QUANTUM 810 Wayoyin kunne mara waya
810 WIRless
LITTAFIN MAI GIDA
BAYA NA GABA
GABATARWA ……………………………………………………………………………………………………………………. …………………………………………………………………………………………………………VIEW …………………………………………………………………………………………………. 3
Gudanarwa kan kai na kai .......................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................3 Gudanarwa akan 2.4G dongle mara waya ta USB…………………………………………………………………………………………………. .......................................................... 5 Farawa ......... …………………………………………………. 3.5 Cajin lasifikan kai……………………………………………………………………………………………………………………………………… naúrar kai ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… …………………………………………………………………………………………………………………………………………………………. .5 Saitin farko (don PC kawai)……………………………………………………………………………………………………………………………………………… 6 AMFANI DA KYAUTA ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… ……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………. ………………………………………………………….6 Tare da Bluetooth (haɗin na biyu)……………………………………………………………………………………… ……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………. 7 MAGANAR MATSALAR ………………………………………………………………………………………………………………………………… 8 LASIS………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………
Gabatarwa
Taya murna akan siyan ku! Wannan jagorar ta ƙunshi bayani akan na'urar kai na wasan WIRELESS JBL QUANTUM810. Muna ƙarfafa ka ka ɗauki ƴan mintuna don karanta wannan jagorar, wanda ke bayyana samfurin kuma ya haɗa da umarnin mataki-mataki don taimaka maka kafa da farawa. Karanta kuma ku fahimci duk umarnin aminci kafin amfani da samfurin ku. Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan samfur ko aikin sa, tuntuɓi dillalin ku ko sabis na abokin ciniki, ko ziyarci mu a www.JBLQuantum.com
- 1 -
Menene a cikin akwatin
06
01
02
03
04
05
01 JBL QUANTUM810 WIRELESS lasifikan kai 02 Kebul na caji (USB-A zuwa USB-C) 03 3.5mm kebul na audio 04 2.4G USB mara waya dongle 05 QSG, katin garanti da takardar aminci
- 2 -
ABUBUWAN DAKEVIEW
Gudanarwa a kan lasifikan kai
01 02 03
16 04 05 06
15 07
14 08
13 09
12 10 11
01 ANC* / TalkThru *** LED · Haskakawa lokacin da aka kunna fasalin ANC. · Yana walƙiya da sauri lokacin da aka kunna fasalin TalkThru.
Maɓallin 02 · Danna a takaice don kunna ko kashe ANC. Riƙe fiye da daƙiƙa 2 don kunna ko kashe TalkThru.
03 / bugun kira · Daidaita ƙarar taɗi dangane da ƙarar sautin wasan.
04 Ƙarar +/- bugun kira · Yana daidaita ƙarar naúrar kai.
05 Kumfa mai kyalli
- 3 -
06 Mic na bebe/cire sautin LED · Yana haskakawa lokacin da aka kashe makirufo.
Maɓallin 07 · Latsa don yin shiru ko cire muryar makirufo. Riƙe fiye da daƙiƙa 5 don kunna ko kashe hasken RGB.
LED Cajin · Yana nuna halin caji da baturi.
09 3.5mm jack audio 10 USB-C tashar jiragen ruwa 11 Makirifo mayar da hankali ga murya
· Juya sama don yin bebe, ko juye ƙasa don cire muryar makirufo. 12 maballin
Riƙe fiye da daƙiƙa 2 don shigar da yanayin haɗa haɗin Bluetooth. 13 darjewa
Zamar da sama / ƙasa don kunna / kashe naúrar kai. Zamar da sama kuma ka riƙe sama da daƙiƙa 5 don shigar da yanayin haɗin kai na 2.4G. 14 Matsayin LED (Power / 2.4G / Bluetooth) Yankunan Hasken RGB 15 RGB 16 Kofin kunne mai ninki mai lebur
* ANC (Canceling Noise Active): Ƙware gabaɗayan nutsewa yayin wasa ta hanyar murƙushe hayaniyar waje. ** TalkThru: A cikin yanayin TalkThru, zaku iya riƙe taɗi na halitta ba tare da cire na'urar kai ba.
- 4 -
Gudanarwa akan 2.4G USB mara waya mara waya
02 01
01 Maɓallin haɗi · Riƙe fiye da daƙiƙa 5 don shigar da yanayin haɗa mara waya ta 2.4G.
02 LED · Yana nuna matsayin haɗin mara waya ta 2.4G.
Gudanarwa akan kebul na odiyo na 3.5mm
01 02
01 slider · Zamewa don yin shiru ko cire muryar makirufo a cikin haɗin sauti na 3.5mm.
02 Bugun ƙarar ƙara · Yana daidaita ƙarar lasifikan kai cikin haɗin sauti na 3.5mm.
- 5 -
Farawa
Cajin lasifikan kai
3.5hr
Kafin amfani, yi cikakken cajin lasifikan kai ta cikin wadatar USB-A zuwa kebul-caji na USB-C.
TIPS:
Yana ɗaukar kimanin awa 3.5 don cikar cajin naúrar kai. Hakanan zaka iya cajin na'urar kai ta hanyar USB-C zuwa kebul na caji na USB-C
(ba'a kawota ba).
- 6 -
Sanye take a kunne
1. Saka gefen da aka yiwa alama L akan kunnenka na hagu da kuma gefen da aka yiwa alama R akan kunnenka na dama. 2. Daidaita faifan kunne da maɗaurin kai don dacewa. 3. Daidaita makirufo kamar yadda ya cancanta.
- 7 -
Ƙarfi akan
· Zamar da wutar lantarki zuwa sama zuwa wuta akan na'urar kai. Zamar da ƙasa don kashe wuta.
Matsayin LED yana haskakawa da farin fari akan kunna wuta.
Saitin farko-farko (don PC kawai)
Download
daga jblquantum.com/engine don samun cikakken dama
zuwa fasali akan na'urar kai ta JBL Quantum - daga daidaitawar lasifikan kai zuwa daidaitawa
Sauti na 3D don dacewa da jin ku, daga ƙirƙirar tasirin hasken RGB na musamman zuwa
ƙayyadaddun yadda sautin gefen makirufo ke aiki.
Bukatun software
Platform: Windows 10 (64 bit kawai) / Windows 11
500MB na sararin rumbun kwamfutarka kyauta don shigarwa
Tip:
QuantumSURROUND da DTS Headphone:X V2.0 akwai akan Windows kawai. Ana buƙatar shigarwa software.
- 8 -
1. Haɗa na'urar kai zuwa PC ta hanyar haɗin mara waya ta 2.4G USB (Duba "Tare da haɗin mara waya ta 2.4G").
2. Je zuwa "Sauti Saituna" -> "Sauti Control Panel".
3. Karkashin “ sake kunnawa” ka haskaka “JBL QUANTUM810 WIRELESS GAME” kuma zaɓi “Set Default” -> “Default Device”.
4. Haskaka "JBL QUANTUM810 WIRELESS CHAT" kuma zaɓi "Set Default" -> "Default Communication Device".
5. A ƙarƙashin “Recording” zaɓi “JBL QUANTUM810 WIRELESS CHAT” kuma zaɓi “Set Default” -> “Default Device”.
6. A cikin aikace-aikacen ku zaɓi "JBL QUANTUM810 WIRELESS CHAT" a matsayin tsoho na'urar sauti.
7. Bi umarnin kan allo don keɓance saitunan sautinku.
JBL Quantum810 WIRELESS Wasan
JBL Quantum810 Taɗi mara waya
- 9 -
Amfani da lasifikan kai
Tare da haɗin sauti na 3.5mm
1. Haɗa mahaɗin baƙar fata zuwa naúrar kai.
2. Haɗa lemu mai haɗa lemun kwalba na 3.5mm a kwamfutarka, Mac, wayar hannu ko na'urar wasan bidiyo.
Basic aiki
Gudanarwa
Operation
Bugun ƙarar ƙara akan kebul na odiyo 3.5mm Daidaita ƙarar babba.
slider a kan 3.5mm audio na USB
Zamewa don kashe sautin ko cire sautin makirufo.
NOTE:
· Maɓallin mic na bebe / cire sautin LED, maɓalli, / bugun kira da Yankunan Haske na RGB akan na'urar kai ba sa aiki cikin haɗin sauti na 3.5mm.
- 10 -
Tare da haɗi mara waya ta 2.4G
2.4G
1. Haɗa dongle mara waya ta USB 2.4G cikin tashar USB-A akan PC, Mac, PS4/PS5 ko Nintendo SwitchTM.
2. Ƙarfi akan na'urar kai. Zai haɗa kuma ya haɗa tare da dongle ta atomatik.
Basic aiki
Sarrafa ƙarar bugun kira
maballin maballin
Operation Daidaita babban girma. Juyawa zuwa don ƙara ƙarar wasan. Juyawa zuwa don ƙara ƙarar taɗi. Latsa don yin shiru ko cire sautin makirufo. Riƙe fiye da daƙiƙa 5 don kunna ko kashe hasken RGB. Latsa a taƙaice don kunna ko kashe ANC. Riƙe fiye da daƙiƙa 2 don kunna ko kashe TalkThru.
- 11 -
Don warewa da hannu
> 5S
> 5S
1. A kan naúrar kai, zame wutar lantarki zuwa sama kuma ka riƙe sama da daƙiƙa 5 har sai halin LED yayi walƙiya.
2. A kan dongle mara waya ta USB 2.4G, riƙe CONNECT na fiye da daƙiƙa 5 har sai LED ya yi fari da sauri. Duka LEDs akan na'urar kai da dongle suna zama fari sosai bayan haɗin gwiwa mai nasara.
TIPS:
· Na'urar kai tana kashe ta atomatik bayan mintuna 10 na rashin aiki. LED yana shiga yanayin haɗi (yana walƙiya a hankali) bayan an cire haɗin daga
na'urar kai. · Ba a da garantin dacewa da duk tashoshin USB-A.
- 12 -
Tare da Bluetooth (haɗi na biyu)
01
> 2S
02
Saitunan Bluetooth
Bluetooth
NA'URORI
ON
JBL Quantum810 Haɗa mara waya
Yanzu Gano
Tare da wannan aikin, zaka iya haɗa wayarka ta hannu da lasifikan kai yayin kunna wasanni, ba tare da damuwa da ɓacewar mahimman kira ba.
1. Rike kan na'urar kai sama da daƙiƙa 2. Matsayin LED yana walƙiya da sauri (haɗawa).
2. Kunna Bluetooth akan wayar hannu kuma zaɓi "JBL QUANTUM810 WIRELESS" daga "Na'urori". Matsayin LED yana walƙiya a hankali (haɗin kai), sannan ya juya shuɗi mai ƙarfi (haɗe).
- 13 -
Gudanar da kira
× 1 × 1 × 2
Lokacin da akwai kira mai shigowa: · Danna sau ɗaya don amsawa. Latsa sau biyu don ƙin yarda. Yayin kira: · Danna sau ɗaya don ajiyewa.
Tip:
· Yi amfani da sarrafa ƙara akan na'urar haɗin Bluetooth ɗin ku don daidaita ƙarar.
- 14 -
Bayanai na Musamman
Girman Direba: 50 mm Direbobi masu ƙarfi · Amsar mitar (Masu wucewa): 20 Hz – 40 kHz · Amsar mitar (Aiki): 20 Hz – 20 kHz · Amsar mitar makirufo: 100 Hz -10 kHz · Matsakaicin ikon shigarwa: 30mW · Hankali: 95 dB SPL @ 1 kHz / 1 mW · Matsakaicin SPL: 93 dB · Hankalin makirufo: -38 dBV / Pa @ 1 kHz · Impedance: 32 ohm · 2.4G Mai watsawa mara waya: <13 dBm · 2.4G Modulation mara waya: GFSK, / 4 DQPSK · 2.4G Mitar mai ɗaukar waya mara waya: 2400 MHz – 2483.5 MHz · Ƙarfin da ake watsawa ta Bluetooth: <12 dBm · Motsi da aka watsa ta Bluetooth: GFSK, / 4 DQPSK · Mitar Bluetooth: 2400 MHz – 2483.5 MHz · Bluetooth profile version: A2DP 1.3, HFP 1.8 · Bluetooth version: V5.2 · Nau'in baturi: Li-ion baturi (3.7 V / 1300 mAh) · Wutar lantarki: 5 V 2 A · Lokacin caji: 3.5 hours · Lokacin kunna kiɗa tare da hasken RGB kashe: 43hrs · Alamar ɗaukar makirufo: Unidirectional · Nauyi: 418 g
NOTE:
Ƙayyadaddun fasaha suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
- 15 -
Shirya matsala
Idan kuna da matsala ta amfani da wannan samfurin, bincika maki masu zuwa kafin neman sabis.
Babu iko
· Na'urar kai tana kashe ta atomatik bayan mintuna 10 na rashin aiki. Ƙarfi a kan na'urar kai kuma.
Yi cajin lasifikan kai (duba "Cajin naúrar kai").
Haɗin haɗin 2.4G ya gaza tsakanin naúrar kai da 2.4G USB mara waya mara kyau
Matsar da lasifikan kai kusa da dongle. Idan batun ya kasance, sake haɗa na'urar kai tare da dongle da hannu (duba "Don haɗa da hannu").
Haɗaɗɗiyar Bluetooth ya gaza
· Tabbatar cewa kun kunna fasalin Bluetooth akan na'urar don haɗawa da naúrar kai.
Matsar da na'urar kusa da naúrar kai. Ana haɗa na'urar kai zuwa wata na'ura ta Bluetooth. Cire haɗin haɗin
wata na'ura, sannan maimaita hanyoyin haɗin gwiwa. (duba"Tare da Bluetooth (haɗin na biyu)")).
Babu sauti ko sauti mara kyau
Tabbatar cewa kun zaɓi JBL QUANTUM810 WIRELESS GAME azaman tsohuwar na'urar a cikin saitunan sautin wasan na PC, Mac ko na'urar wasan bidiyo na caca.
· Daidaita ƙara akan PC, Mac ko na'urar wasan bidiyo na caca. Duba ma'aunin taɗi na wasa akan PC idan wasa kawai kake yi ko magana mai jiwuwa. · Bincika cewa an kunna ANC yayin da aka kashe TalkThru.
- 16 -
· Za ka iya fuskantar tabbataccen lalacewar ingancin sauti yayin amfani da naúrar kai kusa da na'urar kunna USB 3.0. Wannan ba rashin aiki bane. Yi amfani da tashar tashar USB mai tsawo maimakon don kiyaye dongle har zuwa tashar USB 3.0 mai yiwuwa.
A cikin haɗin mara waya ta 2.4G: · Tabbatar cewa naúrar kai da dongle mara waya ta 2.4G an haɗa su kuma an haɗa su.
nasara. · Tashar jiragen ruwa na USB-A akan wasu na'urorin wasan bidiyo na wasan ƙila ba su dace da JBL ba
QUANTUM810 WIRless. Wannan ba rashin aiki bane.
A cikin haɗin sauti na 3.5mm: · Tabbatar cewa an haɗa kebul na odiyo 3.5mm lafiyayye.
A haɗin Bluetooth: · Ikon ƙarar kan na'urar kai baya aiki don haɗin Bluetooth
na'urar. Wannan ba rashin aiki bane. · Nisantar tushen tsangwama na rediyo kamar microwaves ko mara waya
maharanta.
Muryata ba zata iya kasancewa ga abokan aikina ba
Tabbatar cewa kun zaɓi JBL QUANTUM810 WIRELESS CHAT azaman tsohuwar na'urar a cikin saitunan sautin taɗi na PC, Mac ko na'urar wasan bidiyo na caca.
Tabbatar cewa makirufo ba a kashe ba.
Ba na jin kaina lokacin da nake magana
· Kunna sautin gefe ta hanyar
don jin kanka a fili game da wasa
audio. ANC/TalkThru za a kashe lokacin da aka kunna sidetone.
- 17 -
License
Alamar kalmar Bluetooth® da tambura alamun kasuwanci ne masu rijista mallakar Bluetooth SIG, Inc. kuma duk wani amfani da irin waɗannan alamun ta HARMAN International Industries, Incorporated yana ƙarƙashin lasisi. Sauran alamun kasuwanci da sunayen kasuwanci sune na masu mallakar su.
- 18 -
HP_JBL_Q810_OM_V2_EN
810 WIRless
SAURARA MAI KYAU
JBL QuantumGASKIYA
Zazzage JBL QuantumENGINE don samun cikakkiyar damar yin amfani da fasali akan na'urar kai na JBL Quantum - daga daidaitawar lasifikan kai zuwa daidaita sautin 3D don dacewa da jin ku, daga ƙirƙirar hasken RGB na musamman.
tasiri don tantance yadda sautin gefen makirufo ke aiki. JBLquantum.com/engine
Bukatun software
Platform: Windows 10 (64 bit only) / Windows 11 500MB na sarari rumbun kwamfutarka kyauta don shigarwa *Koyaushe yi amfani da sabuwar sigar Windows 10 (64 bit) ko Windows 11 don mafi kyawun ƙwarewa akan JBL QuantumENGINE
* JBL QuantumSURROUND da DTS Headphone: X V2.0 ana samunsa akan Windows kawai. Ana buƙatar shigar da software.
001 MENENE A CIKIN JARIRI
Kumfar gilashin gilashin iska don makirufo
JBL quantum810 WIRELESS lasifikan kai
USB cajan na USB
3.5MM LAYIN AUDIO
USB WIRELESS DONGLE
QSG | KATIN GARANTI | Takardar Tsaro
002 Bukatun
Haɗuwa 3.5 mm Audio Cable 2.4G Mara waya
Bluetooth
JBL
BUKATUN SOFTWARE
Platform: Windows 10 (64 bit kawai) / Windows 11 500MB na KYAUTA HARDRIVE SACE don shigar
Daidaitawar tsarin
PC | XboxTM | PlayStation TM | Nintendo Canji TM | Waya hannu | MAC | VR
PC
PS4/PS5 XBOXTM Nintendo SwitchTM Mobile
MAC
VR
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Ba Mai Jituwa ba
Sitiriyo
Ba Mai Jituwa ba
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
ba
ba
Jituwa masu jituwa
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Ba Mai Jituwa ba
003 KYAUTAVIEW
01 ANC / TALKTHRU LED
02 maballin ANC / TALKTHRU
03 Bugun kiran wasa na sauti-hira
04 Controlarar Mitar
05 Fitar gilashin gilashin gilashin mota
06* Sanarwa LED don mic na bebe / cire 01 07* Maƙarƙashiya Mute / unMute
08 BADA KYAUTA
02
09 3.5mm Audio Jaka
03
10 USB-C tashar jiragen ruwa 04
11 Muryar Wayar Faɗakarwar Murya
12 Maɓallin haɗa Bluetooth
05
13 WUTA A KASHE / KASHE slider
06
14 WUTA / 2.4G / Bluetooth LED
15* RGB Yankunan Haske
07
16 Kofin kunnen tsamiya
08
17 2.4G MAGANIN BUDE
18 Controlarar Mitar
09
19 MIC MUTE Button
10
*
11
17 16
15
18
14
19
13
12
004 WUTA AKAN & haɗi
01
kunna wuta
02 2.4G PC mara waya | mac | PLAYSTATIONTM | Nintendo SwitchTM
MAGANGANUN JAMA'A
01
02
> 5S
> 5S
Bluetooth 005
× 1 × 1 × 2
01
02
ON
> 2S
Saitunan Bluetooth
Na'urorin Bluetooth JBL Quantum810 Haɗin Mara waya Yanzu Ana Ganowa
006 KYAUTA
XboxTM | PlayStationTM | Nintendo SwitchTM | Wayar hannu | MAC | VR
007 AMFANI
ANC kunna/kashe TALKTHRU KUNNA/KASHE
X1
> 2S
ARA RUWAN WASA KARA RUWAN CIN AMANA
KA ARA RUWAN JAGORA RAGE KYAUTA MAI GIRMA
Kashe makirufo / cire kunne X1 ON / KASHE> 5S
KASHE
> 2S BT HANYAR BIYU
008 Saitin farko
8a Haɗa naúrar kai zuwa kwamfutarka ta hanyar haɗin mara waya ta 2.4G na USB.
8b Je zuwa "Sauti Saituna" -> "Sauti Control Panel". 8c Karkashin "Mai kunnawa" yana haskaka "JBL QUANTUM810 WIRless GAME"
kuma zaɓi "Set Default" -> "Default Device". 8d Haskaka "JBL QUANTUM810 WIRELESS CHAT" kuma zaɓi "Saita".
Default" -> "Tsoffin Na'urar Sadarwa". 8e A ƙarƙashin "Rikodin" haskaka "JBL QUANTUM810 WIRELESS CHAT"
kuma zaɓi "Set Default" -> "Default Device". 8f A cikin aikace-aikacen ku zaɓi "JBL QUANTUM810 WIRELESS CHAT"
azaman tsohuwar na'urar sauti. 8G Bi umarnin kan allo don keɓance sautin ku
saitunan.
JBL Quantum810 WIRELESS Wasan
JBL Quantum810 Taɗi mara waya
009 MURYOYIN
LED sanarwar don bebe / cire sautin murya
bebe
shiru-shiru
010 CIGABA
3.5hr
011 HALAYAN LED
ANC ON ANC KASHE TALKTHRU A MIC MIC MIC UNMUTE
KARANCIN BATIRI YA CIKA CIKI
2.4G KYAUTA 2.4G HADA 2.4G MAI HADA
BT PAIRING BT CONNECTING BT CONNECTED
WUTA A WUTA KASHE
012 FASAHA SPEC
Girman Direba: Amsar mitar (Passive): Amsar mitar (Aiki): Amsar mitar makirufo: Matsakaicin ikon shigar da hankali: Matsakaicin SPL: Mahimmancin makirufo: Impedance: 2.4G Mai watsawa mara waya: 2.4G Motsawa mara waya: 2.4G Mitar mai ɗaukar waya: Bluetooth ikon watsawa: Bluetooth na'urar daidaitawa: Mitar Bluetooth: Bluetooth Profile sigar: Nau'in Bluetooth: Nau'in baturi: Samar da wutar lantarki: Lokacin caji: Lokacin kunna kiɗa tare da kashe hasken RGB: Tsarin ɗaukar makirufo: nauyi:
50 mm Direba masu ƙarfi 20 Hz - 40 kHz 20 Hz - 20 kHz 100 Hz - 10 kHz 30 mW 95 dB SPL @ 1 kHz / 1 mW 93 dB -38 dBV / Pa @ 1 kHz 32 ohm <13 dBm GFSK, / 4 DDB 2400 MHz - 2483.5 MHz <12 dBm GFSK, / 4 DQPSK 2400 MHz - 2483.5 MHz A2DP 1.3, HFP 1.8 V5.2 Li-ion baturi (3.7 V / 1300 mAh) 5V 2 A 3.5 hrs Unidirection
Haɗuwa 3.5 mm Audio Cable 2.4G Mara waya ta Bluetooth
PC
PS4 / PS5
XBOXTM
Nintendo Canja TM
Mobile
MAC
VR
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Ba Mai Jituwa ba
Sitiriyo
Ba Mai Jituwa ba
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Ba Mai Jituwa ba
Ba Mai Jituwa ba
Sitiriyo
Sitiriyo
Sitiriyo
Ba Mai Jituwa ba
DA
Forbindelser | PC | PS4/PS5 | XBOXTM | Nintendo SwitchTM | Mobil | MAC | VR 3,5 mm lydkabel | Sitiriyo 2,4G trådløst | Bluetooth mai jituwa
ES
Conecividad | PC | PS4/PS5 | XBOXTM | Nintendo SwitchTM | Móvil | MAC | RV Cable de audio de 3,5 mm | Estereo Inalámbrico 2,4G | Babu Bluetooth mai jituwa
HU
Csatlakoztathatóság | PC | PS4/PS5 | XBOXTM | Nintendo SwitchTM | Mobil eszközök | MAC | VR 3,5 mm-es audiokábel | Sztereó Vezeték nélküli 2,4G | Yadda ake haɗa Bluetooth
NO
Tilkobling | PC | PS4/PS5 | XBOXTM | Nintendo SwitchTM | Mobil | MAC | VR 3,5 mm lydkabel | Sitiriyo 2,4G trådløs | Bluetooth mai jituwa
DE
Konnektivität | PC | PS4/PS5 | XBOXTM | Nintendo SwitchTM | Mobil | MAC | VR 3,5-mm-Audiokabel | Sitiriyo 2,4G WLAN | Nicht mai dacewa da Bluetooth
FI
Yhdistettävyys| PC | PS4/PS5 | XBOXTM | Nintendo SwitchTM | Wayar hannu | MAC | VR 3,5 mm äänijohto | Sitiriyo 2,4G Langaton| Na'urar Bluetooth
IT
Connettività | PC | PS4/PS5 | XBOXTM | Nintendo SwitchTM | Wayar hannu | MAC | VR Cavo Audio 3,5 mm | Sitiriyo 2,4G Mara waya | Bluetooth mara jituwa
PL
Lczno | PC | PS4/PS5 | XBOX TM | Nintendo Switch TM | Wayar hannu | MAC | VR Kabel audio 3,5 mm | Sitiriyo 2,4G Bezprzewodowy | Ƙaddamar da Bluetooth
EL
| PC | PS4/PS5 | XBOXTM | NINTENDO SWITCHTM | ሞባይል | MAC | VR 3,5 mm | 2,4G | Bluetooth
FR
Connectivité | PC | PS4/PS5 | XBOXTM | Nintendo SwitchTM | Wayar hannu | MAC | VR Câble audio 3,5 mm | Stéréo Sans fil 2,4G | Bluetooth mara jituwa
NL
Connectivitit | PC | PS4/PS5 | XBOXTM | Nintendo SwitchTM | Wayar hannu | MAC | VR 3,5 mm audiokabel | Sitiriyo 2,4G Draadloos | Mai jituwa tare da Bluetooth
Farashin PT-BR
Conectividade | PC | PS4/PS5 | XBOXTM | Nintendo SwitchTM | Wayar hannu | Mac | RV Cabo de áudio de 3,5 mm | Estereo Wireless 2,4G | Bluetooth mara daidaituwa
Bayanin Bayyanawa na IC RF da Bayanin Iyakar SAR na Kanada (C) shine 1.6 W/kg sama da gram ɗaya na nama. Nau'in na'ura: (IC: 6132A-JBLQ810WL) Hakanan an gwada su akan wannan iyakar SAR Dangane da wannan ma'auni, ƙimar SAR mafi girma da aka ruwaito yayin takaddun shaida don amfanin kai shine 0.002 W/Kg. An gwada na'urar don ayyuka na yau da kullun na jiki inda aka ajiye samfurin 0 mm daga kai. Don kiyaye yarda da buƙatun bayyanar IC RF, yi amfani da na'urorin haɗi waɗanda ke kula da nisa na 0mm tsakanin kan mai amfani da bayan naúrar kai. Amfani da faifan bel, holsters da makamantan na'urorin haɗi kada su ƙunshi sassa na ƙarfe a cikin haɗin gwiwa. Amfani da na'urorin haɗi waɗanda basu cika waɗannan buƙatun na iya ƙi bin buƙatun fallasa IC RF ba kuma yakamata a guji su.
Bayanin Bayyanar IC RF da Bayanin Dongle mara waya ta USB Iyakar SAR na Kanada (C) shine 1.6 W/kg sama da gram ɗaya na nama. Nau'in na'ura: (IC: 6132A-JBLQ810WLTM) shima an gwada shi akan wannan iyakar SAR Dangane da wannan ma'auni, ƙimar SAR mafi girma da aka ruwaito yayin takaddun shaida don amfanin kai shine 0.106W/Kg.
Aiki na kai Na'urar an fuskanci gwajin magudin kai na yau da kullun. Domin biyan buƙatun bayyanar RF, mafi ƙarancin nisa na 0 cm dole ne a kiyaye tsakanin kunnen mai amfani da samfurin (gami da eriya). Bayyanar kai wanda bai cika waɗannan buƙatun na iya ƙila cika buƙatun fiddawar RF ba kuma yakamata a guji shi. Yi amfani da eriyar da aka kawo ko aka amince da ita kawai.
Saukewa: 6132A-JBLQ810WL
Aiki na jiki An gwada na'urar don ayyuka na yau da kullun na jiki inda aka ajiye samfurin tare da nisa na mm 5 daga jiki. Rashin bin waɗannan hane-hane na sama na iya haifar da keta ƙa'idodin bayyanar IC RF. Yi amfani da eriyar da aka kawo ko aka amince da ita kawai.
Saukewa: 6132A-JBLQ810WLTM
Informations et enonces sur l'exposition RF de l'IC. La limite DAS du Canada (C) est de 1,6 W/kg, arrondie sur un gramme de tissu. Nau'in d'appareils: (IC: 6132A-JBLQ810WL) egalement été testé en relation avec cette limite DAS selon ce misali. La valeur DAS la plus élevée mesurée pendant la certification du produit zuba une utilization au niveau de la tête est de 0,002W/Kg. L'appareil a été testé dans des cas d'utilisation typiques en relation avec le corps, où le produit a été utilisé à 0 mm de la tête. Pour continuer à respecter les standards d'exposition RF de l'IC, utilisez des accessoires qui maintiennent une distance de séparation de 0 mm entre la tête de l'utilisateur et l'arrière du casque. Yin amfani da shirye-shiryen bidiyo, za ku iya amfani da similaires da doivent pas contenir de pièces métalliques. Masu ba da damar yin amfani da su ba su da fa'ida ga ƙa'idodin ƙa'idodin RF de l'IC da doivent être évités.
Informations et déclaration d'exposition aux RF d'IC pour le dongle sans fil USB La limite DAS du Canada (C) est de 1,6 W/kg en moyenne sur un gramme de tissu. Nau'in d'appareils: (IC: 6132A-JBLQ810WLTM) egalement été testé par rapport à cette limite SAR. Selon cette norme, la valeur SAR la plus élevée signalée lors de la certification du produit zuba l'utilisation de la tête est de 0,106W/Kg.
Yin amfani ko amfani da kayan aikin da aka yi amfani da su a cikin nau'i na autour de la tête. Zuba ma'auni na bayyani RF, nisa daga mafi ƙarancin 0 cm doit da maintenue entre l'oreille et le produit (antenne qunshi). Bayanin bayyani ne game da abubuwan da suka dace don bayyani RF da doitêtre évité. Yi amfani da keɓancewa na musamman ya haɗa da takaddun shaida na antenne. Saukewa: IC6132A-JBLQ810WL
Opération du corps L'appareil a été testé pour des opérations corporelles typiques où le produit était maintenu a une distance de 5 mm du gawawwaki. Don rashin girmamawa ga ƙuntatawa ci-dessus peut entraîner une take take des directives d'exposition aux RF d'IC. Yi amfani da keɓancewa a cikin abubuwan da suka dace. Saukewa: IC6132A-JBLQ810WLTM.
KADA KA YI KOKARIN BUDE, HIDIMA, KO BATAR DA BATUTAR | KADA KUNA TAKAITA ZAGAYYA | ZATA IYA FASHE IDAN AKA FADA SHI A WUTA | HATSARI NA FASHEWA IDAN BATSA KYAUTA TA SAUKAKA BATARI | NUNA KO KYAUTA BAYANAN DA AKA YI AMFANI DASHI A BISA KOYARWAR
Alamar kalmar Bluetooth® da tambura alamun kasuwanci ne masu rijista mallakar Bluetooth SIG, Inc. kuma duk wani amfani da irin waɗannan alamun ta HARMAN International Industries, Incorporated yana ƙarƙashin lasisi. Sauran alamun kasuwanci da sunayen kasuwanci sune na masu mallakar su.
Este equipamento não tem direito à proteção contra interferência prejudicial da não pode causar interferência em sistemas devidamente autorizados. Idan muka yi la'akari da cewa ana amfani da ANATEL, de acordo com os procedimentos regulamentados pela Resolução 242/2000, da kuma aos requisitos técnicos aplicados. Don ƙarin bayani, tuntuɓi shafin yanar gizon ANATEL www.anatel.gov.br
: , , 06901 , ., 400, 1500: OOO” “, , 127018, ., . , .12, . 1: 1: 2: www.harman.com/ru: 8 (800) 700 0467 , : OOO” ” , «-». , 2010: 000000-MY0000000, «M» – ( , B – , C – ..) «Y» – (A – 2010, B – 2011, C – 2012 ..).
HP_JBL_Q810_QSG_SOP_V10
810
Lasifikan kai mara waya ta kan kunne mara waya tare da Canjin Noise Active da Bluetooth
Sauti shine Rayuwa.
Matsayi har zuwa JBL Quantum 810 Wireless tare da Hi-Res bokan JBL QuantumSOUND wanda ke sa ko da ƙaramin bayanan sauti ya zo cikin haske da kuma JBL QuantumSURROUND, mafi kyawun sararin kewaya sauti don wasa tare da Jigon DTS: Fasahar X version 2.0. Tare da haɗin mara waya ta 2.4GHz da Bluetooth 5.2 streaming da sa'o'i 43 na rayuwar batir da ke caji yayin da kuke wasa, ba za ku taɓa rasa daƙiƙa guda ba. An ƙera shi don mahallin caca, microrin haɓakar muryar murya da fasahar hana amo suna ba da tabbacin koyaushe za ku fito fili ko kuna magana da ƙungiyar ku ko kuna ba da odar pizza. Daidaita bugun kiran Discord-cert don ingantacciyar ma'auni, sannan gudu da bindiga duk dare da rana tare da dacewa da ƙaramin dongle na 2.4GHz da kwanciyar hankali na kumfa kunun kunnuwan ƙwaƙwalwar ƙira mai nannade fata.
Features
Sautin kewayawa biyu Ji kowane dalla-dalla tare da direbobin Hi-Res Dual Wireless Noise Soke fasahar don yin wasa & caji lokaci guda Wasan taɗi mai jiwuwa don makirufo na Discord Mai ɗorewa, Ƙaƙwalwar Ƙarfafawa don PC, mai jituwa tare da dandamali da yawa.
810
Lasifikan kai mara waya ta kan kunne mara waya tare da Canjin Noise Active da Bluetooth
Features kuma Amfanin
Sautin kewayawa biyu Ji kamar kuna shiga cikin wasan tare da JBL QuantumSURROUND da DTS Headphone: Fasahar sigar 2.0 na X wanda ke ba ku damar samun nutsuwa, sauti na 3D multichannel a kewayen ku.
Ji kowane daki-daki tare da direbobin Hi-Res Cikakke nutsar da kanku a cikin JBL QuantumSOUND. Hi-Res 50mm direbobi suna matsayi har ma da mafi ƙarancin bayanan sauti tare da daidaiton ma'ana, daga ɓangarorin maƙiyan da ke motsawa zuwa matsayi zuwa matakan gungun aljan da ke jujjuyawa a bayan ku. Idan ya zo ga wasa, sauti shine rayuwa.
Waya mara waya ta Dual Kada a taɓa rasa daƙiƙa guda tare da mafita biyu na mara waya mara waya ta 2.4GHz da Bluetooth 5.2 yana kawar da rashin jin daɗi da faduwa.
Fasahar Haɓakawa mai Aiki don wasa An ƙirƙira don yanayin wasan kwaikwayo, tsarin JBL Quantum 810 Wireless's Active Noise Canceling yana kawar da sautunan baya da ba'a so ta yadda zaku iya ci gaba da tsunduma cikin aikinku ba tare da raba hankali ba.
Kunna & caji a lokaci guda Wasan duk dare da rana tare da awoyi 43 na rayuwar batir wanda ke caji yayin da kuke wasa. Ba kamar wasu abokan wasan da ke can ba, JBL Quantum 810 Wireless ba ta daina ba - kuma ba ta taɓa barin ku ba.
Kiran kira na sauti na wasa don Discord Godiya ga raba katunan sauti, bugun kirar Discord-cert ɗin yana ba ku damar keɓance cikakkiyar ma'auni na wasa da magana da sauti a cikin lasifikan kai ba tare da hutu a cikin aikin ba.
Makirifo na jagora JBL Quantum 810 Wireless's directional voice-focus boom microphone tare da jujjuya bebe da fasahar soke amsawa yana nufin koyaushe za ku zo da ƙarfi da ƙarara, ko kuna magana dabarun magana tare da ƙungiyar ku ko yin odar pizza.
Tsari mai ɗorewa, Daɗaɗaɗɗen ƙira mai nauyi, ɗorewa mai ɗorewa da kayan kwalliyar kumfa mai kumfa mai ƙima mai ƙima an ƙera shi don jimlar jin daɗi, komai tsawon lokacin da kuke wasa.
An inganta shi don PC, mai jituwa tare da dandamali da yawa JBL Quantum 810 naúrar kai mara waya yana dacewa ta hanyar haɗin mara waya ta 2.4GHz tare da PC, PSTM (PS5 da PS4) da Nintendo SwitchTM (kawai lokacin docking), ta Bluetooth 5.2 tare da na'urori masu jituwa na Bluetooth kuma ta hanyar 3.5mm jack audio tare da PC, PlayStation, XboxTM, Nintendo Switch, Mobile, Mac da VR. Siffofin da JBL QuantumENGINE (JBL QuantumSURROUND, RGB, EQ, saitunan makirufo da sauransu) ke aiki suna samuwa akan PC kawai. Duba jagorar haɗin kai don dacewa.
Menene a cikin akwatin:
JBL Quantum 810 naúrar kai mara waya ta USB Cajin USB 3.5mm audio na USB USB dongle mara waya ta iska kumfa don makirufo QSG | Katin garanti | Takardar aminci
Bayanan fasaha:
Girman Direba: 50mm Direban Direba Mitar Amsar (Aiki): 20Hz 20kHz Amsar Mitar Makiru: 100Hz 10kHz Max shigarwar ikon: 30mW Sensitivity: 95dB SPL @ 1kHz/1mW Matsakaicin SPL: 93dB Makirufan hankali: -38dB1mped hankali: -32dB2.4 13G Wireless Transmitter Power: <2.4dBm 4G Modulation mara waya: /2.4-DQPSK 2400G Mitar mai ɗaukar waya mara waya: 2483.5 MHz 12 MHz Ikon da aka watsa ta Bluetooth: <4dBm Canja wurin Bluetooth: GFSK, / 8 DQSK2400Bluetooth MHz - 2.483.5 MHz Bluetooth profile version: A2DP 1.3, HFP 1.8 Bluetooth version: V5.2 Nau'in baturi: Li-ion baturi (3.7V/1300mAh) Wutar lantarki: 5V 2A Lokacin caji: 3.5hrs Lokacin kunna kiɗa tare da kashe RGB: 43hrs Ma'anar ɗaukar hoto: Unidirectional Nauyi: 418 g
HARMAN Masana'antu ta Duniya, Haɗa 8500 Balboa Boulevard, Northridge, CA 91329 Amurka www.jbl.com
© 2021 HARMAN Masana'antu na Kasa da Kasa, Kamfani. Duk haƙƙoƙi. JBL alamar kasuwanci ce ta HARMAN International Industries, Incorporated, rajista a Amurka da / ko wasu ƙasashe. Alamar kalmar Bluetooth® da tambura alamun kasuwanci ne masu rijista mallakar Bluetooth SIG, Inc. kuma duk wani amfani da irin waɗannan alamun ta HARMAN International Industries, Incorporated yana ƙarƙashin lasisi. Sauran alamun kasuwanci da sunayen kasuwanci sune na masu mallakar su. Fasali, bayani dalla-dalla da bayyanar suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
Takardu / Albarkatu
![]() |
JBL QUANTUM 810 Wayoyin kunne mara waya [pdf] Littafin Mai shi QUANTUM 810, QUANTUM 810 Wayoyin kai mara waya, Wayoyin kai mara waya, belun kunne |
References
-
JBL Quantum Support
-
JBL Quantum Support
-
Anatel - Agência Nacional de Telecomunicações
-
Shagon JBL na hukuma - Masu magana, belun kunne, da ƙari!
-
Farashin JBL