IKEA logo

Zane da Quality
IKEA na Sweden
SYMFONISKIKEA SYMFONISK - Table Lamp tare da WiFi Speaker -figure 1

SYMFONISK shine lasifikar mara waya wanda ke aiki a cikin tsarin Sonos kuma yana ba ku damar jin daɗin duk kiɗan da kuke so a duk gidan ku.
Direbobi biyu, 3.2 a / 8 cm tsakiyar woofer da tweeter, kowannensu yana da kwazo amplifier. Ayyukan kunnawa/Dakata suna tuna abu na ƙarshe da kuke sauraro. Hakanan kuna iya tsallake zuwa waƙa ta gaba tare da dannawa biyu.
Haɗa SYMFONISK biyu don sautin sitiriyo mai ban mamaki ko amfani da biyu SYMFONISK a matsayin masu magana da baya don samfurin gidan wasan kwaikwayo na Sonos.
Yana aiki ba tare da matsala ba tare da cikakken kewayon samfuran Sonos.

Farawa

Ga abin da kuke buƙata:

  • Wi-Fi-a shirya sunan cibiyar sadarwa da kalmar wucewa. Duba buƙatun Sonos.
  • Na'urar hannu-an haɗa ta Wi-Fi iri ɗaya. Za ku yi amfani da wannan don saitawa.
  • Aikace -aikacen Sonos - za ku yi amfani da shi don saitawa da sarrafa tsarin Sonos ɗinku (shigar da shi akan na'urar tafi da gidanka da kuke amfani da ita don saitawa).
  • Asusu na Sonos-Idan ba ku da asusu, zaku ƙirƙiri ɗaya yayin saiti. Duba asusun Sonos don ƙarin bayani.

Sabo ga Sonos?

Zazzage ƙa'idar daga kantin sayar da app akan na'urar tafi da gidanka. Bude app ɗin kuma za mu jagorance ku ta hanyar saitawa.
Da zarar an saita tsarin Sonos ɗin ku, zaku iya amfani da kwamfutarka don sarrafa kiɗan ma. Samu app a www.sonos.com/support/downloads.
Don sabbin buƙatun tsarin da tsarin sauti mai jituwa, je zuwa https://faq.sonos.com/specs.

Tuni kuna da Sonos?

Kuna iya ƙara sabbin masu magana a kowane lokaci (har zuwa 32). Kawai shigar da lasifika ka matsa> Ƙara Masu Magana.
Idan kuna ƙara Boost, toshe shi kuma danna> Saituna> Ƙara Boost ko Bridge.

Bukatun Sonos
Masu magana da Sonos da na'urar tafi da gidanka tare da aikace-aikacen Sonos suna buƙatar kasancewa akan cibiyar sadarwar Wi-Fi iri ɗaya.

Saitin mara waya

Kafa Sonos akan Wi-Fi na gida shine amsar yawancin gidajen. Kuna buƙatar kawai:

  • Modem DSUcable mai saurin sauri (ko haɗin fiber-zuwa-gida).
  • 4 GHz 802.11b/g/n cibiyar sadarwar gida mara waya.

Lura: Samun intanet na tauraron dan adam na iya haifar da matsalolin sake kunnawa.

Idan kun taɓa samun Wi-Fi mai ɗimbin yawa, kuna iya sauƙaƙe sauyawa zuwa saitin waya.

Saitin waya

Haɗa Sonos Boost ko lasifika zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tare da kebul na Ethernet idan:

  • Wi-Fi ɗinka yana da jinkiri, mai ɗaci, ko baya isa ga dukkan ɗakunan da kake son amfani da Sonos.
  • Tuni cibiyar sadarwar ku ta kasance cikin babban buƙata tare da yawo bidiyo da amfani da intanet kuma kuna son kebul na daban mara waya don tsarin Sonos ɗin ku.
  • Cibiyar sadarwar ku ita ce 5 GHz kawai (ba za a iya canzawa zuwa 2.4 GHz ba).
  • Mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa yana tallafawa 802.11n kawai (ba za ku iya canza saitunan don tallafawa 802.11b/g/n) ba.

Lura: Don sake kunnawa mara yankewa, yi amfani da kebul na Ethernet don haɗa kwamfutar ko NAS ɗin da ke da ɗakin karatu na kiɗan ku files zuwa ga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.

Idan kana son canzawa zuwa saitin mara waya daga baya, duba Canja zuwa saitin mara waya don ƙarin bayani.

Sonos app

Akwai aikace -aikacen Sonos don na'urori masu zuwa:

  • Na'urorin iOS masu aiki da iOS 11 kuma daga baya
  • Android 7 kuma mafi girma
  • macOS 10.11 kuma daga baya
  • Windows 7 kuma mafi girma

Lura: Aikace-aikacen Sonos akan iOS 10, Android 5 da 6, da Fire OS 5 ba za su ƙara samun sabunta software ba amma har yanzu ana iya amfani da su don sarrafa abubuwan da aka saba amfani da su.
Lura: Za ku kafa Sonos ta amfani da na'urar hannu, amma sannan za ku iya amfani da kowace na'ura don sarrafa kiɗan.

AirPlay 2
Don amfani da AirPlay tare da SYMFONISK, kuna buƙatar na'urar da ke aiki da iOS 11.4 ko kuma daga baya.
Tsarin tallafi
Tsarin sauti
Taimako don MP3 mai matsawa, AAC (ba tare da DRM) ba, WMA ba tare da DRM ba (gami da abubuwan saukar da Windows Media da aka saya), AAC (MPEG4), AAC+, Ogg Vorbis, Apple Lossless, Flac (mara hasara) files, kazalika da WAV da AIFF mara nauyi files.
Taimako na asali don 44.1 kHz sample rates. Ƙarin tallafi don 48 kHz, 32 kHz, 24 kHz, 22 kHz, 16 kHz, 11 kHz, da 8 kHz sample rates. MP3 yana goyan bayan duk ƙimar banda 11 kHz da 8 kHz.
Lura: Apple “FairPlay,” WMA DRM, da WMA Lossless Formats ba a tallafawa a halin yanzu.
Za a iya inganta waƙoƙin da DRM ta kare na "FairPlay" na DRM da aka saya a baya.
Ayyukan yawo
SYMFONISK yana aiki ba tare da matsala ba tare da yawancin kiɗa da sabis na abun ciki, da kuma zazzagewa daga kowane sabis ɗin da ke ba da waƙoƙi marasa kyauta na DRM. Samuwar sabis ya bambanta ta yanki.
Don cikakken jeri, duba https://www.sonos.com/music.

SYMFONISK gaba/baya

IKEA SYMFONISK - Table Lamp tare da WiFi Speaker -figure 1

Kunna/Kashe An tsara Sonos don kasancewa koyaushe; tsarin yana amfani da ƙarancin wutar lantarki a duk lokacin da ba a kunna kiɗan ba.
Don dakatar da watsa sauti a daki ɗaya, danna Play/
Maɓallin dakatarwa akan lasifikar.
Kunnawa/Kashe Haske. Kashe hasken baya kashe lasifikar da sauti.
Kunna/Dakata Canja tsakanin kunnawa da dakatar da sauti (sake kunna tushen kiɗa ɗaya sai dai in wata tushe ta daban
zaba).
Danna sau ɗaya don farawa ko dakatar da yawo mai jiwuwa
Danna sau biyu don tsallake zuwa waƙa ta gaba (idan an dace da tushen kiɗan da aka zaɓa)
Latsa sau uku don tsallakewa zuwa waƙar da ta gabata (idan an dace da tushen kiɗan da aka zaɓa)
Latsa ka riƙe don ƙara kiɗan da ke kunne a wani ɗaki.
Alamar matsayi Yana nuna halin yanzu. Yayin aiki na yau da kullun, farin hasken yana haskakawa. Kuna iya kashe farin haske daga Ƙari -> Saituna -> Saitunan ɗaki.
Ƙara girma (+) Duba alamun Matsayi don cikakken jerin.
Ƙara ƙasa (-) Latsa don daidaita ƙarar sama da ƙasa.
Tashar Ethernet (5) Kuna iya amfani da kebul na Ethernet (wanda aka kawota) don haɗa SYMFONISK zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, kwamfuta, ko ƙarin na'urar cibiyar sadarwa kamar na'urar da aka haɗa ta hanyar sadarwa (NAS).
Shigar da wutar AC (mains) (100 - 240 VAC, 50/60 Hz)
Yi amfani da igiyar wutar lantarki da aka kawo kawai don haɗawa zuwa tashar wutar lantarki (amfani da igiyar wutar lantarki ta ɓangare na uku zata ɓace.
garantin ku).
Saka igiyar wutar da ƙarfi cikin SYMFONISK har sai ta yi ruwa tare da kasan naúrar.

Zaɓin wuri
Sanya SYMFONISK akan tsayayyen shimfidar wuri. Don iyakar jin daɗi, muna da 'yan jagororin:
An tsara SYMFONISK don yin aiki da kyau ko da lokacin da aka sanya shi kusa da bango ko wani wuri.
Yakamata a kula idan sanya SYMFONISK kusa da telebijin CRT (cathode ray tube). Idan kun lura da kowane canza launi ko murdiya na ingancin hoton ku, kawai ƙara motsa SYMFONISK daga talabijin.

Ƙara zuwa tsarin Sonos na yanzu
Da zarar an saita tsarin kiɗan Sonos ɗinku, kuna iya ƙara ƙarin samfuran Sonos kowane lokaci (har zuwa 32).

  1. Zaɓi wuri don SYMFONISK ɗinku (duba Zaɓi wuri a sama don ingantattun jagororin jeri.)
  2. Haɗa igiyar wutar lantarki zuwa SYMFONISK kuma yi amfani da wuta. Tabbatar tura igiyar wutar lantarki da ƙarfi zuwa cikin ƙasan SYMFONISK har sai an haɗa ta da ƙasan naúrar.
    Lura: Idan kuna son yin haɗin haɗi, haɗa madaidaicin kebul na Ethernet daga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (ko farantin bangon cibiyar sadarwa mai rai idan kuna da ginanniyar wayoyi) zuwa tashar Ethernet a bayan samfurin Sonos.
  3. Zaɓi zaɓuɓɓuka masu zuwa:
    A kan na'urar hannu, je zuwa Ƙari -> Saituna -> Ƙara Mai kunnawa ko SUB kuma ku bi abubuwan da suka faru.

Sanya dakin ku tare da Trueplay ™ *
Kowane daki daban. Tare da kunna Trueplay, zaku iya sanya masu magana da Sonos a duk inda kuke so. Trueplay yana nazarin girman ɗakin, shimfidawa, kayan ado, sanya magana, da duk wasu abubuwan sauti waɗanda zasu iya tasiri ingancin sauti. Sannan a zahiri yana daidaita yadda kowane woofer da tweeter ke samar da sauti a cikin ɗakin (yana aiki akan na'urorin hannu da ke gudana iOS 11 ko daga baya).
*Ana buƙatar iPhone, iPad, ko iPod Touch don saita Trueplay
Je zuwa Ƙari -> Saituna -> Saitunan ɗakin. Zaɓi ɗaki kuma danna Trueplay Tuning don farawa.

Lura: Babu kunna Trueplay idan an kunna VoiceOver akan na'urar ku ta iOS. Idan kuna son kunna lasifikan ku, fara kashe VoiceOver a cikin saitunan na'urar ku.
Samar da sitiriyo biyu
Kuna iya haɗa masu magana biyu na SYMFONISK iri ɗaya a cikin ɗaki ɗaya don ƙirƙirar ƙwarewar sitiriyo mai faɗi. A cikin wannan saitin, mai magana ɗaya yana aiki azaman tashar hagu ɗayan kuma yana aiki azaman tashar dama.
Lura: Masu magana da SYMFONISK a cikin sitiriyo biyu dole ne su zama iri ɗaya.

Mafi kyawun bayanin wuri
Lokacin ƙirƙirar ma'aunin sitiriyo, zai fi kyau sanya samfuran Sonos guda biyu ƙafa 8 zuwa 10 nesa da juna.
Matsayin sauraron da kuka fi so yakamata ya kasance ƙafa 8 zuwa 12 daga samfuran Sonos da aka haɗa. Distancearancin nisa zai haɓaka bass, ƙarin nisa zai inganta hoton sitiriyo.IKEA SYMFONISK - Table Lamp tare da WiFi Speaker -figure 2

Amfani da aikace -aikacen Sonos akan na'urar hannu

  1. Je zuwa Ƙari -> Saituna -> Saitunan ɗakin.
  2. Zaɓi SYMFONISK don haɗawa.
  3. Zaɓi Ƙirƙiri Stereo Pair, kuma bi sahun don saita ma'aunin sitiriyo.

Don raba ma'aunin sitiriyo:

  1. Je zuwa Ƙari -> Saituna -> Saitunan ɗakin.
  2. Zaɓi nau'in sitiriyo da kuke so ku ware (nau'in sitiriyo yana bayyana tare da L + R a cikin sunan ɗakin.)
  3. Zaɓi Rarrabe Haɗin Sitiriyo.

Kewaye jawabai

Ƙara masu magana kewaye
Kuna iya haɗa masu magana biyu cikin sauƙi, kamar PLAY guda biyu: 5s, tare da samfurin gidan wasan kwaikwayo na Sonos don yin aiki azaman tashoshin kewaya hagu da dama a cikin Sonos kewaya ƙwarewar sauti. Kuna iya daidaita masu magana da kewayen yayin aiwatar da saiti ko bi matakan da ke ƙasa don ƙara su.
Tabbatar samfuran Sonos iri ɗaya ne - ba za ku iya haɗa kwandon littattafan SYMFONISK da teburin SYMFONISK lamp don aiki azaman masu magana da kewaye.
Tabbatar bin waɗannan umarnin don saita masu magana da kewaye. Kada ka ƙirƙiri rukunin ɗaki ko biyu na sitiriyo saboda waɗannan ba za su cimma ayyukan tasha na gefen hagu da dama ba.IKEA SYMFONISK - Table Lamp tare da WiFi Speaker -figure 3

Amfani da aikace -aikacen Sonos akan na'urar hannu

  1. Je zuwa Ƙari -> Saituna -> Saitunan ɗakin.
  2. Zaɓi ɗakin da samfurin gidan wasan kwaikwayo na Sonos yake ciki.
  3. Zaɓi Ƙara Kewaya.
  4. Bi tsokaci don ƙara hagu na farko sannan mai magana kewaye.

Cire masu magana da kewaye

  1. Je zuwa Ƙari -> Saituna -> Saitunan ɗakin.
  2. Zaɓi ɗakin da masu magana da kewayen ke ciki. Sunan ɗakin yana bayyana azaman Room (+LS+RS) a Saitunan Roomaki.
  3. Zaɓi Cire Kewaye.
  4. Zaɓi Na gaba don sauke masu magana da sautin kewayawa daga tsarin kewayen ku. Idan waɗannan sabbin siyan SYMFONISKs za su bayyana azaman waɗanda ba a yi amfani da su a shafin dakuna ba. Idan waɗannan SYMFONISKs sun kasance a cikin gidan ku a da, sun koma jiharsu ta baya.
    Yanzu zaku iya matsar da su zuwa wani ɗaki don amfanin mutum.

Canza saitunan kewaye

An ƙaddara saitin tsoho ta tsarin daidaitawa. Idan kuna son yin canji, zaku iya bin matakan da ke ƙasa.

  1. Je zuwa Ƙari -> Saituna -> Saitunan ɗakin.
  2. Zaɓi ɗakin da masu magana da kewayen ke ciki. Yana bayyana azaman Room (+LS+RS) a Saitunan Roomaki.
  3. Zaɓi Babban Audio -> Saitunan Kewaye.
  4. Zaɓi ɗaya daga cikin waɗannan:
    Kewaye: Zaɓi Kunnawa ko Kashe don kunna sauti daga kunnawa da kashewa.
    Matakan TV: Jawo yatsanka a kan faifan don ƙara ko rage ƙarar lasifikan da ke kewaye don kunna sautin TV.
    Matsayin Kiɗa: Jawo yatsanka a kan faifan don ƙara ko rage ƙarar lasifikan da ke kewaye don kunna kiɗan.
    Kunna Kiɗa: Zaɓi Ambient (tsoho, dabara, sautin yanayi) ko Cikakke (yana ba da ƙarfi, cikakken sautin kewayon). Wannan saitin ya shafi sake kunna kiɗa kawai, ba sautin TV ba.
    Balance Kewaye Speakers (iOS): Zaɓi Ma'auni Kewaye Speakers kuma bi tsokana don daidaita matakan lasifikar ku da hannu.

Kiɗa

Yi zaɓi ta hanyar latsa Browse akan na'urar tafi da gidanka ko ta zaɓar tushen kiɗa daga faɗin MUSIC akan Mac ko PC.

Rediyo

Sonos ya ƙunshi jagorar rediyo wanda ke ba da damar kai tsaye zuwa sama da 100,000 da aka riga aka loda gidajen rediyo na gida da na waje, nunin nuni da kwasfan fayiloli masu yawo daga kowace nahiya.

Don zaɓar tashar rediyo, kawai zaɓi Yi lilo -> Rediyo ta TuneIn kuma zaɓi tasha.

Ayyukan kiɗa

Sabis na kiɗa shine kantin sayar da kiɗa na kan layi ko sabis na kan layi wanda ke siyar da sauti bisa tsarin biyan kuɗi. Sonos ya dace da sabis na kiɗa da yawa-zaku iya ziyartar mu websaiti a www.sonos.com/music don sabon jerin. (Wasu sabis ɗin kiɗa bazai yiwu a ƙasarku ba. Da fatan za a duba sabis ɗin kiɗan na mutum ɗaya webshafin don ƙarin bayani.)

Idan a halin yanzu an yi muku rajista zuwa sabis na kiɗa wanda ya dace da Sonos, kawai ƙara sunan mai amfani da sabis ɗin kiɗan ku da bayanan kalmar sirri zuwa Sonos kamar yadda ake buƙata kuma za ku sami damar zuwa sabis na kiɗan kai tsaye daga tsarin Sonos ɗin ku.

  1. Don ƙara sabis na kiɗa, taɓa Ƙari -> Ƙara Sabis na Kiɗa.
  2. Zaɓi sabis na kiɗa.
  3. Zaɓi Add to Sonos, sa'an nan kuma bi tsokaci. Za a tabbatar da shigar ku da kalmar wucewa tare da sabis ɗin kiɗa. Da zaran an tabbatar da takardun shaidarka, za ka iya zaɓar sabis ɗin kiɗa daga Browse (akan na'urorin hannu) ko ma'aunin MUSIC (akan Mac ko PC).

AirPlay 2

Kuna iya amfani da AirPlay 2 don yaɗa kiɗa, fina-finai, kwasfan fayiloli, da ƙari kai tsaye daga ƙa'idodin da kuka fi so zuwa masu magana da SYMFONISK. Saurari kiɗan Apple akan SYMFONISK ɗin ku. Kalli bidiyon YouTube ko Netflix kuma ku ji daɗin sauti akan SYMFONISK.
Hakanan zaka iya amfani da AirPlay kai tsaye daga yawancin aikace-aikacen da kuka fi so.

Saitunan daidaitawa

Jirgin ruwa na SYMFONISK tare da saitattun saitunan daidaitawa don samar da ingantaccen ƙwarewar sake kunnawa. Idan ana so, zaku iya canza saitunan sauti (bass, treble, ma'auni, ko ƙara) don dacewa da abubuwan da kuke so.

Lura: Ana iya daidaita ma'auni kawai lokacin da aka yi amfani da SYMFONISK a cikin sitiriyo biyu

  1. A kan na'urar hannu, je zuwa Ƙari -> Saituna -> Saitunan ɗakin.
  2. Zaɓi ɗaki.
  3. Zaɓi EQ, sannan ku ja yatsanku a kan darjewa don yin gyare -gyare.
  4. Don canza saitin ƙara, taɓa Kunna Ko Kashe. (Saitin ƙarar ƙara yana haɓaka wasu mitoci, gami da bass, don haɓaka sauti a ƙaramin ƙara.)

Ina da sabon na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

Idan kun sayi sabon na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ko canza ISP ɗinku (mai ba da sabis na Intanet), kuna buƙatar sake kunna duk samfuran Sonos ɗinku bayan an shigar da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.

Lura: Idan masanin ISP ya haɗa samfurin Sonos zuwa sabon na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, kawai kuna buƙatar sake kunna samfuran Sonos mara waya.

  1. Cire haɗin igiyar wutar daga duk samfuran Sonos na aƙalla daƙiƙa 5.
  2. Sake haɗa su ɗaya bayan ɗaya, farawa daga samfurin Sonos wanda ke da alaƙa da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (idan ana yawan haɗa mutum ɗaya).

Jira samfuran Sonos ɗinku don sake farawa. Hasken mai nuna matsayin zai canza zuwa fari mai ƙarfi akan kowane samfurin lokacin da aka sake farawa.

Idan saitin Sonos ɗinku gabaɗaya mara waya ne (baku kiyaye samfuran Sonos da aka haɗa da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa), kuna buƙatar canza kalmar wucewa ta hanyar sadarwar ku. Bi matakan da ke ƙasa:

  1. Haɗa ɗaya daga cikin masu magana da Sonos zuwa sabon na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tare da kebul na Ethernet.
  2. Je zuwa Ƙari -> Saituna -> Saitunan ci gaba -> Saitin Mara waya. Sonos zai gano hanyar sadarwar ku.
  3. Shigar da kalmar wucewa don cibiyar sadarwar ku.
  4. Da zarar an karɓi kalmar sirrin, cire haɗin mai magana daga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kuma mayar da ita zuwa wurin da take.

Ina so in canza kalmar sirri ta cibiyar sadarwa ta mara waya

Idan an saita tsarin Sonos ɗin ku ba tare da waya ba kuma kun canza kalmar wucewa ta hanyar sadarwar ku, kuna buƙatar canza shi akan tsarin Sonos ɗin ku.

  1. Haɗa ɗaya daga cikin masu magana da ku na SYMFONISK zuwa ga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tare da kebul na Ethernet.
  2. Zaɓi ɗaya daga cikin waɗannan:
    Amfani da Sonos app akan na'urar hannu, je zuwa Ƙari -> Saituna -> Babban Saituna -> Saitin Mara waya.
    Amfani da Sonos app akan PC, je zuwa Saituna -> Na ci gaba daga Sarrafa menu. A kan Gaba ɗaya shafin, zaɓi Saitin Mara waya.
    Amfani da Sonos app akan Mac, je zuwa Zaɓuɓɓuka -> Na ci gaba daga menu na Sonos. A kan Gaba ɗaya shafin, zaɓi Saitin Mara waya.
  3. Shigar da sabuwar kalmar sirrin cibiyar sadarwa mara waya lokacin da aka sa.
  4. Da zarar an karɓi kalmar wucewa, za ku iya cire mai magana daga mai amfani da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kuma ku mayar da ita wurin da take.

Sake saita mai magana da ku na SYMFONISK

Wannan tsari zai share bayanan rajista, abun ciki da aka adana zuwa My Sonos, da ayyukan kiɗa daga lasifikar ku na SYMFONISK. Ana yin wannan da yawa kafin canja wurin mallakar ga wani mutum.

Aikace -aikacen Sonos ɗinku na iya ba da shawarar cewa ku bi wannan tsarin idan ba zai iya samo samfur ɗinku yayin saiti ba. Idan kuna son goge bayanai daga masu magana da SYMFONISK da yawa, kuna buƙatar aiwatar da waɗannan matakan akan kowannensu.

Sake saita duk samfuran da ke cikin tsarin ku zai share bayanan tsarin ku har abada. Ba za a iya mayar da ita ba.

  1. Cire igiyar wutar lantarki.
  2. Latsa ka riƙe IKEA SYMFONISK - Table Lamp tare da WiFi Speaker -ico9nKunna/Dakatar da maɓallin yayin sake haɗa igiyar wutar.
  3. Ci gaba da riƙe maɓallin har sai haske ya haska orange da fari.
  4. Hasken zai haska kore idan aka gama aikin kuma samfur ɗin yana shirye don saitawa.
Fitilar Nuni Matsayi Ƙarin Bayani
Fari mai walƙiya Ƙarfafawa.
M farin (dimly lit) An ƙarfafa shi kuma yana da alaƙa da tsarin Sonos (na al'ada
aiki).
Kuna iya kunna ko kashe farar mai nuna alama daga Ƙari -> Saituna -> Saitunan ɗaki. (Kayayyakin Sonos waɗanda aka haɗa tare suna raba saiti iri ɗaya.)
Koren walƙiya An ƙarfafa shi, har yanzu ba a haɗa shi da tsarin Sonos ba.
Ko WAC (tsarin shiga mara waya) shiga karantawa.
Ga SUB, wannan na iya nuna SUB har yanzu ba a haɗa shi da mai magana ba.
A hankali kore mai walƙiya An kashe sautin da ke kewaye ko an kashe sautin SUB. Ana amfani da lasifikan da aka saita azaman lasifikar kewaye, ko don SUB da aka haɗa tare da PLAYBAR.
M kore An saita ƙarar zuwa sifili ko kashe murya.
Lemu mai walƙiya Yayin saitin SonosNet, wannan yana faruwa bayan latsa maɓallin
yayin da samfurin ke neman gidan da zai shiga.
Cikin sauri walƙiya
lemu
sake kunnawa / Waƙa ta gaba ta kasa. Yana nuna ko sake kunnawa ko waƙa ta gaba ba ta yiwu.
Orange mai ƙarfi Lokacin saitin mara waya, wannan yana faruwa yayin buɗe Sonos
wurin shiga yana aiki na ɗan lokaci.
Idan ba ka saita Sonos ba, wannan na iya nuna yanayin faɗakarwa.
Idan hasken lemu yana kunne KUMA ƙarar lasifikar yana raguwa ta atomatik, wannan yana nuna mai magana yana cikin yanayin faɗakarwa.
Danna maɓallin Dakata don tsaida sautin.
Koren walƙiya
da fari
Ana haɗa masu magana zuwa asusun ku na Sonos. Haɗa masu magana (s) zuwa asusun ku. Don ƙarin bayani,
gani http://faq.sonos.com/accountlink.
Flashing ja da
fari
An kasa sake yin magana ta kakakin majalisa. Da fatan za a tuntuɓi Kulawar Abokin Ciniki.
Ja mai walƙiya Saitin kakakin ya ƙare.
Wannan yana faruwa idan an toshe lasifikar na tsawon mintuna 30
ba tare da an kafa shi ba.
Cire lasifikar, jira na daƙiƙa 10, saka shi a ciki, kuma saita shi.

Muhimman bayanan aminci

BAYANIN KULA
Don tsaftace lasifikar, shafa da laushi mai laushi Yi amfani da wani laushi mai bushe bushe don goge bushes.

BAYANIN BAYANIN RF
Dangane da ƙa'idodin fallasa RF, a ƙarƙashin ayyukan yau da kullun, mai amfani na ƙarshe zai guji kusanci da 20 cm daga na'urar.

IKEA SYMFONISK - Table Lamp tare da WiFi Speaker - alama Alamar ƙwallon ƙafa ta ƙetare tana nuna cewa yakamata a zubar da abun daban daga sharar gida. Yakamata a miƙa abun don sake sarrafa shi daidai da ƙa'idodin muhalli na gida don zubar da shara. Ta hanyar raba alama daga sharar gida, za ku taimaka rage ƙarar sharar da aka aika zuwa
masu ƙonawa ko cika ƙasa da rage duk wani mummunan tasiri ga lafiyar ɗan adam da muhalli. Don ƙarin bayani, tuntuɓi kantin sayar da IKEA.

Ƙayyadaddun bayanai

Siffar

Bayani

Audio
Amplififi Digiri na Class-D guda biyu ampmasu rayarwa
Tweeter Tweaya daga cikin tweeter yana haifar da madaidaicin amsa madaidaiciya
Mid-Woofer Ɗayan tsakiyar woofer yana tabbatar da ingantaccen haɓakar mitoci na tsaka-tsaki mai mahimmanci don ingantaccen sake kunna sauti da kayan kida, da kuma isar da zurfin, wadataccen bass.
Saitin Haɗin sitiriyo Yana juya SYMFONISKs biyu zuwa masu magana ta hagu da dama daban
5.1 Gidan wasan kwaikwayo na gida Ƙara masu magana da SYMFONISK guda biyu zuwa gidan wasan kwaikwayo na Sonos
Kiɗa
An Goyi Bayan Tsarin Audio Taimako don matsawa MP3, AAC (ba tare da DRM ba), WMA ba tare da DRM ba (ciki har da abubuwan saukar da Windows Media da aka saya), AAC (MPEG4), AAC +, Ogg Vorbis, Apple Lossless, Flac (rasa) kiɗa files, da kuma WAV da AIFF maras nauyi files. Tallafin ɗan ƙasa don 44.1kHz sampda rates. Ƙarin tallafi don 48kHz, 32kHz, 24kHz, 22kHz, 16kHz, 11kHz, da 8kHz sampda rates. MP3 yana goyan bayan duk farashin banda 11kHz da 8kHz.
Lura: Apple “FairPlay”, WMA DRM, da WMA Lossless Formats ba a halin yanzu goyan bayan. Ana iya haɓaka waƙoƙin DRM na Apple “FairPlay” da aka saya a baya.
An Tallafa Sabis na Kiɗa Sonos yana aiki ba tare da wata matsala ba tare da yawancin ayyukan kiɗa, gami da Apple Music™, Deezer, Google Play Music, Pandora, Spotify, da Rediyo ta TuneIn, da kuma zazzagewa daga kowane sabis ɗin da ke ba da waƙoƙi marasa DRM.
Samuwar sabis ya bambanta ta yanki. Don cikakken jeri, duba http://www.sonos.com/music.
An Tallafa Rediyon Intanet Yawo MP3, HLS/AAC, WMA
An Goyi Bayan Art Album JPEG, PNG, BMP, GIF
An Goyi Bayan Lissafin Waƙa Rhapsody, iTunes, WinAmp, da Windows Media Player (.m3u, .pls, .wpl)
Cibiyar sadarwa*
Haɗin mara waya Yana haɗi zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi ta gida tare da kowane mai amfani da 802.11 b/g/n. 802.11n kawai saitin hanyar sadarwa ba a tallafawa - zaku iya canza saitunan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa 802.11 b/g/n ko haɗa samfurin Sonos zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
SonosNet ™ Extender Ayyuka don ƙarawa da haɓaka ƙarfin SonosNet, amintaccen rufaffen AES, cibiyar sadarwa mara waya ta tsara-zuwa-tsara da aka keɓe don Sonos don rage tsangwama na Wi-Fi.
Ethernet Port Ɗaya daga cikin tashar Ethernet 10/100Mbps yana ba da damar haɗi zuwa cibiyar sadarwar ku ko zuwa wasu masu magana da Sonos.
Gabaɗaya
Tushen wutan lantarki 100-240 VAC, 50/60 Hz, mai sauyawa ta atomatik
Buttons

Ƙara da Kunna/Dakata.
Danna maɓallin Kunna/Dakata sau ɗaya don farawa ko dakatar da kiɗan; sau biyu don tsallakewa zuwa waƙa ta gaba

LED Yana nuna matsayin SYMFONISK
Girma (H x W x D) 401 x 216 x 216 (mm)
Nauyi 2900g ku
Yanayin Aiki 32º zuwa 104º F (0º zuwa 40º C)
Ajiya Zazzabi 4º zuwa 158º F (-20º zuwa 70º C)

* Takaddun bayanai suna canzawa ba tare da sanarwa ba.

© Inter IKEA Systems BV 2019
Saukewa: AA-2212635-3

Takardu / Albarkatu

IKEA SYMFONISK - Table Lamp tare da WiFi Speaker [pdf] Manual mai amfani
IKEA, SYMFONISK, tebur-lamp, mara waya, lasifika
IKEA SYMFONISK - Table Lamp tare da WiFi Speaker [pdf] Umarni
IKEA, SYMFONISK, Table Lamp, tare da, WiFi Speaker, Fari, AA-2135660-5

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *