Amazon Basics

Asalin Amazon HU2W70E1 7 Port USB 2.0 Hub Tower

Amazon-Basics-‎HU2W70E1-7-Port-USB-2-0-Hub-Tower-Imgg

Abubuwan da ke ciki

  • USB 2.0 7-Port Hub
  • Adaftar wutar lantarki V5 4A
  • Kebul na USB
  • Wannan jagorar koyarwa

Abubuwan Bukatun Tsarin

  • Akwai tashar USB
  • Windows® 8, Windows® 7, Windows Vista®, Windows® XP, Windows® 2000, da Mac OS X

Siffofin

  • Canja wurin bayanai
  • Kariyar karuwar wutar lantarki
  • Caji har zuwa na'urori bakwai
  • Tashoshin USB guda biyu don na'urori masu ƙarfi

Samfurin ƘarsheviewAmazon-Basics-‎HU2W70E1-7-Port-USB-2-0-Hub-Tower-Fig-1

Haɗa tsayawar

A kwance

Amazon-Basics-‎HU2W70E1-7-Port-USB-2-0-Hub-Tower-Fig-2

A tsaye

Amazon-Basics-‎HU2W70E1-7-Port-USB-2-0-Hub-Tower-Fig-3

Haɗa cibiya

  1. Kunna kwamfutarka.
    Amazon-Basics-‎HU2W70E1-7-Port-USB-2-0-Hub-Tower-Fig-4
  2. Haɗa kebul na USB na cibiya zuwa tashar USB da ke akwai akan kwamfutarka.
  3. Haɗa ɗayan ƙarshen zuwa tashar tashar murabba'i akan cibiya.
    Don ƙarin iko
  4. Haɗa adaftar wutar lantarki zuwa jack ɗin wutar lantarki.
  5. Haɗa ɗayan ƙarshen zuwa tashar wutar lantarki.

Direbobi suna girkawa ta atomatik. Da zarar an shigar, zaku iya fara amfani da cibiya.

Amfani

Saka na'urorin USB a cikin cibiyar don caji ko canja wurin bayanai.

Lura: Don mafi kyawun aiki, haɗa cibiyar ku zuwa tashar USB 2.0. Idan kuna amfani da tashar USB 1.1, canja wurin bayanai zai kasance a hankali.

Kariyar Ƙarfin Ƙarfafawa

Idan karfin wuta ya faru:

  • An katse wutar da ke cibiya kuma alamar LED ja tana kashe.
  • Tagan "USB Hub Current Limit Exceeded" yana buɗewa. Danna Sake saitin don ci gaba da aiki, ko cire kebul na USB, sannan a dawo da shi.

Shirya matsala

Hub ba zai gane na USB na ba.

  • Tabbatar cewa an haɗa kebul na USB amintacce zuwa cibiyar ku da kwamfutarka.
  • Gwada haɗa cibiyar zuwa tashar USB daban akan kwamfutarka.
  • Haɗa adaftar wutar daga cibiya zuwa tashar wuta.
  • Tabbatar cewa tashar wutar lantarki tana aiki.
  • Toshe na'urar USB kai tsaye cikin tashar USB a kwamfutarka. Idan kwamfutarka bata gane na’urar ba, matsalar tana tare da na’urarka.
  • Tabbatar cewa kuna da sabbin abubuwan sabuntawa don tsarin aikin ku.

Haɗin yana jinkirin

Tabbatar cewa an haɗa cibiya zuwa tashar USB na 2.0 akan kwamfutarka. Lokacin da aka haɗa shi da tashar jiragen ruwa na USB 1.1, cibiya tana aiki cikin sauri.

  • Haɗa adaftar wutar zuwa cibiya da tashar wuta mai aiki.

Na'urar USB ba za ta yi caji ba

  • Haɗa adaftar wutar zuwa cibiya da tashar wuta mai aiki.
  • Tabbatar cewa an haɗa kebul na USB amintacce zuwa cibiyar ku da kwamfutarka.
  • Yi amfani da ɗaya daga cikin tashoshin USB guda biyu a gaba don caji mai ƙarfi.

Cibiyar sadarwa ta katse daga kwamfutar

  • Tabbatar cewa an haɗa kebul na USB amintacce zuwa cibiyar ku da kwamfutarka.
  • Haɗa adaftar wutar zuwa cibiya da tashar wuta mai aiki.
  • Gwada haɗa cibiyar zuwa tashar USB daban akan kwamfutarka.
  • Duba barcin kwamfutarka ko saitunan jiran aiki.

zubarwa
Waste Electrical and Electronic Equipment (WEEE) Umurnin yana nufin rage tasirin kayan lantarki da na lantarki akan muhalli, ta hanyar ƙara sake amfani da sake amfani da su da kuma rage adadin WEEE da ke zuwa zubar da ƙasa. Alamar da ke kan wannan samfur ko marufi na nuna cewa dole ne a zubar da wannan samfurin dabam daga sharar gida na yau da kullun a ƙarshen rayuwarsa. Ku sani cewa wannan shine alhakinku na zubar da kayan lantarki a cibiyoyin sake amfani da su don adana albarkatun ƙasa. Ya kamata kowace ƙasa ta sami cibiyoyin tattara kayan aikin lantarki da na lantarki. Don bayani game da yankin sake amfani da ku, da fatan za a tuntuɓi mai alaƙa da wutar lantarki da lantarki mai kula da sharar kayan aiki, ofishin birni na gida, ko sabis na zubar da shara.

FCC - Sanarwa na Daidaitawa

  • Mai Gano Na Musamman
    BOODQFGJR4 - USB 2.0 7-Port Hub
  • Jam'iyyar da ke da alhakin
    Amazon.com Services LLC.
  • Bayanin Tuntuɓar Amurka
    410 Terry Ave N. Seattle,
    WA 98109 Amurka
  • Lambar Waya
    206-266-1000

Bayanin Yarda da FCC

  1. Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
    (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
    (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba'a so.
  2. Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

Bayanin Tsangwama na FCC
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba.

Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen ƙwararren rediyo/TV don taimako.

Tambayoyin da ake yawan yi

Menene ya haɗa a cikin kunshin Kayan Kayan Amazon HU2W70E1 7 Port USB 2.0 Hub Tower?

Kunshin ya ƙunshi USB 2.0 7-Port Hub, adaftar wutar lantarki V5 4A, kebul na USB, da littafin koyarwa.

Menene bukatun tsarin don amfani da wannan cibiya?

Kuna buƙatar tashar USB mai samuwa da Windows® 8, Windows® 7, Windows Vista®, Windows® XP, Windows® 2000, ko Mac OS X.

Ta yaya zan haɗa cibiya zuwa kwamfuta ta?

Kunna kwamfutarka kuma haɗa kebul na USB na cibiyar zuwa tashar USB da ke akwai akan kwamfutarka. Haɗa ɗayan ƙarshen zuwa tashar tashar murabba'i akan cibiya.

Ta yaya zan yi cajin na'urori na ta amfani da wannan cibiya?

Saka na'urorin USB a cikin cibiyar don caji ko canja wurin bayanai. Yi amfani da ɗayan tashoshin USB guda biyu a gaba don yin caji mai ƙarfi.

Me zan yi idan cibiyar ba za ta gane na'urar USB ta ba?

Tabbatar cewa kebul na USB yana haɗe amintacce zuwa cibiyar ku da kwamfutar ku. Gwada haɗa cibiya zuwa tashar USB daban akan kwamfutarka. Haɗa adaftar wutar lantarki daga cibiya zuwa tashar wuta. Tabbatar cewa tashar wutar lantarki na aiki. Toshe na'urar USB kai tsaye cikin tashar USB akan kwamfutarka. Idan kwamfutarka bata gane na'urar ba, matsalar tana tare da na'urar ku. Tabbatar cewa kuna da sabbin abubuwan sabuntawa don tsarin aikin ku.

Ta yaya zan zubar da wannan samfurin?

Alamar da ke kan wannan samfur ko marufi na nuna cewa dole ne a zubar da wannan samfurin dabam daga sharar gida na yau da kullun a ƙarshen rayuwarsa. Ku sani cewa alhakinku ne ku zubar da kayan lantarki a cibiyoyin sake amfani da su don adana albarkatun ƙasa.

Menene zan yi idan cibiya ta katse daga kwamfuta ta?

Tabbatar cewa kebul na USB yana haɗe amintacce zuwa cibiyar ku da kwamfutar ku. Haɗa adaftar wutar lantarki zuwa cibiya da tashar wutar lantarki mai aiki. Gwada haɗa cibiya zuwa tashar USB daban akan kwamfutarka. Duba saitunan barcin kwamfutarka ko jiran aiki.

Me zan yi idan na'urar USB ba za ta yi caji ba?

Haɗa adaftar wutar lantarki zuwa cibiya da tashar wutar lantarki mai aiki. Tabbatar cewa kebul na USB yana haɗe amintacce zuwa cibiyar ku da kwamfutar ku. Yi amfani da ɗayan tashoshin USB guda biyu a gaba don yin caji mai ƙarfi.

Me zan yi idan haɗin yana jinkirin?

Tabbatar cewa an haɗa cibiyar zuwa tashar USB 2.0 akan kwamfutarka. Lokacin da aka haɗa ta da tashar USB 1.1, cibiyar tana aiki da sauri a hankali. Haɗa adaftar wutar lantarki zuwa cibiya da tashar wutar lantarki mai aiki.

Bidiyo – Cire Akwatin Samfura

Zazzage mahaɗin PDF: Amazon-Basics-‎HU2W70E1-7-Port-USB-2-0-Hub-Tower

Magana

SATECHI 4-Port USB-C HUB Umarnin Jagora

SATECHI 4-Port USB-C HUB INSTALLATION Haɗa cibiyar zuwa kwamfutar hannu USB-C, kwamfutar tafi-da-gidanka, ko kwamfutar tebur. Haɗa…

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *