12 ″ RGB RGB KYAUTA TARE DA KASHIN RUWA
INGANCIN MANTA
ya hada da:
- 12 ″ RGB hasken zobe
- Kariyar nesa
- Universal smart phone mariƙin
- Tripod tsayawa
- 360° ball head hawa bracket
- Mini microphone
Hanyar shigarwa:
- Ɗauki matakin tsayawa 0 daga akwatin. Fitar da kafaffen ƙafafu. Daidaita tsayin tripod, juya kafaffen hannun agogo baya don kulle shi. (kamar yadda aka nuna hoton 1)
- Fitar da 0 da (4) daga cikin akwati, juya ® agogon hannu zuwa saman IS, sa'an nan kuma dunƙule (2) zuwa saman ® (kamar yadda aka nuna a hoto 2)
Ƙayyadaddun Makarantun Mini:
- Girman makirufo: % 6.0x5mm ainihin makirufo
- Hankali: - 32dB ± 1dB
- Jagoranci: omnidirectional
- Rashin ƙarfi: 2.2k Ω
- Aiki voltagku: 2.0v
- Mitar juyawa: 100Hz-16kHz
- Alamar zuwa rabo: mafi girma 60dB
- Tushe diamita: 3.5mm
- Length: 150cm
- Don amfani tare da na'urorin Wayar hannu masu jituwa. haɗi ta hanyar jock 3.5mm
Ayyukan Ikon nesa:
- Maɓallin KASHE – Danna sau ɗaya don kashe haske.
- ON Maɓallin – Danna sau ɗaya don kunna haske.
- Maɓallin UP - Danna sau ɗaya don ƙara haske da matakin 1
- Maɓallin KASA – Danna sau ɗaya don rage haske da matakin 1.
- Jan Haske – Latsa sau ɗaya don canza Jajayen haske.
- Koren Haske – Latsa sau ɗaya don canza Koren haske.
- Blue Light - Latsa sau ɗaya don canza hasken shuɗi.
- Farin Haske - Latsa sau ɗaya don canzawa zuwa Farin Halitta / Fari mai dumi/ farar sanyi.
- 12 RGB Lights - Latsa maɓallan launuka daban-daban don zaɓar fitilun RGB
- Yanayin FLASH – Danna sau ɗaya don canza yanayin walƙiya.
- Yanayin STROBE – Danna sau ɗaya don canza yanayin strobe.
- Yanayin FADE – Danna sau ɗaya don canza yanayin fade.
- Yanayin SAUKI – Danna sau ɗaya don canza yanayin santsi.
Ayyukan Sarrafa Cikin Layi:
- ON/KASHE da RGB Button
Danna sau ɗaya don kunna ko kashewa, kuma canza zuwa hasken RGB. - Maballin UP
Danna sau ɗaya don ƙara haske da matakin 1. - KASAN MULKI
Danna sau ɗaya don rage haske da matakin 1. - ON / KASHE da maɓallin LED
Latsa sau ɗaya don kunna ko kashewa, kuma canza zuwa Dumi/Farin halitta/Haske mai sanyi.
bayani dalla-dalla:
Model Babu:
43115051
Power.
10W
Launuka:
13 RGB m launuka + 3 fararen launuka
Yanayin Power Supply:
USB 5V/2A Girman Samfur: 30cm x 190cm
WARNING:
- ƙwararrun ƙwararrun ma'aikatan sabis ko wakilan sabis ne kawai yakamata suyi ƙoƙarin gyara wannan samfur.
- Za a maye gurbin tushen hasken da ke cikin wannan hasken kawai da masana'anta ko wakilinsa ko wani ƙwararren mutum mai kama da haka.
- Ba za a iya maye gurbin kebul ko igiyar wannan haske mai sassauƙa na waje ba: Idan igiyar ta lalace. bai kamata a yi amfani da hasken ba.
Takardu / Albarkatu
![]() |
anko 43115051 12 inch RGB RGB Hasken Nisa [pdf] Jagoran Jagora 43115051 12 inch RGB RGB Haske mai nisa, 43115051, 12 Inci RGB RGB Haske mai nisa, Ikon Nesa Haske, Ikon Nesa |