anko - logo

12 ″ RGB RGB KYAUTA TARE DA KASHIN RUWA
INGANCIN MANTA

ya hada da:

 • 12 ″ RGB hasken zobe
 • Kariyar nesa
 • Universal smart phone mariƙin
 • Tripod tsayawa
 • 360° ball head hawa bracket
 • Mini microphone

anko 43115051 12 inch RGB RGB Light Remote Control - fig1

Hanyar shigarwa:

 1. Ɗauki matakin tsayawa 0 daga akwatin. Fitar da kafaffen ƙafafu. Daidaita tsayin tripod, juya kafaffen hannun agogo baya don kulle shi. (kamar yadda aka nuna hoton 1)
  anko 43115051 12 inch RGB RGB Light Remote Control - fig2
 2. Fitar da 0 da (4) daga cikin akwati, juya ® agogon hannu zuwa saman IS, sa'an nan kuma dunƙule (2) zuwa saman ® (kamar yadda aka nuna a hoto 2)
  anko 43115051 12 inch RGB RGB Light Remote Control - fig3

Ƙayyadaddun Makarantun Mini:

anko 43115051 12 inch RGB RGB Light Remote Control - fig4

 1. Girman makirufo: % 6.0x5mm ainihin makirufo
 2. Hankali: - 32dB ± 1dB
 3. Jagoranci: omnidirectional
 4. Rashin ƙarfi: 2.2k Ω
 5. Aiki voltagku: 2.0v
 6. Mitar juyawa: 100Hz-16kHz
 7. Alamar zuwa rabo: mafi girma 60dB
 8. Tushe diamita: 3.5mm
 9. Length: 150cm
 10. Don amfani tare da na'urorin Wayar hannu masu jituwa. haɗi ta hanyar jock 3.5mm

Ayyukan Ikon nesa:

anko 43115051 12 inch RGB RGB Light Remote Control - fig5

 1. Maɓallin KASHE – Danna sau ɗaya don kashe haske.
 2. ON Maɓallin – Danna sau ɗaya don kunna haske.
 3. Maɓallin UP - Danna sau ɗaya don ƙara haske da matakin 1
 4. Maɓallin KASA – Danna sau ɗaya don rage haske da matakin 1.
 5. Jan Haske – Latsa sau ɗaya don canza Jajayen haske.
 6. Koren Haske – Latsa sau ɗaya don canza Koren haske.
 7. Blue Light - Latsa sau ɗaya don canza hasken shuɗi.
 8. Farin Haske - Latsa sau ɗaya don canzawa zuwa Farin Halitta / Fari mai dumi/ farar sanyi.
 9. 12 RGB Lights - Latsa maɓallan launuka daban-daban don zaɓar fitilun RGB
 10. Yanayin FLASH – Danna sau ɗaya don canza yanayin walƙiya.
 11. Yanayin STROBE – Danna sau ɗaya don canza yanayin strobe.
 12. Yanayin FADE – Danna sau ɗaya don canza yanayin fade.
 13. Yanayin SAUKI – Danna sau ɗaya don canza yanayin santsi.

Ayyukan Sarrafa Cikin Layi:

 1. ON/KASHE da RGB Button
  Danna sau ɗaya don kunna ko kashewa, kuma canza zuwa hasken RGB.
 2. Maballin UP
  Danna sau ɗaya don ƙara haske da matakin 1.
 3. KASAN MULKI
  Danna sau ɗaya don rage haske da matakin 1.
 4. ON / KASHE da maɓallin LED
  Latsa sau ɗaya don kunna ko kashewa, kuma canza zuwa Dumi/Farin halitta/Haske mai sanyi.

anko 43115051 12 inch RGB RGB Haske mai nisa -

bayani dalla-dalla:

Model Babu:
43115051
Power.
10W
Launuka:
13 RGB m launuka + 3 fararen launuka
Yanayin Power Supply:
USB 5V/2A Girman Samfur: 30cm x 190cm
WARNING:

 1. ƙwararrun ƙwararrun ma'aikatan sabis ko wakilan sabis ne kawai yakamata suyi ƙoƙarin gyara wannan samfur.
 2. Za a maye gurbin tushen hasken da ke cikin wannan hasken kawai da masana'anta ko wakilinsa ko wani ƙwararren mutum mai kama da haka.
 3. Ba za a iya maye gurbin kebul ko igiyar wannan haske mai sassauƙa na waje ba: Idan igiyar ta lalace. bai kamata a yi amfani da hasken ba.

anko - logo

Takardu / Albarkatu

anko 43115051 12 inch RGB RGB Hasken Nisa [pdf] Jagoran Jagora
43115051 12 inch RGB RGB Haske mai nisa, 43115051, 12 Inci RGB RGB Haske mai nisa, Ikon Nesa Haske, Ikon Nesa

References

Bar Tsokaci

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *