LOGO mai ɗaukar kaya

Mai ɗauka UVCAP-01WAR Carbon Air Purifier tare da UV

Mai ɗauka-UVCAP-01WAR-Carbon-Air-Purifier-tare da-UV

GABATARWA

CAC/BDP (bayan “Kamfani”) yana ba da garantin wannan samfur daga gazawa saboda lahani a cikin kayan aiki ko aiki ƙarƙashin amfani na yau da kullun da kiyayewa kamar haka. Duk lokacin garanti yana farawa daga ranar shigarwa na asali. Idan wani ɓangare ya gaza saboda lahani a lokacin lokacin garanti Kamfanin zai samar da sabon ko gyara sashi, a zaɓi na Kamfanin, don maye gurbin ɓangaren da ya gaza ba tare da cajin ɓangaren ba. A madadin, kuma a zaɓinsa, Kamfanin zai ba da ƙima a cikin adadin farashin siyar da masana'anta don sabon sashi daidai ga farashin siyan sabon samfur na Kamfanin. Sai dai kamar yadda aka bayyana a nan, waɗannan keɓaɓɓun wajibai ne na Kamfanin a ƙarƙashin wannan garanti don gazawar samfur. Wannan garanti mai iyaka yana ƙarƙashin duk tanadi, sharuɗɗa, iyakancewa da keɓancewa da aka jera a ƙasa kuma a baya (idan akwai) na wannan takaddar.

APPLICATION DIN MAZANCI
Wannan garanti ga mai siye na asali ne da masu mallakar gaba kawai gwargwadon kuma kamar yadda aka bayyana a cikin Sharuɗɗan Garanti da
kasa. Iyakantaccen lokacin garanti a cikin shekaru, ya danganta da sashi da mai da'awar, kamar yadda aka nuna a cikin tebur da ke ƙasa.

  Garanti mai iyaka (Shekaru)
Samfur Mai Asali Masu Mallaka na gaba
Carbon Air Purifier tare da UV Unit* 10 (ko 5) 5 ‡
 • Carbon core da UV kwan fitila an cire su daga garanti
 • Idan an yi rajista da kyau a cikin kwanaki 90, in ba haka ba shekaru 5 (sai dai a California da Quebec da sauran hukunce-hukuncen da suka haramta fa'idodin garanti da aka sharadi akan rajista, ba a buƙatar rajista don samun tsawon lokacin garanti). Duba Sharuɗɗan Garanti a ƙasa
 • A Texas da sauran hukunce-hukuncen da suka dace, lokacin garantin mai shi na gaba zai yi daidai da na ainihin mai shi (shekaru 10 ko 5, dangane da
  rajista), kamar yadda aka bayyana a cikin doka.

SAURAN APPLICATIONS

Lokacin garanti shine shekara ɗaya (1) akan duk waɗannan aikace-aikacen. Garanti ga mai asali ne kawai kuma baya samuwa ga masu su gaba.
Ingancin Na'urar Tsabtace Iskar Carbon tare da UV (UVCAPXXC2015) don cire Escherichia coli (> 99%), Staphylococcus epidermidis (> 99.9%), Coronavirus 229E (95%) da MS-2 bacteriophage (> 99.99%) daga wuraren da aka bi da su bayan An nuna sa'o'i 24 a cikin gwajin ASTM E3135-18 wanda dakin gwaje-gwaje na ɓangare na uku ya gudanar a ƙarƙashin yanayin zafi da yanayin zafi.

Ingancin Na'urar Tsabtace Iskar Carbon tare da UV (UVCAPXXC2015) don cire ƙwayar cuta ta iska, MS-2 bacteriophage, an nuna shi tare da raguwar lalacewa (k) na 0.162860 da Tsabtace Isar da Jirgin Sama (CADR) na 130.6 cfm a cikin mintuna 60 a cikin mintuna 1007. gwajin dakin da dakin gwaje-gwaje na ɓangare na uku ya gudanar ta amfani da ɗakin 3 ft1,220 tare da iska mai gudana na 74 cfm, gwajin zafin jiki na 77-45.1 ° F da dangi zafi na 46.6-XNUMX%.

MAGANIN SHARI'A: Dole ne mai shi ya sanar da Kamfanin a rubuce, ta bokan ko wasiƙar rajista zuwa CAC/BDP, Da'awar Garanti, PO
Akwatin 4808, Syracuse, New York 13221, na kowane lahani ko korafi tare da samfurin, bayyana lahani ko korafi da takamaiman buƙatun gyara, sauyawa, ko wasu gyaran samfur ɗin ƙarƙashin garanti, an aika aƙalla kwanaki talatin (30) kafin. bin duk wani hakki na doka ko magunguna.

YANAYIN GARDADI

 1. Don samun tsawon lokacin garanti kamar yadda aka nuna a tebur a ƙarƙashin mai shi na asali, samfurin dole ne a yi rijista da kyau a www.cac-bdp-all.com a cikin kwanaki casa'in (90) na asali na shigarwa. A cikin hukunce-hukuncen da doka ta haramta amfani da fa'idodin garanti, ba a buƙatar rajista kuma tsawon lokacin garanti da aka nuna zai yi aiki.
 2. Inda aka shigar da samfur a cikin sabon gida da aka gina, ranar shigarwa shine ranar da mai gida ya sayi gidan daga magini.
 3. Idan ba za a iya tabbatar da ranar shigarwa ta asali ba, to, lokacin garanti zai fara kwanaki casa'in (90) daga ranar da aka yi samfur (kamar yadda samfurin da lambar serial suka nuna). Ana iya buƙatar tabbacin sayan a lokacin sabis.
 4. Iyakantattun lokutan garanti kamar yadda aka nuna a tebur ƙarƙashin masu mallakar gaba baya buƙatar rajista.
 5. Dole ne a shigar da samfur yadda ya kamata kuma ta ƙwararren HVAC mai lasisi.
 6. Garanti ya shafi samfuran da suka saura a wurin shigarwa na asali kawai.
 7. Shigarwa, amfani, kulawa, da kulawa dole ne su zama na al'ada kuma daidai da umarnin da ke ƙunshe a cikin Umarnin Shigarwa, Jagorar Mai shi da bayanin sabis na Kamfanin.
 8. Dole ne a mayar da ɓangarorin da aka lalace ga mai rabawa ta hanyar dilan sabis na rijista don kuɗi.

Iyakokin garanti: DUK GARANTI DA/Ko Sharuɗɗa (GARANTI KO SHARUƊAN SAUKI DA KYAUTA DON MUSAMMAN AMFANI KO MANUFA) ANA IYA IYAKAN IYAKA GA WURIN WANNAN GORANTI MAI IYAKA. WASU JIHOHI KO LARINNI BASA YARDA IYAKA KAN IYAKA IYAKA GA HARSHEN GARANTI KO SHARI'A, DON HAKA BA ANA YI AMFANI DA KA BA. GARANTIN BAYANIN DA AKA YI A CIKIN WANNAN GARANTIN BA AKE GUDA BA KUMA BA ZA A GYARA, KARAWA, KO CANJIN KOWANE MAI RABO, dillali, ko WANI MUTUM ba, komai.

WANNAN GARIN BAYA BUYA:

 1. Aiki ko wasu farashin da aka haifar don ganowa, gyara, cirewa, sakawa, jigilar kaya, sabis ko sarrafa ko dai ɓangarori masu lahani, ko sassan maye, ko sabbin raka'a.
 2.  Duk wani samfurin da ba a shigar da shi ba bisa la'akari da ƙa'idodin ingantaccen yanki wanda Ma'aikatar Makamashi ta bayar.
 3. Duk wani samfur da aka saya akan Intanet.
 4. Kulawa na yau da kullun kamar yadda aka tsara a cikin shigarwa da umarnin sabis ko Jagorar Mai shi, gami da tsaftace tacewa da/ko sauyawa da man shafawa.
 5. Rashin gazawa, lalacewa ko gyare-gyare saboda kuskuren shigarwa, rashin amfani, cin zarafi, rashin aiki mara kyau, canji mara izini ko aiki mara kyau
 6. Rashin farawa ko lalacewa saboda voltage yanayi, busa fis, buɗaɗɗen da'ira, ko rashin isa, rashin samuwa, ko katsewar wutar lantarki, mai bada sabis na Intanet, ko sabis ɗin mai ɗaukar na'urar hannu ko hanyar sadarwar gida.
 7. Kasawa ko lalacewa saboda ambaliya, iskoki, gobara, walƙiya, hatsarori, gurɓataccen muhalli (tsatsa, da sauransu) ko wasu yanayi waɗanda suka wuce ikon Kamfanin.
 8. Bangarorin da Kamfanin bai ba su ko sanya su ba, ko lahani sakamakon amfani da su.
 9. Samfuran da aka shigar a wajen Amurka ko Kanada.
 10. Kudin wutar lantarki ko mai, ko ƙaruwa a cikin wutar lantarki ko farashin mai daga kowane irin dalili, gami da ƙarin ko baƙon amfani da ƙarin zafin wutar lantarki.
 11. KOWANE DUKIYA TA MUSAMMAN, NA GASKIYA KO SAMUN SAKAMAKO KO LALACEWAR SAUKI NA KOWANE HALITTA KOWANE. Wasu jihohi ko larduna ba sa ƙyale keɓanta na faruwar al'amura ko na lalacewa, don haka iyakancewar da ke sama bazai shafe ku ba.

Wannan Garanti yana ba ku takamaiman haƙƙoƙin doka, kuma kuna iya samun wasu haƙƙoƙi waɗanda suka bambanta daga jiha zuwa jiha ko lardin zuwa lardi.

Garanti mai iyaka don tsabtace iska na Carbon tare da UV
DON GYARAN HIDIMAR KO GYARA:
Tuntuɓi mai sakawa ko dillali. Kuna iya samun sunan mai sakawa akan kayan aiki ko a cikin Fakitin Mai shi. Hakanan zaka iya samun dila akan layi a www.cac-bdp-all.com.
Don ƙarin taimako, tuntuɓi: CAC/BDP, Abokan Ciniki, Waya 1-888-695-1488.

Rijistar samfur: Yi rijistar samfurinka a kan layi a www.cac-bdp-all.com. Riƙe wannan takarda don bayananku.

model Number
Lambar Serial
Ranar Shigarwa
shigar ta
Sunan mai shi
Adireshin Shigarwa

© 2023 Mai ɗaukar kaya. An kiyaye duk haƙƙoƙi.
Kamfanin Dillali
Kwanan Buga: 1/23
Catalog No: UVCAP-01WAR

Maƙerin kaya yana da haƙƙin canzawa, a kowane lokaci, takamaiman bayanai da zane ba tare da sanarwa ba kuma ba tare da wajibai ba.

Takardu / Albarkatu

Mai ɗauka UVCAP-01WAR Carbon Air Purifier tare da UV [pdf] Manual mai amfani
UVCAP-01WAR Carbon Air Purifier tare da UV, UVCAP-01WAR, Carbon Air Purifier tare da UV, Carbon Air Purifier, Air Purifier, Purifier

References

Bar Tsokaci

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *