IDEAL 61-521 Gwajin Juya Hali/Mota

61-521 Fasali
- Juyawa mataki
- Juyin mota
- Ƙananan alamar baturi
- Cat III 600V
Karanta Farko: Bayanin Tsaro
Fahimta kuma bi umarnin aiki a hankali. Yi amfani da mai gwadawa kawai kamar yadda aka ƙayyade a cikin wannan jagorar; in ba haka ba, kariyar da mai gwadawa ya bayar na iya lalacewa.
GARGADI
Don guje wa yiwuwar girgiza wutar lantarki, rauni ko mutuwa, bi waɗannan jagororin:
- Kada a yi amfani idan mai gwadawa ya bayyana lalacewa. Bincika mai gwadawa da gani don tabbatar da harka ba ta tsage ba kuma harafin baya yana nan amintacce.
- Bincika da maye gurbin jagora idan rufi ya lalace, ƙarfe ya fallasa, ko bincike ya fashe. Kula musamman ga rufin da ke kewaye da masu haɗin.
- Kar a yi amfani da ma'auni idan yana aiki ba bisa ka'ida ba saboda ƙila kariya ta lalace.
- Kada a yi amfani da lokacin guguwar wutar lantarki ko a lokacin damina.
- Kada a yi amfani da kewayen gas mai fashewa, ƙura, ko tururi.
- Kar a yi amfani da fiye da ƙididdigan voltage ga mai gwadawa.
- Kada a yi amfani ba tare da shigar da baturi da akwatin baya yadda ya kamata ba.
- Sauya baturi da zaran ƙananan baturi mai nuna alama"
Ok" LED yana buɗe wuta don guje wa karatun ƙarya. - Cire jagorar gwajin daga da'ira kafin cire hular baturi.
- Kada kayi ƙoƙarin gyara wannan sashin saboda bashi da sassa masu amfani.
- Idan kuna shakka, duba fis ɗin ta amfani da ohmmeter.
Muhimmiyar Bayani: Ba za a sami alamar voltage ko daidaitawa idan an busa fis ɗin gwaji. Koyaushe tabbatar da aikin gwaji akan sanannen da'ira mai rai.
HANKALI
Don kare kanku, yi tunanin "Tsaron Farko":
- Voltages wuce 30VAC ko 60VDC yana haifar da haɗari don haka a yi taka tsantsan.
- Yi amfani da kayan kariya masu dacewa kamar gilashin aminci, garkuwar fuska, safofin hannu masu rufewa, takalma masu sanyawa, da/ko tabarmi masu rufewa.
- Yi amfani da tashoshi masu dacewa don ma'aunin ku.
- Kada ku taɓa yin ƙasa yayin ɗaukar awo na lantarki.
- Aiki koyaushe tare da abokin tarayya.
- Lokacin amfani da binciken, kiyaye yatsu har zuwa bayan bayanan binciken gwargwadon yiwuwa.
HUKUNCIN AIKI
Ƙaddamar da jagorar filin juyawa da kasancewar lokaci:
A kan Tsarin Mataki na 3, jerin matakan 3 suna ƙayyade jujjuyawar injin juzu'i 3 da aka haɗa da wannan tsarin. Madaidaicin jeri na 3 yana haifar da jujjuyawar motar da aka haɗa ta agogo.
- Saka gwajin jagora zuwa madaidaitan kwas ɗin lambar kayan aiki. Ja zuwa R, Fari (ko rawaya) zuwa S, Blue (ko baki) zuwa T.
- Yanke binciken gwajin zuwa matakai uku (R,S,T). Lokacin haɗi zuwa voltagfiye da 100VAC,
daidai neon lamp zai fara haskakawa, yana nuna kasancewar voltage akan jagorar da ta dace (R,S,T lamps). - Danna maɓallin TEST don kunna kayan aikin "ON". Koren LED yana nuna cewa kayan aikin yana ON kuma yana gwadawa. Baturin yana da kyau lokacin da kore
"Ok" LED yana kunne. Idan koren LED ɗin baya kunna yayin danne maɓallin gwaji, maye gurbin baturin (duba Sauyawa Baturi).
Idan da
yana haskakawa, filin juyi na agogo yana nan.
Idan da
yana haskakawa, akwai filin jujjuyawar agogon hannun agogo baya.
Lura cewa lokaci voltage ana nuna ko da an haɗa mai tsaka-tsakin tsaka-tsakin N a madadin mai gudanarwa na lokaci.
Ƙaddamar da haɗin mota da jujjuyawar motsi
Saka jagorar gwajin cikin na'urar ta amfani da lambobin launi sannan zuwa wayoyi na motar kowane ginshiƙi da ke ƙasa.

- Latsa ka riƙe maɓallin. A kore"
Ok" LED yana nuna cewa kayan aikin yana shirye don gwaji.
Juya igiyar motar da aƙalla rabin juyawa a agogo. Dubi LED's yayin da shaft ke jujjuyawa.
Lura: Ƙarƙashin RPM ya isa don yin awo.
Yana da mahimmanci don tabbatar da cewa mai amfani yana fuskantar tuƙi, yana kallon motar da gefen gaba na mai gwadawa a lokaci guda, ta yadda za a iya tabbatar da jujjuyawar motsi.
Ruwan LED
yana nuna jujjuyawar mota ta agogo idan an haɗa jagororin da kyau kamar haka: L1 zuwa R, L2 zuwa S, da L3 zuwa T. - Ruwan LED
yana nuna jujjuyawar mota ta gaba idan aka haɗa jagororin ba daidai ba, kamar L1 zuwa R, L2 zuwa S, da L3 zuwa T. Canja haɗin ja da fari na gwajin kuma tabbatar da cewa akwai jujjuyawar da ta dace a agogon yanzu.
Madadin Baturi:
- Tabbatar cewa an katse hanyoyin gwajin daga da'ira ko abubuwan haɗin gwiwa.
- Cire jagororin gwaji daga jacks ɗin shigarwa akan mai gwadawa.
- Cire sukurori biyu daga akwati na baya.
- Cire akwati na baya.
- Sauya baturi da sabon baturi 9V.
- Haɗa akwati na baya zuwa mai gwadawa kuma a sake matse sukurori.
Sauya Fuse:
Cire murfin baya, maye gurbin fuse (s) tare da fiusi iri ɗaya (5 x 20mm, 200mA/250V). Mayar da murfin baya cikin wuri.
Kulawa:
Tsaftace akwati da tallaamp zane da sabulun wanka. Kada ku yi amfani da abrasives ko solvents.
Sashe na Sabis da Sauyawa:
Wannan rukunin ba shi da sassan da za a iya amfani da su.
Don sauyawa sassa ko don tambaya game da bayanin sabis tuntuɓi IDEAL INDUSTRIES, INC a (877) -201-9005 ko ziyarci mu website www.testersandmeters.com.
BAYANI
- Voltage don Nunin Kasancewar Mataki: 100 - 600VAC (10-400Hz)
- Hanyar Filin Juyi Juyi: 1- 600VAC (2-400Hz)
- Ƙayyadaddun Juyin Mota (ana buƙatar> ½ juya): 1-600VAC (2-400Hz)
- Kariyar Kariya: 550V (tsakanin duk tashoshi)
- Fuses: 5 x 20mm, 200mA / 250V fiusi
- Ƙananan Alamar Batir: “Ok” LED yana buɗe wuta lokacin da batir voltage ya faɗi ƙasa da matakin aiki.
- Baturi: (1) 9V, IEC 6LR61
- Amfanin Yanzu: Max 18mA.
- Girman: 6.0"Hx2.8"Wx1.4"D (151mmHx72mmW x 35mmD)
- Nauyi: 6.4oz (181g) gami da baturi
- Nuni: Neon Lamps da LEDs
- Na'urorin haɗi sun haɗa da: Case ɗaukar hoto, Jagoran Clip Alligator, (1) baturi 9V, umarnin aiki.
- Yanayin Zazzabi Mai Aiki: 5ºF zuwa 131ºF (-15°C zuwa + 55°C)
- Ajiya Zazzabi: -4ºF zuwa 158ºF (-20°C zuwa + 70°C)
- Tsaro: Cat III - 600V
Rufewa Biyu
An kimanta kayan aiki kuma sun dace da nau'in rufi na III (overvoltagda category III). Matsayin gurɓatawa 2 daidai da IEC-644. Amfani na cikin gida.
Bayanin Garanti:
Wannan magwajin yana da garanti ga mai siye na asali akan lahani a cikin kayan aiki da aiki na tsawon shekaru biyu daga ranar siyan. A cikin wannan lokacin garanti, IDEAL INDUSTRIES, INC., a zaɓinsa, zai maye gurbin ko gyara naúrar da ta lalace, dangane da tabbatar da lahani ko rashin aiki. Wannan garantin baya rufe fis, baturi ko lalacewa daga zagi, sakaci, haɗari, gyara mara izini, canji, ko rashin ma'ana na amfani da kayan aiki.
Duk wani garanti mai ma'ana da ya taso daga siyar da samfur na IDEAL, gami da amma ba'a iyakance ga fa'idar garantin ciniki da dacewa da wata manufa ba, yana iyakance ga abubuwan da ke sama. Mai sana'anta ba zai zama alhakin asarar amfani da kayan aiki ba ko wasu lalacewa ko lahani, kashe kudi, ko asarar tattalin arziki, ko duk wani iƙirari ko iƙirarin irin wannan lalacewa, kashe kuɗi ko asarar tattalin arziki.
Dokokin jihohi sun bambanta, don haka iyakoki na sama ko keɓancewa bazai shafi ku ba. Wannan garantin yana ba ku takamaiman haƙƙoƙin doka, kuma kuna iya samun wasu haƙƙoƙi waɗanda suka bambanta daga jiha zuwa jiha.
Abubuwan da aka bayar na IDEAL INDUSTRIES INC.
Sycamore, IL 60178, Amurka
Technical Hotline / Línea de soporte técnico directa / Fasahar Taimakon Télé: 877-201-9005
www.testersandmeters.com
ND 6416-1 Anyi a Taiwan / Hecho en Taiwan / Fabriqué en Taiwan
Takardu / Albarkatu
![]() |
IDEAL 61-521 Gwajin Juya Hali/Mota [pdf] Jagoran Jagora 61-521 Gwajin Juya Mota na Mataki, 61-521 |





