Ra'ayi - Logo

2.1 Tashar Sautin Sauti tare da Subwoofer mara waya
LIVE2 MANUAL MAI AMFANI

Ra'ayi 2 1 Tashar Sautin Sauti tare da Subwoofer mara waya - murfin

Dole ne a karanta duk umarnin aminci da aiki sosai kafin a ci gaba kuma da fatan za a ajiye littafin don yin tunani nan gaba.

GABATARWA

Na gode don siyan tsarin iDeaPlay Soundbar Live2, Muna roƙon ku da ku ɗauki ƴan mintuna don karantawa ta wannan jagorar, wanda ke bayyana samfurin kuma ya haɗa da umarnin mataki-mataki don taimaka muku saitawa da farawa. Dole ne a karanta duk umarnin aminci da aiki gabaɗaya kafin a ci gaba kuma da fatan za a ajiye wannan ƙasida don tunani na gaba.

Tuntube mu:
Idan kuna da wasu tambayoyi game da tsarin iDeaPlay Soundbar Live2, shigarwa ko aiki, tuntuɓi dillalin ku ko mai sakawa na al'ada, ko aika mana
email: support@ideausa.com
Kyauta kyauta: 1-866-886-6878

MENENE A CIKIN JARIRI

Idea 2 1 Channel Soundbar tare da Mara waya Subwoofer - MENENE A CIKIN Akwatin

HADE DA SAUTI DA SUBWOOFER

 1. Sanya Sautin Sauti
  Ra'ayi 2 1 Tashar Sauti mai Sauti tare da Subwoofer mara waya - HADA SAUTI
 2. Sanya Subwoofer
  Ra'ayin 2 1 Tashar Sauti mai Sauti tare da Subwoofer mara waya - HADA SAUTI 2

Lura:
Ana ba da shawarar yin amfani da haɗin kebul tsakanin mai watsa sauti da TV, (amfani da haɗin Bluetooth don TV na iya haifar da asarar ingancin sautin sauti) Dole ne a yi amfani da mai watsa shirye-shiryen sauti tare da subwoofer da kewaye akwatin sauti.

YADDA AKE HADA SARKIN SAUTI ZUWA NA'URARKU

4a ba. Haɗa Sandar Sauti zuwa TV ɗin ku
Haɗa sandar karar ku zuwa TV. Kuna iya sauraron sauti daga shirye-shiryen TV ta wurin sandar sauti.

Haɗa zuwa TV Ta hanyar AUX Audio Cable ko COX Cable.
Haɗin Cable na AUX yana goyan bayan sauti na dijital kuma shine mafi kyawun zaɓi don haɗawa zuwa sandunan sautin ku.
Kuna iya jin sautin TV ta hanyar sandunan sautinku ta amfani da kebul na AUX Audio guda ɗaya.

 1. Haɗa zuwa TV Ta hanyar AUX Audio Cable
  Ra'ayin 2 1 Tashar Sauti mai Sauti tare da Subwoofer mara waya - HADA SAUTI 3
 2. Haɗa zuwa TV Ta hanyar COX Cable
  Ra'ayin 2 1 Tashar Sauti mai Sauti tare da Subwoofer mara waya - HADA SAUTI 4Haɗa zuwa TV Ta hanyar Kebul na gani
  Haɗin Gani yana tallafawa odiyon dijital kuma shine madadin hanyar haɗin sauti na HDMI. Ana iya amfani da haɗin keɓaɓɓen jiyo na gani idan ana haɗa dukkan na'urorin bidiyo kai tsaye zuwa talabijin - ba ta hanyar shigar da sauti ba HDMI abubuwan shigarwa.
 3. Haɗa zuwa TV Ta hanyar Kebul na gani
  Ra'ayin 2 1 Tashar Sauti mai Sauti tare da Subwoofer mara waya - HADA SAUTI 5

Lura:
Tabbatar da saita saitunan odiyon TV don tallafawa "masu magana ta waje" da kuma kashe ginannun masu magana da TV.

4b ku. Haɗa zuwa Wasu Na'urori Ta hanyar Kebul na gani
Yin amfani da kebul na gani, haɗa tashar tashar gani a kan Barbar sautin ku zuwa masu haɗin gani akan na'urorinku.

Ra'ayin 2 1 Tashar Sauti mai Sauti tare da Subwoofer mara waya - HADA SAUTI 6

4c ku. Yadda ake Amfani da Bluetooth

Step1: 
Shigar da yanayin haɗawa: Kunna ma'aunin sauti.
Latsa maɓallin Bluetooth (BT) akan ramut ɗin ku don fara haɗa haɗin Bluetooth.
Alamar "BT" za ta yi walƙiya a hankali akan allo wanda ke nuna Live2 ya shiga yanayin haɗin kai.

Step2:
Nemo "iDeaPLAY LIVE2" akan na'urorin ku sannan ku haɗa. Live2 zai yi ƙara mai ji kuma alamar BT ta haskaka, yana nuna haɗin ya cika.

Ra'ayin 2 1 Tashar Sauti mai Sauti tare da Subwoofer mara waya - HADA SAUTI 7

Lura:
Danna maɓallin "BT" na tsawon daƙiƙa uku don cire haɗin na'urar Bluetooth da aka haɗa da mai jiwuwa kuma shigar da halin sake haɗawa.

Matsalolin Bluetooth

 1. Idan ba za ku iya samun ko haɗa zuwa Live2 ta hanyar BT ba, cire haɗin Live2 daga tashar wutar lantarki, sa'an nan 5 seconds daga baya toshe shi kuma haɗa ta bin umarnin da ke sama.
 2. Na'urar da aka haɗa a baya za ta sake haɗawa ta atomatik idan ba a haɗa ta ba. Bukatar bincika da biyu da hannu don amfani na farko ko sake haɗawa bayan ba a haɗa su ba.
 3. Live2 na iya haɗawa zuwa na'ura ɗaya kawai sau ɗaya. Idan ba za ku iya haɗa na'urar ku ba, da fatan za a duba cewa babu wata na'ura da aka haɗa tare da Live2.
 4. Kewayon haɗin BT: Abubuwan da ke kewaye zasu iya toshe siginar BT; kula da tsayayyen layin gani tsakanin sandar sauti da na'urar da aka haɗa, kayan aikin gida, kamar masu tsabtace iska, na'urorin WIFI, masu dafa abinci, da tanda na microwave kuma na iya haifar da kutsewar rediyo wanda ke rage ko hana haɗawa.

KA YI AMFANI DA TSARIN SOUNDBAR

5a ba. Babban Kwamitin Sauti & Ikon Nesa
Babban Panel na Sauti

Ra'ayin 2 1 Tashar Sautin Sauti tare da Subwoofer mara waya - AMFANI DA SAUTI 1 Ra'ayin 2 1 Tashar Sautin Sauti tare da Subwoofer mara waya - AMFANI DA SAUTI 2 Ra'ayin 2 1 Tashar Sautin Sauti tare da Subwoofer mara waya - AMFANI DA SAUTI 3
 1. Daidaita Girman
 2. Maɓallin Wuta Yana ɗaukar daƙiƙa 3 don kunna / kashe ma'aunin sauti
 3. Zaɓin Sauti na Sauti Taɓa gunkin, alamar da ta dace "BT, AUX, OPT, COX, USB" a cikin wurin nuni na gaba zai haskaka daidai, yana nuna cewa madaidaicin sautin shigar da sauti a kan jirgin baya ya shiga matsayin aiki.
 4. Daidaita Yanayin Sauti
 5. Na Baya / Gaba
 6. Dakatar da / Kunna / Maɓallin na bebe
 7. Shigar da Batura Mai Nisa Saka batir AAA da aka bayar.

5b ku. LED nuni

Ra'ayin 2 1 Tashar Sautin Sauti tare da Subwoofer mara waya - AMFANI DA SAUTI 4

 1. Nuni na ɗan lokaci na ƙara da Tushen Sauti:
  1. Matsakaicin girma shine 30, kuma 18-20 ya dace da amfani na yau da kullun.
  2. Nuni na ɗan lokaci na tushen sauti: zaɓi tushen sauti ta allon taɓawa ko sarrafa nesa. Ana nuna tushen madaidaicin anan na daƙiƙa 3 sannan ya koma lambar ƙara.
 2. Nunin Tasirin Sauti: Danna maɓallin "EQ" akan ramut don canza yanayin sauti.
  MUS: Yanayin kiɗa
  LABARI: Yanayin Labarai
  MOV: Yanayin fim
 3. Nunin Tushen Sauti: Zaɓi akan allon taɓawa ko ta ikon nesa, yanayin zai haskaka bisa kan allo.
  BT: Daidai da Bluetooth.
  AUX: Daidai da shigarwar aux akan jirgin baya.
  OPT: Daidai da shigarwar fiber na gani akan jirgin baya.
  COX: Daidai da shigarwar coaxial akan jirgin baya.
  Kebul: Lokacin da aka danna maɓallin USB akan ramut ko kuma aka kunna allon taɓawa zuwa yanayin USB, USB za a nuna shi a wurin ƙarar.

5c ku. Sautibar Baya Panel

Ra'ayin 2 1 Tashar Sautin Sauti tare da Subwoofer mara waya - AMFANI DA SAUTI 5

 1. USB Input Port:
  Gane kuma kunna ta atomatik daga waƙar farko bayan shigar da faifan USB. (Ba za a iya zaɓar babban fayil don kunna ba).
 2. Tashar Shigar da AUX:
  Haɗa tare da kebul na jiwuwa 1-2 kuma an haɗa shi tare da tashar fitarwa ta ja/ fari na na'urar tushen sauti.
 3. Coaxial Port:
  Haɗa tare da layin coaxial kuma an haɗa tare da tashar fitarwa ta coaxial na na'urar tushen sauti.
 4. Tashar Fiber na gani:
  Haɗa tare da kebul na fiber na gani kuma an haɗa shi tare da tashar fitarwar fiber na gani na na'urar tushen sauti.
 5. Port Power:
  Haɗa zuwa wutar lantarki na gida.

5d ku. Yankin Panel na Subwoofer da Hasken Nuni

Ra'ayin 2 1 Tashar Sautin Sauti tare da Subwoofer mara waya - AMFANI DA SAUTI 6

Ra'ayin 2 1 Tashar Sautin Sauti tare da Subwoofer mara waya - AMFANI DA SAUTI 7

MATSAYI NA TSAYA

 1. Jiran aiki ta atomatik Lokacin da na'urar ba ta da shigar da sigina na tsawon mintuna 15 (Kamar rufewar TV, dakatarwar fim, dakatarwar kiɗa, da sauransu), Live2 za ta tsaya ta atomatik. Sannan kuna buƙatar kunna sandunan sauti da hannu ko ta hanyar sarrafawa.
 2. A cikin yanayin jiran aiki ta atomatik, abokin ciniki kuma yana iya sarrafa nesa ta hanyar ramut da maɓallin panel na Live2.
 3. Aikin jiran aiki ta atomatik tsoho ne kuma ba za a iya kashe shi ba.

BABI NA KARANTA

model Live2 mashigai Bluetooth, Coaxial, Optical Fber, 3.Smm, USB Input
size Maƙallan sauti: 35 × 3.8 × 2.4 inch (894x98x61mm) Subwoofer:
9.2×9.2×15.3 inch (236x236x39mm)
Shigar da Wutar Lantarki AC 120V / 60Hz
Rukunin Majalisa Sauti: 0.75 inch x 4 Tweeter
3 inch x 4 Cikakken Range Subwoofer: 6.5 inch x 1 Bass
Cikakken nauyi: Sauti: 6.771bs (3.075kg)
Subwoofer: 11.1lbs (5.05kg)
Jimlar RMS 120W

MAISIDA TARE

Don kowane tallafi ko tsokaci game da samfuranmu, da fatan za a aika imel zuwa: Support@ideausa.com
Kyauta kyauta: 1-866-886-6878
Adireshin: 13620 Benson Ave. Suite B, Chino, CA 91710 Webshafin yanar gizo: www.ideausa.com

BAYANIN FCC

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Duk wani Canje-canje ko gyare-gyare da ƙungiyar da ke da alhakin bin ƙa'idodi ba ta amince da su ba zai iya ɓata ikon mai amfani da shi don sarrafa kayan aikin.
lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Koyaya, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru ba a cikin shigarwa ta musamman. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

 • Maimaitawa ko sauya eriyar karɓa.
 • Theara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
 • Haɗa kayan aikin a cikin wata mashiga ta kan hanya daban da wacce aka haɗa mai karɓar.
 • Tuntuɓi dillalin ko gogaggen ma'aikacin rediyo / TV don taimako.

* Gargadi na RF don Na'urar Waya:
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Wannan ode yakamata a girka kuma a sarrafa shi tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin radiyo & jikin ku.

Ra'ayi - Logo

Live2lI2OUMEN-02

Takardu / Albarkatu

Ra'ayin 2.1 Tashar Sautin Sauti tare da Subwoofer mara waya [pdf] Manual mai amfani
2.1 Channel Soundbar tare da Mara waya Subwoofer, Channel Soundbar tare da Mara waya Subwoofer, Mara waya Subwoofer.

References

Bar Tsokaci

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *