ROLANSTAR Umarnin Daidaitacce Tsarin Tebur
ROLANSTAR Umarnin Daidaitacce Tsarin Tebur

Manyan Ka'idodi

 • Da fatan za a karanta waɗannan umarnin a hankali kuma yi amfani da samfurin daidai.
 • Da fatan za a ajiye wannan littafin kuma mika shi lokacin da kake canja wurin samfurin.
 • Wannan taƙaitaccen bayani bazai iya haɗawa da kowane irin bambancin da matakan da aka ɗauka ba. Da fatan za a tuntube mu lokacin da ake buƙatar ƙarin bayani da taimako.

Notes

 • An yi nufin samfurin don amfanin cikin gida kawai. Dole ne a haɗa shi kuma a yi amfani da shi bisa ga umarnin. Mai siyarwa baya karɓar kowane alhakin lalacewa ko rauni sakamakon haɗuwa mara kyau ko amfani.
 • Da fatan za a guje wa ɗaukar dogon lokaci zuwa yanayi mai ɗanɗano don hana mildew.
 • Yayin taron, daidaita dukkan sukurori tare da madaidaitan ramuka da farko sannan kuma ƙara ɗaura su ɗaya bayan ɗaya.
 • Duba kullun a kai a kai. Sukurori na iya zama sako-sako yayin amfani da dogon lokaci. Idan ya cancanta, sake jadadda su don tabbatar da kwanciyar hankali da tsaro.

gargadin

 • Ba a yarda yara su haɗa samfurin ba. Yayin taro, kiyaye kowane ɗan ƙaramin sashi daga wurin da yara ba za su iya isa ba saboda suna iya zama mai mutuwa idan an haɗiye su ko shakar su.
 • Ba a ba yara izinin tsayawa, hawa ko yin wasa a kan samfurin don guje wa mummunan rauni na jiki ta hanyar toshewa.
 • Ajiye jakunkunan leda a cikin inda yara zasu isa don gujewa duk wata hatsari, kamar su shaƙa.
 • Guji abubuwa masu kaifi da sinadarai masu lalata don hana lalacewa ga samfur ko rauni na jiki.

JERIN KAYAN HAKA


FASHI

zane

Mataki 1

zane, zanen injiniya

Mataki 2

zane

Mataki 3

zane

Mataki 4

kusa da na'urar

Mataki 5

zane, zanen injiniya

Mataki 6

zane

Mataki 7

zane, zanen injiniya

Mataki 8

zane, zanen injiniya

Mataki 9

zane

Mataki 10

zane, zanen injiniya

Mataki 11

 

zane, zanen injiniya

Mataki 12

zane

Mataki 13

zane, zanen injiniya

KOYARWAR AIKI

zane

Up / Down Button

Danna ∧ don ɗaga tebur, lokacin da kuka saki maɓallin zai tsaya. Danna ∨ don saukar da tebur, idan kun saki maɓallin zai tsaya. Lokacin danna ∧ / ∨, da
tebur yana tafiya mai ɗan gajeren tazara, ta yadda masu amfani za su iya daidaita tsayin tebur bisa ga fifiko

Saitin Ƙwaƙwalwar Tsawon Layi

MATSAYI MATSAYI: Yana iya saita abubuwan tunawa guda biyu. Daidaita tebur zuwa tsayin da ya dace tare da maɓallan ∧ ko ∨. Sa'an nan kuma danna "1 ko 2" button, game da 4 seconds har sai da
nunin walƙiya "S -1 ko S-2", yana nuna cewa saitin ƙwaƙwalwar ajiya ya yi nasara. TAMBAYA TA WURI: A cikin yanayin gudu, danna kowane maɓallan 1/2 don haskaka tsayin ƙwaƙwalwar maɓalli.
MATSAYI: A cikin yanayin gudu, lokacin da tebur ya tsaya, danna kowane maɓallan 1/2 sau biyu don daidaitawa zuwa tsayin sktop na ƙwaƙwalwar maɓalli. Lokacin da tebur ke motsawa,
danna kowane maballin zai iya dakatar da shi.

Saitin Matsayi mafi ƙasƙanci

MATSAYI: Da fatan za a daidaita tebur zuwa tsayin da ya dace; sannan ka rike maballin “2” da “∨” na tsawon dakika 5; lokacin da nuni ya bayyana “- yi”, ana haddace mafi ƙanƙanta tsayi cikin nasara. Da zarar an sauke tebur zuwa matsayi mafi ƙasƙanci, nuni yana nuna "- L o".
RUSHE MATSAYI:
Zabin 1 – Koma zuwa tsarin saitin farko.
Zabin 2 - Daidaita tebur zuwa mafi ƙasƙanci mafi tsayi inda nunin ya nuna "- L o", riƙe duka "2" da maɓallin ƙasa don 5 seconds; a wannan lokaci, da nuni zai zama
nuna "- yi" da ke nuna an soke saita mafi ƙanƙancin matsayi

Saitin Matsayi Mafi Girma

MATSAYI: Da fatan za a daidaita tebur zuwa tsayin da ya dace; sa'an nan kuma ka riƙe duka biyun "1" da maɓallin sama don 5 seconds; lokacin da nuni ya bayyana "- sama", mafi girma
an haddace tsayi cikin nasara. Da zarar an ɗaga tebur ɗin zuwa matsayi mafi tsayi, nuni yana nuna "- h I".
RUSHE MATSAYI:
Zabin 1 – Koma zuwa tsarin saitin farko.
Zabin 2 - Daidaita tebur zuwa tsayi mafi girma inda nunin ya nuna "- h I", riƙe duka "1" da maɓallin sama don 5 seconds; A wannan lokacin, nuni zai nuna "- sama" yana nuna
an yi nasarar soke saita mafi tsayin matsayi..

Saitunan farko

(A ƙarƙashin yanayin al'ada, ana iya sarrafa shi a kowane lokaci; Ko maye gurbin mai sarrafawa a karon farko) Latsa ka riƙe duka biyu da ∧ da ∨ har sai nuni ya bayyana "---", saki makullin,
sannan teburin tebur zai matsa sama da ƙasa kai tsaye. Lokacin da saman tasha motsi, tsarin saitin farko ya yi nasara.

Dawo da Saitunan Masana'antu

Lokacin da nuni ya bayyana lambar kuskure "rST" ko "E16", danna ka riƙe maɓallin "V" na tsawon daƙiƙa 5 har sai nunin ya haskaka" - - - "; saki maɓallin, sannan kafafun tebur masu daidaitawa
za ta matsa ƙasa ta atomatik zuwa mafi ƙasƙancin wurin inji, kuma ta motsa sama da tsayawa a wurin saiti na masana'anta. A ƙarshe, tebur na iya aiki kullum.

TUNATARWA MOTSA KAN ARZIKI

Da zarar tebur ɗin ya tsaya a matsayi ɗaya na tsayi sama da mintuna 45, nuni yana nuna "Chr". Filasha na "Chr" zai ɓace lokacin da ka danna kowane maɓalli ko bayan minti 1 ba tare da wani aiki ba. Tunatarwa za ta yi aiki sau 3 a jere.

LAMUDAR KUSKURE na kowa (BAYYANAR MATSALAR DA MAGANI)

 

E01, E02

Haɗin Kebul Tsakanin Ƙafafun Tebur Kuma Akwatin Sarrafa ba a kwance

(latsa maɓallin sama ko ƙasa; idan bai yi aiki ba, da fatan za a duba haɗin kebul)

 

E03, E04

 

Ƙafafun tebur (s) sun yi yawa

(latsa maɓallin sama ko ƙasa; idan bai yi aiki ba, rage nauyin tebur ko mai siyarwa)

 

E05, E06

 

Gane Abun Jini a Ƙafafun Tebur (s) Ya Kasa

(latsa maɓallin sama ko ƙasa; idan bai yi aiki ba, da fatan za a duba haɗin kebul ko mai siyarwar lamba)

 

E07

 

Akwatin Sarrafa ya rushe

(yanke wutar lantarki na ɗan lokaci kuma sake kunna tebur; idan bai yi aiki ba, tuntuɓi mai siyarwa)

 

E08, E09

 

Kafar Tebur (s) Ta Fashe

(yanke wutar lantarki na ɗan lokaci kuma sake kunna tebur; idan bai yi aiki ba, tuntuɓi mai siyarwa)

 

E10, E11

 

Abubuwan Gudanarwa sun rushe

(yanke wutar lantarki na ɗan lokaci kuma sake kunna tebur; idan bai yi aiki ba, tuntuɓi mai siyarwa) t

E12 Ƙafafun tebur (s) Matsayi mara kyau (koma zuwa tsarin saitin farko)
 

E13

 

Kariyar Rufewar thermal (jiran faɗuwar zafin jiki)

 

E14, E15

 

Kafar tebur (s) tana makale, kuma ko basa aiki da kyau

(latsa maɓallin sama ko ƙasa; idan bai yi aiki ba, rage nauyin tebur ko mai siyarwa)

 

E16

 

Unbalance Desktop (mayar da saitunan masana'anta)

 

E17

 

Maɓallin Bayanan da Ake Ajiye a Akwatin Sarrafa sun ɓace (don Allah a tuntuɓi mai siyarwa kai tsaye)

 

rST

 

Ƙarfin Ƙarfi-Ƙasa

(duba haɗin kebul sannan ku dawo da saitunan masana'anta)

 

 

Kara karantawa Game da Wannan Littafin & Sauke PDF:

Takardu / Albarkatu

ROLANSTAR Tsawo Daidaitaccen Tebur [pdf] Umarni
Tebur Daidaitaccen Tsayi, CPT007-YW120-RR, CPT007-BK120-RR, CPT007-BO120-RR

Bar Tsokaci

Your email address ba za a buga.