kananan tikes 658426 Koyi da Kunna Ƙidaya kuma Koyi Jagorar mai amfani da guduma

ABUBUWA
Ƙidaya kuma Koyi Guduma
MAYAR DA BATIRI
Batura da aka haɗa a cikin guduma don nunin kantin sayar da kayayyaki ne. Kafin yin wasa, dole ne babba ya sanya sabbin batura na alkaline (ba a haɗa su ba) a cikin naúrar. Ga yadda:
- Yin amfani da screwdriver Phillips (ba a haɗa shi ba) cire sukurori da murfin batir daga ƙasan guduma.
- Shigar da baturan alkaline guda biyu (2) 1.5V AAA (LR03) (ba a haɗa su ba) tabbatar da cewa ƙarshen (+) da (-) suna fuskantar hanyar da ta dace kamar yadda aka nuna a cikin ɗakin baturi.
- Sauya murfin daki kuma ƙara skru.
SAURAN FARA
Juya sauyawa daga Gwada Ni (X) zuwa ko dai sautunan waƙa, launi ko yanayin lamba. Lokacin motsa bugun bugun kira, tabbatar an nuna kibiya zuwa yanayin da ake so. Don canza harshe
daga Ingilishi zuwa Faransanci, saka wani abu mai nuni (kamar fil) don danna maɓallin da ke saman maɓalli na tsawon daƙiƙa biyu.
Buga ƙasa mara ƙarfi, mai wuya da guduma da sauƙi.
- Bangarorin biyu na kan guduma za su haifar da ficewar sautin.
- Yayin cikin yanayin launi, kan guduma zai yi haske.
SIFFOFI
Yayin da yake cikin yanayin WACKY SOUNDS, guduma zai yi nishadi, sautunan bazuwar duk lokacin da kuka buga shi a saman.
Yayin da yake cikin yanayin COLOR, guduma zai bi ta cikin launuka bakwai duk lokacin da kuka buga shi a saman. Zai ce blue, kore, orange, ruwan hoda,
purple, ja, da rawaya. Hakanan zai haskaka cikin wannan launi.
Yayin da yake cikin yanayin NUMBER, guduma zai ƙirga daga 1 zuwa 10 duk lokacin da kuka buga shi a saman.
MUHIMMAN BAYANI
- Misalai don tunani ne kawai. Salo na iya bambanta daga ainihin abinda ke ciki.
- Da fatan za a cire duk marufi ciki har da tags, ƙulla da ƙwanƙwasa ɗinki kafin ba da wannan samfurin ga yaro.
- An iyakance wasa a yanayin Gwada Ni. Kafin kunna, tabbatar yana kan sauti mara kyau, launi ko yanayin lamba.
- Don adana ƙarfin baturi, koyaushe kunna o (O) bayan kunnawa.
- Kar a yi amfani da guduma akan ƙasa mara ƙarfi.
- Kar a buga ko jefa guduma a kan mutane ko dabbobin gida, saboda yin hakan na iya haifar da rauni ga mutum da lahani maras misaltuwa ga sashin.
- Kar a taɓa yin nufin ko buga fuskokin mutane ko na dabbobi.
GARANTI MAI KYAU
Kamfanin Little Tikes yana yin nishaɗi, kayan wasan yara masu inganci. Muna ba da garanti ga mai siye na asali cewa wannan samfurin ba shi da lahani a cikin kayan aiki ko aikin shekara guda * daga ranar siyan (ana buƙatar rasidin tallace-tallace na kwanan watan don shaidar siyan). A zaɓen Kamfanin Ƙananan Tikes, kawai magunguna da ake samu a ƙarƙashin wannan garanti shine maye gurbin ɓangaren da ya lalace ko maye gurbin samfurin. Wannan garantin yana aiki ne kawai idan samfurin ya haɗu kuma an kiyaye shi bisa ga umarnin. Wannan garantin baya rufe cin zarafi, haɗari, al'amurran kwaskwarima kamar su shuɗewa ko karce daga lalacewa ta al'ada, ko duk wani dalilin da baya tasowa daga lahani a cikin kayan aiki da aiki. *Lokacin garanti shine watanni uku (3) don kulawa da rana ko masu siyan kasuwanci. Amurka da Kanada: Don sabis na garanti ko bayanin ɓangaren musanyawa, da fatan za a ziyarci mu websaiti a www.littletikes.com, kira 1-800-321-0183 ko rubuta zuwa: Sabis na Masu Amfani, The Little Tikes Company, 2180 Barlow Road, Hudson OH 44236, USA Wasu ɓangarorin maye gurbin na iya kasancewa don siye bayan garanti ya ƙare - tuntube mu don cikakkun bayanai.
A wajen Amurka da Kanada: Tuntuɓi wurin siye don sabis na garanti. Wannan garantin yana ba ku takamaiman haƙƙoƙin doka, kuma ƙila ku sami wasu haƙƙoƙi, waɗanda suka bambanta daga ƙasa/jiha zuwa ƙasa/jiha. Wasu ƙasashe/jahohi ba su ƙyale keɓewa ko iyakance lalacewar da ta faru ko ta faru, don haka iyakance ko wariya na sama ba zai shafi ku ba.
BAYANIN TSIRA BATIRI
- Yi amfani kawai da girman “AAA” (LR03) batirin alkaline (ana buƙatar 2).
- Cajin batura mai caji kawai za'a yi shi ƙarƙashin kulawar manya.
- Cire batura masu caji daga samfur kafin ka sake caji.
- Kar a haxa tsofaffi da sababbin batura.
- Kada a haɗa alkaline, daidaitaccen (carbon-zinc), ko batura masu caji.
- Tabbatar da shigar batura daidai kuma bi umarnin abun ƙira da mai sana'ar batir.
- Koyaushe cire batir da ya mutu ko ya mutu daga samfurin.
- Yarda da matattun batura da kyau: kar a ƙona su ko binne su.
- Kada kayi ƙoƙarin yin cajin batura marasa caji.
- Guji gajeren tashoshin baturi.
- Cire batura kafin sanya naúrar cikin ajiya na dogon lokaci.
FCC COMPLIANCE
NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so. Tsanaki: Hanyoyin da masana'anta ba su ba da izini ba na iya ɓata ikon masu amfani don sarrafa wannan na'urar.
CAN ICES-3 (B)/NMB-3(B).
Mu kula da muhalli! '
Alamar kwatancen wheelie tana nuna cewa baza'a zubar da samfurin tare da sauran sharar gida ba. Da fatan za a yi amfani da wuraren tattara abubuwa ko wuraren sake amfani lokacin zubar abin. Kada ku ɗauki tsoffin batura kamar sharar gida. Themauke su zuwa wurin da aka ware na sake amfani da su.
Da fatan za a kiyaye wannan jagorar saboda ya ƙunshi mahimman bayanai.
© Kamfanin Little Tikes, Kamfanin Nishaɗi na MGA. LITTLE TIKES® alamar kasuwanci ce ta Ƙananan Tikes a Amurka da wasu ƙasashe. Duk tambura, sunaye, haruffa, kamanni, hotuna, taken,
kuma bayyanar marufi mallakar Ƙananan Tikes ne.
Sabis ɗin Masu Amfani da Ƙananan Tikes
Hanyar 2180 Barlow
Hudson, Ohio 44236 Amurka
1-800-321-0183
MGA Entertainment UK Ltd.
50 Presley Way, Crownhill, Milton Keynes,
MK8 0ES, Bucks, Birtaniya
support@LittleTikesStore.co.uk
Lambar waya: +0 800 521 558
MGA Entertainment (Netherland) BV
Baronie 68-70, 2404 XG Alphen a/d Rijn
Netherlands
Lambar waya: +31 (0) 172 758038
MGA Entertainment Australia Pty Ltd
Suite 2.02, 32 Delhi Road
Macquarie Park NSW 2113
1300 059 676
Kara karantawa Game da Wannan Jagoran & Zazzage PDF:
Takardu / Albarkatu
![]() |
kananan tikes 658426 Koyi da Kunna Ƙidaya kuma Koyi Guduma [pdf] Jagorar mai amfani 658426, Koyi da Kunna ƙidaya kuma Koyi Guduma |