SPI-logo

SPI ZigBee RGB Mai Kula da LED

SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-samfurin

  • Multi-pixel RGB/RGBW LED tsiri mai sarrafa tare da SPI fitarwa siginar, Tuya smart APP girgije iko.
  • Ikon murya, tallafi ga Amazon Alexa, Google Assistant, Tmall Genie da Xiaodu mataimakin murya.
  • Mai jituwa tare da RGB ko RGBW LED tube tare da nau'ikan kwakwalwan kwamfuta 49, nau'in guntu, da jerin launi na R/G/B/W za a iya saita su ta hanyar APP.
  • Mai jituwa guntu: TM1809 (tsoho), TM1804, TM1812, UCS1903, UCS1909, UCS1912, SK6813, UCS2903, UCS2909, UCS2912, WS2811, WS2812, WS2813, WS2815, WS16703 ,TM1803, TM1829, TLS3001, TLS3002, GW6205, MBI6120, TM1814B(RGBW), SK6812(RGBW), WS2813(RGBW), WS2814(RGBW), UCS8904B6803(RGB1101), D705, UCS6909, UCS6912, LPD8803, LPD8806, WS2801, WS2803, P9813, SK9822, TM1914A, GS8206, GS8208, UCS2904, SM16804WR UCS16825, UCS16714, SM2603D, UCS5603(RGBW), UCS16714(RGBW).
  • Haɗin launi na yanki mai fentin: cikakken bayanin launi, zanen ɓangaren fensir launi, ɓangaren gogewa a kashe.
  • Tasiri mai ƙarfi mai ƙarfi: 44 tsoho da 10+ yanayin yanayin al'ada mai ƙarfi, bambance-bambancen 16.
  • 3 APP music rhythms.
  • Daidaita tare da RF 2.4G RGB na zaɓi na ramut, kamar R9.

Ma'aunin Fasaha

SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (1)

Tsarin Injini da Shigarwa

SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (2)

Tsarin Waya

SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (3)

  1. Ana auna nisan da ke sama a cikin yanayi mai faɗi (babu cikas), Da fatan za a koma zuwa ainihin nisan gwaji kafin shigarwa.
  2. Dole ne masu amfani su yi amfani da ƙofar Tuya ZigBee don gane ikon nesa da sarrafa murya

Tsarin Waya

  • WZ-SPI yana haɗi tare da fitilun SPI (TM1803)SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (4)
  • WZ-SPI yana haɗi tare da SPI pixel tsiri guda ɗaya (WS2801)SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (5)
  • WZ-SPI yana haɗi tare da bututun haske na dijital na SPI (TM1809)SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (6)
  • WZ-SPI yana haɗe tare da ɗigon SPI pixel (nauyin tsiri na LED akan 8A)SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (7)

Shirye-shiryen Waya

  1. Wutar lantarki na iya zama mai ƙarfi ko maƙera tare da yanki mai faɗin 0.5 zuwa 1.5 mm².SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (7)
  2. 1mm² na al'ada zai iya jure fitarwa na yanzu 10A.
  3. Lokacin da aka shigar da wayoyi, dole ne a ƙara matsa lamba.
  4. Idan ba a ƙarfafa su ba, juriya na lamba zai yi girma sosai kuma tashoshi za su iya ƙonewa cikin sauƙi saboda zafi lokacin amfani da cikakken kaya na dogon lokaci.

Kariyar Shigarwa

  1. SPI LED tsiri hanya ce ta sarrafa waya guda ɗaya, layin siginar DATA da CIK na mai sarrafawa iri ɗaya ne, kuma mai sarrafawa ɗaya na iya haɗa ɗigon LED guda 4.
  2. Lokacin da nauyin fitilun hasken ya wuce 8A, fitilun yana buƙatar samun wutar lantarki ta wani wutar lantarki (fitilar hasken da wutar lantarki dole ne su kalli ƙasa ɗaya), kuma kawai layin DATA/CIK da GND suna haɗa tsakanin mai sarrafawa. da tsiri mai haske.
  3. Ƙarfin fitarwa na dindindin voltage-power is af leas! I, 2 sau fiye da nauyin fitarwa na ƙulla (jigi mai haske, in ba haka ba cikakken ikon kayan aiki zai sa fitilu su yi flicker ko girgiza ta atomatik,
  4. Voltage na wutar lantarki yana buƙatar zama iri ɗaya da voltage na tsiri mai haske don guje wa abin da ke faruwa na tsiri haske ba a kunna shi ko kaɗan ba.
  5. Wien shigar da tsawon layin siginar (DATA/CLK) yana buƙatar zama ≤ 10 mita, kuma idan ya wuce mita 10, yana buƙatar haɗawa da siginar SPI. amplifier (ƙasa na gama gari | don sigina amplification, don kauce wa tsangwama sigina saboda tsayin daka.
  6. Lokacin shigar da layukan siginar SPI (DATA, CIK| buƙatar rabuwa da ɗaure ƙaƙƙarfan powel | 100-240VAC| Layuka a nesa na 215cm don guje wa filin maganadisu da ƙarfin ƙarfi ya haifar daga tsoma baki tare da watsa siginar.
  7. Kowane tashar fitarwa ta sigina (DATA/CIK | za a iya haɗa shi da saiti ɗaya kawai na figlit stips. Hasken hasken yana kunna kullun ba tare da sarrafawa ba, yana iya zama layin sigina (DATA/CIK| yana buɗewa ko guntuwar hasken. tsiri ya lalace, ana ba da shawarar maye gurbin layin sigina ko hasken wuta,

Haɗin hanyar sadarwa ta Tuya Smart APP

  • Latsa ka riƙe maɓallin Match don 5s, ko danna maɓallin Match sau biyu da sauri:
  • Share hanyar sadarwar da ta gabata, shigar da yanayin saiti, filasha mai nunin LED da sauri.SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (9)
  • A cikin Tuya smart APP, zaku iya samun na'urar WZ-SPI.
  • Idan haɗin cibiyar sadarwar Tuya smart APP yayi nasara, alamar RUN LED zata daina walƙiya.

Sauran neman karamin aiki
A karon farko amfani, saita tsayin tsiri na LED, nau'in guntu, da jerin launi. Fuskar Tsayin Tsayin Haske.

Saitin tsayin tsiri
Zaɓi lambar da ta dace na pixels bisa ga ainihin tsawon tsiri, 10 -1000. Fitillu tare da dubawar jerin launi.

Zaɓi abin da ya dace
R/G/B/W jerin bisa ga jerin launi na tsiri mai haske.

  • (RGB, RBG, GRB, GBR, BRG, BGR, RGBW, RBGW, GRBW, GBRW, BRGW, BGRW, WRGB, WRBG, WGRB, WGBR, WBRG, WBGR)
  • Tsarin dubawa

Kidaya

  • Keɓance lokacin kirgawa
  • (Max.24 hours) don aiwatar da aikin kunnawa / kashewa.
  • Mai ƙidayar lokaci: Keɓance sau da yawa don aiwatar da aikin kunnawa / kashewa.

Nau'in ƙirar guntu
Zaɓi guntu mai dacewa bisa ga nau'in guntu na tsiri mai haske.

SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (10)SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (11)

Tuya smart APP Interface

SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (17)

Launi
Taɓa rectangular launi don daidaita launi da jikewa. Taɓa nunin haske don daidaita haske.

Fari
Taɓa rectangular launi don daidaita zafin launi. Taɓa nunin haske don daidaita haske.

Katin Launi
Taɓa tsararrun katin launi don zaɓar launuka daban-daban. Taɓa nunin haske don daidaita haske.

Haɗuwa
Zaɓi rabe-raben da'irar launuka masu yawa, kuma a ko'ina rarraba waɗannan launuka a kan fitilun LED.

SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (13)Cika Launi: Canja launi na cikakken ɓangaren ɗigon LED.
SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (14)Alƙalamin launi: canza launi na yanki ɗaya na tsiri na LED.
SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (15)Magoya: Goge launi guda ɗaya na ɗigon LED, watau kashe hasken.
SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (16)Canjin launi: Lokacin da akwai launuka masu yawa a cikin tsiri na LED, zaku iya saita shi don kunna ko kashe canjin launin launi.

Scene dubawa
Yanayi 44 da aka riga aka ƙayyade da 10+ al'ada mai tsauri da za a iya zaɓa.
Yanayin al'ada na iya zaɓar nau'ikan bambance-bambancen guda 16 (fade, tsalle, numfashi, walƙiya, kwarara, bakan gizo, tauraro mai harbi, tari, mai iyo ƙasa, bin haske, iyo, walƙiya, bouncing, jirgi, walƙiya hargitsi, buɗewa da rufewa) , Launuka 1-8, cikakken ko sarrafa sashi, gaba ko juyawa motsi, haske mai daidaitacce, da sauri.

Ƙwaƙwalwar kari na kiɗa
Hanyoyin kiɗan gida guda 6 (rock, jazz, classical, rolling, energy, bakan) ana iya zaɓar su.
Yanayin APP 3 (ɗakin kiɗa, wasa, soyayya) ana iya zaɓar su.

SPI-ZigBee-RGB-LED-Controller-fig- (17)

Daidaitaccen azanci na sautin da aka karɓa
Hasken yana bin raye-raye bisa ga kidan da makirufo wayar ta tattara.
Lura: Mai sarrafa yana goyan bayan yanayin App ne kawai.

Bayanan kula

  1. A cikin APP, ana gyara tsiri mai haske tare da sassa 20, tsayin tsiri ( jimlar adadin maki pixel) ÷ 20 segments = adadin maki pixel kowane bangare.
  2. Matsakaicin tsayin tsiri mai haske shine pixels 1000, misaliample, don tsiri mai haske mai tsayin mita 5 tare da 60 pixels a kowace mita, zaku iya saita tsayin zuwa pixels 300.
  3. An kasu dukkan tsiri mai haske zuwa sassa 20, kowane bangare yana da pixels 15.
  4. Lokacin da tsayin tsiri mai haske ya yi ƙasa da ko daidai da pixels 20, misaliample, 10-20, kowane pixel jere yayi daidai da kowane sashi daga farkon.
  5. Lokacin da tsayin tsiri mai haske ba lamban lamba 20 ba ne, ragowar tsiri zai nuna launi na ɓangaren ƙarshe.
  6. Lokacin da ainihin tsayin tsiri mai haske ba lamba ta 20 ba, ana ba da shawarar saita tsayin tsayi kuma ƙara ƙimar zuwa mahara 20.
  7. Lokacin da saita tsayin tsiri mai haske ya yi ƙasa da ainihin tsayin, ba za a iya sarrafa sashin baya na tsiri mai haske ba.
  8. Lokacin da zaɓaɓɓen tazara mai aiki mai ƙarfi ya yi tsayi da yawa, da fatan za a sake saita madaidaicin tsayin pixel.
  9. Lokacin da nunin launi a tsaye ko mai ƙarfi bai yi daidai da ƙa'idar APP ba, da fatan za a sake zabar layin launi na tsiri.

Match R9 Ikon Nesa
Match: Short danna maɓallin wasa, kuma nan da nan danna maɓallin kunnawa/kashe na ramut. Alamar LED da sauri tana walƙiya ƴan lokuta yana nufin wasan yayi nasara.
Share: Latsa ka riƙe maɓallin wasa na 10 don share duk matches, Alamar LED da sauri tana walƙiya ƴan lokuta yana nufin an share duk abubuwan da suka dace.

Takardu / Albarkatu

SPI ZigBee RGB Mai Kula da LED [pdf] Littafin Mai shi
ZigBee RGB LED Controller, RGB LED Controller, LED Controller, Mai Sarrafa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *