Marshall CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI Manual mai amfani

Marshall CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI Manual mai amfani

1. Janar bayani

Na gode don siyan Karamin Marshall ko Karamin Kamara.

Ƙungiyar Kamara ta Marshall tana ba da shawarar karanta wannan jagorar sosai don zurfin fahimtar menus akan allo-nuni (OSD), aikin kebul na fashewa, bayanin daidaitawar saituna, gyara matsala, da sauran mahimman bayanai.

Da fatan za a cire duk abubuwan da ke cikin akwatin a hankali, waɗanda yakamata su haɗa da abubuwan da ke gaba:
CV226/CV228 ya haɗa da:

  • Kyamara tare da kebul na fashewa (Power/RS485/Audio)
  • 12V Wutar Lantarki

Kyamara ta CV226/CV228 tana amfani da duk yanayin yanayi mai ƙima tare da IP67 rated CAP wanda za'a iya cirewa (juya counter-clockwise) don bayyana ruwan tabarau na M12 wanda kuma za'a iya jujjuya shi don daidaita kyakkyawan yanayin mayar da hankali na ruwan tabarau akan dutsen ruwan tabarau. Hakanan, ana iya musanya su tare da sauran ruwan tabarau na M12 waɗanda ke ɗauke da takamaiman tsayin daka don canza AOV.

Kowace kamara ta zo saita zuwa tsoho a 1920x1080p @ 30fps daga cikin akwatin, wanda za'a iya canza shi a cikin Menu na OSD zuwa ƙudiri da ƙira iri-iri.

Don SAKE SAKE KAMARA zuwa saitunan tsoho (1920x1080p30fps) kyamarar sake zagayowar wutar lantarki sannan yi amfani da haɗakar da ke gaba akan OSD Joystick: UP, DOWN, UP, DOWN, sannan turawa da KYAUTA joystick a cikin daƙiƙa 5 sannan a saki.

www.marshall-usa.com

2. Tsarin menu

Marshall CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI Manual mai amfani - Tsarin MenuMarshall CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI Manual mai amfani - Tsarin Menu

3. WB KYAUTATA

Zaɓi WB CONTROL ta amfani da maɓallin sama ko ƙasa. Kuna iya canzawa tsakanin AUTO, ATW, PUSH, da Manual ta amfani da maɓallin HAGU ko Dama

Marshall CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI Manual mai amfani - WB CONTROL

  • AUTO: Yana sarrafa daidaitawa ta atomatik na zafin launi na tushen haske zuwa 3,000 ~ 8,000°K.
  • ATW: Ci gaba da daidaita ma'aunin launi na kamara daidai da kowane canji a zafin launi. Yana ramawa canje-canjen zafin launi tsakanin kewayon 1,900 ~ 11,000°K.
  • PUSH: Za a daidaita zafin launi da hannu ta danna maɓallin OSD. Sanya farar takarda a gaban kyamara lokacin da aka danna maɓallin OSD don Samun sakamako mafi kyau.
  • MANUAL: Zaɓi wannan kyakkyawan ma'auni mai kyau da hannu. Kuna iya daidaita matakin sautin shuɗi da ja da hannu.
    » KYAUTA LAUNIYA: Zaɓi zafin launi daga LOW, TSAKI, ko KYAU.
    » SAMUN BLUE: Daidaita shuɗin sautin hoton.
    » JAN SAMU: Daidaita Jan sautin hoton.
    Daidaita Farin Ma'auni da farko ta amfani da yanayin AUTO ko ATW kafin canzawa zuwa yanayin MANUAL. Farin Ma'auni maiyuwa baya aiki da kyau a ƙarƙashin sharuɗɗan masu zuwa. A wannan yanayin, zaɓi yanayin ATW.
  • Lokacin da hasken yanayi na batun ya dushe.
  • Idan kyamarar tana karkata zuwa haske mai kyalli ko kuma an sanya shi a wurin da hasken ya canza sosai, aikin Farin Balance na iya zama mara ƙarfi.

4. AE KYAUTATAWA

Zaɓi AE CONTROL ta amfani da maɓallin sama ko ƙasa. Kuna iya zaɓar yanayin AUTO, MANUAL, SHUTTER, ko yanayin FLICKERLESS daga ƙaramin menu.

Marshall CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI Manual mai amfani - AE CONTROL

  • MODE: Zaɓi yanayin da ake so.
    » AUTO: Ana sarrafa matakin fallasa ta atomatik.
    » MANUAL: Daidaita HASKE, SAMU, SHUTTER, da DSS da hannu.
    » SHUTTER: Ana iya saita shutter da hannu kuma ana sarrafa DSS ta atomatik.
    » FLICKERless: Shutter da DSS ana sarrafa su ta atomatik.
  • HASKE: Daidaita matakin haske.
  • AGC LIMIT: Yana sarrafa ampaiwatar da lification / samun riba ta atomatik idan hasken ya faɗi ƙarƙashin matakin da ake amfani da shi. Kyamara za ta ɗaga riba zuwa iyakar riba da aka zaɓa ƙarƙashin yanayi duhu.
  • SHUTTER: Yana sarrafa saurin rufewa.
  • DSS: Lokacin da yanayin haske ya yi ƙasa, DSS na iya daidaita ingancin hoto ta kiyaye matakin haske. Gudun rufewa a hankali an iyakance shi zuwa x32.

5. HASKEN BAYA

Zaɓi BAYA HASKE ta amfani da maɓallin sama ko ƙasa. Zaka iya zaɓar yanayin BAYA, ACE, ko ECLIPSE daga menu na ƙasa.

Marshall CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI Manual mai amfani - BACK HASKE

  • HASKEN BAYA: Yana ba da damar kamara don daidaita fiddawar hoton gaba ɗaya don fallasa batun yadda ya kamata a gaba.
    » WDR: Yana ba mai amfani damar view duka abu da bangon baya a sarari lokacin da bango ya yi haske sosai.
    » BLC: Yana ba da damar fasalin ramuwa na baya.
    » SPOT: Yana ba mai amfani damar zaɓar wurin da ake so akan hoto da view yankin ya fi bayyane lokacin da bango ya yi haske sosai.
  • ACE: Gyaran haske na wurin hoton duhu.
  • ECLIPSE: Hana wuri mai haske tare da akwatin abin rufe fuska tare da zaɓaɓɓen launi.

6. SIFFOFIN STABLIZER

Zaɓi STABILIZER HOTO ta amfani da maɓallin sama ko ƙasa. Kuna iya zaɓar RANGE, FILTER, da AUTO C daga ƙaramin menu.

Marshall CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI Manual mai amfani - IMAGE STABLIZER

  • MATSALAR HOTO: Yana rage ruɗewar hoto saboda girgizar hannu ko motsin kamara. Za a zuga hoton ta hanyar lambobi don rama pixels da aka canza.
    » RANGE: Saita matakin zuƙowa na dijital don daidaita hoto. Matsakaicin 30% = x1.4 Zuƙowa Dijital.
    » FILTER: Zaɓi matakin gyaran gyare-gyare don mafi munin yanayin hoto. Babban = Karancin Gyara.
    » AUTO C: Zaɓi matakin cantering hoto bisa ga nau'in girgiza. Cikak = Tsananin Girgizawa, Rabi = Karamin Vibration.

7. KARATUN SIFFOFI

Zaɓi Ikon HOTO ta amfani da maɓallin sama ko ƙasa. Kuna iya daidaita duk fasalulluka masu alaƙa da hoto daga ƙaramin menu.

Marshall CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI Manual mai amfani - HOTUNAN HOTO

  • MATAKIN LAUNIYA: Daidaita ƙimar matakin launi don sautin launi mai kyau.
  • KYAU: Daidaita kaifin hoto don magana mai santsi ko kaifi.
  • MADUBI: Ana jujjuya fitowar bidiyo a kwance.
  • FLIP: Ana jujjuya fitowar bidiyo a tsaye.
  • D-ZOOM: A dijital zuƙowa fitarwa na bidiyo har zuwa 16x.
  • DEFOG: Yana ƙara gani a cikin matsanancin yanayi, kamar hazo, ruwan sama ko a cikin tsananin haske mai ƙarfi.
  • DNR: Yana rage hayaniyar bidiyo a ƙaramin haske na yanayi.
  • MOTION: Yana lura da motsin abu ta yankin motsi da azanci wanda aka riga aka saita tare da ƙaramin menu. Ana iya nuna alamar gano motsi.
  • INU: Gyara matakin haske mara daidaituwa a cikin hoton.
  • MATAKIN BAKI: Yana daidaita matakin baƙar fata na fitowar bidiyo a cikin matakai 33.
  • GAMMA: Yana daidaita matakin gamma fitarwa na bidiyo a cikin matakai 33.
  • KYAUTA FRAME: Canja ƙayyadaddun fitarwa na bidiyo.

Zaɓi ƙimar FRAME ta amfani da maɓallin HAGU ko Dama. Samfuran ƙimar firam sune: 720p25, 720p29 (720p29.97), 720p30, 720p50, 720p60, 1080p25, 1080p30, 1080i50, 1080p60, 1080, 50i1080, 60 720p59 (720p59.94), 1080p29 (1080p29.97), 1080i59 (1080i59.94), da 1080p59 (1080p59.94)

8. NUNA KULAWA

Zaɓi STABILIZER HOTO ta amfani da maɓallin sama ko ƙasa. Kuna iya zaɓar RANGE, FILTER, da AUTO C daga ƙaramin menu.

Marshall CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI Manual mai amfani - NUNA SARKI

  • CAM VERSION: Nuna sigar firmware kamara.
  • CAN TITLE: Za a iya shigar da taken kamara ta amfani da madannai na kama-da-wane kuma zai rufe kan bidiyon.
  • SIRRI: Wuraren rufe fuska inda kake son ɓoyewa akan allo.
  • CAM ID: Zaɓi lambar ID na kamara daga 0 ~ 255.
  • BAUDRATE: Saita ƙimar baud na kyamarar sadarwar RS-485.
  • HARSHE: Zaɓi menu na OSD na Ingilishi ko Sinanci.
  • DEFECT DET: Daidaita pixels masu aiki ta hanyar daidaita ƙimar kofa.
    Dole ne a rufe ruwan tabarau na kamara gaba ɗaya kafin kunna wannan menu.

9. SAFE

Zaɓi Sake saitin ta amfani da maɓallin sama ko ƙasa. Kuna iya sake saita saitin zuwa FACTORY ko saitunan saitin USER. Zaɓi ON ko CANZA ta amfani da maɓallin HAGU ko Dama.

Marshall CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI Manual mai amfani - SAKE STARWA

  • ON: Saita saitin sake saitin kamara zuwa ko dai FACTORY ko saitunan mai amfani wanda aka ayyana daga menu na CHANGE.
    Da fatan za a tabbatar da zaɓar yanayin da ya dace kafin sake saita kamara.
  • CANJI: Canja yanayin sake saiti ko ajiye saitin na yanzu azaman MAI AMFANI.
    » FACTORY: Zaɓi FACTORY idan ana buƙatar saitin tsoho na masana'anta. FRAME RATE, CAM ID, da BAUDRATE ba za su canza ba.
    » USER: Zaɓi USER idan saitin da aka adana USER yana buƙatar lodawa.
    » Ajiye: Ajiye saitunan yanzu azaman saitin da aka ajiye na USER.

10. GASKIYA

Marshall CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI Manual mai amfani - MATSALOLIN.

garanti
Don bayanin Garanti da fatan za a koma Marshall webshafin yanar gizo: https://marshall-usa.com/company/warranty.php

Logo Marshall

20608 Madrona Avenue, Torrance, CA 90503 Tel: (800) 800-6608 / (310) 333-0606 · Fax: 310-333-0688
www.marshall-usa.com
support@marshall-usa.com

Takardu / Albarkatu

Marshall CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI [pdf] Manual mai amfani
CV226, CV228, CV226 Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI, Lipstick HD Kamara tare da 3G ko HD-SDI
Marshall CV226 Lipstick HD Kamara [pdf] Manual mai amfani
CV226 Lipstick HD Camera, CV226, Lipstick HD Camera, HD Camera

References

Bar Tsokaci

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *