BenQ Nuni QuicKit LCD Monitor 

BenQ Nuni QuicKit LCD Monitor

Haƙƙin mallaka da rashin yarda

Haƙƙin mallaka

Haƙƙin mallaka 2023 BenQ Corporation. An kiyaye duk haƙƙoƙi. Ba wani ɓangare na wannan ɗaba'ar da za a iya sake bugawa, watsawa, rubutawa, adanawa cikin tsarin dawo da bayanai ko fassara zuwa kowane harshe ko yaren kwamfuta, ta kowace hanya ko ta kowace hanya, lantarki, inji, Magnetic, na gani, sinadarai, manual ko waninsa, ba tare da izinin rubutaccen izini na BenQ Corporation.

Duk sauran tambura, samfuran, ko sunayen kamfani da aka ambata a cikin wannan littafin na iya zama alamun kasuwanci ne masu rijista ko haƙƙin mallaka na kamfanonin su, kuma ana amfani dasu don dalilai na bayanai kawai.

Disclaimer

Kamfanin BenQ ba shi da wakilci ko garanti, ko dai bayyana ko bayyana, dangane da abubuwan da ke cikin nan kuma musamman ƙetare kowane garanti, ciniki ko dacewa ga kowane takamaiman dalili. Bugu da ari, Kamfanin BenQ yana da haƙƙin sake fasalin wannan ɗaba'ar da yin canje-canje lokaci zuwa lokaci a cikin abubuwan da ke cikin nan ba tare da wajibcin Kamfanin BenQ don sanar da kowane mutum irin wannan bita ko canje-canje ba.
Wannan daftarin aiki yana da nufin samar da mafi sabuntar bayanai da cikakkun bayanai ga abokan ciniki, don haka duk abubuwan da ke ciki na iya canzawa daga lokaci zuwa lokaci ba tare da sanarwa ba. Da fatan za a tuntuɓi sabis na abokin ciniki don sabon sigar wannan takaddar.
Hakki ne na mai amfani kawai idan matsaloli (kamar asarar bayanai da gazawar tsarin) sun faru saboda shigar software mara masana'anta, sassa, da/ko na'urorin haɗi waɗanda ba na asali ba.

Hidima 

Idan kuna da wasu tambayoyi game da software bayan karanta takaddar, tuntuɓi tallafin abokin ciniki.

Hotunan typo

Ikon / Alama Abu Ma'ana
Ikon Gargadi Bayanai musamman don hana lalacewa ga abubuwan da aka gyara, bayanai, ko rauni na mutum wanda ya haifar da rashin amfani da aiki mara kyau ko hali.
Ikon Tukwici Bayani mai amfani don kammala aiki.
Ikon Lura Ƙarin bayani.

Gabatarwa

Nuna QuickKit kayan aikin software ne wanda ke taimakawa sabunta firmware na BenQ Monitor cikin sauƙi. Firmware da aka sabunta yana taimakawa wajen haɓaka kwanciyar hankali da daidaitawar na'urar, kodayake yana goge duk saitunan da aka keɓance kuma yana sake saita mai duba. Lura cewa ba duk masu saka idanu na BenQ ke aiki tare da wannan kayan aikin software ba. Yana duba dacewar sa ido ta atomatik da zarar an ƙaddamar da shi.

Gargadi

Lokacin aiwatar da sabunta firmware, kula da masu zuwa:

  • Yi amfani da kayan aikin da BenQ ke bayarwa koyaushe kuma bi hanyoyin da aka bayyana a cikin wannan takaddar don kammala sabuntawar firmware.
  • Ci gaba da samar da wutar lantarki ga samfurin har sai an kammala sabuntawa. Kar a cire adaftar wutar lantarki (idan an kawo shi) ko cire haɗin igiyar wutar lantarki da igiyoyi.
  • Kar a kashe mai duba.
  • Haɗa tushen bidiyo ɗaya kawai zuwa mai duba. Dubi "Haɗin kai" akan 4 don haɗin kai.
  • Kuna iya sabunta firmware na mai duba ɗaya lokaci guda. Idan kana da masu saka idanu da yawa da aka haɗa zuwa kwamfutarka, ci gaba da saka idanu ɗaya kuma cire haɗin wasu tukuna. Juyi har sai an sabunta duk masu saka idanu.

Ikon Rashin bin waɗannan gargaɗin zai haifar da gazawar sabunta firmware da yuwuwar lalacewa ga samfurin.

Bukatun tsarin 

  • Windows 10 32/64 bit
  • Windows 11
  • MacOS 12 ko sama (samuwar software ya bambanta ta tsarin kulawa. Bincika idan akwai nau'in software na Mac daga Taimako.BenQ.com > model name > Software & Driver.)

Haɗin kai

Samfuran tashoshin shigar da bidiyo sun bambanta ta samfuri. Don yin sabuntawar firmware, haɗa duban ku zuwa kwamfuta kamar yadda aka umarce ku a ƙasa.

  • Idan tushen bidiyon ku DP ne ko HDMI, haɗa nau'in USB na A don buga kebul na B zuwa mai duba ku da kwamfutar.
  • Idan tushen bidiyon ku shine USB-C™ ko Thunderbolt 3, babu wata hanyar haɗin USB tsakanin naku
    Haɗin kai

Ikon Idan na'urar Mac ta Silicon ta dogara da guntu M1/M2, haɗa ku Mac da mai saka idanu ta USB-C ko kebul na DisplayPort saboda Mac ba zai iya tallafawa umarnin DCC/CI ta hanyar HDMI ba.

Zazzagewa da ƙaddamar da Nuni QuicKit

  1. Kafin ka fara, musaki aikin ceton wutar lantarki na kwamfutarka da na duba. Kuma ci gaba da saka idanu guda ɗaya kawai a haɗa zuwa kwamfutarka.
  2. Zazzage QuicKit Nuni daga BenQ website. Ci gaba da haɗa kwamfutarka da Intanet yayin aiwatar da sabunta firmware, kamar yadda kwamfutar ke buƙatar samun dama ga firmware files akan uwar garken girgije na BenQ.
  3. Cire zip ɗin da aka zazzage file kuma danna Nuni QuicKit.exe sau biyu file. Da zarar an shigar da kayan aikin software, zaku iya danna sau biyu Ikon icon daga tebur na kwamfutarka don sake ƙaddamar da mai amfani.
  4. Mai amfani yana duba idan akwai sabuntawa. Ana ba ku shawarar sabunta kayan aiki zuwa sabon sigar.
    Zazzagewa da ƙaddamar da Nunin Turanci QuicKit

Ikon Idan saukarwar ta gaza, kashe software na anti-virus kuma sake gwadawa.

Ana ɗaukaka firmware mai saka idanu

  1. Mai amfani yana duba dacewar sa ido da zarar an ƙaddamar da shi. Idan ana tallafawa mai saka idanu, allon yana nuna ƙirar mai duba da sigar firmware ɗin sa na yanzu. Idan an buƙace ku don canza wurin uwar garken, zaɓi ɗaya daga jerin zaɓuka, ko tuntuɓi sabis na abokin ciniki don ƙarin bayani.
    Ana ɗaukaka firmware mai saka idanu
  2. Mai amfani yana bincika idan akwai sabon sigar firmware. Karanta saƙonnin kan allo kuma ci gaba ta danna Sabuntawa.
    Ana ɗaukaka firmware mai saka idanu
  3. Ana nuna sandar ci gaba. Yana ɗaukar kusan mintuna 10 don kammala sabuntawa.
    Ana ɗaukaka firmware mai saka idanu
  4. Da zarar sabuntawar firmware ya cika, bi umarnin kan allo don sake yin saka idanu.
    Ana ɗaukaka firmware mai saka idanu

Logo

Takardu / Albarkatu

BenQ Nuni QuicKit LCD Monitor [pdf] Manual mai amfani
Nuna QuicKit LCD Monitor, Nuni QuicKit, Nuni QuicKit Monitor, LCD Monitor, Monitor, LCD

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *