266285 - BJ 57IN dusar ƙanƙara mai dusar ƙanƙara
Umarnin Majalisar

Meizhou Hongfeng Arts Crafts 266285 BJ 57IN Snowman Tare da Dusar ƙanƙara - murfin.

 1. Fitar da dusar ƙanƙara daga cikin kunshin. Haɗa sassan rabi biyu na jikin ƙasa ta hanyar saka bututu ko ƙugiya ta cikin da'irar kowane gefe kamar yadda aka nuna a hoton da ke sama.
  Meizhou Hongfeng Arts Crafts 266285 BJ 57IN Snowman Tare da Dusar ƙanƙara - ƙareview 5
 2. Haɗa babban jikin mai dusar ƙanƙara a kan ƙasa.
  Meizhou Hongfeng Arts Crafts 266285 BJ 57IN Snowman Tare da Dusar ƙanƙara - ƙareview 2
 3. Saka hular dusar ƙanƙara da hannaye a jiki.
  Meizhou Hongfeng Arts Crafts 266285 BJ 57IN Snowman Tare da Dusar ƙanƙara - ƙareview 3
 4. Kunna sarkar haske akan wayar karfe kuma shigar da dusar ƙanƙara ɗaya bayan ɗaya kamar yadda aka nuna, sannan haɗa filogi na ƙarshen tare da mai haɗin fitilun jiki.
  Meizhou Hongfeng Arts Crafts 266285 BJ 57IN Snowman Tare da Dusar ƙanƙara - ƙareview 4
 5. Sanya wayar karfe a hannun mai dusar ƙanƙara kuma sanya gyale a wuyansa.
  Meizhou Hongfeng Arts Crafts 266285 BJ 57IN Snowman Tare da Dusar ƙanƙara - ƙareview 5
 6. Majalisar yanzu ta kammala. idan kuna amfani da waje akan lawn, kiyaye dusar ƙanƙara ta hanyar saka igiyoyin lawn guda 4 ta cikin goyan baya da cikin ƙasa.

MUHIMMAN TSARO NA KIYAYYA

Lokacin amfani da samfuran lantarki, yakamata a aiwatar da matakan kiyayewa koyaushe gami da masu zuwa:

 1. KU KARANTA KU BIYO DUKKAN SHARRIN LAFIYA.
 2. Karanta kuma ka bi duk umarnin da ke kan samfurin ko aka samar tare da samfurin.
 3. Kada ayi amfani da igiyar tsawaitawa.
 4. Yi la'akari da Lambar Lantarki ta Ƙasa, ANSI/NFPA 70, musamman don shigar da wayoyi da sharewa daga wutar lantarki da masu walƙiya.
 5. Dole ne mutane (s) masu ƙwarewa su yi aikin shigarwa da wayoyin lantarki daidai da duk lambobin da ƙa'idodin da suka dace, gami da aikin gini.
 6. Kar a shigar ko amfani da nisan taku 10 na tafkin.
 7. Kada kayi amfani da gidan wanka.
 8. WARNING: Hadarin Girgizar Wutar Lantarki. Lokacin amfani da waje, shigar kawai zuwa aji mai kariya na GFCI wanda ke da kariya ta yanayi tare da naúrar wutar da aka haɗa da ma'aunin. Idan ba a samar da ɗaya ba, tuntuɓi ƙwararren ma'aikacin lantarki don shigar da kyau. Tabbatar cewa naúrar wutar lantarki da igiya ba su tsoma baki tare da rufe murfin rumbun gabaɗaya ba.
 9. WARNING: Hadarin Wuta. Shigarwa ya ƙunshi hanyoyin wayoyi na musamman don gudanar da wayoyi ta tsarin gini. Tuntuɓi ƙwararren ma'aikacin lantarki.
 10. WARNING: Ba don amfani da ma'ajin da ba su da kariya daga yanayi kawai lokacin da aka rufe rumbun (ba a saka hular abin da aka makala ba kuma an rufe murfin rumbun).
  Adadin waɗannan LITTATTAFAI - Wannan littafin yana ƙunshe da mahimmancin aminci da umarnin aiki don rukunin wutar lantarki.

Wannan na'urar tana aiki da Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) Dole ne wannan na'urar ta yarda da duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama da zai iya haifar da aikin da ba a so.

gargadi: Canje-canje ko gyare-gyare ga wannan naúrar da ƙungiyar da ke da alhakin bin ƙa'idodi ba ta amince da su ba zai iya ɓata ikon mai amfani da shi don sarrafa kayan aikin.
NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an gano sun bi ƙa'idodi don na'urar dijital Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. Waɗannan iyakokin an tsara su ne don samar da kariya mai ma'ana game da tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aikin yana haifarda, amfani, kuma zai iya haskaka kuzarin mitar rediyo kuma, idan ba'a girka shi ba kuma anyi amfani dashi bisa ga umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga hanyoyin sadarwa na rediyo.
Koyaya, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin takamaiman girkawa ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga rediyo ko karɓar talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashewa da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da ƙoƙarin gyara tsangwama ta ɗayan ko fiye daga cikin waɗannan matakan:

 • Maimaitawa ko sauya eriyar karɓa.
 • Theara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
 • Haɗa kayan aikin a cikin wata mashiga ta kan hanya daban da wacce aka haɗa mai karɓar.
 • Tuntuɓi dillalin ko gogaggen ma'aikacin rediyo / TV don taimako.

Takardu / Albarkatu

Meizhou Hongfeng Arts Crafts 266285 BJ 57IN Dusar ƙanƙara mai dusar ƙanƙara [pdf] Jagoran Jagora
266285, 2ATJQ266285, 266285 BJ 57IN Snowman Tare da Dusar ƙanƙara, 266285, BJ 57IN Dusar ƙanƙara

Bar Tsokaci

Your email address ba za a buga.