
MULKI NA WIRless
MANHAJAR MAI AMFANI
Farashin CMD77 
Tsarin Samfur

- Maballin LT
- Maballin LB
- Maballin Gida
- sandar Hagu
- D-pad
- Maballin allo
- - / baya
- Bracket mai cirewa
- +/fara
- Maballin RT
- RB Button
- Maɓallin Aiki
- sandar Dama
- U-siffar D-pad mai maye gurbin
Jagora don Aiki da Haɗi
Yanayin Canjawa
Buga allo na Button Aiki
- Hanyoyin haɗi
1.1 Shigar da shafin farko na canji. Zaɓi "Mai Gudanarwa" da farko, sannan zaɓi "Change Grip/Order".
1.2 Dogon danna maɓallin Gida na mai sarrafa wasan don 3-5s kuma hasken LED zai yi sauri da launin ja. Saki maɓallin bayan mai sarrafa wasan ya yi rawar jiki, kuma yana cikin yanayin haɗin Bluetooth sannan.
1.3 Hasken LED zai ci gaba da kasancewa tare da launin ja na tsawon 10s daga baya, kuma alamar mai sarrafa wasan zai bayyana akan allon sauyawa bayan haka, wanda ke nuna cewa an haɗa mai sarrafa wasan zuwa sauyawa cikin nasara. - Yanayin Sake haɗawa
Za'a katse mai sarrafa wasan da zarar mai kunnawa ya shiga bacci.
2.1 Da fari dai, tada mai kunnawa ta latsa maɓallin Gida a kanta.
2.2 Na biyu, gajeriyar danna maɓallin Gida na mai sarrafa wasan don 1-2s, kuma hasken LED zai haskaka a hankali. Mai sarrafa wasan zai girgiza kusan 10s daga baya, wanda ke nuna cewa an sake haɗa shi cikin nasara, kuma zaku iya amfani da samfurin bayan haka.
Lura: Ba za a iya amfani da maɓallin gida na mai sarrafa wasan don tada mai sauya daga barci ba. Maɓallin gida yana buƙatar kunna maɓalli da kansa.
Yanayin Android
Buga Maɓallin allo (daidai da ƙananan haruffa na maɓalli)
- Hanyoyin haɗi
1.1 Kunna Bluetooth akan wayar.
1.2 Dogon danna maballin "A"+"Gida" kuma hasken LED zai haskaka da sauri tare da koren launi, kuma yana cikin yanayin haɗin Bluetooth to.
1.3 Bincika "PC249 Controller" a cikin Bluetooth na wayarka kuma haɗa shi. Za a haɗa mai sarrafa wasan cikin nasara a cikin 3-5s, kuma zaku iya amfani dashi bayan haka.
Yanayin PC
Buga Maɓallin allo (daidai da ƙananan haruffa na maɓalli)
1. Hanyoyin Haɗawa Haɗa na'ura mai sarrafa wasan zuwa kwamfutar tare da kebul na Type-C, kuma za'a gane drive ɗin ta atomatik a cikin 10s. Yana nuna haɗin nasara idan hasken LED ya tsaya a kunne tare da launin shuɗi.
Ayyukan samfur
- Bracket mai cirewa
Yana iya haɗa wayarka tare da na'ura mai sarrafa wasan kuma ya mai da su cikakkiyar naúrar wasan lokacin da aka haɗa ta akan na'urar sarrafa wasan, kuma ana iya amfani da ita azaman mai riƙe da waya mai zaman kanta lokacin da aka cire ta daga mai sarrafa wasan. - U-siffar D-pad mai maye gurbin
Lokacin kunna FTG, zaku iya maye gurbin D-pad tare da keɓantaccen nau'in U-siffar D-pad don kunna yajin aiki. - Cool Button Haske
Hasken da ke kewaye da maɓallan yana da kyau kuma yana iya haskaka mai sarrafa wasan da dare, wanda zai iya taimaka maka ka guje wa danna maɓallan da ba daidai ba a cikin duhu. A lokaci guda danna "-/ da /B" don kashe shi. - Super Dogon Jiran Lokaci
Tare da baturin lithium mai caji na 1300mAh, yana fasalta ƙarin lokacin jiran aiki kuma baya buƙatar canzawa akai-akai. - Goyan bayan Xinput da DirectInput a cikin Yanayin PC
A cikin yanayin PC, tsoho shine Xinput (hasken LED yana tsayawa tare da launin shuɗi), kuma ana iya canza shi zuwa DirectInput (hasken LED yana tsayawa tare da launin ja) idan kun danna "-" da "+" lokaci guda.
Sanarwa Hukumar Sadarwa ta Tarayya
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa. ,
Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa. ,
Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
, Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a cikin yanayin fallasa šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.
GODIYA
Takardu / Albarkatu
![]() |
Digifast CMD 77 Kwamandan Mai Kula da Mara waya [pdf] Manual mai amfani CMD77, 2AXX3-CMD77, 2AXX3CMD77, CMD 77, Kwamandan Mai Kula da Mara waya |




