TECH Tools PI-107 Agogon ƙararrawa mai girgiza shiru

KYAUTA KYAUTAVIEW

Kunshin Ya Haɗa:
- Agogon ƙararrawa na girgiza-N-Wake
- Mayafin hannu
- Takardar umarni
Shigar da Baturi:
- Zamar da murfin baturin
- Bi umarnin polarity don saka baturi 1 x AAA (ba a haɗa shi ba).
- Zamewa kan murfin baturi. Shake-n-Wake zai kasance a cikin yanayin lokaci na al'ada.
- Da fatan za a tabbatar naúrar tana cikin yanayin LOKACI kafin saita STOPWATCH, TIME, ko ALRAM. Idan ba ku da tabbacin yanayin LOKACI ne, cire baturin, jira wasu mintuna sannan a sake saka baturin.
KASANCEWA
Saita Lokaci da Kwanan Wata

- A yanayin al'ada danna Yanayin sau uku don shigar da yanayin saitin lokaci.
- Kwanakin mako za su bayyana a saman allon da TU kuma lambobin na biyu za su fara walƙiya.
- Danna Daidaita don mayar da lambobi na biyu zuwa 00
- Latsa Saitin Lokaci kuma lambobi na minti sun fara walƙiya. Latsa Daidaita don saita lokacin minti.
- Latsa Saitin Lokaci kuma lambobin sa'a sun fara walƙiya. Latsa Daidaita don saita lokacin sa'a.
- Latsa Saitin Lokaci kuma kuma allon rana/ kwanan wata ya bayyana tare da hasken ranar wata. Danna daidaita zuwa daidai ranar wata.
- Latsa Saitin Lokaci kuma lambar wata ta fara walƙiya. Latsa Daidaita don saita zuwa daidai watan.
- Latsa Saitin Lokaci sake kuma ranar mako alamun suna fara walƙiya. Latsa Daidaita don saita zuwa daidai ranar mako.
- Da zarar an saita lokaci da kwanan wata, danna Yanayin don komawa yanayin lokaci na al'ada.
Saitin agogon ƙararrawa

- A yanayin al'ada danna Yanayin sau biyu don shigar da yanayin saitin ƙararrawa. MO kuma lambobin sa'a za su yi haske.
- Latsa Daidaita don canza sa'ar ƙararrawa. Da zarar daidai saitin Lokaci sai lambobi zasu fara walƙiya. Latsa Daidaita don canza mintuna.
- Lokacin da aka saita lokacin da ake so latsa Yanayin don komawa lokacin al'ada.
- A cikin yanayin al'ada danna Saitin Lokaci kuma Daidaita tare don kunna ƙararrawa kuma alamar Ƙararrawa zata bayyana, sake danna maɓallan biyu don kashe ƙararrawa.
- Latsa Sake saitin zuwa view lokacin ƙararrawa.
- Lokacin da ƙararrawa ke kashe za ka iya danna Fara/Tsaida na ɗan lokaci na minti 5.
Lura: Ba za a iya saita ƙararrawar ta rana ɗaya na mako ba. Ko da yake lokacin saita ƙararrawa ranar mako zai yi haske, wannan aikin ya kamata a yi watsi da shi. Lokacin ƙararrawar da aka saita da aka riga aka saita zai tafi kowace rana kamar yadda aka zaɓa.
Ƙararrawa Kan-Sa'a
- Yayin danna Saitin Lokaci kuma danna Yanayin kuma zaku ga cikakkun kwanakin satin rubutu ya bayyana. An saita ƙararrawar kan-sa'a yanzu. Tare da Saitin Lokaci har yanzu ana danna Yanayin sake don kashe ƙararrawa na kan-lokaci kuma kwanakin mako zasu ɓace.

Agogon gudu
- A cikin al'ada danna Yanayin sau ɗaya don shigar da yanayin agogon gudu. Kwanakin mako suna bayyana a saman allon kuma SU, FR, da SA sun fara walƙiya
- Danna Fara/Dakata sau ɗaya don fara lokaci. SU da SA suna ci gaba da walƙiya
- Latsa Fara/Dakata don tsaida lokaci.
- Latsa Sake saitin don share lokaci kuma komawa zuwa 00:00.
- Latsa Yanayin a karo na biyu don komawa yanayin lokaci na al'ada.
Yadda ake Canja Daga Sa'o'i 12 zuwa Sa'o'i 24.

- Danna MODE sau uku da sauri don saita lokaci.
- Danna RESET don kunna tsakanin awa, minti, na biyu - wata, rana - yau na mako.
- Latsa ADJUST don canza sa'a har sai ta zagaya daga lokacin soja na sa'o'i 24 zuwa daidai lokacin AM/PM (watau 13:00 vs. 1:00 PM).
- Danna MODE idan an gama.
NASIHA BATURE
- Yana buƙatar batura 1 x 'AAA' (LR 3). Ba'a Hada.
- Ya kamata babba ne kawai ya maye gurbin batura.
- Kar a haxa tsofaffi da sababbin batura.
- Kada a haɗa alkaline, daidaitaccen (carbon-zinc) ko batura masu caji (nickel-cadmium).
- Kar a yi cajin batura marasa caji.
- Batura masu caji kawai za a yi caji ƙarƙashin kulawar manya.
- Za a cire batura masu caji daga samfurin kafin a caje su.
- Tabbatar an saka batura tare da madaidaicin polarity.
- Ya kamata a cire batura da suka ƙare koyaushe.
- Kada a yi gajeriyar kewaya tasha.
Kada a jefar da batura a cikin sharar gida ko gobara saboda batura na iya fashewa. Zubar da batir da aka kashe a amince a karamar hukumar ku ko wurin sharar da aka amince.
Brooklyn, NY 11219
TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA
Menene ma'auni na TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Ƙararrawa?
TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Alarm Clock yana auna inci 10 a faɗi da inci 4 a tsayi.
Menene tushen wutar lantarki na TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Ƙararrawa?
TECH TOOLS PI-107 Silent Vibrating Alarm Clock ana samun ƙarfin baturi 1 AAA.
4. Wane irin nuni ne TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Alarm Clock ke da shi?
TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Alarm Clock yana da nuni na dijital.
Nawa ne awo na TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Alarm Clock?
TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Ƙararrawa yana auna kimanin 2.89 oz.
Wanene wanda ya ƙera TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Ƙararrawa?
Kayan fasaha na Fasaha PI-107 Silent Vibrating Alarm Clock an kera shi ta Kayan Aikin Tech.
Wane irin motsin agogon TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Agogon ƙararrawa ke amfani da shi?
TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Alarm Clock yana amfani da motsin agogon atomatik.
Menene yanayin aiki na TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Ƙararrawa?
Yanayin aiki na TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Alarm Clock lantarki ne.
Nawa ne farashin TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Alarm Clock?
Farashin TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Alarm Clock shine $27.99.
Menene lambar samfurin abu na TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Ƙararrawa?
Lambar samfurin abu na TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Ƙararrawa shine PI-107.
Batura nawa ake buƙata don TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Ƙararrawa?
TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Alarm Clock yana buƙatar baturi 1 AAA.
Me yasa TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Alarm Clock baya kunnawa?
Tabbatar cewa an shigar da batura daidai kuma basu ƙare ba. Gwada maye gurbin baturan da sababbi kuma a tabbata sun daidaita daidai gwargwadon alamar polarity (+ da -). Idan agogon ya toshe, duba haɗin wutar lantarki.
Siffar rawar jiki a kan TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Ƙararrawa ba ya aiki. Me zan yi?
Bincika idan an kunna saitin jijjiga. Tabbatar an haɗa kushin jijjiga da kyau da agogo. Idan batun ya ci gaba, gwada maye gurbin batura ko amfani da wata hanyar wuta ta daban.
Me yasa TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Alarm Clock baya tashe ni?
Tabbatar an saita ƙararrawa daidai kuma an kunna girgiza ko yanayin sauti. Duba matakin ƙara idan kuna amfani da ƙararrawar sauti. Tabbatar cewa an saita lokaci da lokacin ƙararrawa daidai.
Nunin akan TECH Tools dina PI-107 Silent Vibrating Ƙararrawa ya dushe. Ta yaya zan iya gyara wannan?
Bincika idan agogon yana da fasalin daidaita haske kuma daidaita shi daidai. Sauya batura ko tabbatar da an haɗa agogon da kyau zuwa tushen wuta idan ba baturi yake sarrafa shi ba.
Me yasa TECH Tools PI-107 Silent Vibrating Ƙararrawa ke kashe ba zato ba tsammani?
Wannan na iya kasancewa saboda ƙarancin ƙarfin baturi. Sauya batura da sababbi. Idan agogon ya toshe a ciki, tabbatar da haɗin wutar lantarki amintacce ne kuma babu wata matsala game da fitin wutar lantarki.
SAUKAR DA MAGANAR PDF: TECH Tools PI-107 Manual Umarnin Agogon Jijjiga Silent




