MAGEWELL Ultra Encode AIO Universal Encoder

Bayanin samfur
| Sunan samfur | Ultra Encode AIO |
|---|---|
| Hardware | Jerin Shiryawa:
|
| Hanyoyin sadarwa |
|
| Rear Panel | |
| Kwamitin Gaba |
Umarnin Amfani da samfur
- Ƙaddamar da na'urarka ta hanyar kunna wutar lantarki kuma haɗa zuwa ko dai Ethernet ko Wi-Fi.
- Shiga cikin Web UI ta amfani da ɗayan hanyoyin masu zuwa:
- Ta hanyar lambar QR da aka nuna akan allon taɓawa ta LCD ko adireshin IP da ke ƙasa da lambar QR.
- Koma zuwa "Ta hanyar Wi-Fi AP" don samun dama ga Web UI lokacin da adireshin IP ya nuna 192.168.48.1.
- Ta hanyar Windows File Explorer:
- Don masu amfani da Windows 7/8/8.1/10/11, nemo na'urar ta Ultra Encode a cikin hanyar sadarwa> Sauran na'urar sashen File Explorer, idan har an haɗa Ultra Encode zuwa cibiyar sadarwar gida ɗaya da kwamfutarka.
- Danna alamar na'urar sau biyu don buɗewa Web UI.
- Ta hanyar USB NET:
- Haɗa USB-C akan na'urarka zuwa kwamfutarka ta amfani da kebul na USB.
- Shiga cikin Web UI.
- Rubuta adireshin IP na USB NET 192.168.66.1 a cikin ku web mai bincike.
- Shiga tare da tsoho sunan mai amfani da kalmar sirri (duka Admin). Ana ba da shawarar canza kalmar wucewa bayan shiga ta farko.
- Saita adireshin IP don na'urar ku a cikin 'Tsarin> Network' shafin tare da haƙƙin gudanarwa.
- Ta hanyar Wi-Fi AP:
- Haɗa eriyar Wi-Fi da aka kawo zuwa na'urarka.
- Akan wayar hannu/kwamfyutar tafi-da-gidanka/ kwamfutar hannu, kunna Wi-Fi, bincika kuma shiga cibiyar sadarwar Wi-Fi mai suna bayan lambar serial ɗin ka. Tsohuwar kalmar sirri ita ce lambobi 8 na ƙarshe na lambar serial na na'urar.
- Buga a cikin adireshin IP 192.168.48.1 a cikin ku web browser don samun damar shiga Web UI.
- Shigar da tsoho, sunan mai amfani da kalmar sirri (duka Admin) a cikin shafin SIGN IN. Ana ba da shawarar canza kalmar wucewa bayan shiga ta farko.
- Saita na'urar don zamanku bayan shiga cikin nasara.
Garanti
Magewell yana ba da Garanti mai iyaka na shekaru biyu akan Ultra Encode. Kebul da adaftan (an samar azaman kayan haɗi) suna da Garanti mai iyaka na shekara ɗaya. Don ƙarin bayani, koma zuwa www.magewell.com/quality-assurance. MAGEWELL alamar kasuwanci ce mai rijista ta Magewell. Duk sauran alamun kasuwanci mallakar masu riƙe su ne. Wannan jagorar don tunani ne kawai kuma baya zama kowane nau'i na sadaukarwa. Samfura da fasalulluka na samfur (ciki har da amma ba'a iyakance ga launi, girma, da sauransu) ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Ji daɗin sabon aikin samfur na samfuran Magewell a jami'in mu website - www.magewell.com.
Goyon bayan sana'a
Idan kuna da wata matsala ta amfani da samfuran Magewell ko buƙatar ƙarin bayanan fasaha, da fatan za a ƙaddamar da tambayoyinku ta Tsarin Tikitin kan layi (tikiti.magewell.com).
Hardware
Jerin Shiryawa
- 1 x AC adaftan
- 2 x Wi-Fi eriya
- 1 x HDMI kebul
- 7 x M2.5 dunƙule
- 1 x Farantin mai riƙewa
- 1 x 1U Short Rack Kunnen
- 2 x 1U Dogon Rack Kunnen
Hanyoyin sadarwa
- WiFi eriya soket
- Canjin wuta
- Power soket
- USB-A
- GASKIYA
- HDMI IN/MASAUKI TA
- LED Manuniya
- SDI CIN/MADAMA TA HANYAR
- USB-C
- LAYI SHINE/FITA

Shigar da Rack
- Siffa 1: Raka'a biyu haɗaɗɗen shigarwa tare da gajerun kunnuwa
- Siffa 2: Shigarwa guda ɗaya tare da dogayen kunnuwa
Fara
- Ƙaddamar da na'urarka, kunna wutar lantarki kuma
haɗi zuwa Ethernet ko Wi-Fi. - Shiga cikin Web UI
- Ta hanyar lambar QR da aka nuna akan allon taɓawa ta LCD, ko adireshin IP da ke ƙasa da lambar QR. Koma zuwa "Ta hanyar Wi-Fi AP" don samun dama ga Web UI lokacin da adireshin IP ya nuna 192.168.48.1.
- Ta hanyar Windows File Explorer
- A. Don masu amfani da Windows7 / 8 / 8.1/10/11, zaku iya nemo na'urar ku ta Ultra Encode a cikin hanyar sadarwa> Sauran sashin na'ura na File Explorer, idan har an haɗa Ultra Encode zuwa cibiyar sadarwar gida ɗaya da kwamfutarka.
- B. Danna alamar na'urar sau biyu don buɗewa Web UI.

- Ta hanyar USB NET
- A. Haɗa USB-C akan na'urarka zuwa kwamfutarka ta amfani da kebul na USB.
- B. Shiga cikin Web UI.
- C. Rubuta adireshin IP na USB NET 192.168.66.1 a cikin ku web mai bincike. Shiga tare da tsoho sunan mai amfani da kalmar sirri (duka Admin). Ana ba ku shawarar canza kalmar wucewa bayan shiga ta farko.
- D. Saita adireshin IP don na'urarka, a cikin 'Tsarin> Network' shafin tare da haƙƙin gudanarwa.

- Ta hanyar Wi-Fi AP
- A. Haɗa eriyar Wi-Fi da aka kawo zuwa na'urarka.
- B. Akan wayar hannu/kwamfyutar tafi-da-gidanka/ kwamfutar hannu, kunna Wi-Fi, bincika kuma shiga cibiyar sadarwar Wi-Fi mai suna bayan lambar serial ɗin ka. Tsohuwar kalmar sirri ita ce lambobi 8 na ƙarshe na lambar serial na na'urar.
- C. Rubuta 192.168.48.1 a cikin ku web browser don samun damar shiga Web UI.

- Shigar da tsoho, sunan mai amfani da kalmar sirri (duka Admin) a cikin SIGN IN shafi. Muna ba da shawarar ku canza kalmar wucewa bayan shiga ta farko.
- Saita na'urar don zamanku bayan shiga cikin nasara.
Garanti
- Magewell yana ba da Garanti mai iyaka na shekaru biyu akan Ultra Encode. Kebul da adaftan (an samar azaman kayan haɗi) suna da Garanti mai iyaka na shekara ɗaya. Don ƙarin bayani, koma zuwa www.magewell.com/quality-assurance.
- "MAGEWELL" alamar kasuwanci ce mai rijista ta Magewell.
- Duk sauran alamun kasuwanci kayan mallakar masu mallakarsu ne.
- Wannan jagorar don tunani ne kawai kuma baya zama kowane nau'i na sadaukarwa. Samfura da fasalulluka na samfur (ciki har da amma ba'a iyakance ga launi, girma, da sauransu) ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
- Ji daɗin sabon aikin samfur na samfuran Magewell a jami'in mu website - www.magewell.com.
Goyon bayan sana'a
Idan kuna da wata matsala ta amfani da samfuran Magewell ko buƙatar ƙarin bayanan fasaha, da fatan za a ƙaddamar da tambayoyinku ta Tsarin Tikitin kan layi (tikiti.magewell.com).
Yi Subscribing da Like Mu!
- Magewell
- Magewellcn
- Magewellcn
- Magewell
© 2023, Nanjing Magewell Electronics Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka.
Takardu / Albarkatu
![]() |
MAGEWELL Ultra Encode AIO Universal Encoder [pdf] Jagorar mai amfani Ultra Encode AIO Universal Encoder, Ultra Encode AIO, Universal Encoder, Encoder |

