiƙa. Idan"ZERFUN G8 Pro Tsarin makirufo mara waya - icon1 ” ya ɓace, yana nufin haɗin gwiwa ya yi nasara.

Lura: Lokacin aiki tare da saiti 2 ko fiye a lokaci guda, da fatan za a tabbatar an saita mics tare da tashoshi daban-daban.

KARKIN SHEKARA

Janar

 • Mitar mai ɗaukar kaya: 500 - 599 MHz
 • Yanayin daidaitawa: FM
 • Juyawa mafi girma: ± 45 kHz
 • Martan sauti: 50 Hz - 15 kHz
 • Cikakken SNR:>105dB(A)
 • THD a 1 kHz: <0.3°70 • Yanayin Aiki: 14 – 131°F
 • Kewayon Aiki: 164'-262.5'
  mai karɓar
 • Yanayin Oscillation: PLL (Digital Frequency Synthesizer)
 • Rage ƙi: 180dB
 • Ƙimar Hoto: 580dB
 • Hankali: 5 dBu
 • Matakin Fitar da Sauti
  o XLR Fitar Jack: 800mV
  o 1/4 "Jack na fitarwa: 800mV
 • Mai aiki Voltage: DC 12V
 • Aiki A halin yanzu: 5300mA
  Mai watsawa na hannu
 • Ƙarfin wutar RF: 510 mW
 • Yanayin Oscillation: PLL (Digital Frequency Synthesizer)
 • Tsawon Mitar: <30 ppm
 • Rage Tsayi: 1_100 dB(A)
 • Amsar Yanayi: 50 Hz - 15 kHz
 • Matsakaicin Matsakaicin shigarwa: 130 dB SPL
 • Ɗaukar Marufo: Motsi Mai Ruwa
 • Ƙarfin wutar lantarki: 2 x 1.5 V Baturi

GABATARWA

CIGABA MAI KARBI KO MURYOYIN
MATSALAR MASU SAUKI
 MAGANIN DA ZAI YIWU
NO sauti ko suma  An kashe allon LED mai karɓa 1. Tabbatar cewa an toshe ƙarshen adaftar AC ɗaya a cikin tashar wutar lantarki sannan ɗayan ƙarshen yana toshe cikin jack ɗin shigarwa na DC a bayan panel na mai karɓa.
2. Tabbatar da cewa tashar wutar lantarki AC tana aiki kuma shine daidai voltage.
Alamar wutar makirufo a kashe 1. Kunna wuta.
2. Tabbatar cewa batura suna fuskantar madaidaicin hanya (+/- ya kamata a jera alamomi).
3. Gwada wani baturi (s).
Nunin matakin RF mai karɓa yana kunne 1. Ƙara ƙarar mai karɓa.
2. Duba haɗin kebul tsakanin mai karɓa da amplifier ko mahautsini.
Nunin matakin RF mai karɓa yana kashe; Wutar wutar makirufo yana kunne 1. Cikakken mika eriya.
2. Tabbatar cewa mai karɓar yana nesa da abubuwan ƙarfe.
3. Bincika sauran cikas tsakanin mai watsawa da mai karɓa.
4. Bincika cewa mai karɓa da na'urar watsawa suna amfani da mita iri ɗaya.
Alamar wutar makirufo tana walƙiya Sauya batura.
CIGABA MAI KARBI KO MURYOYIN 
MATSALAR MASU SAUKI
MAGANIN DA ZAI YIWU
Karya ko fashewar hayaniya mara so Nunin matakin RF mai karɓa yana kunne 1. Cire yuwuwar tushen kutsawa na RF na kusa, kamar masu kunna CD, na'urorin dijital na kwamfutoci, tsarin kula da kunne, da sauransu.
2. Saita mai karɓa da watsawa zuwa mitoci daban-daban.
3.Maye gurbin baturan makirufo.
4. Idan ana amfani da tsarin da yawa, ƙara yawan rabuwa tsakanin tsarin.
Matsayin murdiya yana ƙaruwa a hankali Alamar wutar makirufo tana walƙiya Sauya batura.

Takardu / Albarkatu

ZERFUN G8 Pro Tsarin Makarufin Mara waya [pdf] Manual mai amfani
G8 Pro, Mara waya ta Microphone System

Shiga cikin hira

1 Comment

 1. Ina da tsarin guda 2 da ake amfani da su a coci ina so in yi amfani da duk makirufo 8 lokaci guda ta yaya zan yi wannan aikin don kada su soke juna.

Bar Tsokaci

Your email address ba za a buga.