LOGO AIRCARE

KARANTA KUMA KA AJIYE waɗannan umarni 

KWADAYI
HUMIDIFER MAI WUYA
AIRCARE Humidifier Mai Tafiyar Ƙasa -

EP9 jerin
AMFANI DA KYAUTATA JAGORA
EP9 800 (CN); EP9 500 (CN)
• Humidistat mai daidaitawa

• Fan Mai Saurin Sauƙi
• Cikar Fuska Mai Sauki

AIRCARE Pedestal Evaporative Humidifier - ICON

DOMIN YIN SIYASA DA NA'URA KIRA 1.800.547.3888

MUHIMMAN TSARO KOYARWAR KIYAYE GUDA
KA KARANTA KAFIN AMFANI DA WULAFINKA

HADARI: yana nufin, idan ba a bi bayanan lafiyar wani ba, za a ji masa rauni sosai ko a kashe shi.
WARNING: Wannan yana nufin, idan ba a bi bayanan aminci ba ga wani, yana iya samun munanan raunuka ko kashe shi.
CAUTION: Wannan yana nufin, idan ba a bi bayanan lafiyar wani ba, yana iya samun rauni.

 1. Don rage haɗarin gobara ko haɗarin girgizawa, wannan mai sanya humidifier yana da toshe mai ƙarfi (ruwa ɗaya ya fi ɗaya girma.) Toshe humidifier kai tsaye cikin 120V, AC
  tashar wutar lantarki. Kada kayi amfani da igiyoyin faɗaɗa. Idan filogin bai cika shiga cikin kanti ba, juye juyi. Idan har yanzu bai dace ba, tuntuɓi ƙwararren ma'aikacin wutar lantarki don shigar da madaidaicin tashar. Kada ku canza plugin ta kowace hanya.
 2. Kiyaye igiyar lantarki daga wuraren zirga -zirga. Don rage haɗarin haɗarin gobara, kada ku sanya igiyar wutar lantarki a ƙarƙashin darduma, kusa da wuraren da ake yin zafi, radiators, murhu, ko masu hura wuta.
 3. Koyaushe cire haɗin naúrar kafin motsi, tsaftacewa, ko cire sashin taron fan daga humidifier, ko duk lokacin da baya cikin sabis.
 4. Tsaftace humidifier mai tsabta. Don rage haɗarin rauni, wuta, ko lalacewar humidifiers, yi amfani da masu tsabtace musamman waɗanda aka ba da shawarar musamman ga masu shaƙatawa. Kada kayi amfani da abubuwa masu ƙonewa, masu ƙonewa, ko guba don tsabtace humidifier ku.
 5. Don rage haɗarin kumburin fata da lalacewar mai sanyaya ruwa, kada a sanya ruwan zafi a cikin mai sanyaya ruwa.
 6. Kada ku sanya abubuwan waje a cikin mai sanyaya ruwa.
 7. Kada a yarda a yi amfani da naúrar azaman abin wasa. Kula da hankali ya zama dole lokacin amfani da ko kusa da yara.
 8. Don rage haɗarin haɗarin lantarki ko lalacewar mai sanyaya ruwa, kar a karkatar da kai, ko girgiza humidifier yayin da naurar ke aiki.
 9. Don rage haɗarin bugun lantarki na bazata, kada ku taɓa igiyar ko sarrafawa da hannayen rigar.
 10. Don rage haɗarin gobara, kada a yi amfani da shi kusa da buɗaɗɗen harshen wuta kamar kyandir ko wata tushen wuta.

GARGADI: Don lafiyar kanku, kar a yi amfani da mai sanyaya ruwa idan wani ɓangaren ya lalace ko ya ɓace.
GARGADI: Don rage haɗarin gobara, bugun lantarki, ko rauni koyaushe cire haɗin kafin yin hidima ko tsaftacewa.
GARGADI: Don rage haɗarin gobara ko haɗarin girgiza, kar a zuba ko zub da ruwa a cikin sarrafawa ko yankin mota. Idan iko ya jike, bar su bushe gaba ɗaya kuma ma'aikatan sabis masu izini su duba naúrar kafin su shiga.
HATTARA: Idan an dora shuka a kan matattakala, tabbatar da an cire naúrar lokacin shayar da shuka. Tabbatar cewa ba a zubar da ruwa a kan kwamiti mai sarrafawa lokacin shayar da shuka ba. Idan ruwa ya shiga kwamitin kula da lantarki, lalacewa na iya haifar. Tabbatar cewa kwamitin kula ya bushe gaba ɗaya kafin amfani.

GABATARWA

Sabuwar humidifier ɗinku yana ƙara danshi marar ganuwa zuwa gidan ku ta hanyar motsa busasshen iska mai shiga ta cikin wick. Yayin da iska ke motsawa ta cikin wick, ruwan yana ƙafewa zuwa ciki
iska, yana barin duk wani farar ƙura, ma'adanai, ko narkewa da dakatar da daskararru a cikin wick. Saboda ruwan ya ƙafe, akwai iska mai tsabta kuma marar ganuwa.
Yayin da tarkon wick ɗin yana tara ma'adanai daga ruwa, ƙarfinsa na sha da ƙafewar ruwa yana raguwa. Muna ba da shawarar canza wick a farkon
na kowane yanayi da bayan kowane kwanaki 30 zuwa 60 na aiki don kula da ingantaccen aiki. A cikin wuraren ruwa mai wuya, sauyawa sau da yawa na iya zama dole don kula da ingancin humidifier.
Yi amfani da AIRCARE ® kawai maye gurbin wicks da ƙari. Don yin oda sassa, wicks da sauran samfura kira 1-800-547-3888. The EP9 (CN) Series humidifier amfani wick #1043 (CN). AIRCARE® ko Essick Air® wick ne kawai ke ba da tabbacin ingantaccen fitowar mai sanyaya ruwa. Amfani da wasu nau'ikan wicks yana ɓata takaddar fitarwa.
AIRCARE Pedestal Evaporative Humidifier - HUMIDIFIERYADDA KA
HUMIDIFIER YANA AIKI
Da zarar wick ɗin ya cika, iskar za ta shiga, ta ratsa wulkin, kuma danshi ya shiga cikin iska.
Duk dusar ƙanƙara tana faruwa a cikin humidifier don haka kowane saura ya kasance a cikin wick. Wannan tsari na ƙazantawa na halitta ba ya haifar da farar ƙura kamar sauran masu shaƙatawa.
Ana jawo busasshiyar iska a cikin humidifier ta baya kuma tana danshi yayin da take wucewa ta wick. Daga nan sai a fesa shi cikin ɗakin.
MUHIMMI:
Lalacewar ruwa na iya faruwa idan tazara ta fara samuwa akan windows ko bango. Ya kamata a saukar da mahimmin matakin SET har sai sandarowar ta daina kasancewa. Muna ba da shawarar matakan zafi na ɗaki kada su wuce 50%.
* Fitarwa dangane da rufin 8 '. Rufin ɗaukar hoto na iya bambanta saboda matsatsi ko matsakaicin gini.

SANI MAI GASKIYA

description EP9 jerin
Ƙarfin Ƙungiya 3.5 galan
Sq. ɗaukar hoto Har zuwa 2400 (m
yi)
Fan Fan Mai canzawa (9)
Sauya Wick No. 1043 (CN)
Humidistat ta atomatik A
Gudanarwa digital
Jerin ETL A
Volts 120
Hertz 60
watts 70

HATTARA AKAN ADDEWA GA RUWA:

 • Don kula da mutuncin wick da garanti, kar a ƙara wani abu a cikin ruwa ban da Essick Air bacteriostat don ƙaƙƙarfan humidifiers. Idan kun yi laushi ruwa kawai
  samuwa a gidanka, zaka iya amfani da shi, amma gina ma'adinai zai faru da sauri. Kuna iya amfani da distilled ko tsabtataccen ruwa don taimakawa tsawaita rayuwar wick.
 • Kada a ƙara mahimman mai a cikin ruwa. Zai iya lalata hatimin filastik kuma ya haifar da malalewa.

SANARWA A WURI:
Domin samun mafi fa'ida ta amfani daga humidifier, yana da mahimmanci a sanya sashin inda ake buƙatar mafi yawan zafi ko kuma inda iska mai ɗumi zata kasance.
yawo cikin gidan kamar kusa da dawowar iska mai sanyi. Idan an sanya naúrar kusa da taga, sandaro zai iya samuwa a kan taga. Idan wannan ya faru, yakamata a sake saita sashin a wani wuri.

AIRCARE Pedestal Evaporative Humidifier - BAYANI AKAN WURI

Sanya humidifier akan farfajiyar bene. KADA KA sanya sashin kai tsaye a gaban bututun iska mai zafi ko radiator. KADA KA sanya akan kafet mai taushi. Saboda sakin sanyi, danshi mai danshi daga mai sanyaya ruwa, yana da kyau a fitar da iska nesa da na’urar sanyaya zafin jiki da kuma wurin da ake yin rikodin iskar zafi. Matsayin humidifier kusa da bango na ciki akan matakin da ya kai aƙalla inci 2 daga bango ko labule.

Tabbatar cewa humidistat, wacce ke kan igiyar wutar lantarki, ba ta da cikas kuma tana nesa da duk wani tushen iska mai zafi.
AMSA

 1. Cire humidifier daga kwali. Cire duk kayan tattarawa.
  CASTERS
 2. Chaauke chassis daga tushe kuma ajiye a gefe. Cire jakar sassan, mai riƙe da wick/ wick, da yin iyo daga tushe.
 3. Juya tushe mara tushe juye. Saka kowane kashin kashin cikin ramin caster a kowane kusurwar kasan humidifier. Masu yin casters yakamata su dace sosai kuma a saka su har sai kafada mai tushe ta kai farfajiyar majalisar. Juya tushe a gefen dama sama.
  RUWATA
 4. Shigar da taso kan ruwa ta hanyar rarrabe sassa biyu masu sassauƙa na shirin mai riƙewa, shigar da taso kan ruwa a cikin shirin, da sanya shi cikin tushe.
  MUMMUNAR HAILA
 5. Tabbatar cewa an shigar da 1043 (CN) a cikin tushe mai riƙe wick mai sashi biyu a gindin humidifier.
 6. Sanya chassis ɗin akan firam ɗin tushe kuma danna shi akan tushe da ƙarfi har sai ya kasance.
  HATTARA: Tabbatar cewa an sanya chassis ɗin akan tushe tare da jirgin ruwa yana fuskantar gaba don hana lalacewar abubuwan.
  AIRCARE Pedestal Evaporative Humidifier - MULKIN DA KE CIKIRUWAN RUWA
  HATTARA: Kafin cikawa, tabbatar da cewa an kashe naurar kuma an cire ta
 7. Bude kofar cika a gaban naúrar. Saka mazurari a cikin ƙofar cike mai buɗewa.
  Amfani da tulun, a hankali ku zuba ruwa zuwa matakin MAX FILL akan firam ɗin wick.
  NOTE: Lokacin cikawa na farko, zai ɗauki kusan mintuna 20 don naúrar ta kasance a shirye don aiki, tunda dole wick ɗin ya cika. Cike na gaba zai ɗauki kusan mintuna 12 tun da ƙullin ya riga ya cika.
  NOTE: Muna ba da shawarar yin amfani da Essick Air® Bacteriostat Jiyya lokacin da kuka cika tafkin ruwa don kawar da ƙwayar cuta. Ƙara bacteriostat bisa ga umarnin kan kwalban.
 8. Bayan kammala aikin cika, kuma wick ɗin ya cika, naúrar tana shirye don amfani.

AIRCARE Pedestal Evaporative Humidifier - CIKIN RUWA

GAME DA TAWADI
Inda kuka saita matakan zafi da kuke so ya dogara da matakin jin daɗin ku, zafin waje da zafin jiki na ciki.
NOTE: Gwaje -gwajen CDC na baya -bayan nan sun nuna cewa kashi 14% ne kawai na ƙwayoyin ƙwayoyin cuta na mura za su iya kamuwa da mutane bayan mintuna 15 a matakan zafi 43%.
Kuna iya son siyan hygrometer don auna matakin zafi a gidanka.
Mai biyowa ginshiƙi ne na saitunan zafi da aka ba da shawarar.

MUHIMMI: Lalacewar ruwa na iya faruwa idan tazara ta fara samuwa akan windows ko bango. Ya kamata a saukar da mahimmin matakin SET har sai sandarowar ta daina kasancewa. Muna ba da shawarar matakan zafi na ɗaki kada su wuce 50%.

Lokacin Waje
Zazzabi shine:
Nagari
Dangin cikin gida
Humidity (RH) shine
° F          °C
-20    -30 ° 15 - 20%
-10 °    -24 ° 20 - 25%
  2 °    -18 ° 25 - 30%
10 °    -12 ° 30 - 35%
20 °     -6 ° 35 - 40%
30 °      -1 ° 40 - 43%

KYAUTA
Toshe igiyar cikin akwatin bango. Humidifier ɗinku a yanzu yana shirye don amfani. Ya kamata a sanya humidifier aƙalla inci BIYU daga kowane bango kuma nesa da wuraren yin rajista na zafi. Jirgin iska mara iyaka a cikin naúrar zai haifar da mafi kyawun inganci da aiki.
NOTE: Wannan naúrar tana da humidistat ta atomatik wanda ke cikin ikon sarrafawa wanda ke jin matakin zafi a kusa da yankin da ke kusa da humidifier. Yana kunna humidifier lokacin da zafi na dangi a gidanka yana ƙasa da saitin humidistat kuma zai kashe humidifier lokacin da dumin dangin ya isa saitin humidistat.

KYAUTAR PANEL
Wannan rukunin yana da kwamitin sarrafa dijital wanda ke ba ku damar daidaita saurin fan da matakin zafi, haka nan view bayani kan matsayin naúrar. Nunin zai kuma nuna idan ana amfani da ikon Nesa na Nesa a lokacin. Ana iya siyan nesa daga nesa kuma ana amfani dashi tare da kowane rukunin jerin EP9. Duba jerin sassan a baya don yin oda lambar lamba 7V1999.

CAUTION: Idan an sanya shuka a kan matattakala, tabbatar da cewa ba a zuba ruwa a kan kwamiti lokacin shayar da shuka ba. Idan ruwa ya shiga kwamitin kula da lantarki, lalacewa na iya haifar. Idan iko ya jike, bar su bushe gaba ɗaya kuma ma'aikatan sabis masu izini su duba naúrar kafin su shiga.

 1. Mai sarrafa dijital yana da nuni wanda ke ba da bayani game da matsayin naúrar. Dangane da wane aiki ake samun dama, yana nuna dangi mai zafi, saurin fan, saita zafi, kuma yana nuna lokacin da injin ya fita daga ruwa.
  AIRCARE Pedestal Evaporative Humidifier - HATTARAFANSA
 2. Maballin Gudu yana sarrafa madaidaicin saurin motsi. Gudun tara yana ba da madaidaicin sarrafa fan. Danna maɓallin wuta kuma zaɓi saurin fan: F1 ta hanyar F9 yana gudana daga ƙananan zuwa babban gudu. Saitin tsoho na farko yana da girma (F9). Daidaita yadda ake so. Saurin fan zai nuna akan kwamiti mai kulawa yayin da ake shiga cikin sauri.
  AIRCARE Pedestal Evaporative Humidifier - FAN SPEED

NOTE: Lokacin da akwai wuce haddi mai yawa, ana ba da shawarar saurin saurin fan.
MULKIN KUNYA
NOTE: Bada mintuna 10 zuwa 15 don humidistat don daidaitawa zuwa ɗakin lokacin saita naúrar a karon farko.
NOTE: EP9500 (CN) yana da humidistat ta atomatik wanda ke kan igiyar da ke auna ɗimbin dangi a cikin ɗakin, mai jujjuyawa yana kunnawa da kashewa kamar yadda ake buƙata don kula da saitin da aka zaɓa.

AIRCARE Pedidal Evaporative Humidifier - KWANCIYAR KWANCIYA

 1. A farkon farawa, za a nuna ɗimbin ɗumbin ɗakin. Kowane turawa na gaba na Sarrafa Zazzabi Maballin zai ƙara saiti cikin ƙaruwa 5%. A kashi 65% da aka saita, naúrar za ta ci gaba da aiki.

SAURAN SIFFOFI / NUNAWA
Yanayin tace yana da mahimmanci ga tasirin humidifier. Aikin tace tace (CF) zai nuna kowane sa'o'i 720 na aiki don tunatar da mai amfani don duba yanayin wick. Discoloration da haɓaka ɓoyayyun ma'adanai suna nuna buƙatar maye gurbin wick. Ana iya buƙatar sauyawa sau da yawa idan akwai yanayin ruwa mai wuya.

 1. Wannan humidifier yana da tunatarwa na tace tace lokaci don bayyana bayan sa'o'i 720 na aiki. Lokacin da aka nuna saƙon Duba Filter (CF), cire haɗin igiyar wutan kuma duba yanayin tace. Idan tarin adibas ko canza launi mai ƙarfi ya bayyana maye gurbin matattara don dawo da ingantaccen aiki. An sake saita aikin CF bayan sake haɗa naúrar a ciki.AIRCARE Pedestal Evaporative Humidifier - Alamomi
 2. Lokacin da naúrar ta fita daga cikin ruwa, F mai walƙiya zai bayyana akan allon nuni.
  AIRCARE Pedidal Evaporative Humidifier - INDICATIONS2

SHIRIN AUTO
A wannan lokaci naúrar za ta canza ta atomatik AUTO bushe da yanayin kuma ci gaba da gudana akan mafi ƙarancin gudu har sai tace ta bushe gaba ɗaya. Mai son zai rufe ya bar ku da bushewar humidifier wanda ba shi da saukin kamuwa da cuta da mildew.
If AUTO bushe da yanayin ba a so, sake cika humidifier da ruwa kuma fan zai dawo zuwa saurin saiti.

MAYAR MULKI

Jerin EP yana amfani da 1043 (CN) Super Wick. Koyaushe yi amfani da wick ɗin alamar AIRCARE na asali don kula da naúrar ku da kiyaye garanti.
Na farko, cire duk wani abu a saman ƙafar ƙafa.

 1. Chaauke chassis daga tushe don bayyana wick, mai riƙe da wick, da iyo.
 2. Cire wick da taro mai riƙewa daga tushe kuma ba da damar wuce ruwa mai yawa.
 3. Cire wick daga firam ɗin ta hanyar murɗa wick ɗin a ɗan ɗanɗano shi ta cikin gindin firam ɗin.
 4.  Sauya chassis ɗin a saman tushe yana mai da hankali don lura da gaban naúrar kuma kada ta lalata taso kan ruwa yayin sake jujjuya chassis.

AIRCARE Pedestal Evaporative Humidifier - Cire wick daga firam

CIGABA DA MAFARKI
Tsaftace humidifier ku akai -akai yana taimakawa kawar da wari da haɓaka ƙwayoyin cuta da fungal. Bleach na gida na yau da kullun yana da kyau kuma ana iya amfani da shi don goge tushen humidifier da tafki bayan tsaftacewa Muna ba da shawarar tsaftace humidifier ku a duk lokacin da kuka canza wick. Muna kuma ba da shawarar yin amfani da Essick Air® Bacteriostat Jiyya duk lokacin da kuka cika humidifier don kawar da ƙwayar cuta. Ƙara bacteriostat bisa ga umarnin kan kwalban.
Da fatan za a kira 1-800-547-3888 don yin odar maganin Bacteriostat, lambar ɓangaren 1970 (CN).

TSAFTA DAIDAI

 1.  Cire duk wani abu daga saman ƙafa. Kashe naúrar gaba ɗaya kuma cire haɗin daga kanti.
 2. Offauke chassis ɗin a gefe.
 3.  Carauke ko mirgine tushe don kwandon shara. Cire da zubar da wick ɗin da aka yi amfani da shi. Kada a zubar da mai riƙewa.
 4.  Zuba duk wani ruwa da ya rage daga tafkin. Cika tafki da ruwa kuma ƙara 8 oz. (1 kofin) na farin vinegar wanda ba a tace ba. Bari tsaya minti 20. Sai zuba mafita.
 5. Dampen zane mai taushi tare da farin vinegar wanda ba a tace ba kuma goge tafki don cire sikelin. Kurkura tafkin sosai tare da ruwa mai kyau don cire sikelin da maganin tsaftacewa kafin a lalata.
  RASHIN RASHIN HANKALI
 6. Cika tafkin cike da ruwa kuma ƙara 1 teaspoon na Bleach. Bari mafita ta tsaya na mintina 20, sannan a wanke da ruwa har sai warin bleach ya ƙare. Dry surface na ciki tare da zane mai tsabta. Shafa ƙasa da naúrar tare da zane mai laushi dampda ruwa mai daɗi.
 7. Cika naúrar kuma sake haɗawa da AMSA umarnin.

RUWAN DAMMER

 1. Unit mai tsabta kamar yadda aka zayyana a sama.
 2. Jefar da wick da aka yi amfani da shi da kowane ruwa a tafki. Bada bushewa sosai kafin ajiya. Kada a ajiye ruwa a cikin tafki.
 3. Kada a adana naúrar a cikin ɗaki ko wani wuri mai tsananin zafin jiki, saboda akwai yiwuwar lalacewa.
 4. Shigar da sabon tacewa a farkon kakar

LITTAFIN GYARA GYARA

AIRCARE Pedestal Evaporative Humidifier - LITTAFIN SASHE GYARA

Ana samun Sassan Sauyawa Don Sayi

abu
NO.
KWATANCIN part Number
Mai Rarraba EP9 Mai Rarraba EP9
1 Deflector/Vent 1B71973 1B72714
2 Funnel 1B72282 1B72282
3 Cika Kofa 1B71970 1B72712
4 Fasa 1B71971 1B71971
5 Mai Kula da Tulla 1B71972 1B72713
6 Masu wasa (4) 1B5460070 1B5460070
7 lagwani 1043 (CN) 1043 (CN)
8 Wick mai riƙewa 1B72081 1B72081
9 tushe 1B71982 1B72716
10 Saka 1B72726 1B72726
11 Sarrafa Nesa t 7V1999 7V1999
- Littafin Jagora (Ba hoto) 1B72891 1B72891

Ana iya yin umurni da sassa da kayan haɗi ta hanyar kiran 1-800-547-3888. Yi oda koyaushe ta lambar ɓangaren, ba lambar abu ba. Da fatan za a sami lambar samfurin humidifier lokacin kira.

JAGORAN MATSALOLI

Masifa m hanyar magani
Naúrar ba ta aiki akan kowane saiti na sauri • Babu iko ga naúrar. • Tabbatar cewa an shigar da filogi mai cikakken ƙarfi a cikin mashigin bango.
• Ruwa ya ƙare da ruwa - fan ba zai yi aiki ba tare da ruwa ba
ba
• Cika tafki.
• Refit switch aiki/rashin daidaitaccen matsayi na float assy. • Tabbatar an haɗa taron iyo da ruwa kamar yadda aka bayyana a ciki
• Cika Ruwa. shafi na 5.
Hasken yana ci gaba da kasancewa a cikin chassis bayan an kashe naúrar. • Hasken LED yana kasancewa a cikin majalisar duk lokacin da aka ba da wuta. • Wannan al'ada ce.
Bai isa zafi ba. • Wick tsoho ne kuma ba shi da tasiri.
• Humidistat ba a saita shi sosai
• Sauya wick lokacin da aka ɗaure ta ko ta taurare da ma'adanai.
• Ƙara saitin zafi a kan allon sarrafawa.
Yawan zafi.
(sandarar ruwa ta yi nauyi a saman saman ɗakin)
• An saita Humidistat yayi yawa. • Rage saitin humidistat ko ƙara yawan zafin jiki na ɗaki.
Ruwan ruwa • Wataƙila an cika majalisar ministoci. Akwai ramin ambaliyar ruwa a bayan majalisar. • KADA KU CIKA majalisar ministoci. Ana nuna madaidaicin matakin ruwa a cikin katako na katako.
wari • Kwayoyin cuta na iya kasancewa. • Tsaftacewa da lalata majalisar ministocin da ke busa umarnin Kulawa da Kulawa.
• Ƙara Bacteria mai rijista na EPA
Jiyya bisa ga umarnin akan kwalban.
• Yana iya zama dole a maye gurbin wick idan wari ya ci gaba.
Kwamitin Kulawa ba ya amsa shigar da bayanai.
Nuni yana nuna CL
• An kunna fasalin kulle iko don hana canje -canje a saituna. • Latsa maɓallin zafi da sauri a lokaci guda na daƙiƙa 5 don kashe fasalin.
Ruwa yana zubowa daga naúrar • Hannun kwalban ba a matse su yadda yakamata ba ko kuma an daidaita su • Bincika cewa murfin cika yana da kyau kuma madaidaicin kwalban ya daidaita daidai.
Nunin yana walƙiya -20 ′ • OMakin ɗaki yana ƙasa da kashi 20%. • Wdl karanta ainihin zafi lokacin da ya kai 25%.
Fuskokin nuni ” - ' • Unit farawa.
• Dumbin ɗaki ya wuce 90%.
• Za a nuna ɗimbin ɗaki bayan an kammala farawa.
• Ci gaba da kasancewa har sai zafi ya sauka ƙasa da kashi 90%.

HUMIDIFIER SHEKARA BIYU SIYASAR GARGAJIYA

ANA BUKATAR SAYAR DA SALES A MATSAYIN HANKALIN SIYASA DON DUKKAN DA'AWAR GARGAJIYA.S.
Ana ba da wannan garantin ga ainihin mai siyan wannan humidifier lokacin da aka shigar kuma aka yi amfani da naúrar a ƙarƙashin yanayin al'ada game da lahani a cikin aikin da kayan kamar haka:

 • Shekaru biyu (2) daga ranar siyarwa akan rukunin, kuma
 • Kwanaki talatin (30) akan kyandirori da matattara, waɗanda ake ɗauka abubuwan da za'a iya yarwa kuma yakamata a maye gurbinsu lokaci -lokaci.

Mai ƙera zai maye gurbin ɓangaren/samfuri mara kyau, gwargwadon iyawar sa, tare da dawowar jigilar kaya daga masana'anta. An yarda cewa irin wannan maye gurbin shine keɓantaccen magani da ake samu daga masana'anta kuma har zuwa MAGANAR MAGANAR DA SHARI'AR TA HALATTA, MAI KAMAR BASU DA HANKALIN LABARIN KOWANE IRIN, haɗe DA LALACEWA DA RASHIN RABUWA KO RASHIN RIBA.
Wasu jihohi basa bada izinin iyakan tsawon lokacin garanti da aka bayyana, saboda haka iyakokin da ke sama baza su shafe ku ba.

Kebewa daga wannan garantin
Ba mu da alhakin maye gurbin wicks da matattara.
Ba mu da alhakin kowane lalacewar da ta faru ko ta haifar daga duk wani rashin aiki, hatsari, rashin amfani, sauye -sauye, gyare -gyare mara izini, cin zarafi, gami da gazawar yin gyara mai dacewa, lalacewa da tsagewa, ko kuma inda aka haɗa vol.tage ya fi 5% sama da lambar sunantage.
Ba mu da alhakin kowane lalacewa daga amfani da kayan laushi ko jiyya, sunadarai ko kayan saukarwa.
Ba mu da alhakin farashin kiran sabis don gano musabbabin matsala, ko cajin aiki don gyara da/ko maye gurbin sassa.
Babu wani ma'aikaci, wakili, dillali ko wani mutum da aka ba da izinin bayar da garanti ko yanayi a madadin mai ƙera. Abokin ciniki zai ɗauki alhakin duk kuɗin aikin da aka jawo.
Wasu jahohi ba su yarda da keɓewa ko iyakance lalacewar da ta faru ko ta faru ba, don haka ƙuntatawa ko keɓewa na sama ba za ta shafe ku ba.
Yadda ake samun sabis a ƙarƙashin wannan garantin
A cikin iyakokin wannan garantin, masu siye tare da raka'a marasa aiki yakamata su tuntuɓi sabis na abokin ciniki a 800-547-3888 don umarnin kan yadda ake samun sabis a cikin garanti kamar yadda aka lissafa a sama.
Wannan garantin yana ba abokin ciniki takamaiman haƙƙoƙi na doka, kuma kuna iya samun wasu hakkoki waɗanda suka bambanta daga lardin zuwa lardi, ko jiha zuwa jiha.
Yi rijistar samfurinka a www.aircareproducts.com.

Da gangan aka bar komai.

LOGO AIRCARE

5800 Murray St.
Little Rock, AR
72209

Takardu / Albarkatu

AIRCARE Pedestal Evaporative Humidifier [pdf] Jagorar mai amfani
Humidifier mai tafiya a ƙafa, EP9 SERIES, EP9 800, EP9 500

Bar Tsokaci

Your email address ba za a buga.